เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยไทย7สีอาทิตย์นี้ ไม่มีลับ ลวง พราง ไม่มีการสลับขาหลอกพี่น้องสมาชิกบางบอนทุกคน  (อ่าน 8467 ครั้ง)

โทมัส

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
วิเคราะห์คู่มวยที่สามารถเอาชน่ะพวกเซียนเล่นหูได้ครับ และไม่สร้างกระแสสลับขาหลอกพี่น้องบางบอนครับ :Onion-s-23[1]:

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
คู่สามถ้ามองตามเนื้อผ้า ความมั่นใจอยู่ที่เอกฤทธิ์เเน่ ก็ตือได้ความเชื่อถือในกรุง

เเต่ผมไม่มองอย่างนั้น ผมชอบมวยฝ่ายเเดงที่ชกกับ เอกฤทธิ์ ไม่มีข้อสงสัย

ชนะ เดชฤทธิ์ ชนะ วัชรชัย บ่ธรรมดา ถ้าเป็นเเถวภูธร เชื่อผมเซียนมวยเเถบนั้น

เล่นเจ้า วินัยเล็ก. ป๋องไฟฟ้าเเน่. ผมก็ไม่เคยเห็นเชิง มีเเต่ได้เห็น พี่กอบ วิจารณ์ไว้ มวยฝีมือปล้ำเข่าในเหนียวเเน่น

เเค่นี้มันบอกได้เลยว่า อย่าง เอกฤทธิ์ ปลายๆมียุบต้นๆพระเอก อย่างนี้เสร็จครับ ผมเชื่อว่าคนจัดต้องเห็น

อะไรดีๆในตัวมวยคนนี้เเน่ ครั้งนี้ เข้ากรุงมา ผมว่าน่าลุ้นที่สุดในบรรดา มวยที่เราไม่รู้จัก  คู่เเรกเเละคู่สอง

น้ำผมมองว่าไม่น่าจะมีปัญหาครับ อาจจะทำน้ำหนักยากไปหน่อย เเต่ฝั่งตรงข้ามมียุบปลายๆ

มันก็น่าเสี่ยงกับมวยคนนี้มากครับ เชื่อเถอะถ้าชื่อไม่ค่อยคุ้นหูเรา มักจะมีดีมาโชว์เราเสมอ

โทมัส

ขอบคุณมากน่ะครับท่านประติมากรรมที่เข้ามาวิเคราะห์ เดี่ยวผมรอให้มวยนิ่งๆๆก่อนครับผมจึงจะวิเคราะห์ :dookdik_smile-circle_58[1]:

ประติมากรรม

ครับผม ผมจะรอครับเพื่อเพิ่่มความมั่นใจในตัวมวยที่จะเล่นครับ

โทมัส

มวยชอบค่ำคืนนี้ศึกศึกแฟร์เท็กซ์
1.ก้องภพ ท.พราน49 ได้เวลาแจ้งเกิดซะที
2.ยอดแสนชัย ส.โสพิศ ความตั้งใจและความพยายามของเด็กมีสูง
3.ซุปเปอร์บอน ตี๋เมืองเลย เด็กปั้นของทีมงานเพรชยินดีเด้อ เข่าในเหนียวแน่น
วิจารย์มวยเป็นแค่การคาดการลว่งหน้าสถานการบนเวทีสำคัญกว่า การลงทุ่นมีความเสี่ยง โชคดีครับทุกคน :Onion-s-113[1]:

คนกู้ภัย

• ยอดมวยเงินล้าน

โทมัส

มวยชอบค่ำคืนนี้ศึกเพชรวิเศษ
คู่1.ยอดอีที ปตท.ทองทวี มวยเข่าอนาคตไกลจะชน่ะแบบสะใจท่านรอง
คู่2.ขุนหาญ ศิษย์ธงศักดิ์ จะชน่ะ เชอรี่ ศิษย์ดาบอ้วนหมดยุคแล้วมวยศึกเพรชสุภาพรรณ
คู่3.ก้องบุรี ว.สังข์ประไพ จะชน่ะอีกรอบ
วิจารย์มวยเป็นแค่การคาดการลว่งหน้าสถานการบนเวทีสำคัญกว่า การลงทุ่นมีความเสี่ยง โชคดีครับทุกคน :dookdik_smile-circle_58[1]:

เม็ดทราย วาริน

• ชอบกด Like + 24
ยอดอีที ถ้าไม่หมด คงผ่าน กลัวจะหมดท้ายๆ :Onion-s-17[1]:

รายงานผลให้ฟังด้วยน่ะครับ :Onion-s-113[1]:

ประติมากรรม

1    มิสเตอร์เอ็ม เพชรยินดีอะคาเดมี่ VS ต้นกล้า ป.คงวิเศษยิม   ฝ่ายแดงชนะ   น็อกยก 3
2    นิวแซมซั่น โนนแดงยิม VS เพชรกังวาล เพชรสมนึก   ฝ่ายแดงชนะ   
3    ตีโต้ อ.บุญช่วย VS เรยา ป.อ่อนนุช   ฝ่ายแดงชนะ   
4    ใจเพชร ศิษย์จ่าต้อย VS ยอดอีที ปตท.ทองทวี   ฝ่ายแดงชนะ   
5    เก็บตะวัน ภพธีรธรรม VS ณรงค์ฤทธิ์ ว.แสงเทพ   ฝ่ายแดงชนะ   
6    เชอร์รี่ ศิษย์ดาบอ้วน VS ขุนหาญ ศิษย์ธงศักดิ์   ฝ่ายน้ำเงินชนะ   

ประติมากรรม

7    อีที ปตท.ทองทวี VS ก้องบุรี ว.สังข์ประไพ   ฝ่ายแดงชนะ   

โทมัส

ขอบคุณมากครับท่านประติมากรรมที่มารายงานผลการชกให้ มวยวันนี้เป็นศึกศึกเพชรเจ้าพระยา
เดี่ยวโต๊ะเรตเปิดก่อนค่อยมาวิเคราะห์ครับ :Onion-s-97[1]:

โทมัส

มวยไทย7สีอาทิตนี้ ศรทองจะโชว์ที่เด็ด :Onion-s-33[1]:

เม็ดทราย วาริน

• ชอบกด Like + 24

โทมัส

มวยชอบค่ำคืนนี้ศึกเพรชเจ้าพระยา
คู่1.สะเก็ดทอง ต่อมีนบุรีมวยเข่าสูงยาววันนี้ได้น้ำหนัก1จะเก็บชัยชน่ะได้ครับ
คู่2.เพชรวินิจ ส.กิตติชัย
คู่3.เพชรมรกต ทีเด็ด99ฝีมือดีกว่ากันเยอะเด้อ
วิจารย์มวยเป็นแค่การคาดการลว่งหน้าสถานการบนเวทีสำคัญกว่า การลงทุ่นมีความเสี่ยง โชคดีครับทุกคน  :Onion-s-168[1]:

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31

โทมัส

ท่านสามารถดูเทปการชกของนักมวยได้ทาง มวยดีทีสปอตช่อง91 ช่องsmm tvช่วงเวลาสี่ทุ่มครับ
 :Onion-s-2[1]:

โทมัส

มวยชอบค่ำคืนนี้ศึก ป.ประมุข
คู่1.เหลี่ยมทมิฬ เหลี่ยมธนวัต น่าจะเอาตัวรอดจากหมัดได้
คู่2.กำพลเล็ก พี.เค.แสนชัยฯ หมัดดีฝีมือก็เก่งจะชน่ะแบบใสๆ
คู่3.มรกต คมสายไหม อยากให้รองมากๆๆๆๆโอเล่ห์ ศิษย์นิวัฒน์ต่อยไม่ลงเสร็จแน่ๆๆสิบอกไห่
คู่4.แสงดาว ส.กิตติชัยอยากให้รองอีกสักตัวต่อยไม่ลงเสร็จเหมือนกัน555555
              วิจารย์มวยเป็นแค่การคาดการลว่งหน้าสถานการบนเวทีสำคัญกว่า การลงทุ่นมีความเสี่ยง โชคดีครับทุกคน :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal