เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่เอก7สี สี่มนุษย์ ส สริญญา เเลกเดือด วัชรชัย ราชานนท์ 139 คุณหรือผมกันเเน่ใครของจริง  (อ่าน 4865 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
เดี๋ยวผมจะมาวิจารณ์คู่นี้ครับ จะพยายามหารายละเอียดมาบอกกับพวกท่านที่ติดตามอ่าน โปรดรอครับผมไม่ได้ประโยชน์ไม่มากก็น้อยครับ ..............

ประติมากรรม

สี่มนุษย์ ส สริญญา 

ข้อดี -  สำหรับนักมวยคนนี้ ก็เป็นมวยที่ชกสนุกถึงจะมีฟอร์มที่เเพ้บางชนะบาง บางคนว่าชกมวยไม่ฉลาด เเต่หารู้ไม่ มีโปรเเกรมชกตลอดครับ ก็ด้วยเกมส์การชกที่ร้อนเเรงเข้าตาคนดูใครเห็นๆก็ชอบทั้งนั้นครับ มาพูดถึงฝีมือ ก็เป็นมวยเข่าเเรงปลาย อาวุธหนักเเรง เหลี่ยมเชิงไม่สน ขอชนอย่างเดียว. วงนอกมี หมัดที่ชกได้หนักได้รุนเเรงหวังลุ้นนับน็อคได้ สลับการออกเเข้งหนักๆเเรงๆ ขยันออกอาวุธดีครับ ถ้าเป็นเกมส์การชกชกวงนอกต้นๆ จะพยายามช่วงชิงจังหว่ะเดินเข้าหา จะมีการออกเเข้งนำก่อน พร้อมกับบวกหมัดตามเข้าไปในบางหวังว่ะ เเละต้นเกมส์การป้องกันตัววงนอก จะมีการทีบพับในต้นขาคู่ชกหากจะออกอาวุธเข้ามาหาตัวเขาเอง พูดถึงวงใน ก็เป็นมวยเข่าที่ใช่ศอกดีได้อีกคนหนึ่งๆซึ่งครั้่งสุดที่เจอกับ วัชรชัย ฟันเลือดอาบตัวมาเเล้ว เเละใช่ค่อนข้างจะบ่อยเหมือนกันสำหรับนักมวยคนนี้ พูดถึงวงในของเขา ก็เป็นมวยที่อยู่วงในเเล้วรัดในได้เหนียวเเน่น สำหรับการเจอมวยสูงกว่า ก็จะรัดใต้ปีกเเล้วตี ซึ่งลูกนี้ถือว่าใช้ได้ดีเเละเป็นการเเก้เกมส์สำหรับการเจอมวยเข่าสูงยาวอีกด้วย ก็ถือว่าเก่ง บางครั้งที่จังหว่ะขึ้นรัดคอตีเข่า บินตีได้สวยมากครับ ลูกยัดไส้ก็ทำได้ดี ก็ถือว่าเรื่องเข่าไม่เป็นรองใครครับ ตีได้ทุกท่าทุกจังหว่ะ เคยชนะมา สองครั้ง เเพ้หนึ่งครั้ง เคยเเพ้ชนะกันมาน่าจะจับทางกันได้ดี ย้ำนะครับ มวยคนนี้ถ้าจะชนะ ต้องติดวงในรัดใต้ปีก เเล้วตี ลูกนี้ต้องยอมรับว่าถ้าใช้เเล้วยังไงฝ่ายตรงข้าม เหนื่อยเเน่ เจอเเบบนี้

ข้อเสียเปรียบ -  พูดถึงข้อเสียก็น่าจะรูปร่างที่เป็นรองอยู่นิดหน่อยครับ พร้อมหน้าเสื้อ ถ้าเป็นช่อง 3ว่าไปอย่าง เเต่นี้ช่อง7 บารมี ทีมงาน ราชานนท์ ดีกว่าครับ ครั้งนี้เป็นการเเก้มือที่ช่องเจ็ดหากไม่นับที่ไปเเก้มือที่ จังหวัด อุทัยธานี ก็น่าจะไม่เป็นรองไม่กี่อย่าง ส่วนมวยคนนี้ จะเเพ้พวกมวยฝีมือ พวกรอจังหว่ะ ส่วนมากจะเเพ้ทางมวยเเบบนี้ ถ้ามาไม่สดไม่เร่งเเบบเกมส์ครั้งที่เเล้วอาจจะเเพ้ก็เป็นได้นะครับ ก็ข้อให้ชกกันให้สนุกเเบบครั้งที่เเล้ว ซึ่งถือว่า สะใจลุ้นกันมันส์มากครับผม
ครั้งที่เจอ โชค ซากามิ เป็นการสู้ที่ทำอะไรไม่ได้เลยครับ เเพ้เยอะเลยฝีมือ จะเข้าติดตัวโชค ก็ลำบาก    มวยเข่าตีเข่าไม่ได้ก็อย่างว่าครับ จะเอาอะไรไปชนะได้   เเต่ครั้งนี้น่าคิดนะ 139 อย่าคิดว่าไม่มีผล

ชนะคะแนน วัชรเล็ก อ.ขวัญเมือง 23 มิ.ย.55 อ้อมน้อย142 
แพ้คะแนน ฟ้ามงคล เพชรสุภาพรรณ 21 ก.ค.55 อ้อมน้อย142 
ชนะคะแนน สิงห์สุริยา ม.รัตนบัณฑิต 15 ก.ย.55 อ้อมน้อย142 
ชนะคะแนน แสนเก่ง จ.นพรัตน์ 27 ต.ค.55 อ้อมน้อย142 
ชนะคะแนน วัชรชัย ราชานนท์ 1 ธ.ค.55 อ้อมน้อย142 
ชนะคะแนน อรัญชัย เกียรติภัทรพรรณ 9 ก.พ.56 อ้อมน้อย142 
แพ้คะแนน ฟ้ามงคล ส.จ.แดนระยอง 16 มี.ค.56 อ้อมน้อย142 
แพ้คะแนน โชค ซากามิ 21 ม.ย.56 ช่อง7สี145.5-.5
เเพ้คะเเนน อภิสิทธิ์ ที เค ยิม 26 พ.ค. 56 7สี 138
ชนะคะแนน วัชรชัย ราชานนท์ 17 พ.ย.56 ช่อง7สี140.5-.5 
เสมอ แสนศักดิ์ เพชรบัญชา 1 ธ.ค.56 จ.สุราษฏร์ฯ 
แพ้คะแนน วัชรชัย ราชานนท์ 3 ม.ค.57 จ.อุทัยธานี140 
ชนะคะแนน เจริญทรัพย์ เกียรติเจริญ 21 ก.พ.57 จ.ภูเก็ต

มีครั้งเดียวที่ชกต่ำกว่า 140 ปอนต์ ก็ชกกับอภิสิทธิ์ ที เค ยิม เเล้วครั้งนี้ 139 ไม่บอกก็น่าจะรู้นะครับ ทั้งทีๆ140ก็ได้ ครั้งเเรกทีมีข่าวจะเจอกับ เจริญทรัพย์ มีต่อน้ำหนัก ครั้งนี้ เจอวัชรชัย ต้องลดน้ำหนัก คิดเอาครับว่าเป็นยังไง ยังไงก็ยังมีรายละเอียดอีกมากที่ผมไม่รู้ก็วิจารณ์คราวๆไว้ก่อนครับ
เดี๋ยวค่อยมาว่ากันต่อ วัชรชัย ราชานนท์ ครับผม

agkumpon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
สี่มนุษย์ยังไงก็ไม่แพ้ครับ ม้วนเก่าอีกแน่ๆ ทางด้านคู่ชก รอไห้หายเก็กก่อนค่อยเจอกัน :Onion-s-5[1]:

ประติมากรรม

สี่มนุษย์ยังไงก็ไม่แพ้ครับ ม้วนเก่าอีกแน่ๆ ทางด้านคู่ชก รอไห้หายเก็กก่อนค่อยเจอกัน :Onion-s-5[1]:

น่าคิดนะเหมือนจะบีบให้เล่นวัชรชัย เเต่เห็นเขาพูดกันไม่รู้จริงไหม ครั้งทีไปเเก้ที่อุทัยธานี เหมือนสี่มุนษย์ไม่สู้

ต้องลุ้นกันอีกที จะตีเสมอ2-2หรือจะชนะขาด3-1

agkumpon

ดูสี่มนุษย์ชก ก็เหมือนดู รุ่งเพชร เกียรติเจริญชัย ละครยาวๆ ไงยังงั้นเลยครับ :dookdik_smile-circle_67[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

น่าคิดนะเหมือนจะบีบให้เล่นวัชรชัย เเต่เห็นเขาพูดกันไม่รู้จริงไหม ครั้งทีไปเเก้ที่อุทัยธานี เหมือนสี่มุนษย์ไม่สู้

ต้องลุ้นกันอีกที จะตีเสมอ2-2หรือจะชนะขาด3-1
ชกกันที่อุทัย 4คน ไม่สู้ครับ ซ้อมกันครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
ราชานนท์เขาขอครับหนนี้ วีคก่อนเขาให้แล้ว แบ่งกันกินสิครับ ค่ายนี้เรียกง่ายใช้คล่อง เคยเรียกมาให้บักซิ่งเตะเล่นมาแล้ว หนนี้ขอจริงๆ ยิ่
งตรงข้ามไม่เน้นชนะขอให้มีรายการพอ ผู้ใหญ่ใจดีบอกครับ

ประติมากรรม

ราชานนท์เขาขอครับหนนี้ วีคก่อนเขาให้แล้ว แบ่งกันกินสิครับ ค่ายนี้เรียกง่ายใช้คล่อง เคยเรียกมาให้บักซิ่งเตะเล่นมาแล้ว หนนี้ขอจริงๆ ยิ่
งตรงข้ามไม่เน้นชนะขอให้มีรายการพอ ผู้ใหญ่ใจดีบอกครับ

ครับดีไซน์ โดนไปเเหล่ะ ควายทองยิมก็โดน ครั้งนี้เอาตัวที่ดีกว่า เจริญทรัพย์ มาเชือดคงจะสำราญบานเย็นกันทั่วหน้า

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
 :Onion-s-35[1]:ข่าวทีแรกมีรายการชกกับ..วินัยเล็ก..แต่ได้แค่คู่รอง...ลูกพี่..จ่าเอก..บอกขอเป็นคุ่เอกได้มั้ย...อยากเป็นพระเอก..7 สี

ไม่ได้เป็นคู่เอกเพราะ..วินัยเล็ก..ดีกรียังถึงไม่พอ...เลยถอน..ดึงเอา..เอกฤทธ์..มาชกแทนก็ยังชนะ..

แล้วก็ได้ขึ้นโปรแกรม..ชกครับ..เจริญทรัพย์..ให้เป็นคู่เอก..แต่ก็ไม่ได้ชก...เจริญทรัพย์ถอน..

กลัวตกล็อก...ซ้อมเก้อ..ก็เลยดึงเอา...วัชรชัย...มาชกแก้มือแทน..

มันซ้อม..มานี่..ตัวมันจะเป็น...หิน...แล้วครับ...139 ป น่าจะไม่มีปัญหา..

พิจราณาดูครับ..

ประติมากรรม

:Onion-s-35[1]:ข่าวทีแรกมีรายการชกกับ..วินัยเล็ก..แต่ได้แค่คู่รอง...ลูกพี่..จ่าเอก..บอกขอเป็นคุ่เอกได้มั้ย...อยากเป็นพระเอก..7 สี

ไม่ได้เป็นคู่เอกเพราะ..วินัยเล็ก..ดีกรียังถึงไม่พอ...เลยถอน..ดึงเอา..เอกฤทธ์..มาชกแทนก็ยังชนะ..

แล้วก็ได้ขึ้นโปรแกรม..ชกครับ..เจริญทรัพย์..ให้เป็นคู่เอก..แต่ก็ไม่ได้ชก...เจริญทรัพย์ถอน..

กลัวตกล็อก...ซ้อมเก้อ..ก็เลยดึงเอา...วัชรชัย...มาชกแก้มือแทน..

มันซ้อม..มานี่..ตัวมันจะเป็น...หิน...แล้วครับ...139 ป น่าจะไม่มีปัญหา..

พิจราณาดูครับ..

เฉียบคมไร้ที่ติ

คนมวย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
วัชรชัยถอนแล้วครับ    ศักดิ์สงครามมาแทน

agkumpon

ศักดิ์สงคราม อาวุธ คล้ายกับวัชรชัย ครับ รึเหมือนกัน มาแพ้เหมือนกันครับยาวๆไป ง่ายๆไม่ต้องคิดไห้เสียเวลา อย่าคิดนาน รึ ไม่ต้องคิดเลย (สี่มนุษย์) ครับ ราคาต่อต้องต่อ ยาวๆไป จนถึงแม่น้ำโขง ก็จะต่อครับ ต่อไห้บุกน้ำลุยไฟไม่(หวั่นไหว) รึ ไปถึงโรงแรมก็ไม่(ไหวหวั่น)ครับ สั่นสู่นะเนี้ย55555+  :Onion-s-5[1]: ยาวๆไป สี่มนุษย์ จนถึง สี่สิบช่วงตัวอ่าครับ ไม่ได้โม้อิอิ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal