เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

โพลล์

ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พีณภัทร VS โจโฉ ท.พราน49 116 ป. ใครจะชนะ

ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พีณภัทร
33 (70.2%)
 โจโฉ ท.พราน49
14 (29.8%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 46

ผู้เขียน หัวข้อ: (เปิดหัว มวยปูนเสือ) ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พีณภัทร VS โจโฉ ท.พราน49 ใครจะชนะ  (อ่าน 9279 ครั้ง)

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
 :Onion-s-65[1]:สดจังไอ้โจโฉ

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
เด็กรองเทิดคนนี้ มาตามสูตรก้องเกียรติยังไงยังงั้นเลย โคตรสด(มวยเหนือเชียงใหม่). สดบดเก๋าทำได้ไหม

agkumpon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
โจโฉ ตัวเดียวถึงเงินแน่ๆ :dookdik_smile-circle_88[1]: เข่าแทงดีขยันมาก

หมู สนาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 12
ถ้ารอดหมัด..กับศอก..อาจถึงชนะ..เพราะปลายแรงมาก..แต่โดนชอบมีอาการ..ต้นๆชอบซุปเปอร์เจ๋ง

ประติมากรรม

ลืมบอกไปไม่ต้องตกใจอะไรนะ ซุปเปอร์เจ๋ง จะเเพ้หรือชนะมันก็ได้เข้ารอบไปเเล้ว ชนะบายศิริโชค ครั้งนี้มันมาโชว์หรือมาเตะเด็ก

คนกู้ภัย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 8

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
พวกชื่อมาก่อนตัวอีกแล้ว แต่พอมาเหยียบเจ็ดสีครั้งแรกขาอ่อนไร้เรี่ยวแรง โจโฉจะเจ็บตัวแบบขาดลอยหรือไม่ครบยกครับ หมัดศอกจะถูกประเคนแบบสนุกข้างเดียว กระแสสร้างกันเข้าไป มีคนเขานั่งยิ้มอยู่นะขอบอก เพชรรุ่งคือตัวอย่าง มวยมันสู้กันไม่ได้ดันจนเป็นต่อ

boomto

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ผมชอบโจโฉนะ แข็งแรงหัวใจมันใหย่กว่าตัว ชื่อมันมีไว้เรียกครับ ชั้นมาไว้วางของ ดูอย่างธนเดช สิครับ รุ้งนารายณ์ เกียรติหมู่ 9ก้เสร็จมาแล้ว ข้อแขนแข้งสุดๆ จากมวยรองบอน กลายเป็นตัวเต็งมวยรอบไก่ทอด 5 ดาว ขึ้นมาทันที

เพชรหนองจอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 7
A กับ C มันห่างกัน มีดึง 3 ยก  :dookdik_smile-circle_51[1]:ขอบอก

ประติมากรรม

ซุปเปอร์เจ๋ง ป พีณภัทร

มวยคนนี้เข้ารอบไปเเล้วด้วยการที่ศิริโชค ส สริญญา ป่วยเเละขอถอนตัว เลยทำให้ เจ้าซุปเปอร์เจ๋งชนะบายมา การผ่านมวยครั้งนี้ถือว่าดีกว่าเยอะ พูดถึงฝีมือก็ เเข้งวงนอกเตะได้ซ้ายขวาเเละหนักเเรง ซึ่งการเตะได้ซ้ายขวาดีนะครับ เพราะว่ามวยบางคนเเก้ทางมวยทรงเดียวกันด้วยการไปหัดเตะทั้งสองข้าง วงนอกดีครับ วงในเข่าเเหลมเเทงยัดไส้ ถ้าจะวัดวงในสู้ได้ ทุกตัวเหลี่ยมตัวใช้ได้ครับ ฟอร์มหลังโชว์สวย ทรงมวยขึ้นอยู่กับเกมส์การชกถ้าตั้งรับจะเก่งเป็นพิเศษ อาวุธหลากหลายอีกคน

โจโฉ ท พราน49

เสียดายที่ครับน่าจะมีมวยเหนือเเบบนี้สักคนในมวยรอบปูนเสือครั้งนี้ เด็กคนนี้อนาคตสดใสมากทรงมวยชกไม่เอาเปรียบคนจัดคนดู กล้าเเลกกล้าบวกตอนนี้เป็นพระเอกเเห่งสนามเวทีมวยเทพประสิทธิ์พัทยาไปเเล้วมั่ง ชกติดตามากๆครับ เจอมวยสูงกว่าใหญ่กว่าไม่สนเล่นกำลังวัดตั้งเเต่ต้นๆไปเลย อ่อนเนื้ออ่อนนมเสร็จกับเสร็จ ทรงมวยเดินชนเเข้งดี ศอกดี วงในมีปล้ำรัดมัดตี ขวางหน้าเเทง ขวางเเทงเก่ง หัวใจมันใหญ่มากฟอร์มหลังโคตรสวย

เกมส์การชกครั้งนี้

เกมส์การชกครั้งนี้มันเดาใจยากตรงที่ซุปเปอร์เจ๋งมันเข้ารอบไปเเล้ว เลยดูไม่ค่อยจะรู้ว่าจะออกมาเเบบไหน เพราะเราไม่รู้ว่าจะมาสู้ไหม ถ้าสู้คิดว่าความเหนือชั้น ของซุปเปอร์เจ๋ง กินขาดครับ เเต่ก็ไม่รู้ว่า ขอเดาเกมส์การชกคู่นี้ ต้นๆฝ่ายน้ำเงินเปิดฉากบุกเเหลกเเน่ เพราะทรงมวยเดินหน้าท้ารบ นักธุรกิจคนหนึ่งเลยในด้านเเลกความเจ็บปวดเพื่อขอเข้าไปติดวงใน ต้นๆนี้ร้ายมากมันเเถบจะวิ่งไปตีเลย ส่วนฝ่ายน้ำเงินเเดงครั้งนี้ถ้ามันคิดว่ามันเข้ารอบไปเเล้ว. อยากจะบอกไว้ว่าเจ็บตัวเเน่เพราะโจโฉมันเอาจริง อาวุธเยอะเหมือนกันศอกนี้ อันตรายมากถ้ามั่วจะมาชกให้ครบตามเกมส์เเล้วไม่สู้อย่าชกเพราะเสร็จเเน่ๆ เเต่ถ้าเอาจริงไม่มียอม ยังไงก็สู้ได้เเน่เเละขาดลอยด้วย ครั้งนี้โจโฉ ถึงมันจะเเพ้เเต่มันจะชกติดตาเเฟนมวยช่องเจ็ดเเน่เเละครั้งต่อไปมันจะได้มาชกที่ช่องเจ็ดอีก เพราะเกมส์การชกถูกตลาดเเละติดตามากๆ วิเคราะห์ยากครับ เพราะมวยไม่รู้จะสู้ไหม ดูสถานการณ์บนเวทีประกอบครับ คิดยากมากๆ

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 30
โจโฉ มวยเข่า เดินชนเดินบู้ ไม่มีหมด แต่อาวุธน้อย อาวุธนำไม่มี กระดูกยังไม่ถึง ไอคิวเป็นรองหลายกิ๊ก (ชุปเปอร์เจ๋ง น่าจะเขี่ยขาเล่นท้ายๆ คับท่าน)

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
น่าคิดจริงๆคับเดาไม่ออกเลยแต่ผมชอบไอ้เจ๋งคับเชื่อในฝีมือมันครับตั้งรับจับทางเก่ง

อ๊อดดาวเทียม

• ชอบกด Like + 64
กระดูกอ่อนเกินไป..เหลี่ยมมวยเป็นรอง..เจ๋งสู้จิงแพ้ยากส์..........

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal