เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: (((((...ขอวอจารณ์ด้วยคนวันนี้ที่ช่อง 3...)))))  (อ่าน 2263 ครั้ง)

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42
(((((...ขอวอจารณ์ด้วยคนวันนี้ที่ช่อง 3...)))))
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 11:08 »

...หลังชั่งน้ำหนักวันนี้ที่ช่อง 3
คู่ที่1. วัดไปที่ ประกายเพชร แกร่งกว่ากันเยอะ.....
คู่ที่2.  50 – 50 คู่คี่มากครับ.....เลือกเอา...แต่ใจผมเอียง หาญนที นิดๆ ค่ายใหญ่..
คู่ที่3. เอาอีกแล้ว 50 -50 ครับ ชูเจริญยาวใหญ่  ดาวตรังฝีมือ เลือกเอาครับ ใจผมชอบมวยฝีมือ ดาวตรังครับ ยก 4-5 น่าจะผ่าน.....อาศัยฝีมือล้วนๆ...
คู่ที่ 4. วัดไปที่ แก้วสัมฤทธิ์  คู่ชกลดเยอะวันนี้....ตัวเล็กกว่าแต่ฝีมือดีกว่า เลือกเอาครับ..
มวยน่าเล่นวันนี้  ประกายเพชรครับ....ไอคิว ฝีมือเหนือกว่าเห็น ๆ..
มวยเสี่ยงดวง   หาญนที ไม่หมดก่อนน่าลุ้น ซ้อมดีเกียรติเจริญชัยรับประกัน......
มวยตามบุญตามกรรม  ดาวตรัง เล็กกว่า...แต่ฝีมือเหนือกว่าเห็น  น่ารอง......
สาย ๆ ดูกระแสอีกครั้งนะครับ........
 :Onion-s-1[1]:

NEW มวยหมัด

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 42
Re: (((((...ขอวอจารณ์ด้วยคนวันนี้ที่ช่อง 3...)))))
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2014, 11:11 »

...มวยช่อง 11 ....สายรายงานมาว่า.....วันนี้  คู่ที่1...ชนะชัย  น่าเล่นมาก   อีกตัว คู่ที่ 4. เพขรริมโขง...เอาไปพิจารณาดูครับ.....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal