เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: (((((....ขอวิจารณ์ด้วยคนวันนี้ที่ช่อง 7...)))))  (อ่าน 4245 ครั้ง)

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42
(((((....ขอวิจารณ์ด้วยคนวันนี้ที่ช่อง 7...)))))
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 08:58 »

....วันนี้ช่อง 7 มาเร็ว ไปเร็ว  11.40 น. อย่าพลาดนะครับ........

ทัศนะส่วนตัวของผม  ขอเวลานิดครับ.....ตอนนี้ยังรอจากสายข่าวอยู่ครับ.....

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42
Re: (((((....ขอวิจารณ์ด้วยคนวันนี้ที่ช่อง 7...)))))
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 11:00 »

….หลังชั่งน้ำหนักวันนี้ที่ช่อง 7...
คู่ที่ 1. วัดไปที่ก้องเมธี..ได้เปรียบนิด ๆ ตรงไอคิวมวยครับ  50 -50 เลือกเอาครับ....
คู่ที่ 2. วัดไปที่เก้ากะรัต  50 -50  ต้น ๆ ลำบาก ปลาย ๆ จับเข่าในได้น่าจะผ่าน...
คู่ที่ 3. วัดไปที่ศิริมงคล  วันนี้มาดี สายข่าวแจ้งมา นับน๊อกได้ตลอดเวลา...
คู่ที่ 4. นั่งดู...สายข่าวแจ้งมาว่า...วันนี้ไม่มั่นใจทั้งคู่...กลิ่นแรง....ผ่านยก 3 ไปแล้วค่อยเล่น....
มวยเจ้าบ้านหล่นหรือไม่หล่น หากไม่หล่นอภิสิทธิ์ตายคาเข่า......แน่นอน....
มวยน่าเล่นวันนี้  ศิริมงคล  มาดีซ้อมเยี่ยม.....นับน๊อกทุกเวลา....
มวยเสี่ยงดวง  เก้ากะรัต   จับเข่าในยก 4-5 น่าจะผ่าน....
นี่เป็นเพียงความคิดเห็นส่วนตัวตามประสาคนชอบมวย.....
สายๆ ดูกระแสอีกครั้งนะครับ....
 :Onion-s-1[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
Re: (((((....ขอวิจารณ์ด้วยคนวันนี้ที่ช่อง 7...)))))
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 13:22 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เด็ดเขื่องใน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 14:48 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

….หลังชั่งน้ำหนักวันนี้ที่ช่อง 7...
คู่ที่ 1. วัดไปที่ก้องเมธี..ได้เปรียบนิด ๆ ตรงไอคิวมวยครับ  50 -50 เลือกเอาครับ....
คู่ที่ 2. วัดไปที่เก้ากะรัต  50 -50  ต้น ๆ ลำบาก ปลาย ๆ จับเข่าในได้น่าจะผ่าน...
คู่ที่ 3. วัดไปที่ศิริมงคล  วันนี้มาดี สายข่าวแจ้งมา นับน๊อกได้ตลอดเวลา...
คู่ที่ 4. นั่งดู...สายข่าวแจ้งมาว่า...วันนี้ไม่มั่นใจทั้งคู่...กลิ่นแรง....ผ่านยก 3 ไปแล้วค่อยเล่น....
มวยเจ้าบ้านหล่นหรือไม่หล่น หากไม่หล่นอภิสิทธิ์ตายคาเข่า......แน่นอน....
มวยน่าเล่นวันนี้  ศิริมงคล  มาดีซ้อมเยี่ยม.....นับน๊อกทุกเวลา....
มวยเสี่ยงดวง  เก้ากะรัต   จับเข่าในยก 4-5 น่าจะผ่าน....
นี่เป็นเพียงความคิดเห็นส่วนตัวตามประสาคนชอบมวย.....
สายๆ ดูกระแสอีกครั้งนะครับ....
 :Onion-s-1[1]:

ครูอัตราจ้าง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 14
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 15:53 »
สวดยอดครับ
เอาอีกๆๆๆๆๆๆๆๆ :Onion-s-90[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal