เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ลุย..ๆ..เสือ14...7 สี..ฉีกทุกความมันส์...อุ้มไม่อุ้ม..รู้กัน..2/3/2557  (อ่าน 62278 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
มัก..ๆ..บ่..น้องS..ขาว.ๆ..ดู๊ม..ๆ...5555

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

หงอคง

งานบุญ...ครั้งใหญ่..ครับ  วัดละหารไร่

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

...หน้าเสื่อ..ก้อ..ช่วย..ลมหวน..ไม่ได้.....

....ขาด..ๆ...ไม่มี..ลุ้น..ครับ... :Onion-s-98[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:

...นั่งเล่น..เย็น..ๆ..ที่..ราชประสงค์.....ครับ...

....หา..ข่าวมวย....อิอื....มีแต่..ขาว..ๆ....

....ชะยัณโตโพธิยา  มูเล....

.....มาเฟียดำ..ไม่ชนะ...ครับ......

หงอคง

:Onion-s-163[1]:...7 สี....
..ฤทธิเดช...
..เด่นคลองแห....
..มอร์ไซ....
...สองคม...

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-163[1]:..ช่อง5..เวลา..21.30..น. :Onion-s-97[1]:

....คู่แรก...แสงมณี  &  สามเอ     

...คู่สอง...ซุปเปอร์เล็ก  & ซุปเปอร์แบ็งค์.....

...น่าชม..มาก..ครับ....

......ติดขอบ..เวที.....เลยเรา....

หงอคง

:Onion-s-88[1]:..น่ารอง..มากครับ..วันนี้...

...ธนญชัย ธ.แสงเทียน...

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..คู่ชิง...สามเอ...คืนนี้..ครับ...3..ยก.. :Onion-s-97[1]:

...ซุปเปอร์เเบ็งค์..... :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
เสียดายจังอยูไกลเลยอดลุ้นมวยดีๆที่เวทีมาตรฐาน     เอ้าใครอยู่ใน กทม.เชียร์ไป มวยที่หงอคงให้ไว้..ได้ตังค์ใช้ครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:

...จิ้ม..ๆ..ไป..วันนี้....มวยมัน..ๆ.... :Onion-s-97[1]:

...พระจันทร์ฉาย.....40000-..จะชนะ..มนต์ดำ..ขาด..ครับ

...ธนญชัย.....20000-..จะพลิกชนะ..รุ่งเพชร  ไก่ย่าง...สนุก..

..เพชรทวี....20000-...จะชนะ...ไข่มุกขาว.....เดือด..ๆ..

...ขวัญข้าว...20000-..จะชนะ...เพชรมรกต....หน้าเสื่อก้อ..ช่วยไม่ได้...

..เพชรพนมรุ้ง...20000-..จะชนะ....สิงห์ทองน้อย....ขาด..ครับ..แก่แล้ว..หมด..

..ปกรณ์...10000-..จะพลิกชนะ..สิงห์ดำ...สนุกท้าย..ๆ..

..ยอดวิชา....15000-..จะชนะ....เพชรบุญชู.....แพ้หน้าเสื่อ..ครับ..

...แสนชัย...20000-..จะชนะน็อค...น้องโอ๋....ก้านคอ..ครับ...

...ตุ๊กตาทอง....20000-..จะสอนมวย..ชนะขาด...นิวลูกรัก.......สั้ไม่ได้....

.....มวยเจ้าบ้าน....จะแพ้เรียบ...ครับ.......

....เจอกัน..ครับ....เสื้อดำ...หมวกขาว.....หงอคง.....

.......โชคดี..รวย..ๆ..ครับ........

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

...ดัง ส.เกียรติเพชร..( เพลินจิตร )...

...จะเรียกว่า..เด็กปั้น..หรือ..ลูกรัก..ป๋าซุ้น..ดี....ครับ..

..เดือนมีนาคม...มีคิว..ชกคู่เอก...อีกแล้ว.......

kruchan

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ชอบ ฤทธิเดช  ส.มีอุดร มีลูกเตะซ้ายขวา อาวุธออกได้ไหลลื่นไม่ติดขัดเร็วกว่า 1 กิ๊ก ที่สำคัญเข้าในจับคอ รัดล่าง น่าจะทำได้ดีกว่า อาทิตย์นี้จะไปรองคับท่านพี่
ไม่ได้เล่นมวยมาหลายอาทิตย์ติดต่อกันแล้ว ติดราชการและเดินทางต่างจังหวัด ไหนจะไปร่วมงานเฝ้าศพหลวงปู่วันอาทิตย์นี้อีก
ขอบคุณท่านพี่ที่เป็นห่วงและถามไถ่ครับ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:.สวัสดีครับ..ครูชาญ....

...เฝ้าศพ..หลวงปู่.อยู่ใส..ครับ....
...หลวงปู่คำบุ...บ่....

....อ้ายสบายดี..ครับ..

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-13[1]: :Onion-s-97[1]:

....เจ็บ..ๆ..ครับ....นิดหน่อย..3-4..กำ..เบาะ..ๆ..จื่อบ่..555

....หิวข้าว...เลย........

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..หงอคง..รักประเทศไทย..รักนายหลวง..ครับ... :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-2[1]:

...คือว่า....ผมหมดแรง..ครับ...ไม่ไหว..จริง..ๆ..
...เจอแต่..ลูกหนัก...ๆ..ครับ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:..เน้น..ๆ..ช่อง3.. :Onion-s-113[1]:
...ศักดิ์นิพล.....เล่นทุกราคา...ครับ....

....ดาราเอก.....เล่นทุกราคา...ครับ....

....ยอดมงคล    ...เข้าไปก่อน . ..มีราคา..ให้ออกตัว..แน่นอน....

....รวย..ๆ..ครับ...

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
ช่อง 3 ตามครับ ฝากชนะศึกอีกตัวครับ

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

...สวัสดีครับ..ผู้กอง.....ขอบคุณครับ...

...ชอบเหมือนกัน..ครับ.....อยู่ในใจแล้วครับ....ชนะศึก...... :Onion-s-97[1]:

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
:Onion-s-163[1]:..หงอคง..รักประเทศไทย..รักนายหลวง..ครับ... :Onion-s-97[1]:
หมายความว่าเยี่ยงไรรึ...กบฏคือพวกสุเทพ-ไพร่คือเสื้อแดง..รึเปล่าครับ...ถามเล่นๆไม่ตอบก็ได้... :dookdik_smile-circle_81[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]:..ตอบท่านอำนาจ.....ครับ :Onion-s-97[1]:

....ไพร่...ความหมาย..ที่ท่านว่า..ถูกต้อง..ครับ...

...กบฏ...คือ...คนที่จะแบ่งแยก..ประเทศ..เป็น..สปป.ล้านนา.....ครับ..

......หงอคง...ชอบความถูกต้อง..ผิดคือผิด....ว่า..ตามความจริง....

......ไม่ว่าใครผิด..ต้องเข้าสู่..กฏหมาย....ฝ้ายไหนผิด..ดำเนินคดี..ให้หมด..

.......ขอโทษ...ท่านเวป..แอดมิน..ครับ.....

......หงอคง..พูด..เรื่องอื่น..ที่ไม่ใช่..เรื่องมวย.....

......รับผิด..ครับ....

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
สบายดีพี่หงอคง ช่อง3 ขอจัดเต็มครับ

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-1 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

....@@@..ช่อง3..สี..โดย..ซุ้น..เกียรติเพชร....@@@

..ศักดินิพล  ศักดิรังสิต.....บู้เดิน..เข่าใน..แรงกว่า..จะชนะ...119.ปอนด์..
..1..ยอดซูซัน  ควายทองยิม.....เหมือนเดิม.หมด..ไม่พัฒนา..ร่างกาย..

..ดาราเอก เกียรติกำธร....ได้สด..เดินเข่า..เสียเปรียบฝีมือ...จะพลิกชนะ....123..ปอนด์..
..2.เด่นเชียงขวัญ  แหลมทองการแพทย์....เก๋ากว่า..หน้าเสื่อดี..แต่ช่วยไม่ได้..

..ยอดมงคล  เมืองสีมา...ใหญ่ยาว..สดกว่า..ฝีมือพอกัน..กินเหลี่ยม..จะชนะ...118 ปอนด์..
..3..รุ่งอุบล  ซากามิ    ..ความแข็งแกร็ง..สู้ไม่ได้...

..มาเฟียดำ   ธ.พรานทักษิณ......ใหญ่กว่า..แต่จะแพ้ไม่มีเหตุผล...134 ปอนด์...
..4..ชนะศึก  ลูกกันทระ......จะพลิกชนะ.....ฟลุ๊ค...ๆ...

....แค่...ๆ...ความคิด..หงอคง..ครับ...ไม่ชอบก้อ..สวน..หนัก..ๆ.

..เน้น..ๆ....ศักดิ์นิพล...&...ยอดมงคล....ครับ..

....จากใจ..หงอคง.....

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
 :Onion-s-160[1]:สวัสดีครับพี่หงอคง  สบายดีนะครับ  วันนี้รถออกกี่โมง  ไปด้วยกันครับ :Onion-s-1[1]:

หงอคง

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ช่อง NBT11 เสาร์ 1 มี.ค.57 ห้างอิมพีเรียล ลาดพร้าว  “มวยดีวิถีไทย”
ถ่ายทอดสดเวลา14.00

คู่ที่1 นักรบ ว.สุนทรนนท์114

จะชนะ
เพชรใต้ เกียรตินะดีย์ 114
.................................................
คู่ที่2 มะนาวหวาน ศิษย์ทองเพชรยินดี 130
      จะย้ำแค้น ชนะ
ศักยภาพ ศิษย์สองพี่น้อง 128
................................................
คู่ที่3 เด่นลานนา ศ.วีระพล (เกียรติวิสุทธิ์,อ.สุเมศ) 110
   จะชนะ
วรเชษฐ์ ป.เรืองรัมย์ 110
............................................
คู่ที่4 ยอดโปลิศ จ่าจิตรจะนะ 121
      จะพลิกแพ้ หลาย ๆ  ๆ  1
เพลิงตะวัน ว.สุนทรนนท์ 121
.................................................

*****แค่..ทัศนะส่วนตัวครับ   เน้น  ๆ   มะนาวหวาน  **  เด่นลานนา ***

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

KORN_9

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_92[1]: ขออภัยครับ ถ้าแทรกการเมือง ผมว่ามันไม่หมาะครับ เพลาๆลงบ้างจะดี :Onion-s-26[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

....อิ่ม..สบายครับ...ช่อง3.... :Onion-s-97[1]:
....มีทุนไป...ช่อง7  สี...หลายกำ..เลยครับ........

หงอคง

:dookdik_smile-circle_92[1]: ขออภัยครับ ถ้าแทรกการเมือง ผมว่ามันไม่หมาะครับ เพลาๆลงบ้างจะดี :Onion-s-26[1]:

....แค่..ท่านอำนาจ..ถามมา..หงอคง..ก้อ..ตอบไปครับ...

...ไม่มีอะไร..มากมาย....ครับ...

...หงอคง..บูชาองค์..กรมหลวงชุมพร....หงอคง.รักในหลวง.....ครับ..

...หงอคง..ขอโทษ....ครับ..หากทำให้รำคาญ..ความรู้สึก..ท่าน....

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
 :dookdik_smile-circle_83[1]:

พานพร้าว

สบายดีพี่หงอคง วันนี้สุดยอด พรุ่งนี้น้องขออยู่ มเหศักดิ์ ครับคนบ้านเดียวกัน แตกต่างแต่ไม่แตกแยก นับถือครับ

หงอคง

สบายดีพี่หงอคง วันนี้สุดยอด พรุ่งนี้น้องขออยู่ มเหศักดิ์ ครับคนบ้านเดียวกัน แตกต่างแต่ไม่แตกแยก นับถือครับ

...ใจเย็น..ๆ...น้องบิ๊ก...เบิ่ง..ๆ..หลังชั่งน้ำหนัก..ก่อน..

..บ่....อ้าย..อาจสิ. .ไป..มเหศักดิ์..นำกะได่..ครับ...

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:
..ไป..7..สี..กันเลย..ครับ.....

.....ชนะยาก..ครับ.....เด็กแรง..มันเยอะ..ผมพยายาม..แล้ว..ครับ..
....ครบห้ายก...ก้อบุญแล้ว..ครับ......

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-25[1]:

......ผมแค่..มาเที่ยวช่อง7  ครับ...

.....น้องสองคม...เค้า..เก่งครับ....

....ผมเต็มที่แล้วครับ....ไม่ไหว..จริง..ๆ.....ยอมครับ...

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-113[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

.....พี่..ๆ...ช่วยเชียร์..ผมด้วยครับ......

...ผมเอาใจ..มาเกินร้อย...ครับ...

......ผมสู้..ได้..ครับ....ขอใจ..พี่..ๆ..ครับ...

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:น้องหงอคงจ๋า..ใส่ชื่อใว้ใต้ภาพสักนินึง.ใด้บ่..แฮะๆๆ....อ้ายบ่ฮู้จักครับ555......คิดถึงนะครับ.......พี่หนุ่มลำปาง

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:น้องหงอคงจ๋า..ใส่ชื่อใว้ใต้ภาพสักนินึง.ใด้บ่..แฮะๆๆ....อ้ายบ่ฮู้จักครับ555......คิดถึงนะครับ.......พี่หนุ่มลำปาง

....สวัสดีครับ..พี่หนุ่มลำปาง...สบายดีนะ..ครับ..

..คิดถึงเช่นกัน..ครับ.....น้องเค้า..คือ..คู่ชกของ..เซียนแก้ว...ครับ...

....คู่เอก..พี่หนุ่มลำปาง..ชอบใคร..ครับ.....

เอก ระนอง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:ขอบคุณมากคับสำหรับข้อมูลดีๆแด่น้องใหม่อย่างพวกเรา

Tono

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
อ้ายหงอคงคือเดาแม่นแท้ผมละงึดอีหลีพรุ่งนี้เอาคั่กๆเด้ออ้ายงึดอ้ายอีหลีโอ้ยงึด :dookdik_smile-circle_88[1]:

นกน้อย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
อาจารณ์คู่2เอางัยครับ
แต่ผมชอบเด่นหนองแหครับอยากรอง

หงอคง

สวัสดี..ครับ...น้องโตโน่....

...อ้ายกะเดา...ซุ่มหกซุ่มเจ็ด...ไปเรื่อยครับ..

....555555...ฟลุ๊คถืก..เสยแล้ว.....

หงอคง

อาจารณ์คู่2เอางัยครับ
แต่ผมชอบเด่นหนองแหครับอยากรอง

.......ดูเรต.ก่อนครับ..ท่านนกน้อย....คู่2....แพงแน่ก่อนชก...

.....7-4...5-3....ถึง..2-1......

.....

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ไปด้วยครับท่านหงอคง

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
...อ้าย..สิไปนำน้องเขยหล่า..นี่หล่ะ..คู่2...ท.นิยมสุข...

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
รถซิออกแล้วบ่อ้าย....ข่อยซิไปนำ :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-163[1]:

...มา.ๆ..แว้ว..ๆ...ครับ..ช่อง7 สี...เน้น..ๆ....
......คู่..3...เล่นไปครับ....มวยไม่น่า..เอามาชกกัน...ก้อ..เอามา..

....มันมีเหตุ..มีผล....ให้ได้เล่น.......

.....รองมา..ๆ..ครับ....สปริ้นเตอร์  ลูก บ.ก.....

...วงนอก....กิน..ๆ..ครับ..อิ่มแข้ง..โบวี่...เสร็จ.แน่..

....เก็บมาครับ...รอง..ๆ..มา.....

...สปริ้นเตอร์....ยาว..ๆ..ๆ......

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

.....เน้น..ๆ..ตัวที2......มุมน้ำเงิน...ได้เงิน....

....รอง..ๆ..มา..ครับ..เป็นรองแค่ชื่อเสียง....เท่านั้น..

....ไอ้แก้ว..จะเล่นตัวเอง..ให้มันเล่นไป....ครับ...

....รองมา....สองคม....แตก..ๆ..มีเลือด..ศอก..ๆ..

...เข่าใน..ไม่เป็นรอง.....สดกว่า....กิน..ๆ..รองมา....

......เน้น..ๆ...สองคม......ไม่แพ้..ครับ.....

พานพร้าว

พี่ช่วยขีดให้ด้วย ลมหวน มเหศักดิ์ โบวี่ สองคม นับถือครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal