เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนเสาร์-อาทิตย์ที่1-2มี.ค.นี้>!<  (อ่าน 13634 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
มวยชอบช่อง3
ยอดซูซัน ส.โชคนิตยา ขุนเข่ากินคน จากกระบี่ สูงยาวเข่าแหลม เหลี่ยมเชิงไม่เท่าไร ปลายๆยังดีกว่า
ดาราเอก เกียรติกำธร จากชะอวด นครศรี มวยฝีมือดีอาวุธรุนแรง เหลี่ยมเชิงดี จังหวะออกอาวุธรวดเร็วกว่า ฟอร์มหลังสดมากๆ
ยอดมงคล เมืองสีมา ฝีมือหลักเหลี่ยมดีวงในใช้ได้ แข้งออกได้แม่นและรุนแรง ไม่พลาดหล่นก่อนมองว่ายังดีกว่า
มาเฟียดำ ธ.พรานทักษิณ มวยเข่า แข็งแกร่งแข็งแรง น่าจะอาศัยสภาพร่างกายเบียดชนะไปได้

เน้นๆ***/ยอดมงคล/มาเฟียดำ

--เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน อะไรก้อเกิดขึ้นได้ครับ ได้น้อยดีกว่าเสีย--- :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
 :Onion-s-160[1]:สวัสดีครับพี่สน  ไม่ได้เจอกันนาน  คิดถึงมากๆเลย สบายดีนะครับ

สนทะเล

มวยชอบช่อง11
นักรบ ว.สุนทรนนท์ มวยจังหวะฝีมือดีเตะต่อยหนักแรงคมแม่น
ศักยภาพ ศิษย์สองพี่น้อง มวยเข่า แข็งแรงไม่หล่นก่อนคู่ชกปากเขียวแน่ๆวันนี้
วรเชษฐ์ ป.เรืองรัมย์ รูปร่างเสียเปรียบแต่เหลี่ยมเข่าดูดีกว่า บู๊สู้ทรหด ตื้อดีมาก วงในมียัดใส้สวยงาม เคยชนะมาเมื่อ ปีที่แล้ว
เพลิงตะวัน ว.สุนทรนนท์ วงในเด้งตีดี

เน้นๆ***/ศักยภาพ/วรเชษฐ์ :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]:

--เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน อะไรก้อเกิดขึ้นได้ครับ ได้น้อยดีกว่าเสีย---

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

..ขอสวน..ยอดซูซัน...นะครับ..พี่สนทะเล...

....เหมือนเดิม...4-5..หมดครับ..

...ศักดินิพล...วันที่แพ้..เอกเพชร.....แหกตา...ครับ..

สนทะเล

:Onion-s-160[1]:สวัสดีครับพี่สน  ไม่ได้เจอกันนาน  คิดถึงมากๆเลย สบายดีนะครับ
:Onion-s-97[1]:
สวัสดีครับน้องอุ๊ พี่สบายดีครับน้องอุ๊สบายดีนะครับ......มวยจบพบกันที่เดิมนะครับ หายไปนานเลยน้องเรา :Onion-s-97[1]:

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
ขอบคุณครับพี่สน

สนทะเล

:dookdik_smile-circle_58[1]:

..ขอสวน..ยอดซูซัน...นะครับ..พี่สนทะเล...

....เหมือนเดิม...4-5..หมดครับ..

...ศักดินิพล...วันที่แพ้..เอกเพชร.....แหกตา...ครับ.. :Onion-s-113[1]:
ครับน้องหงอคง.....ตามได้สวนได้ทุกตัวครับผม....ไม่ว่ากันครับผม

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
ไปด้วยนะครับท่านสน ขอสวนยอดซูซันตัวเดียวครับ
ไฟต์ก่อน ศักดิ์นิพลแพ้ ทีมงานดันยันยกสุดท้ายแม้มวยสู้ไม่ได้ เสียไปเยอะครับ ไฟต์นี้น่าเห็นใจทีมงานครับ
มาสู้เต็มสูบแน่ๆ แพ้ชนะอีกเรื่องครับ แบ่งๆกันไปครับ :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

ไปด้วยนะครับท่านสน ขอสวนยอดซูซันตัวเดียวครับ
ไฟต์ก่อน ศักดิ์นิพลแพ้ ทีมงานดันยันยกสุดท้ายแม้มวยสู้ไม่ได้ เสียไปเยอะครับ ไฟต์นี้น่าเห็นใจทีมงานครับ
มาสู้เต็มสูบแน่ๆ แพ้ชนะอีกเรื่องครับ แบ่งๆกันไปครับ :Onion-s-113[1]:
ครับ ท่านเม็ดทราย วาริน....จัดไปโลดครับ :Onion-s-97[1]:

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
มวยชอบช่อง3
ยอดซูซัน ส.โชคนิตยา ขุนเข่ากินคน จากกระบี่ สูงยาวเข่าแหลม เหลี่ยมเชิงไม่เท่าไร ปลายๆยังดีกว่า
ดาราเอก เกียรติกำธร จากชะอวด นครศรี มวยฝีมือดีอาวุธรุนแรง เหลี่ยมเชิงดี จังหวะออกอาวุธรวดเร็วกว่า ฟอร์มหลังสดมากๆ
ยอดมงคล เมืองสีมา ฝีมือหลักเหลี่ยมดีวงในใช้ได้ แข้งออกได้แม่นและรุนแรง ไม่พลาดหล่นก่อนมองว่ายังดีกว่า
มาเฟียดำ ธ.พรานทักษิณ มวยเข่า แข็งแกร่งแข็งแรง น่าจะอาศัยสภาพร่างกายเบียดชนะไปได้

เน้นๆ***/ยอดมงคล/มาเฟียดำ

--เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน อะไรก้อเกิดขึ้นได้ครับ ได้น้อยดีกว่าเสีย--- :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]:
เยี่ยมคับพี่สนมาลุ้นกันคู่4ต่อคับ :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
ฟอร์มเก่งพี่สนกลับมาเเล้ว ยอดเยี่ยมครับพี่

S ห้องแซง

ขอบคุณครับ พี่ สน :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

จัดไปตามนั้นครับ.........น้องS+น้องเพชร+น้องหรั่ง :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_94[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

.... :Onion-s-97[1]:...รอ..ๆ..ช่อง..7..สี..จากพี่สนทะเล.ครับ.. :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

:dookdik_smile-circle_94[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

.... :Onion-s-97[1]:...รอ..ๆ..ช่อง..7..สี..จากพี่สนทะเล.ครับ.. :Onion-s-97[1]:
รอจากน้องหงอคงเช่นกันครับผม......หลั่งชั่งค่อยมาแชร์กันอีกครั้งนะครับน้องหงอคง..... :Onion-s-97[1]:

รถม้าลำปาง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_49[1]:  ครับพี่ร่วมด้วยช่วยกัน

khone

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
สุดยอดครับพี่สน  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

มวยชอบช่อง7
1.ฤทธิเดช จัดจ้าน แข้งซ้ายออกได้ไวแม่นยำ สปีดการออกอาวุธมองว่ายังออกได้ไวกว่าลมหวล ต้นๆน่าจะนำไปก่อน ปลายๆค่อยขยับขยาย**น่ารอง
2.มเหศักดิ์ พิทักษ์ป่าผาแดง มวยเข่าแข็งแรงเหลี่ยมเข่าดี การผ่านมวยดีกว่า ปลายๆถ้าไม่ยุบมองว่าน่าจะผ่านเข้ารอบไปได้
3.สปริ้นเตอร์ ดาบแป๋งนครบาล มวยซ้ายจังหวะฝีมือดี ช่วงนี้ร่างกายสดมาก พองเวทขึ้นมา เป็นมวยที่ไม่แพ้มวยหมัด หนีเข่าให้ได้วงนอกมีแข้งวางสวยๆ
คู่ชกเดินเข้าหาหากไม่บังซี่โคลงรวนแน่**น่ารองอีกตัว
4.โพธิ์แก้ว ฝนจางชลบุรี กระดูกการผ่านมวยแข็งโป๊ก  คู่ชกมีเข่ายัดใส้และศอกที่ออกได้รุนแรงเด็ดขาด ยังชอบมวยเก๋ามากกว่า หากมาสู้จริง
            เน้นๆ***/สปริ้นเตอร์/โพธิ์แก้ว

--เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน อะไรก้อเกิดขึ้นได้ครับ ได้น้อยดีกว่าเสีย-- :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
ขอแยกทางคู่ 3 ที่เหลือตามครับ
คู่เอก อตร.สุดๆ

สนทะเล

ใช่ครับท่านผู้กอง คู่นี้ อตร.ครับ คู่4  :Onion-s-97[1]:

ขอบคุณคับพี่คู่4....ที่ว.2ไปบอก.... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ต่อกันช่องฟาร์ม
1.เอกาแมน อบต.ท่าศาลา
2.ซุปเปอร์มอส ลูกเขานาใน
3. เดชฤทธิ์  ป.เตละกุล 
4.เพชรเมืองเก่า ต.ทักษิณ **น่ารอง 
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ต่อกันช่องฟาร์ม
1.เอกาแมน อบต.ท่าศาลา
2.ซุปเปอร์มอส ลูกเขานาใน
3. เดชฤทธิ์  ป.เตละกุล 
4.เพชรเมืองเก่า ต.ทักษิณ **น่ารอง 
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
***เพื่อเป็นข้อมูลเล็กๆน้อยๆครับ
เพชรเมืองเก่า ต.ทักษิณ มวยจาก อ.ป่าพยอม พัทลุง เป็นมวยรูปร่างเตี้ยล่ำจังหวะฝีมือดีวงในไล่แขนตีดี วงนอกใช้ได้เป็นมวยที่มีลุกตื้อดี..มีฮึด
แหลมสิงห์ ป.พิราบขาว มวยจากนครศรี มวยรูปร่างสูงยาววงนอกเตะได้ดีวงในมียัดใส้งามๆ
**คู่นี้เคยเจอกันมาแล้วเมื่อวันที่ 29 ธันวาคมปีที่แล้ว วันนั้นแหลมสิงห์อาศัยรูปร่างช่วงชกที่สูงยาวกว่าดักเตะดักแทงเอาชนะคะแนนไปได้(ข่าวว่าวันนั้น เพชรเมืองเก่าไม่สบายก่อนชก)เจอกันอีกครั้ง มองว่าสนุกแน่ครับคู่นี้

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:ขอบคุณครับพี่สน     :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:ขอบคุณครับพี่สน     :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
ครับน้องอุ๊.....ช่องฟาร์มคู่แรกรับตังส์อีกแล้วครับ... :Onion-s-97[1]:

ไปไมทันสิครับ  มัวแต่ถามพี่สนอยู่นี่งัย  เสียดายเลย :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
เยี่ยมอีกแล้วพี่สน โดยเฉพาะช่องฟาร์มเข้าทุกคู่เลย คู่4 ผมรองมาเต็มๆเลยคับ..... :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
ขอบคุณข้อมูลครับท่านสน :dookdik_smile-circle_58[1]:

S ห้องแซง

ขอบคุณครับ พี่ สน :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

สนทะเล

ขอบคุณข้อมูลครับท่านสน :dookdik_smile-circle_58[1]:
ขอบคุณครับ พี่ สน :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:
:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
เยี่ยมอีกแล้วพี่สน โดยเฉพาะช่องฟาร์มเข้าทุกคู่เลย คู่4 ผมรองมาเต็มๆเลยคับ..... :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:
ขอบคุณทุกแรงจัยคร้าบกระผม.....ลุยกันต่อ เสาร์-อาทิตย์ หน้าครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-25[1]:

....เมาหรือยัง..ครับ....พี่สนทะเล......

....น้องหงอคง..ขอคารวะ...สองจอก..ครับ....

.....อยู่แล้วรวย..จริง..ๆ..ครับ..บ้านมวยไทยบางบอน....

.....หงอคง..รัก..ที่นี่..ครับ....

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:เยี่ยมยอดจริงๆครับ..กระเป๋๋าตุงเลย555.....ขอบคุณมากๆครับ..ช่องฟาร์มใด้เยอะกว่าทุกช่องครับ เพราะช่อง 7 ไม่กล้าออกอาวุธเท่าใหร่ครับกลัวครับ

สนทะเล

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:เยี่ยมยอดจริงๆครับ..กระเป๋๋าตุงเลย555.....ขอบคุณมากๆครับ..ช่องฟาร์มใด้เยอะกว่าทุกช่องครับ เพราะช่อง 7 ไม่กล้าออกอาวุธเท่าใหร่ครับกลัวครับ
ช่อง7 น่ากลัวจริงๆทุกวันนี้.....ถ้าสืบไม่ถึง.....แย่เลยหละครับพี่หนุ่ม ......... :Onion-s-13[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal