เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: พระเอกของผม..ชนะหรือแพ้ก็จะเชียร์.คู่2ช่อง 3 เสาร์นี้ ฿฿฿  (อ่าน 16055 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
         มวยรอบฟุกเทียนกรุ๊ป ครั้งที่ 10 เสาร์นี้     ดาราเอก  เกียรติกำธร   แลกเดือดกับ  สองคม  ศักดิ์หอมศีล
ซึ่งจะชกเป็นที่คู่ 2 ของรายการครับ       ทั้งคู่ได้ผ่านการชกมาคนละ 1 ครั้ง    ดาราเอกชนะ เด่นเชียงขวัญ  แหลมทองการแพย์   เมื่อ  1 มี.ค. 57      สองคมชนะน็อคยก 3  ลูกนิมิต  สิงค์คลองสี่  วันที่  8 มี.ค.57
        พูดถึงรูปร่าง..สองคมสูงยาวกว่าดาราเอก
        ฝีมือชั้นเชิงครบเครื่องมวยไทย    หลักเหลี่ยมดี    อยู่ที่ดาราเอก..
        แข็งแกร่ง  อาวุธหนักแรงทุกเม็ด  อยู่ที่  สองคม  ศักดิ์หอมศีล
             มุมมองของผม..ผมชอบดาราเอกครับ    อาศัยเหลี่ยมมวย สมองมวย  รู้จักจังหวะในการออกอาวุธ
เข้าออกรวเร็ว   น่าจะประครองเกมจนครบ 5 ยก และได้รับการชูมือ..   สำหรับ ดาราเอก บ่องตง..มวยเงินเดือนของผมครับ..ไม่เชียร์ไม่ได้..ลงแดง เลยแหละ 555...

ท่านล่ะครับ ชอบใครบอกหน่อยเด๊อ..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ดูพระเอกของผม โชว์ไว้ในไฟต์ล่าสุด  จากการชกมวยรอบฟุกเทียนกรุ๊ปครั้งแรก  โดยชกกับ เด่นเชียงขวัญ  แหลมทองการแพทย์    ท่านดูแล้วคิดว่าน่าลุ้นไหม ในการชกกับ สองคม วันเสาร์นี้

:dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

http://][/img]
          ดูกันอีกรอบ  ดูกันชัดๆครับ..  ดูจบ บอกผมด้วยว่าเชียร์พระเอกของผมหรือเปล่า เสาร์นี้ที่จะเจอกับสองคม..

ไฟหนาว

http://]
[/img]
           มาดูคู่ชกของดาราเอก....สองคม   ศักดิ์หอมศีล ล่าสุดหักปากกาเซียน  ถล่มลูกนิมิตซะหมอบกระแต..ดูคลิปกันครับ  ดูแล้วถ้ามีเวลา เข้ามาคุยหน่อย  เห็นสไตล์การชกของ ดาราเอก และ สองคมแล้ว ท่านเชียร์ใคร

:dookdik_smile-circle_48[1]:

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
ท่านเอ๋ย ความเชื่อถือต่างกันลิบลับ ดาราจอตู้หรืจะสู้ดาราจอเงิน 123 คือเวตเก่งของสองคมมัน ตรงข้ามชนะมาแต่มวยตัวเล็กๆขาสั้นๆ เพิ่งต่อยหลังคู่เอกช่อง 3มา ขอให้เป็นรองเถอะ ลูกนิมิตรยังยอมมัน

ไฟหนาว

ขอบคุณครับ  ..คนธรรม..กับมุมมอง...ชี้ว่า สองคมดีกว่า..      เราคงต้องไปกันคนละทางแล้วซิเนาะงานนี้    สองคมเป็นมวยรูปร่าง สูงยาว อาวุธร้ายรอบตัว..ก็จริงอย่างที่ท่านว่าครับ..    สำหรับผม..มองว่าดาราเอกไอคิวดีกว่า ตัวเล็กกว่าแต่ชกแบบใช้สมอง แก้ปัญหาบนเวทีได้ดี.. วงในไม่เท่าไหร่ แต่ก็มีลูกขวาง กันเข่าดี  วงนอกมีถีบทำลายจังหวะ   ลูกจุกจิกมีเยอะ..ดาราเอกเป็นมวยที่ผมชอบครับ
       ท่านใดคิดเห็นอย่างไร เชิญครับ    คิดต่างกันเรื่องปกติอยู่แล้ว...

ไฟหนาว

คำถามที่รอคำตอบ...
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สวัสดีครับ  พี่แดง  น้องหงอคง  อยากเป็น...ดาราเอก  ครับ

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ponTrat

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 13
ดาราเอกเจอของจริงซะทีครับที่ผ่านมาเจอแต่มวยอายุเยอะๆๆทั้งนั้นเจอหนักอย่าถอดใจนะครับ สองคมชอบๆๆ

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
คิดเล่นๆครับ

ดาราเอก ชิง รัฐเขต...ครับ :Onion-s-160[1]:

คนธรรม

แตกต่างแต่ไม่แตกแยกครับ มีข้อมูลดีๆ ผมจะมาแจ้งอีกครับ

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10
     ณ ตอนนี้ ยังไม่มี กะแส ยังไม่มีทิดทางลม   มองกันตามเนื้อผ้า นะฮาบ
          มวยสองตัวนี้  เชิงมวยคนละอย่างเลย คับ  สองคม ต้องเดินลุยแหลกแน่ๆมวยทรงนี้ 
      ดาราเอก  ชกฉลาด ออกอาวุธเนียนตา  ถ้าปล่อยให้เกมยาว   ดาราเอก  กินปลายๆ คับ

ไฟหนาว

ดีใจครับที่ช่วยกันออกความคิดเห็น    ผมเอง. ได้พิจารณาความคิดเห็นที่หลากหลายของพี่น้องเรา     แต่ละท่านผมยอมรับว่า เป็นการมองจุดเด่นจุดด้อยของมวยคู่นี้   ซึ่งมีผลต่อเกมบนเวทีเป็นอย่างยิ่ง   ที่สำคัญดูว่าโอกาสชนะแพ้มีพอๆกัน   อยู่ที่ว่าใครจะเข้าทางใครเท่านั้น    
         ดาราเอก..ใช้สมอง ไอคิว เข้าต่อสู้แน่นอน.. เพราะตัวเล็กกว่า   คอยบังโต้ ถีบ ออกแข้ง   วงในอาศัยเหลี่ยมเชิง ยกเข่าขวางทำให้สองคมตีลำบาก   พอถูกดันเข้าเชือกก็จะใช้เหลี่ยมพลิกตัวออกมา   ซึ่งผมมองว่า..จ่าแกะ ควนกรด..จะเน้นสอนเชิงนี้ให้ดาราเอก
         สองคม..ได้เปรียบรูปร่างใหญ่กว่า  แข็งแกร่ง..อาวุธหนักรุนแรงทุกดอก   มีหมัดที่ต่อยได้แม่นยำ  มีศอกเป็นอาวุธลับ  มีความมุ่งมั่นในเกมสูง  ปะทะมวยดังมาเยอะ..คงเปิดเกมเดินเบียดแน่ๆ  ดาราเอกยุบเมื่อไหร่ สองคมอุ้มพาทัวร์สบาย    ครูตุ้ม..เสริมอาวุธให้สองคมเต็มสูตร
         มวยคู่นี้ 50-50 ครับ      มีเพียง..คนธรรมที่มั่นใจว่า ดาราเอกสู้สองคมไม่ได้เลย..
         ครับ มวยมีแพ้มีชนะ..ก็ต้องพิสูจน์กัน    ผมว่าโอกาสที่ ดาราเอกจะชนะก็มีอยู่เหมือนกันครับ....มวยเข่าในยุคนี้..แพ้มวยฝีมือ มาก็มากมาย...ผมยังชอบ ดาราเอกครับ
         น้องหงอคง..สุดยอดนักวิจารณืในเว็บนี้ ยังขอเป็นดาราเอก   ดังนั้น..พี่น้องได้โปรดพิจารณาด้วยครับ วันเสาร์นี้...

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:มวยคู่นี้ไม่ต้องคิดมากครับเล่นดาราเอกก่อน พอได้ราคาออกตัวบังกินเลย ได้น้อยดีกว่าเสียครับท่าน

ไฟหนาว

ขอบคุณ ongart 123...นี่แหละที่เขาเรียกว่า..เล่นแบบเซียนครับ..
     ว่าแต่ ท่านจะกล้าไหม เมื่อนักมวยหญิง 2 คนนี้ เขาท้าอ่ะ...

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
ผมขอเป็นคนโง่ที่สวนกระเเสการเล่น ดาราเอก เกีรติกำธร เเล้วกันครับพี่ วันนั้นเด่นเชียงขวัญ วันนี้สองคมนะครับในใช่หมูจะมาให้เชือดเบบสบายใจเเล้วกัน มันต่างกันเยอะเเล้ว เเค่ฟอร์มวันนั้นมองขาดถึงวันนี้ อะไรจะขนาดนั้น ไม่มีอะไรครับพี่ เเค่เข้ามาร่วมเเสดงทรรศนะความชอบครับ จัดหนักไปที่สองคมทุกราคาครับ

ไฟหนาว

ผมขอเป็นคนโง่ที่สวนกระเเสการเล่น ดาราเอก เกีรติกำธร เเล้วกันครับพี่ วันนั้นเด่นเชียงขวัญ วันนี้สองคมนะครับในใช่หมูจะมาให้เชือดเบบสบายใจเเล้วกัน มันต่างกันเยอะเเล้ว เเค่ฟอร์มวันนั้นมองขาดถึงวันนี้ อะไรจะขนาดนั้น ไม่มีอะไรครับพี่ เเค่เข้ามาร่วมเเสดงทรรศนะความชอบครับ จัดหนักไปที่สองคมทุกราคาครับ
              มันก็ถูกต้องของน้องนะ..หนักหน่วง รุนแรง ทุกช็อตทุกเม็ด อยู่ที่..สองคม แน่นอน...พี่ไม่ได้หมายความว่า ดาราเอกจะเป็นต่อหรอกนะ     น่าจะเป็นรองมากกว่า...      แต่พี่ก็มาสะดุดตรงที่ การชกของสองคม..จะเป็นแบบผีเข้าผีออกมากกว่า     ชกกับ..อีที ก่อนเกมใครก็มองว่า สองคมดีกว่า..   แต่สุดท้ายก็แพ้สองคมแบบหมดลุ้น.. แต่พอชกกับลูกนิมิตกลับโชว์ฟอร์มเทพ...   
              การชกไฟต์นี้ สองคมจะได้ชกตามเกมถนัดของตัวเองหรือเปล่าไม่รู้...   ดาราเอกเล็กกว่าก็จริง..พี่ว่าสองคมเคี้ยวไม่ได้ง่ายๆ  คงลุ้นปลายๆว่าใครยืนระยะดีกว่ากัน...     อย่าเพิ่งมองเกมว่า ดาราเอกยังงัยก็สู้สองคมไม่ได้..  ต้องพิจารณามุมกลับด้วย จะได้ไม่ประมาท..หันหลังเล่น สองคม...เพราะคู่ชกก็พิษร้ายรอบตัวเหมือนกัน..
             ท่านทั้งหลาย ว่างัยกันครับ..เข้ามาคุยกัน ผมก็อยากรู้ว่า ท่านคิดเห็นอย่างไร
 :dookdik_smile-circle_81[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
ดาราเอก มาสู้แน่  [ สองคม  สู้ไม่สู้ แล้วแต่ลูกพี่ ...ยังไม่แน่] 5/4 รอง แต่งตัวกินครับ  :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

ไฟหนาว

ดาราเอก มาสู้แน่  [ สองคม  สู้ไม่สู้ แล้วแต่ลูกพี่ ...ยังไม่แน่] 5/4 รอง แต่งตัวกินครับ  :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:
            เกมไม่ขาดหรอกน้องเอส...  ดาราเอกชกคนละแบบกับลูกนิมิต..ลูกนิมิตเจ็บแล้วลุยต้องการเอาคืน เลยเข้าทางสองคม..   แต่ สองคม ก็คมสมชื่อที่ล่าสุดถล่มเอาลูกนิมิตพังพาบคาเวที..  คงต้องดูเกม ดูซิกเล่น  น่าจะสบายกว่านะ...

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
[ชิงไหว ชิงพริบ ใครพลาด ตามยากยาก คูคี่ ขาดท้ายๆ[/color][/b] :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

[ชิงไหว ชิงพริบ ใครพลาด ตามยากยาก คูคี่ ขาดท้ายๆ[/color][/b] :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

น่าจะเป็นอย่างนั้นแหละน้อง..ว่าแต่ใครจะเข้าทางใคร..    ทีมงาน 2 ฝ่ายคงวางแผนมาแล้วล่ะ
    ดูสองคม ชกกับ อีที  ครั้งแรกที่ ลพน. ...วันนั้นชกกันยังงัย..

ไฟหนาว

ดาราเอก ชกกับ ล้ำเลิศ  ศิษย์สรพิษ   เมื่อ  16 พ.ย. 56

ไฟหนาว

มวยคู่นี้ 50-50...เกมเบียดแน่นอน    ลุ้นกันเหนื่อยครับ
     พักสายตาดู..ลีลาของ น้องมด กันซักนิดนะ...อย่าแอบไปเข้าห้องน้ำล่ะ..

ไฟหนาว

กำลังใจของผมครับ...

ไฟหนาว

ความหวังของครูตุ้ม  ศักดิ์หอมศีล....สองคม ศิษย์รัก วันเสาร์นี้..
 ตัดสินใจหรือยังครับ มวยคู่นี้ ท่านจะวัดคนไหน   ดาราเอก หรือ สองคม

ไฟหนาว

สองคม ปะทะ เดชศักดา....
    เสาร์นี้ฟัดกับ ดาราเอก..ชอบใครครับ...

saroj

• ชอบกด Like + 6
ตามอ.จารย์ได้แน่ๆๆๆๆๆๆเชื่อจารย์ยิ่งรองยิ่งดี

saroj

เชียร์ดาราเอกครับ

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
สองคม...กระดูกไม่ถึง..ดาราเอก...แต่ รูปร่างโตกว่า

ลุกนิมิต...ไฟร์ทีแล้วซ้อมเอง...ไม่มีคู่ปล้ำ...มีแต่ผุ้ใหญ่ห้อย..ช่วยปล้ำ...ซ้อมธรรมชาติจิงๆ ครับ...

กาก้า

• ชอบกด Like + 17
 :dookdik_smile-circle_48[1]:ผมชอบมวยไอคิวแบบดาราเอกครับ ชอบส่วนตัวครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

นักรบ

• ชอบกด Like + 10
ชอบดาราเอก มวยใช้สมองประหยัดแรง ยก 4 จับในไม่ได้จบ

ไฟหนาว

ขอบคุณทุกท่านที่เชียร์ผม        ผมสู้เต็มที่ครับ...ผมเอาของที่ผมชอบมากมาให้ดูด้วย..นี่งัยครับ....

ไฟหนาว

หลังชั่งพบกันครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

วันนี้ผมเชียร์ ดาราเอก ขวัญใจของผมครับ  รูปร่างเป็นรองหน่อย..แต่ฝีมือไม่เป็นรอง   น้ำหนักเมื่อเช้า พิกัด 123 ป.     ลดไปคนละ  .2   เท่ากัน..
     สรุปว่า น่ารองน่าลุ้น...ดาราเอก...

ไฟหนาว

เปรียบเทียบรูปร่าง..ดาราเอก..สองคม    หลังชั่งน้ำหนักเมื่อเช้านี้ครับ..

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ถ้ากำลังไม่ตกนะ ผมว่าแพ้ดารอกแน่นอนครับท่าน

saroj

ตามครับ

ไฟหนาว

เรตเปิดให้แทงกันแล้วครับ
         มวยคู่นี้ ราคายันกัน...ใครต่อรอง..
         มีหวังลุยกันเดือดแน่..คู่คี่สูสีถึงเงิน...
         ผมมองว่า พระเอกของผมไม่เสียเปรียบ..วันนี้สู้เต็มพิกัดครับ

saroj

o.k.ครับ

ช่วยอ่านกฎระเบียบด้วย เว็บนี้ห้ามลงรูปโป้เปลือย หรือรูปที่ไม่เหมาะสม

ปล.ท่านจะถูกห้ามโพสเป็นเวลา 3วัน 

คนธรรม

มวยคู่นี้มวยอนาคตทั้งคู่ มีจุดขายทั้งคู่แต่สองคมเขาจะอยู่ในสายที่มวยเขาโปรโมตดี ความเชื่อถือในตลาดมวยดีกว่านะผมว่าถ้าไม่ใช่มวยรอบไม่น่าจะถึงกัน เพราะสองคมมันระดับคู่เอกเพชรยินดีและเครือข่ายค่าตัวหลาย หมื่นแน่นอน และก็มีตัวนี้แหละที่ครูแกรักและหวงกว่าทุกตัว แต่เมื่อมันเป็นมวยรอบทำให้มันชกกันได้เพราะมองว่าฟอร์มถึงกัน และเกียรติกำธร ก็เหลือตัวนี้แหละตัวเดียว และทีัสำคัญทีมจ่าแกละเขาเน้นทำมวยรอบอยู่แล้วมีผลงานมากมายกว่าครูอยู่มากเอาการ นี่คือข้อเท็จจริง แต่วันนี้สำคัญมากกว่าข้อมูลพวกนี้คือ สองคมเต็มเวตครับ ใหญ่ด้วย จ้องดีๆครับ ถ้ามีเจ็บๆให้เห็นเข้าเลยสองคมตรงข้ามมีจุดอ่อนคือแสลงของหนักครับ ถ้าไม่มีเกมสั้นก็ราคาก็ต้องพุ่งไปให้เราเซฟตัวเองได้ก่อน วันนี้ชื่อสอคมเป็นมงคลครับ วันก่อนกได้แชมป์ไปตัว แล้ววันนี้ไม่ตามคงไม่ได้ด้วยประการทั้งปวงครับ มาสู้ครับวันนี้

ไฟหนาว

ฝากพี่น้องครับ
        มวยคู่นี้ดูเกมการชกบนเวทีดีกว่า... ยังงัยก็  50-50    แน่
      พระเอกของผมตัวเล็กกว่าหน่อย...บดไปบดมาอาจจะมีปัญหาได้     โดยเฉพาะ..คนธรรม ก็มีเหตุผล...
      ดูแล้วเล่น ยก 3  เข้าก็ยังทัน....หากพระเอกผมชักจะเป็นผู้ร้ายก็โดดข้ามไปเลยครับผม

คนธรรม

ผมแจ้งหงอคงไปแล้ว ท่านไฟสองคมมีปัญหาครับ มีคนเล่นเรตตรงข้ามแบบบั้งจำปืนครับ เหมือนตอนเล่นตงข้ามวินัยเล็กครับ น่าคิดครับสายนี้ ของเขาดี ครับท่าน

ไฟหนาว

ขอบคุณมาก คนธรรม...ดูแล้วเล่นครับ สบายใจ   หากจะรอง ดาราเอกไว้ ก็น่ารองนะ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal