เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

โพลล์

เพชรสมบัติ หมอเบสกมลา VS สกุลชัยเล็ก ดาบแป๋งนครบาล  116 ป. ใครจะชนะ

เพชรสมบัติ หมอเบสกมลา
33 (45.8%)
 สกุลชัยเล็ก ดาบแป๋งนครบาล  
39 (54.2%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 71

ผู้เขียน หัวข้อ: (คู่ค้ำ มวยปูนเสือ)เพชรสมบัติ หมอเบสกมลา VS สกุลชัยเล็ก ดาบแป๋งนครบาล ใครจะชนะ  (อ่าน 16353 ครั้ง)

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

เส้าหลิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
สกุลชัยต่อยยังไงก็ไม่แพ้ครับ ขอกระแสเพชรสมบัติแรงๆครับ จะได้ต่อน้อยๆ เจ็บโบวี่ เอาสกุลชัยคืน  :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

ponTrat

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 13
สกุลชัยแพ้ก็ไม่เสียหายครับ

ผู้ชายนับสาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
เพชรสมบัติ หมอเบสกมลา เป็นรองแค่หนเาเสื่อ อย่างอื่นไม่แพ้ เป็นรอง รองยาวๆๆๆมวยรองช่อง7

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
ดูทรงมวยวันชกรู้เลยครับ ดาบเเป๋งปล่อยข่าวออกตัว มันมีอะไรดีๆเเน่

ครูอัตราจ้าง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 14
ยังชอบ สกุลชัย กระแสเพชรสมบัติก็แรงดี  ยังไงดูตัววันชกอีกครั้ง ( สกุลชัย ) คอนเฟริ์ม

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ดูทรงมวยวันชกรู้เลยครับ ดาบเเป๋งปล่อยข่าวออกตัว มันมีอะไรดีๆเเน่
ไฟท์ก่อนที่สกุลชัยเล็กจะต่อยกับชิงดำก้อมีข่าวออกมาเรื่องเจ้าสกุลชัยปวดท้องเข้า รพ.ครับ...ระมัดระวังกันด้วย
ส่วนตัวยังชอบเจ้าเพชรสมบัติครับ........ :Onion-s-97[1]:

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
 :Onion-s-34[1]: แผนมันสูงจริง ค่ายนี้ดาบแป๋งนครบาล คราวนี้คงมาบอกว่า สกุลชัยพึ่งโดนรถชนขาเดี้ยงมาอีกแน่..คอยดูต่ะ ถ้ามาชนะไม่พรือ แต่ถ้ามาแพ้แล้วจะสมน้ำน่ามัน..5555

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ไม่พรือหรอก  ยาวไปเลย  เพชรฉมบัติ  จัดหนักไปเลย  พี่บ่าว   กระแสอย่าได้สน   รองไว้อย่างไรก็ได้ออกตัวนิ 

ประติมากรรม

ครับพี่สน ขอบคุณครับพี่

โทมัส

• ชอบกด Like + 8
คู่นี้รอดูกระแสก่อนว่าเค้ามีวิธีปั่นกันอย่างไรนิ :Onion-s-14[1]:

นิจจา2014

• ชอบกด Like + 15
 สกุลชัยเล็กกำลังสดกำลังห้าวไม่เล่นพ่อ แม่ไม่ยกสมบัติให้แน่... :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

likid thongkeo

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
ถ้าเล่นเอาตังค์ต้องดูก่อนสามยก พอเห็นตัวบนชงใครก็เข้าตัวนั้น ผมสังเกตุมาสองอาทิตเเล้วครับ :dookdik_smile-circle_88[1]:

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
คู่แรกมันไม่ใช่ประเด็น  แต่คู่สองใครแพ้ก็ไม่เสียของ เพราะทางมวยมันจะไปชนะคู่แรกอยู่ดีขอบอก  คู่นี้อันตรายครับ

กิตติพงษ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 14

น้อยเล่นหนัก

• ชอบกด Like + 282
.สมบัติ...ผัดกันชมครับ...ถ้าแพ้สักครั้งจะเป็นอะไร..แพ้ย้งไม่ตก รอบนิ ครับ....ชีดยาสักหน่อย. :dookdik_smile-circle_93[1]: :dookdik_smile-circle_93[1]: :dookdik_smile-circle_93[1]: :dookdik_smile-circle_93[1]: :dookdik_smile-circle_93[1]: :dookdik_smile-circle_93[1]: :dookdik_smile-circle_93[1]: :dookdik_smile-circle_93[1]:

น้อยเล่นหนัก

• ชอบกด Like + 282
..ของเขาดี...ครับพี่น้อง บองบอน.. :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

niksamit

• ยอดมวยเงินล้าน
ท่านคีรืขันธ์พูดแบบนี้น่าจะมีของดีมาฟากสมาชิกนะครับ

niksamit

สมาชิกท่านคีรีขันใบ้ให้แล้วนะชอบตามไม่ชอบสวนหนักๆ

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
ผมว่าพี่น้อยคงแอบชอบคู่สองแน่ๆ  ใช่มั๊ยครับพี่น้อย

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]:  ยังชอบสกุลชัยครับ...เพชรสมบัติบังแข้งซ้ายปฏักทองไม่อยู่...แล้วจะบังแข้งสกุลชัยอยู่หรือครับ :dookdik_smile-circle_49[1]:

ภูเตศวร

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_63[1]:เพชรสมบัติ...ตัวเดียว จะ :Onion-s-98[1]:สกุลน้อย

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
ขอรบกวนผู้รู้คะ
เพชรสมบัติ ชนะ สกุลชัยเล็ก เมื่อไหร่ ที่ไหน นน.กี่ปอนด์

ขอบคุณคะ[/b][/size] :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

แว่น ปราจีน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
เรื่องอื่นอย่าไปสนครับ
เรามาสนเรื่องกระแสดีกว่ามั๊ย
ลองคิดดูครับว่า สกุลชัยใครก็มองว่าเก่ง
แบเบอร์น่าจะไปถึงชิงด้วยซํ้า

พอมาถึงวันนี้กระแสดันสู้ของเพชรสมบัติแรงมาก
มันเกิดอะไรขึ้นครับ
ความพยายามที่จะชงเพชรสมบัติ ว่าดีกว่า
มันผิดวิสัยครับ
แว่นมองว่ามีคนสร้างข่าวเพื่อที่จะได้ไม่ต้องต่อแพง
ไปดูคริบนะครับว่าเพชรสมบัติมีอะไรเด่นกว่าสกุลชัยมั่ง
ตอบว่าไม่มีครับ  เต็มที่ก็แค่สูสี
แต่หน้าเสื่อจะพากันดันราคา และจะล้อมกินแล่ะต่อขาดไปเรื่อยๆ
เพราะเหตุนี้  เข้าสกุลชัยเป็นทีเด็ด ครับท่าน
มีล้อมกินครับขอบอก  ทำน้อยได้มากตามหน้าเสื่อครับ
ความคิดเห็นส่วนตัวครับ ไม่ขัดแย้งใคร

ประติมากรรม

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
คิดง่ายๆครับ...ดาบแป๋ง..กลัวได้ต่อแพง...ให้ข่าวออกมาถ่อมตัว..จะได้สูสี...

เต็มที่แน่นอนครับ...ดาบแป๋ง..รักยิ่งกว่าลูกอีก..หวังมากกับคนนี้...ทำค่ายมวยใหม่ 10 กว่าล้าน..

แชมป์ 105 ป....ดาวรุ่งยอดเยี่ยม...ค่ายมวยยอดเยี่ยมของชมรมเพื่อน...

หวังมากกับ...เสื้อสามารถ..7 สี ก่อน ชนะที่นี่ 5 ไฟร์แล้ว....ทีละขั้นเอาจริงทุกไฟร์...ถ้าไม่ดีเลื่อน..

เต็มที่แน่นอน...กินกันที่สมองมวยเท่านั้น...แก้เกมดีกว่า..คุ้นเคยกว่า.. 1 2 มีดึงราคาให้เล่นแน่นอน..ครับ...สกุลชัยเล็ก... :dookdik_smile-circle_49[1]:

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
สกุลชัยเด้็ที่มีพัฒนาการก้าวกระโดดคับยิ่งปล่อยเวตก้อยิ่งเก่งแถมหล่อแค่นี้ก้อตัดสินใจง่ายแล้ว :Onion-s-1[1]:

มวยขอนแก่น

• ชอบกด Like + 19
คู่นี้เคยชกกันมาเมื่อ100ปอนส์เพชรสมบัติเคยชนะน๊อกมา(ข้อมูลผิดถูกยังไงขอโทษด้วยนะครับ)เเต่สำหรับผมชอบเเดงครับเพชรสมบัติครับอาวุธทรงมวยไม่เเพ้กลัวเเต่น่าเสื่อๆๆๆๆคู่นี้ผมจะไปเล่นเป็นทีเด็ดครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆเเพ้-ชนะคือเกมกีฬา

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
วันนี้เสื่อ จะทำหน้าที่ของมันเอง คือใช้ปูนั่ง ใช้ค้ำไม่ใด้

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal