เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ลุย..ๆ..เสือ14...7 สี..ฉีกทุกความมันส์...อุ้มไม่อุ้ม..รู้กัน..2/3/2557  (อ่าน 62244 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
พี่ช่วยขีดให้ด้วย ลมหวน มเหศักดิ์ โบวี่ สองคม นับถือครับ

....สวัสดี..น้องบิ๊ก.......ขีด..ให้ครับ.....

....มเหศักดิ์.......คนบ้านน้องบิ๊ก.....9ขีด....

....สองคม......อ้ายจิ่มเรต....ไปแล้ว....สวนบักแก้ว...

.......ตามนี้..ครับ........

หงอคง

:Onion-s-88[1]:..ราคา..เริ่ม..แล้วครับ..
...รอง....ๆ...ฤทธิเดช......

...มเหศักดิ์...แพง..ๆ....5-3..แล้ว

...ไอ้แก้ว..ยิ่งแพง..พอมีข่าวว่า..มันเล่นตัวเอง...

....เล่น..ๆ..ของถูก..ๆ...ดีไหม....พี่น้อง.....

...ไหว้ครูเสร็จ....มเหศักดิ์..2-1..แน่..ๆ....

naiannlove

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
ท่านหงอคง ช่อง 9 ชอบ ใครบ้างคับ

นิจจา2014

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
ของถูกดีครับท่านหงอคงราคามาบังกินครับงวดนี้ปลอดภัยไว้ก่อน....

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-163[1]:

...มา.ๆ..แว้ว..ๆ...ครับ..ช่อง7 สี...เน้น..ๆ....
......คู่..3...เล่นไปครับ....มวยไม่น่า..เอามาชกกัน...ก้อ..เอามา..

....มันมีเหตุ..มีผล....ให้ได้เล่น.......

.....รองมา..ๆ..ครับ....สปริ้นเตอร์  ลูก บ.ก.....

...วงนอก....กิน..ๆ..ครับ..อิ่มแข้ง..โบวี่...เสร็จ.แน่..

....เก็บมาครับ...รอง..ๆ..มา.....

...สปริ้นเตอร์....ยาว..ๆ..ๆ......

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
วันนี้สุดยอดครับท่านหงอคง

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

.....เน้น..ๆ..ตัวที2......มุมน้ำเงิน...ได้เงิน....

....รอง..ๆ..มา..ครับ..เป็นรองแค่ชื่อเสียง....เท่านั้น..

....ไอ้แก้ว..จะเล่นตัวเอง..ให้มันเล่นไป....ครับ...

....รองมา....สองคม....แตก..ๆ..มีเลือด..ศอก..ๆ..

...เข่าใน..ไม่เป็นรอง.....สดกว่า....กิน..ๆ..รองมา....

......เน้น..ๆ...สองคม......ไม่แพ้..ครับ.....

หงอคง

อิ่ม..ๆ..ครับ.. :Onion-s-97[1]:

ชัยวุฒ ร่มเกล้า

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
คงเส้นคงวาดีครับช่วงนี้

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
พี่ผมสุดยอด

หงอคง

คงเส้นคงวาดีครับช่วงนี้

....55555...กำลังจะทำฟอร์ม..ให้เหมือน..โรนัลโด้.ครับ

.....

หงอคง

:Onion-s-97[1]:..สปริ้นเตอร์....&.. เเสงเทียน ส.ศรสิงห์...115..ปอนด์...รอชม..ครับ...

....7...สี...

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
สปรินเตอร์ กับ แสงเทียน แสงเทียนสู้ไม่ได้หรอกครับ
แพ้ใหญ่ :Onion-s-17[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

หงอคง

:Onion-s-163[1]:

...เสือคิม....กับ..เพชรบ้านแขก....

...หากจำไม่ผิด....เคยชกกันแล้ว 1 ครั้ง...

....เสือคิม..แพ้  เพชรบ้านแขก...แบบสู้ไม่ได้....

......เห็น..ๆ...ตัว...เด็ด..แล้วครับ...อาทิตย์หน้า....

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

..เอวัง ก้อ.มีด้วยประการ..ฉะนี้..แล...

...นอนหลับ..ฝันดี..ครับ....โชคดีเป็น..ของเรา..... :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
สุดยอดอีกแล้วน้องหงอคง เมื่อวานสงสัยกระสอบไม่พอใส่แน่เลยครับน้องหงอคง...... :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
ได้ทุนคืนแล้วเด้ออ้าย............. :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

.....เน้น..ๆ..ตัวที2......มุมน้ำเงิน...ได้เงิน....

....รอง..ๆ..มา..ครับ..เป็นรองแค่ชื่อเสียง....เท่านั้น..

....ไอ้แก้ว..จะเล่นตัวเอง..ให้มันเล่นไป....ครับ...

....รองมา....สองคม....แตก..ๆ..มีเลือด..ศอก..ๆ..

...เข่าใน..ไม่เป็นรอง.....สดกว่า....กิน..ๆ..รองมา....

......เน้น..ๆ...สองคม......ไม่แพ้..ครับ.....

หงอคง

พี่ช่วยขีดให้ด้วย ลมหวน มเหศักดิ์ โบวี่ สองคม นับถือครับ

....สวัสดี..น้องบิ๊ก.......ขีด..ให้ครับ.....

....มเหศักดิ์.......คนบ้านน้องบิ๊ก.....9ขีด....

....สองคม......อ้ายจิ่มเรต....ไปแล้ว....สวนบักแก้ว...

.......ตามนี้..ครับ........

หงอคง

ได้ทุนคืนแล้วเด้ออ้าย............. :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
[/quote

...สวัสดี...แมวเซา.....ดีใจนำ....ครับ...
...ได้แล้ว..กะ.เอาไปซื่อปลาทู...เด้อ.....

....เป็น..แมว...55555...ร้อเล่น....ๆ..ขำ..ๆ...

....อาทิตย์หน้า..พ้อ..กันใหม่..ครับ.....

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
ขอบคุณหลายๆเด้ออ้าย....อาทิตย์หน้าซิเตรียมกระสอบไปนำ

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal