เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนเสาร์-อาทิตย์ที่8-9มี.ค.นี้>!<  (อ่าน 34116 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ศึกมวยไทย 7 สี วันอาทิตย์ที่ 9 มีนาคม พ.ศ.2557
ช่อง 7 สี ถ่ายทอดสด เวลา 13.00น.(คู่มวยอาจมีการเปลี่ยนแปลง)

1 พยัคฆ์คำรณ ม.ราชภัฎหมู่บ้านจอมบึง 116ป.
   ชิงดำ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ

2 เพชรสมบัติ หมอเบสกมลา 116ป.
   สกุลชัยเล็ก ดาบแป๋งนครบาล

3 ฤทธิชัย ก.สกุลเชื้อ 126ป.
  หนึ่งล้านเล็ก ศิษย์พ่อโจ้

4 เสือคิม ศิษย์ ส.ท.แต๋ว 121ป.
  เพชรบ้านแขก ส.สมหมาย
-----------------------------------------------------------------------------
ว่ากันต่อครับ มวยปูนเสือคู่แรกใครแพ้ตกรอบทันที่ครับ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

มีใครชอบบ้างครับ......

สนทะเล

อีกตัว...

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
แรก   กิน ครับพี่ สน....ที่2 รอเช็ค ครับ:dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
 :Onion-s-160[1]:รอครับ..........ท่านสนทะเล..............จัดมาเลยตามลำดับ

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
พี่สนครับ เชียร์หมดใจครับ รักต้องลุ้นแล้วสิเราครับ มีคนบอกว่าแพ้ไม่เป็นครับ

เขยหล่า

พิมพ์หลุดคู่ชกแพ้ไม่เป็นครับคู่2

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
รอพี่สนนะครับ แต่ชอบ เพชรสมบัติ ส่วนตัวชอบมากๆๆครับ

สนทะเล

รอพี่สนนะครับ แต่ชอบ เพชรสมบัติ ส่วนตัวชอบมากๆๆครับ
คู่นี้เราไปด้วยกันอยู่แร้วคับ.......น้องพานพร้าว :dookdik_smile-circle_58[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
รอครับ พีสน  คู่2 ถ้ามีข้อมูลอะไร บอกผมบ้างนะครับพี่ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

รอครับ พีสน  คู่2 ถ้ามีข้อมูลอะไร บอกผมบ้างนะครับพี่ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
คู่2พี่ว่าน้องSน่าจะมีอะไรดีๆแน่เลยครับ......

พานพร้าว

สบายดี พี่สน เพชรสมบัติ มวยตัวนี้ ถ้าพี่สนชอบทางเดียวกัน ผมขอจัดหนักละกันตอนนี้ความมั่นใจ100%
       หวานอู้ด (ชอบส่วนตัว ไม่มีเหตุผล) เคารพ นับถือคับ

สนทะเล

สบายดี พี่สน เพชรสมบัติ มวยตัวนี้ ถ้าพี่สนชอบทางเดียวกัน ผมขอจัดหนักละกันตอนนี้ความมั่นใจ100%
       หวานอู้ด (ชอบส่วนตัว ไม่มีเหตุผล) เคารพ นับถือคับ

หวานอู๊ดเลยหรือครับ น้องพานพร้าว อิอิ.....ยังงัยก้อติดตามกันในกระทู้นี้ละกันนะครับ.....พี่ไม่มีตัวเด็ดหรอก...ตอนนี้แค่ชอบตามนี้อะครับผม :Onion-s-97[1]:

agkumpon

• ชอบกด Like + 20
เพชรสมบัติ ชอบความเหนียวของกล้ามเนื้อครับ ผมขอตามครับ

สนทะเล

เพชรสมบัติ ชอบความเหนียวของกล้ามเนื้อครับ ผมขอตามครับ
คู่นี้สนุกแน่ครับ............ท่านagkumpon.........
น่าจะเยิ่นกันถึงฎีกาแน่ๆ..........

สนทะเล

มาต่อกันที่คุ่เอกครับ ท่านชอบใครครับระหว่างมวยแก้มือ อย่างเสือคิมกับมวยที่เคยชนะมาอย่างเพชรบ้านแขก........
ยิ่งคิดยิ่งปวดหัวอีกแล้วเพราะมวยที่แพ้มามักมาแก้มือทีช่องนี้ได้ประจำ.........ขอเสียงหน่อยครับเพื่อนๆพี่น้อง
:Onion-s-23[1]:

ไม่มีความเห็นใดๆครับ  นอกจากพูดสั้นๆว่า  รอจากท่านสนทะเลครับ   55++ :Onion-s-113[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]:

เขยหล่า

พี่สนมีของดีมาฝากน้องๆแน่เเลยครับ รอๆครับพี่

สนทะเล

ไม่มีความเห็นใดๆครับ  นอกจากพูดสั้นๆว่า  รอจากท่านสนทะเลครับ   55++ :Onion-s-113[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]:
พี่สนมีของดีมาฝากน้องๆแน่เเลยครับ รอๆครับพี่
รอใกล้วันชกดีกว่าครับ.......น่าจะมีอะไรดีๆมาฝากครับน้องอุ๊น้องเล็ก :Onion-s-33[1]:

สนทะเล

ชอบผมมั้ยครับ...อิอิ

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
ช่อง7ชอบมวยแก้มือครับ แต่ติดที่ว่า ส.สมหมาย ครับท่านสน :Onion-s-17[1]:

โทมัส

• ชอบกด Like + 8
คู่เอกชอบมากๆๆๆๆๆๆ เพชรบ้านแขก มีดีมาโชว์เด็กใต้ใจเต็มครับพี่สนทะเล :Onion-s-97[1]:

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
คู่เเรกตามท่านสนครับ 2 4 คิดก่อนครับ มันมีปัจจัยหลายอย่างครับ ขอบคุณครับ ติดตามท่านสนตลอดครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

ช่อง7ชอบมวยแก้มือครับ แต่ติดที่ว่า ส.สมหมาย ครับท่านสน :Onion-s-17[1]:
ขอบคุณครับ ครับท่านเม็ดทราย  วาริน......... :Onion-s-97[1]:

niksamit

• ชอบกด Like + 15
ส่วนตัวผมชอบเสือ น่าจะแก้มือสำเร็จ

สนทะเล

คู่เอกชอบมากๆๆๆๆๆๆ เพชรบ้านแขก มีดีมาโชว์เด็กใต้ใจเต็มครับพี่สนทะเล :Onion-s-97[1]:
ครับน้องโทมัส....แต่ที่นี่ช่อง7นะครับ.......มวยแก้มือ....มักมีอะไรดีๆครับ

สนทะเล

ส่วนตัวผมชอบเสือ น่าจะแก้มือสำเร็จ
ครับท่านniksamit คู่นี้ติดตามกันยาวๆครับ......ใกล้วันชกน่าจะมีอะไรดีๆแน่ ตอนนี้ยากแก่การตัดสินใจจริงๆ /// ส่วนคู่1-2 ตอนนี้ชอบ ชิงดำ+เพชรสมบัติครับผม :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

กิตติพงษ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 14

สนทะเล

คู่เเรกตามท่านสนครับ 2 4 คิดก่อนครับ มันมีปัจจัยหลายอย่างครับ ขอบคุณครับ ติดตามท่านสนตลอดครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:
ครับท่าน fongkaew คู่2และ4 น่าสนใจจริงๆครับ....

ใครตามกระแสมาก จะได้กินมาม่านะ  จะบอกให้  55++

หนุ่มบ้านนอก

• ชอบกด Like + 5
คู้เอกแพ่มาทีน้ำหนัก
119  มาเจอกันที 121 หน้าคิดครับ อีกอย้างแพ้อยู่แดง ชนะอยู่น้ำ
หน้าคิดมากครับ ชอบแดงครับ มัยมีเหตุผล

สนทะเล

ใครตามกระแสมาก จะได้กินมาม่านะ  จะบอกให้  55++
มาม่าแบบนี้มีขายที่ใหนบ้างน้องอุ๊....น่าสนใจครับอิอิ

สนทะเล

คู้เอกแพ่มาทีน้ำหนัก
119  มาเจอกันที 121 หน้าคิดครับ อีกอย้างแพ้อยู่แดง ชนะอยู่น้ำ
หน้าคิดมากครับ ชอบแดงครับ มัยมีเหตุผล
:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

agkumpon

• ชอบกด Like + 20
ฤทธิชัย ก.สกุลเชื้อ มาแปลกๆครับ :dookdik_smile-circle_90[1]: มาชนะชัวเลย ขายบ้านเลย อยู่แดง

sky707

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ฤทธิชัย ก.สกุลเชื้อ มาแปลกๆครับ :dookdik_smile-circle_90[1]: มาชนะชัวเลย ขายบ้านเลย อยู่แดง
คือว่าจังสั้น น้อบาดเนี่ยะ ปวดหัวเด้

สนทะเล

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

สนทะเล

....................................... :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

โทมัส

• ชอบกด Like + 8
สวัสดีครับพี่สนทะเล สบายดีน่ะครับไม่ค่อยว่างก้อเลยไม่ค่อยได้ทักทาย อยากจะให้พี่สนวิเคราะคู่เอกด้วยครับ ผมดูการชกของมวยทั้งคู่มาแล้วหลายครั้ง ถ้าหากวันชกเสือคิมสามารถบีบเกมส์ให้เพรชบ้านแขกเดินเข้าหาใด้ก้อมีโอกาศชน่ะสูง แต่ถ้าเสือคิมเป็นฝายเดินเรียบร้อย เป็นแค่ความคิดเห็นส่วนตัวน่ะครับ  :Onion-s-1[1]:

....ท่านสนทะเล  ช่วงนี้ผมไม่ค่อยว่าง  เดี๋ยว  ว 2 ไป  ขอเพิ่ม  2 ตัว  เป็น 3 ตัวได้ป่าวครับ  จะได้ปราบเซียนให้สลบไปเลย   :Onion-s-25[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

....ท่านสนทะเล  ช่วงนี้ผมไม่ค่อยว่าง  เดี๋ยว  ว 2 ไป  ขอเพิ่ม  2 ตัว  เป็น 3 ตัวได้ป่าวครับ  จะได้ปราบเซียนให้สลบไปเลย   :Onion-s-25[1]: :Onion-s-160[1]:
จัดไปตามนั้นครับ น้องม้าก้านกล้วย...... :Onion-s-97[1]:

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
พี่สนทะเล คะ
หนูอ่านกระทู้นี้จบแล้ว ๒ รอบ แต่หนูไม่รู้เลยว่า พี่ๆ ให้ตัวไหนดีกว่ากัน
เช่น ท่านที่บอก คู่ ๑ ตามพี่สน ฯลฯ แต่หนูไม่รู้เลยว่ามวยตัวไหน
ถ้าไม่รำคาญ พี่สน ช่วยบอกชื่อนักมวยด้วยนะคะ หนูจะได้รู้ด้วย
ขอบคุณคะพี่สนทะเล
  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

พี่สนทะเล คะ
หนูอ่านกระทู้นี้จบแล้ว ๒ รอบ แต่หนูไม่รู้เลยว่า พี่ๆ ให้ตัวไหนดีกว่ากัน
เช่น ท่านที่บอก คู่ ๑ ตามพี่สน ฯลฯ แต่หนูไม่รู้เลยว่ามวยตัวไหน
ถ้าไม่รำคาญ พี่สน ช่วยบอกชื่อนักมวยด้วยนะคะ หนูจะได้รู้ด้วย
ขอบคุณคะพี่สนทะเล
  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

เดี๋ยว  ท่านสนทะเล  มาลงให้นะครับ  ท่านน้ำร้อน  ตอนนี้ข้อมูลต่างๆ  อาจจะยังไม่สมบูรณ์เท่าที่ควร  ใกล้วันชก  คงได้เห็นทรรศนะดีๆ บ้างครับ  ลงเร็วไป บางทีก็ไม่ดีครับ  ยังงัย  วันชก ค่อย ว2 ไปถามแก  ก็ได้ครับ.......ถ้าใจถึงจัดไปเน้นๆ 

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
ขอคุณคะ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ภูเตศวร

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_90[1]: :Onion-s-163[1]:ไปนำเด้อพี่

สนทะเล

:dookdik_smile-circle_90[1]: :Onion-s-163[1]:ไปนำเด้อพี่
ใครจะไปด้วยกันบ้างครับ....เชิญครับที่นั่งยังว่าง.... :dookdik_smile-circle_88[1]:

ไปด้วยพี่สน  ใครจะไปก็รีบมานะครับ  สบายๆ   :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]:พร้อมออกเดินทางแล้วครับ

พานพร้าว

พอมีที่ว่างมั้ยคับ พี่สน ผมขอจัดหนักด้วยคับ

เม็ดทราย วาริน

• ชอบกด Like + 24
ไปด้วยพี่สน  ใครจะไปก็รีบมานะครับ  สบายๆ   :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]:พร้อมออกเดินทางแล้วครับ

มาเยอะขนาดนี้ ไม่กล้าสวนหรอกครับท่าน

สนทะเล

มาเยอะขนาดนี้ ไม่กล้าสวนหรอกครับท่าน
พอมีที่ว่างมั้ยคับ พี่สน ผมขอจัดหนักด้วยคับ
เชิญครับน้องพานพร้าว+ท่านเม็ดทราย วาริน...เรามีที่นั่งV.I.Pครับผม

สนทะเล

ช่อง 3
-----------------------------------------------------
1.โชคนำชัย ศิษย์จ่ากุ้ง มวยเข่าแข็งแกร่งแข็งแรง ได้เปรียบรูปร่าง ขยันออกอาวุธ เคยเจอกันแล้วที่วิกลุมพินี ครั้งนั้นเจ้าโชคนำชัยต่อน้ำหนักให้เพชรแท้2ป.เกมส์การชกเป็นไปอย่างคู่คี่ชิงดำยก5ก่อนจะโดนเพชรแท้อาศัยวางแข้งและ
หน้าเสื่อเบียดเอาชนะไปได้ ครั้งนี้ชกเวทเท่ากัน......แถมชกที่อ้อมน้อยเหมือนชกในบ้านตัวเอง ยังมองว่าเจ้าโชคนำชัยเอาอยู่แน่นอน
จัดไปครับ
 ------------------------------------------------------------------------
2.สองคม ศักดิ์หอมศีล  มวยเข่ามีหมัดศอกสลับ  สภาพร่างกายดีกว่า หนีในให้ออกอย่าให้เขาจับตีได้ น่าจะอาศัยสภาพร่างกายเบียดเอาชนะไปได้ เวท123ป.นี้เป็นเวทที่เจ้า สองคมชกได้ดี ขอเชียอีกครั้งละกัน ครั้งที่แล้วแพ้ยอดอีทีแบบไม่ได้ลุ้นเลย
-------------------------------------------------------------------
3.สายลมน้อย ทีเด็ด 99 สายลมน้อย มวยจังหวะฝีมืเตะหนักต่อยแรง คู่ชกช่วงหลังโดนหนักๆไม่ค่อยได้มีสิทธิ์หล่นได้เลย....จัดไปครับขอแค่หมัดเดียว!!
---------------------------------------------------------------
4.เดชอุดม อ.บุญช่วย มวยเข่าเตะต่อยหนักครบเครื่อง กระดูกมวย+อาวุธดีกว่า แต่ไฟท์นี้ชกกลางวัน ถ้าไม่หมดมองว่ายังดีกว่าคู่ชกอยู่หลายขุม
------------------------------------------------------------
**เข้าตัวถูกอย่าลืมบังทุน ได้น้อยดีกว่าเสีย :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal