เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: นักล่าเดิมพัน แห่งภาคตะวันออกเฉียงเหนือ(วินัย พ.รังสรรค์)  (อ่าน 7024 ครั้ง)

กิตติพงษ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 14
วินัยเล็ก พ.รังสรรค์
1.ชนะคะแนน ยอดเหล็กเพชร อ.แสงทวี 3 พ.ย.56 จ.กาฬสินธุ์
2.ชนะ TKOยก4  ดาวประกาย น.ศรีฝึ้ง 26 พ.ย.56 จ.นครราชสีมา
3.ชนะคะแนน ยอดเหล็กเพชร อ.แสงทวี 14 ธ.ค.56 จ.มุกดาหาร
4.ชนะน๊อค ขวัญชัย เพชรนิโรจน์ 19 ธ.ค 56 จ.ร้อยเอ็ด
5.แพ้คะแนน สิทธิศักดิ์ เซ็งซิมอิ๊วยิมส์ 9 ม.ค.57 จ.อุดรธานี
6.ชนะคะแนน เดชฤทธิ์ ภพธีรธรรม 31 ม.ค.57 จ.อุดรธานี
7.ชนะคะแนน วัชระชัย ราชานนท์ 16 ก.พ.57 จ.อุบลธานี

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
นี่ท่านพอจะรู้ป่าวว่า  วินัยเล็ก  ต่อยน้ำหนักเท่าไหร่บ้าง   ตัวนี้เก่งป่าวคับ  มวยทรงไหน  ชกอย่างไร  แตฟอร์มดีนะ  คับ  มีอะไรดีๆ คู่นี้อย่าลืมาสะกิดบ้างนะคับ  แต่  เอกฤทธิ์  จัดจ้าน  ชกกลางวัน  กับกลางคืน  น่าจะสูสีนะ  ใครเกรดมวยดีกว่ากันหรอครับ   

วีรศักดิ์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 36
สู้กันไม่ได้ครับคู่นี้ แต่ที่7สีละครมันเยอะครับ
 :Onion-s-17[1]:

กิตติพงษ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 14
คู่นี้ผมต้องขอถาม เอกฤทธิ์ ม.กรงเทพธนบุรี เลยว่าคุณถึงหรือยัง และอาวุธเตะวางแข้งนำหน้าใครเตะได้ดีกว่ากัน
แล้วเข้าวงในแล้วใครตีเข่ากระจาย (เสียเว้นแต่ว่าต่อยกลางวันเท่านั้นครับ)
                              ...ถ้าไม่มีอะไรในก็ไผ่ผมบอกเลยว่าสู้กันไม่ได้....
หมายเหตุ.ถ้าวันในวินัยเล็กไม่มาสู้ให้สังเกตุดูว่าจะมีท่าทางแบบนี้ ออกอาวุธแบบเหมือนคนไม่มีแรง เดินเข้าหาคู่ต่อสู้ช้า         
เดินไปให้คู่ต่อสู้หักเหลี่ยมล้ม แล้วก็ยืนมองพี่เลี้ยง..(มันเคยมีเหตุการอย่างนี้มา)(ถ้าวันในมาสู้เจ้าข้าเอ่ย เทพสุดๆๆๆ ออกอาวุธแข้งหน้าดีหรือลูกเตะนำหน้าเดินประกบบี้ตีเข่าคู่ต่อสู้ หรือนอกในได้หมด       
                              (จากผม กิตติพงษ์ คนอุดรธานี คู่นี้ผมบอกได้เลยผมจะรวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ)แถวภูธรหาตัวจับยากจริงๆๆๆๆๆๆ
  ขออภัยถ้าพูดผิดพราดประการใด 

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

วีรศักดิ์

ระวังนะครับ แพ้ได้ตังค์เยอะกว่า ถ้าเขามาเพื่อแพ้ เราจะเจ้ง ครับ
 :Onion-s-168[1]:

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
ถามพันมงคล สากุลรัตนะดูว่าอยากจะกินวินัยเล็กอยูป่ะ อิอิ พันมงคลอยากกินอีกครับ ไม่มีอะไรเลย พันมงคลบอกตรงๆครับ

คนกู้ภัย

• ชอบกด Like + 8

วีรศักดิ์

พระเอกภูธร พอเข้ากรุงต้องทำน้ำหนัก ต่อยกลางวันด้วย ไหวรึเปล่าน้อ 138 ป.
 :Onion-s-163[1]:

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
วินัยเล็ก...มวยสายของโอตือ...เก่งมากๆครับ...

:dookdik_smile-circle_94[1]:ติดตามข่าวมานี้ 2 ปี แล้ว ไม่คิดว่าจะได้มาชก 7 สี (ดีใจที่ได้ดู)

ทีมงาน..แข็งแกร่งมากสายอิสาน..สู้แน่ๆ 100% ถ้าไม่ดีไม่มีทางเสนอชก..7 สี และ"เอียชุ้น"คงไม่จัดให้เสียชื่อเสียงเด็ดขาด

เน้น!!ทำไว้เล่น...ถึงเวลาเข้ากรุงแล้ว...เสี่ยจอร์น,เสี่ยป๋อง,เสี่ยภุชง..และพรรคพวกอีกเยอะในกรุงค้ำหน้าเสื่อ..คอยดูครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

อีกไม่นาน..ยอดเหล็กเพชร..จะตามมา :dookdik_smile-circle_83[1]:

พญาอินทรีย์

ปาฏิหาร"เสี่ยจอห์น"เมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมา...ได้ไปทำธุระที่อุดร..ก่อนถึงมีฝนตกพายุฤดูร้อนอย่างแรง...ทำให้รถกระบะวีโก้ที่ขับมาที่ 120 กม/ชม...

เสียหลักพลิกคว่ำถึง 3 ตลบ..ดูจากสภาพรถแล้วบี้พังยับเยิน...ไม่น่ารอด...แต่สุดท้าย"เสี่ยจอห์น"ATM ได้คลานออกมาจากรถหน้าเฉย...ไม่มีอาการ..

บาดเจ็บอะไรเลย...สุดท้ายผู้คนเห็นเหตุการและให้การช่วยเหลือ...ได้ถาม"เสี่ยจอห์น"ว่ามีอะไรดีครับ..."เสียจอห์น"บอกและได้ชูสร้อยคอที่แขวน...

"หลวงพ่อคูณ"รุ่น 90 ครับ...เพิ่งไปรับที่วัดบ้านไร่มาเมื่อกุมภาพันธ์นี้เอง..ขอให้โชคดีแคล้วคลาดปลอดภัยครับ...

Kom

• ชอบกด Like + 543
ผมอยากรู้เหมือนกันครับท่านน้ำหนักทีชกทุกครั้งของ วิน้ย เท่าไรครับท่าน ใครรู้ช่วยบอกที ขอบคุณมากครับ

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
ชกต่างจังหวัดส่วนมากไม่ได้ชั่งครับ ผมดูวินัยเล็กต่อยที่อุดรทั้ง 2 ครั้งเมื่อต้นปี 2557
เป็นมวยเดินเข้าหามีแข้ง-หมัดนำ ปล้ำตีเข่า เหลี่ยมตัวดีชกได้ทั้งตั้งรับและเดินเข้าทำ จิตใจสู้ดี
เป็นห่วงแต่เรื่องน้ำหนัก - การชกกลางวันที่ห่างนานมาก - น่าเสื่อ
แต่หากชกกลางคืนที่อีสานวางวินัยเล็กยาวเลยครับ

พญาอินทรีย์

ชกภุธร...ไม่แน่ใจครับว่า นน เท่าไหร่...ดูคู่ชกแต่ละคนที่ผ่านมาก็น่าจะปล่อยไปเกิน 140 กว่า ต้นๆ...ครับ...ไม่รู้จริงๆครับ

แต่ทีมงาน..ที่เสนอชก..น่าจะพิจารณาดีแล้ว..มั่นใจด้วยว่ากลางวันทำได้แน่นอนครับ..ถึงเสนอชก

มุมมอง :dookdik_smile-circle_94[1]:น่าจะทำได้นะครับ...138 ป...อาจจะบีบหน่อย..ทำให้ดูสูสี(เฮียชุ้น..ชอบออก นน ให้คนคิดอยู่แล้ว)

140 ขึ้นกว่าๆ...อาจจะใหญ่กว่ามาก...และ"วินัยเล็ก"ชกประจำ ร่างกายย่อมดีกว่า...ตอนนี้ถือว่าฟิตมากๆ..น่าจะไม่หมดง่ายๆครับ

่joss

• ชอบกด Like + 71

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
         วินัยเล็ก - เอกฤทธิ์ เคยชกกันมาแล้ว 2 ครั้งครับ  ครั้งแรกชกภูธร ไม่ชั่งน้ำหนัก...ผล วินัยเล็ก ชนะคะแนน         ต่อมาชกกันที่ รดน.   ชั่งน้ำหนัก  ไฟต์นี้เอกฤทธิ์ใช้จังหวะฝีมือ เข้าออกเร็วออกอาวุธจุกจิก ทำคะแนนยกละนิดละหน่อย ครบยก..เอกฤทธิ์ชนะคะแนน..       งานนี้ น่าคิดครับ สำหรับพระเอกภูธร...วินัยเล็ก...
เป็นแค่มมมองส่วนตัวเท่าั้นครับ :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

Kom

• ชอบกด Like + 543
ขอบคุณครับพี่แดง

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal