เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: @@@ 7 สี และ ฟาร์ม เตรียมจัดหนักๆๆๆๆ แบบล็อคออเยาะล็อคสเปค คับท่าน @@@  (อ่าน 9002 ครั้ง)

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 30
เตรียมจิตใจให้พร้อม เตรียมร่างกายให้ฟิต และเตรียมกระสุนให้เพียงพอ พร้อมที่จะเป่า_____________ ช่องละตัวแบบ ทุกราคา ตามหนุ่มวัยทองมาคับท่าน

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
รอครับ @ หนุ่มวัยทอง 

เซียงเหมี่ยง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
รอติดตามผลงานอยู่ครับท่าน

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
 @@@ทะเลทอง ส.ธนาเพชร @@@ 144 ป

ชนะคะแนน อนันตเดช เพชรสุภาพรรณ อ้อมน้อย
ชนะคะแนน ยอดพยัคฆ์ ก้าวไกลยิม อ้อมน้อย
แพ้คะแนน ชนะจน พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม 28 ธ.ค.56 อ้อมน้อย

แฝดน้องทะเลดำ ฟิตซ้อมที่ค่าย ส.ธนาเพชร ที่บุรีรัมย์ โดยมีคุณพ่อ ดิน ธนาเพชร เป็นหัวหน้าค่ายคอยดูแลการฟิตซ้อม เป็นมวยจังหวะเตะต่อยฉลาด เข่าบินตี  แต่รูปร่างช่วงชกเป็นรองคู่ต่อสู้ เสียเปรียบครบวงจร แล้วจะเอาอะไรสู้  ราคาเปิดน่าจะ 3/2  แต่ที่นี้ 7สีนะคับ ท่านรองกรันตรึม พร้อมพลิกราคาแพงตลอดคับท่าน

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
 ดีคับท่าน โยนครฐม- ท่านเซียงเหมี่ยง ทีทักทาย ตัวที่ผมเชียร์ อาจจะไม่ใช่ ตัวที่ชนะก็ได้คับ  ทีมงานอาจสับขาหลอก วันชกของออกแน่นอนคับ

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
 @@@โชค ซากามิ  @@@ จอมอ๊วก
แพ้คะแนน ดีเซลเล็ก อู๊ดดอนเมือง ลพน
แพ้คะแนน เพชรอัศวิน ซีทรานเฟอร์รี่ จ.สุราษฎร์ธานี
ชนะคะแนน ณพกฤต ก.กัมปนาท 1 ก.ย.56 ช่อง7สี  (หายไป 6 เดือน) พึ่งเก็บตัวที่ค่ายสองอาทิตย์

ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายอิมิเน้นแอร์ โดยมีทนายต๋อย อิมิเน้นแอร์ เป็นหัวหน้าค่าย ส่วนสุริยา ช.วีโก้ เป็นเทรนเนอร์ คอยควบคุมการฟิตซ้อมอย่าใกล้ชิด เป็นมวยรูปร่างช่วงชกสูงยาว ถนัดซ้าย เตะซ้ายต่อยซ้ายเป็นธรรมชาติ ชกเชิงรับ อยู่ข้างเชือกตลอด  อาศัยจังหวะฝีมือเลาะเล็มไปเรื่อย
เรตน่าจะเปิด โชค 3/2  กลัวอ๊วกแตกอย่างเดียวหายไปนานคับ

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
รอท่านหนุ่มวัยทอง ข้อมูลเด็ดขาด เฉียบขาดเสมอ เก็บทุกตัว ปลาซิวปลาสร้อย ก็ลากมา  รอๆๆๆๆๆๆทีเด็ดจ้าท่านหนุมวัยทอง :Onion-s-23[1]:

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:จัดไปครับท่าน เราจะได้รวย

วีรศักดิ์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 36
รอครับรองรับ...เตรียมความพร้อม...ตามครับๆๆๆๆๆ

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
 ขอบคุณ.ทุกท่านที่เยี่ยมชม ช่อง 7 และ ช่อง ฟาร์ม ช่องละตัว ทีมหนุ่มวัยทอง ล้อมไว้หมดแล้วคับท่าน  (โชค )หนุ่มรูปหล่อ คารมย์ดี หลังจากเที่ยวเตร่ หลอกสาวไปวันๆ  กลับมาภาคสอง ร่างกายพร้อมหรือยัง_____________ เสมอมีอ๊วกขอ คับท่าน

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
รอครับ........ท่าน

ประสาท เทพโสภา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 37
ผมขอร่วมเดินทางด้วยคนนะครับช่องฟาร์ม
ผมมีเด็ดให้ท่าน 1.ตัวต่อเก็บทุกราคาไม่ต้อง
บังเด็ดจริงๆพร้อมมวยน่าเล่น เข้าก่อนได้เปรียบ
แน่นอน ดูดีสนุกพิกไปพิกมา ชอบมากมวยช่องนี้
ก็เลยติกตามเป็นพิเศษ วันเสาร์จะเข้ามาบอกสมาชิก
นะครับ...แบ่งปันเพื่อความมัน..ดูมวยให้สนุกอย่าเครียด..

เผ่าพงษ์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 42
ขอตามไปด้วยคนครับท่านหนุ่มวัยทอง

ก่องข้าวน้อย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
ขอตามหนักๆ เลยพี่ ขอน็อตล้อซักตัวก็ยังดีครับ 555 :Onion-s-97[1]:

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
ขอบคุณ.พี่น้องทุกท่านที่ติดตามและรอคอย เราบ้านเดียวกันมีอะไรเราแบ่งกันอยู่แล้ว ทีมงานหนุ่มวัยทองขณะนี้
รู้ตัว ชนะแล้วช่องละตัว รอวันและเวลาคับท่าน อาทิตย์นี้เอาให้อิ่มถึงสงกรานต์คับท่าน  (ดาบที่คมถ้ายังอยู่ในฝักไม่นำมาใช้มันก็ไม่
ประโยชน์)

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
ขอบคุณคะ
รอติดตามผลงานเสมอ
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไอยรา

• ชอบกด Like + 54
ท่านหนุ่มวัยทองออกมาการันตีอย่างนี้ แสดงว่าเจาะลึกวงในมาแล้ว รอสัณญานจากท่านหนุ่มวัยทองจ้า :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]:

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
คับท่านไอยรา ถ้าช่อง 7 มีที่มา___________ แต่ถ้าช่องฟาร์ม สายในเพื่อนๆกันทั้งนั้นคับ___________

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
รอครับ @@@@ หนุ่มวัยทอง

แมวเซา

รอ.........ตามครับท่าน :Onion-s-17[1]:

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
คับท่าน โยนครฐม มีมาแบ่งปันพี่น้องเราทุกคนคับ____________ จัดเต็มจัดหนักคับท่าน น้องๆ____________เขาสั่งมา

แมวเซา

555...หนุ่มวัยทอง ก็ชอบ สาววัยใส.....(แซวเล่นคร๊าบ)ติดตามผลท่านมาตลอด

:Onion-s-33[1]: :Onion-s-33[1]: :Onion-s-33[1]: :Onion-s-33[1]: :Onion-s-33[1]: :Onion-s-33[1]:

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
คับท่าน แมวเซา หนุ่มวัยทองยังโสดอยู่คับแต่ไม่สดนะคับ555 ก็มีบ้างตามประสาหนุ่มวัยทองคับ สาวๆวัยทีนยิ่งดีคับ คริ คริ

ครูแม่เปิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณมากครับ

fongkaew

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 16
รอจัดหนักครับ ท่านหนุ่มวัยทอง ถอนคืนอาทิตเเล้วครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
คับท่าน แมวเซา หนุ่มวัยทองยังโสดอยู่คับแต่ไม่สดนะคับ555 ก็มีบ้างตามประสาหนุ่มวัยทองคับ สาวๆวัยทีนยิ่งดีคับ คริ คริ

***ถ้ายังโสด....จัดไปหนัก..ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :Onion-s-2[1]: :Onion-s-113[1]:

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
ขอบคุณคับ ท่านหงอคง ถ้าอย่างนี้ไม่ขอพักยกคับท่าน-------ยิงยาวไป-----คริๆๆๆ

เซียงเหมี่ยง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
แบบนี้หนุ่มวัยทอง เด้งตี เด้งตี หุหุ

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
น้องรอด้วยคนนะค่ะ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal