เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วิจารณ์มวยเด็ด7สีทุกตัวพลาดยาก100%  (อ่าน 9355 ครั้ง)

กิตติพงษ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 14
  คู่1.เล่น ชิงดำ ช.โค้วอยู่ฮะอีซูซุ (สานฝัน ศักดิ์นิรันรัตน์)น้ำหนักชั่งได้116ป.เท่าพิกัด เป็นมวยจังหวะเตะแข้งซ้ายได้รุนแรงอาวุธครบเครื่อง เป็นมวยฝีมือมีลูกเก๋าเกม หมัดศอกคมอาวุธนักแรงทุกลูกรุ่นนับน็อคได้ตลอดเวลาดูจากสภาพแวดล้อมแล้ววันนี้ชิงดำคงไม่ปล่อยให้ตัวเองตกรอบแน่นนอนเพราะถือว่าเจ้าตัวยังคงเป็นตัวเต็งอีกตัวแถมน่าเสื่อยังข่มกันอยู่หลายกิ๊กแล้วเชิงชกของชิงดำก็ชกสใตล์เดียวกับ วิษณุพร ส.จ.ต้อยแปดริ้ว
สำหรับคู่นี้ชอบไปที่ ชิงดำ ช.โค้วอยู่ฮะอีซูซุ จะชนะน็อคพยัคฆ์คำรณได้ อาวุธนักแรงทุกลูกโดยเฉพาะลูกเตะซ้ายและต่อยหมัด

คู่2.เล่น เพชรสมบัติ หมอเบสกมาลา (เพชสารคาม เชิงทะเลมวยไทยๆๆ)น้ำหนักชั่งได้116.4ป.เป็นมวยจังหวะเก๋าเกมเตะวางแข้งได้รุนแรงอาวุธออกได้รวดเร็วจังหวะแทงเข่าล็อคคอได้เสียบเข่าซ้าย,ขวา เด้งตีเข่ามีลูกกระตุกเหลียมชั้นเยี่ยมม,มีลูกศับศอกเสริมแกร่งค่อยรบกวนคู่ต่อสู้ คู่นี้ผมบอกได้ว่าสกุลชัยเล็กมีการหลงเหลี่ยมหลงเชิงตัวเองแน่นนอน
จังหวะของเพชรสมบัติได้ทั้งลุกและรับอย่าลืมว่าเหลี่ยมกระตุกของเพรชสมบัติชั้น ผอ.เลยนะครับแถมหน้าเสื่อก็ไม่ได้เป็นรองเท่าไร ค่ายศศิประภายิม+เอ็มยูเด้นก็ถือพอประมาณอยู่นะครับ
สำหรับคู่นี้ชอบไปที่ เพชรสมบัติ หมอเบสกมาลา อาวุธรวดเร็วมีหลักเหลี่ยมชั้นเยี่ยม,เก๋าประสบการณ์

คู่3.หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์(ศิษย์พ่อโจ้,ส.สมหมาย)น้ำหนักชั่งได้126ป.เท่าพิกัด เป็นมวยจังหวะเตะแข้งซ้ายได้รุนแรงอาวุธที่ถนัดคือลูกคีบคอแทงเข่าผมบอกได้เลยว่ามวยตัวนี้ก็เป็นขุนเข่าครีมล็อคอีกตัวล็อคได้จับหักคอตีเด้งตีเข่าขวาขวางหน้าแทงสลับเสียบเข่าซ้ายขวามีลูกกระตุกเหลี่ยม,เหลี่ยมมวยดีไม่เป็นสองรองคัยมีลูกอึดลูกทนหัวใจเกิน100%ขอแค่1-2-3อย่าพลาดยก4-5คีบคอตีตัวเดียวและน้ำหนักพิกัดต่อย126ป.สบายๆไม่ต้องคุมมากครับ
การฟิตซ้อม ซ้อมอยู่ค่ายจิตรเมืองนนท์มี อ.สมจิตร แว่นแก้วเป็นหัวหน้าคณะ พี่อ้วน จิตรเมืองนนท์ เป็นคนดูแลการฟิตซ้อมการฟิตซ้อม5-6วันหลังถือว่าซ้อมหนักครับซ้อมไม่มีสดุดกำลังใจน้องฟลุ๊คดีมากครับน้องฟลุ๊คบอกว่าไพท์นี้จะเก็บชัยชนะให้ได้เพื่อไปฝากคนที่เขารัก
สำหรับมวยคู่นี้ผมชอบไปที่ หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์ ฝีมือไม่เป็นรอง,ความฉลาดมีมากกว่า,เหลี่ยมตัวดีกว่า,เข่าแทงแหลมกว่า,อาวุธหนักแรงทุกลูก)จัดเป็นที่เด็ดช่อง7สีได้เลยครับ :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

คู่4.เล่น เสือคิม ศิษย์ส.ท.แต๋ว น้ำหนัก121ป.เท่าพิกัด เป็นมวยจังหวะบุ๊สู้ดุดันอาวุธครบเครื่องจังหวะเตะต่อยรุนแรงมีลูกถนัดคือเข่าในเหนียวแน่นจับได้ล็อคตีเด้งตีเข่ามีลูกขวางหน้าแทงสลับซ้าย,ขวามีลูกต่อยหมัดที่ไว้ใจได้,และศอกขวาที่รุนแรงสำหรับเสือคิมเป็นมวยที่ไม่ค่อยมีหลักเหลี่ยมอาศัยลูกขยันเดินบดเดินบี้ตีเข่าสู้ได้5ยกสำหรับไพท์นี้เป็นการหวนมาเจอกันอีกครั้งหลังเสือคิมแพ้มาที่สตูลแบบพลิกแพ้ยก5
สำหรับคู่นี้ผมมองว่า เสือคิม ศิษย์ ส.ท.แต๋ว จะแก้มือได้อย่างแน่นนอนที่ช่อง7สีเพราะบวกเสียงเชียร์น่าเสื่อแล้วเสือคิมไม่เป็นสองรองคัยที่ช่อง7สี

:dookdik_smile-circle_83[1]:นี้เป็นแค่ทัศนะของผมผิดพลาดประการใดขออภัยด้วครับ:dookdik_smile-circle_83[1]:

กิตติพงษ์

• มวยคู่เอก
Re: วิจารณ์มวยเด็ด7สีทุกตัวพลาดยาก100%
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 09, 2014, 11:00 »
ชอบจริงๆๆๆๆคับ คู่3.หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์ หนักๆๆครับ

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
Re: วิจารณ์มวยเด็ด7สีทุกตัวพลาดยาก100%
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 09, 2014, 11:04 »
 :dookdik_smile-circle_58[1] :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 09, 2014, 11:10 »
ขอได้ด้วยครับ 100000

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 09, 2014, 11:15 »
คู่ 3 เดิมที สิบแสน จะแก้มือกับ หนึ่งล้านเล็กครับ
แต่ทางสิบแสนไม่พร้อม เลยเอา ฤทธิชัย ส.จ.เปี้ยก มาแทน แบบรู้ตัวครับ
น้ำหนักมาเกินอย่างนี้ อันตรายครับ อย่าลืมครับคู่3ช่อง7

ข้อมูลเล็กๆน้อยๆครับ

กิตติพงษ์

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 09, 2014, 12:37 »
กระแสการเล่นจาก SBO BET แบบ Realtime ไหลต่อ คู่3.หนึ่งล้านเล็ก แบบไหลต่อตัวเดียวครับกระแสแรงมากครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal