เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ตัวใครตัวมัน7สีเเล้วเจอกัน สี่มนุษย์ ส สริญญา ปะทะ ศักดิ์สงคราม ภพธีรธรรม ......  (อ่าน 16083 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
จัดไปคู่นี้ เอาให้เต็มไปเลยปรับเปลี่ยนคู่ขนาดนี้ มีดีเเน่ๆ

ประติมากรรม

เรื่องเล่าของคู่เอกที่จะพบกันอาทิตย์นี้ผมจะใช้ความรู้มากกว่าเหตุผล เพราะบางครั้งผมเน้นข้อมูลมากไปผมตามหาข้อมูลมากผลออกมา ไม่เป็นจริงสมหวังเหมือนดั่งที่ผมปราถนา ครั้งนี้จะใช้ความรู้สึกที่คิดว่ามันจะชี้จุดชนะให้ดู เหมือนคู่ชิงเเชมป์ที่ผ่านมาผมมองยังไง โชคพิชิตก็ชนะ เเล้วมันก็ชนะ ผมจะหาความรู้สึกเเบบนั้นเเละผมก็ทำได้ดีในการหาเหตุผล ไม่ใช่ว่าไม่รู้นะครับว่ามวยเป็นอย่างไร ชกทรงไหนผมรู้เเละเข้าใจ ผมไม่มีการมาสับขาหลอกเเน่ พูดถึงคู่เอกอาทิตย์นี้ ปรับเปลี่ยนจนได้เเละมันก็น่าจะเปลี่ยนไป ตามรายงานข่าว วัชรชัย ราชานนท์ ฟิตซ้อมไม่เต็มที่ทางค่ายจึงไม่เอาขึ้นชกเพราะ จะดูไม่ดีเเละเสียชื่อค่าย มาพูดถึง ศักดิ์สงคราม ทุกคนคงรู้จักกันดี ดีกรีเเชมป์เวทีมวยอ้อมน้อยรุ่น140 ปอนต์เเละเเชมป์มวยรอบเวเบอร์ เเละการชกครั้งที่เเล้วนักมวยคนนี้ชกกับ ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์เเพ้ชนะกันยังไงผมไม่รู้ เเต่ทีรู้ๆในความคิดมันเเพ้ใหญ่ เท่านี้พอ ถ้าถามว่ามวยคนนี้เป็นอย่างไร ผมก็ไม่ค่อยจะรู้อะไรดีเท่าไรเพราะยังไม่ได้ศึกษาฟอร์มการชกเเบบละเอียด เเต่วันที่ชนะ เอกฤทธิ์ ม กรุงเทพธนบุรี วันนั้นเอกฤทธ์นำก่อนต้นๆ เเละพลาดปายๆ ศักดิ์สงครามทำได้ดีกว่า เเล้วท่านคิดเอาในตอนนี้ ผมวาดภาพถ้าเอกฤทธิ์ เจอสี่มนุษย์ ผมว่ามันโดนล่อเป้าไม่สืบเลย เเต่นี้ศักดิ์สงครามที่ชนะ เอกฤทธิ์มาได้มันธรรมดาเเน่ เเต่จะเสียตรงที่มาเเทนเเละสี่มนุษย์มันมีโปรเเกรมชกตั้งเเต่อาทิตย์ก่อน ไม่ต้องห่วงเรื่องน้ำหนักเวตนี้ชกได้สบาย ขอบอกก่อนนะ จากความรู้สึกนักมวยที่มีเนื้อตัวเเน่นๆอย่างสี่มนุษย์ จะลดยากหรือเปล่าไม่รู้เเต่ทีรู้ๆมันรู้ตัวตั้งเเต่อาทิตย์ก่อนว่าจะชก 139 ปอนต์ มันก็ใช่ว่าจะเตรียมความพร้อมไปหมดทุกเรื่อง ทรงมวยคู่นี้มันจะกินปลายๆเเน่ เเละผมเห็นตัวที่จะชนะหรือเก็บไว้ในใจ  เเล้ว ระดับสมองของป๋า ชุ้นเกียรติเพชรประกบเเล้ว อะไรที่ว่าเเน่ครั้งนี้อาจไม่เเน่ก็ได้ เเล้ววันชกผมจะมาบอก บ้างครั้งการอธิบายอะไรมากมันก็ไม่ดีเพราะเรายังไม่รู้เรื่องน้ำหนัก ห่วงอย่างเดียวครั้งนี้น้ำหนักมีผล เเละผมจะรอวันชก นะสำหรับท่านใดที่ชอบการวิจารณ์ของผมเดี๋ยวจัดให้ เเล้วจะบอกสิ่งดีๆให้ท่านได้คิด ขอบคุณที่ร่วมอ่าน ไม่ต้องเจาะอะไรลึกมากเพราะผมพลาดมาเยอะกับการที่หาข้อมูลดีๆ เเละผมจะไม่เชื่อมันอีก ผมขอดูน้ำหนักอย่างเดียว เท่านี้พอ  ตามกระทู้ที่ตั้งไว้ครับ ตัวใครตัวมันช่องเจ็ด

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31

หนุ่มบ้านนอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
ตัวใครตัวมัน7สีน่าติดตามครับ ขอว.00ด้วยคนครับ

เผ่าพงษ์

• ชอบกด Like + 42
จัดมาเลยครับท่าน  ประติมากรรม ผมได้อ่านข้อมูลของท่านแล้วรู้สึกเหมือนกับได้อยู่ในสถาณ์การจริงๆจัดมาเลยผิดถูกไม่ว่ากันรู้สึกว่าอาทิตย์นี้พี่น้องบ้านบางบอนเจ็บหนักเกือบทุกคนเลยมีอะไรดีๆก็นำมาฝากบ้างนะครับท่านผมรอเสพข้อมูลของท่านอยู่

ประติมากรรม

ข้อคุณครับทุกๆท่าน คู่นี้เคยเจอกันมาเเล้ว ครับที่ช่องสามในมวยรอบ ครั้งนั้น ศักดิ์สงครามอาศัยการตั้งรับออกอาวุธเเบบเลือกทำเลยครับ เเต่ว่าราคาหน้าเสื่อ สี่มนุษย์ที่ช่องสามเเข็งมากครับ เเละคนพากย์อีกมันก็พากย์จนเราลุ้น เเบบอึดอัดครับ เเต่นี้ช่อง7 ไม่มีอย่างนั้นถ้าทำไม่ได้จริงๆ คู่นี้เจอกันปี55ครับ

ประติมากรรม

ขอบคุณครับทุกๆท่าน คู่นี้เคยเจอกันมาเเล้ว ครับที่ช่องสามในมวยรอบ ครั้งนั้น ศักดิ์สงครามอาศัยการตั้งรับออกอาวุธเเบบเลือกทำเลยครับ เเต่ว่าราคาหน้าเสื่อ สี่มนุษย์ที่ช่องสามเเข็งมากครับ เเละคนพากย์อีกมันก็พากย์จนเราลุ้น เเบบอึดอัดครับ เเต่นี้ช่อง7 ไม่มีอย่างนั้นถ้าทำไม่ได้จริงๆ คู่นี้เจอกันปี55ครับ

ตอนที่ ศักดิ์สงคราม ภพธีรธรรม ต่อยเมื่อไรลูกพี่อย่างสามารถจะมาคอยถอดมงคลเเละคุมเกมส์เเก้เกมส์อยู่ข้างล่างเสมอเเละตะโกนบอกนักมวยเสมอว่าอย่าประมาท ทุกๆครั้งเลยที่ผมเห็นเเก้จะบอกลูกศิษย์ของตัวเองเสมอเเละถ้าใครได้ยินเเบบนี้ก็น่าจะมีสมาธิอยู่กับตัวเองเสมอ ไม่ใจร้อนไม่รีบเร่ง เพราะมันเห็นประตูจะชนะกันอยู่เเล้ว สำหรับมวยคนนี้ อายุก็จะเข้า30 เเล้ว ประสบความสำเร็จช่วงหลังๆ ฝีมือยิ่งชกยิ่งพัฒนาตัวเองตลอด   

ประติมากรรม

การมาเเทนครั้งนี้มันมีเหตุผลครับพิกัด140ยิ่งดีครับมวยพึ่งชกจากภูธรมาเเบบนี้ น้ำหนักเราไม่ต้องเป็นห่วงได้โอเค เพราะถ้ามา140เเบบนี้ ลุ้นยืนปลายๆได้ เป็นต่อทีสี่มนุษย์ เตรียมรองได้เลยครับวันชกค่อยว่ากัน ดีนะที่เอาวัชรชัย ราชานนท์ ถอนออกไปไม่งั้น เราโดนอีกรอบ ครั้งนี้เปลี่ยนตัวมาสู้มาเเก้ทางโดยเฉพาะครับ

ประติมากรรม

ศักดิ์สงคราม ภพธีรธรรม คนนี้ถ้าสู้ไม่มียอม ถ้าเป็นรองยิ่งดีเดินชน

ประติมากรรม

วันชกค่อยมาว่ากันนะ ตอนนี้โคตรชอบเลย ศักดิ์สงคราม ภพธีรธรรม

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
สุดยอดมากน้องหรั่ง เอาไป 1ไลค์ พี่จะรอหลังชั้งนะ

ประติมากรรม

ศักดิ์สงคราม ภพธีรธรรม

ที่ชอบด้วยเหตุผลดังต่อไปนี้ คือมวยคนนี้มีอาวุธที่เห็นเเล้วมักมีลำหักลำโค่นครับ คือหมัดของเขา ศอกก็ด้วยเห็นเเล้วเเบบนี้มันจะออกเเนวเเพ้ทางกัน เพราะถ้าวงนอกนี้ ศักดิ์สงครามไม่เป็นสองรองใคร ยิ่งชกตั้งรับอีกโอโฮ้ไม่ต้องสืบ เดินเข้ามาเลยอย่างสี่มนุษย์ ไม่มีกลัวอยู่เเล้วเดินมารับหมัดรับเเข้งนี้อ่ะ เเล้วจะผวาอย่าหยุดเเล้วกันทรงเเบบนี้   ถ้าเอาวัชรชัย ราชานนท์มาเสร็จครับทรงมวยดิ้นหนีเข่าไม่ออกรัดใต้ปีกจบ เเต่ศักดิ์สงครามนี้ถูกสเป๊กเลยเอามาชกครั้งนี้ ผมก็ไม่อยากจะโน้มหนาวให้ใครเชื่อหรือชอบหรอกนะครับ เเต่ก็บอกตัวความรู้สึกเเละทรงมวยของมวยคู่นี้ ซึ่งมองเเล้ว ศักดิ์สงคราม ดีกว่าเเน่ๆครับ เเพ้ชนะอีกเรื่องครับ

ประติมากรรม

สุดยอดมากน้องหรั่ง เอาไป 1ไลค์ พี่จะรอหลังชั้งนะ

ครับพี่ ไปล่ะครับ ฝันดีครับพี่

ประติมากรรม

ที่ชอบด้วยเหตุผลดังต่อไปนี้ คือมวยคนนี้มีอาวุธที่เห็นเเล้วมักมีลำหักลำโค่นครับ คือหมัดของเขา ศอกก็ด้วยเห็นเเล้วเเบบนี้มันจะออกเเนวเเพ้ทางกัน เพราะถ้าวงนอกนี้ ศักดิ์สงครามไม่เป็นสองรองใคร ยิ่งชกตั้งรับอีกโอโฮ้ไม่ต้องสืบ เดินเข้ามาเลยอย่างสี่มนุษย์ ไม่มีกลัวอยู่เเล้วเดินมารับหมัดรับเเข้งนี้อ่ะ เเล้วจะผวาอย่าหยุดเเล้วกันทรงเเบบนี้   ถ้าเอาวัชรชัย ราชานนท์มาเสร็จครับทรงมวยดิ้นหนีเข่าไม่ออกรัดใต้ปีกจบ เเต่ศักดิ์สงครามนี้ถูกสเป๊กเลยเอามาชกครั้งนี้ ผมก็ไม่อยากจะโน้มน้าวให้ใครเชื่อหรือชอบหรอกนะครับ เเต่ก็บอกตัวชอบตามความรู้สึกเเละทรงมวยของมวยคู่นี้ ซึ่งมองเเล้ว ศักดิ์สงคราม ดีกว่าเเน่ๆครับ เเพ้ชนะอีกเรื่องครับ

agkumpon

• ชอบกด Like + 20
ผมขอตรงข้ามครับ มองเกมส์แล้ว ปลายๆ สี่มนุษย์ได้หนักหน่วงรุนแรงกว่า ชนะแน่ๆครับ แกมีหลากหลายกว่าครับ คู่ชกคงต้านไม่ไหวแน่คงเมาเหมือนวัชรชัย :Onion-s-7[1]: ลองมองดีๆแล้วแกเป็นคนน่าสงสารครับ 55555+ รึว่าเค้าไห้มา เกิด....โชค ซากามิ และ สี่มนุษย์ วินทั้งสองคน หล่ะพี่น้อง เอ้าคิดหนักแล้ว ท่าน ปฎิมากรรมต้อง เน้น สักนิดครับ สองตัวนี้ ชี้แนะไห้ด้วยครับ

agkumpon

สี่มนุษย์ ส สริญญา มีละครอีกแน่ๆ  :Onion-s-33[1]:

ประติมากรรม

สี่มนุษย์ ส สริญญา ครั้งนี้ไม่น่าเล่นเพราะถ้ามันเป็นต่อเมื่อไร ยิ่งไม่น่าเล่นเท่านั้น ด้วยความที่ว่า มวยเข่ามันสู้ได้เเต่ผมเคยบอกไว้ว่าถ้าเป็นมวยฝีมือ มันสู้ไม่ได้ มันอย่างศักดิ์สงคราม ฝีมือเหลือกินเหลือใช้ ยิ่งชกยิ่งเขาตาผ่านมวยเบอร์ใหญ่ๆมาเยอะปาดหัวตัวเท่ากลัวที่ไหนขอเเค่เตรียมเองดีๆอีกนิดจัดไปเลย

ประติมากรรม

วันชกเดี๋ยวค่อยมาว่ากันเเต่บอกไว้ก่อนตัวนี้น่ารองมากๆนะ ชอบไม่ชอบพิจารณาเอาครับ

niksamit

• ชอบกด Like + 15
ฅนไหนได้เปรียบรูปร่างครับ

ประติมากรรม

สี่มนุษย์. ส สริญญา ความสูง 175 ซม ศักดิ์สงคราม ภพธีรธรรม ความสูง 170ต้นๆ

คาดว่าเนื้อตัว สี่มนุษย์จะดูลอยกว่านิดๆไม่ถึงกับเเตกต่างกันมาก เเต่ศักดิ์สงครามน่าจะได้เรื่องกล้ามเนื้อมองเเล้วจะสวยกว่า. เเน่นกว่า

ประติมากรรม

สี่มนุษย์. ส สริญญา ความสูง 175 ซม ศักดิ์สงคราม ภพธีรธรรม ความสูง 170ต้นๆ

คาดว่าเนื้อตัว สี่มนุษย์จะดูลอยกว่านิดๆไม่ถึงกับเเตกต่างกันมาก เเต่ศักดิ์สงครามน่าจะได้เรื่องกล้ามเนื้อมองเเล้วจะสวยกว่า. เเน่นกว่า

ประมาณว่าปาดหัวตัวเท่าครับ ได้กันเลยความสูง

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
มวยคู่นี้กินกันที่สภาพร่างกายครับ

ประติมากรรม

ครับท่านอินทรีย์ น่าจะเป็นเช่นนั้นเเต่อย่างว่าครับมวยคนนี้มีอาวุธเด็ดพร้อมเสริฟตลอดอย่าพลาดเเล้วกัน

ข้อดี -  มวยคนนี้ดีกรีเเชมป์สนามมวยอ้อมน้อยเเละเป็นเเชมป์มวยรอบเวเบอร์ในเวลาเดียวกัน เป็นลูกศิษย์ของพี่สามารถ เป็นนักมวยที่ตัวไม่ค่อยจะใหญ่มากหากเทียบกับรุ่นเท่าๆกัน เเต่ผ่านเบอร์มวยใหญ่ๆมามาก 2-3ปีหลังชกที่เวทีอ้อมน้อยเสมอในมวยรอบฟุกเทียนกรุ๊ป ถึงสองครั้งเเละเข้าถึงรอบ4คนสุดท้านเสมอทั้งสองครั้ง ก่อนที่จะมาประสบความสำเร็จในปลายๆปี2556 ที่ผ่านมาครับ  เเต่ตลอดเวลาที่ชกอยู่อ้อมน้อย ได้พัฒนาตัวเองขึ้นมาเป็นมวยฝีมือเก่งกาจขึ้นทุกๆวัน หัวจิตหัวใจดีไม่ใช่จะยอมง่ายๆ ดูเเล้วการผ่านมวยรอบก่อนเป็นเเชมป์เจอตัวดีๆมาเยอะ ใหญ่กว่าอีกต่างหากดังนั้นเเล้วเรื่องหัวใจหรือจะยอมไม่มี(ครั้งสุดท้ายโดนน็อคมาไม่เกี่ยวนะพูดถึงมวยรอบเพราะเห็นชกเเล้วเต็มที่มากๆครับกับทุกไฟต์) พูดถึงฝีมือเเบบเต็มสูบ มีหมัดที่หนักเเรง ลูกอัปเปอร์คัทนี้เด็ดมาก ศอกอีกทีเด็ดเลยเจอพวกบ้าๆห้าวๆเดินเรียงหน้าเข้ามา หมัดคนนักมวยคนนี้ ออกเเต่ล่ะครั้งทิ้งไหล่นะครับ ได้ทั้งซ้ายขวา เจอพวกจุกจิกด้วยกันมีหมัดเเย็บทำรายจังหว่ะคู่ชกครับ พูดถึงเรื่องเเข้งผมได้ศึกษาฟอร์มการชกดูเเล้วโปรดสังเกตุด้วยนะว่าผมพูดจริงไหม ต้นเกมส์ๆจะออกเเข้งด้วยข้างซ้ายครับ หากทำได้ดีหรือทำได้ชัดเตะเเล้วตรงข้ามเเก้ไม่ได้จะใช้ข้างนี้ กลางๆจะเปลี่ยนสลับมาใช้ข้างขวาเเละจะชกทรงนี้ ถ้าเดินจะเดินตลอดถึงจะไม่ทำได้โดนเด่นเเต่เครดิต เป็นมวยเดินมีให้เเน่ ถ้าตั้งรับ ผมบอกได้เลยว่าโคตรฝีมือดักเตะดักเเทง ดักต่อยดักศอกครบไปหมดอาวุธ จะประเคนให้เลยถ้าเจอพวกเดินมาเข้าหาตัว มีถีบสกัด จังหว่ะคู่ชก เตะมีจับขาดึงเข้าหาตัวพร้อมกระโดดเตะไม่ขึ้นก้านคอก็เเถวซี่โคลงครับ หัวใจเพชรฆาตได้ทำเเล้วไม่ปล่อยไว้ ถึงเเม้ว่าตัวเองจะป็นต่อเเล้วก็ตามจัดหนักจัดเต็มเตรียมชกเอาให้น็อคเสมอ  อีกอย่างนะครับมวยคนนี้อายุ29เเล้ว เเต่ว่าเชื่อไหมว่า จังหว่ะเจอพวกอาวุธไวๆหมัดศอกไวๆล้วนเเล้วจะหลบได้ ถือว่าการมองโคตรดีเลยนะครับ สำหรับนักมวยคนนี้ก็คงจะบรรยายไม่หมดครับ ผมก็จ้องเเต่ทรงการชกเเละพอจะจับจุดได้เพียงเท่านี้ รวมๆเก่งเพราะตั้งใจครับ ความตั้งใจมีเยอะมากนะครับ

ข้อเสีย -  ครั้งนี้เป็นรองเรื่องเดียวคือการเตรียมนะจากที่เราๆให้ทราบข่าวกัน เพราะสี่มนุษย์ มีคิวชกอยู่เเล้วตั้งเเต่อาทิตย์ก่อน ข้อเสียของนักมวยคนนี้ล้วนเเล้วเเต่เรื่องการยืนระยะปลายๆครับ เพราะถ้าเจอบดมากๆเเล้ว มีเเผ่วไหมมีไม่มีมากครับเรื่องข้อที่ต้องติ เเต่ว่าครั้งนี้สำคัญเลยการยืนระยะปลายๆ เพราะตรงข้ามมวยประเภทบดเล่นวงในครับ เเต่ก็อย่างว่านะ ทรงมวยเดินมาเเบบไม่ดูอะไรเเบบนี้ ก็ลุ้นลำบากเเล้วล่ะครับท่าน รักใครเชียร์ก็เต็มที่เลยครับผม ครั้งนี้เสียเปรียบจริงๆคือการเตรียมตัวเท่านั้นครับผม อย่างอื่นดูดีกว่านะผมว่า ถ้าฟิตมาดีๆ จัดเป็นทีเด็ดประจำรายการได้เลยครับท่าน   

ประติมากรรม

คนตั้งเยอะตั้งแยะ ต่างรีบไป
แย่งกันกินแย่งกันใช้ แย่งใส่ทอง
เราต่างคนต่างมอง ต่างจับจ้อง
จะแย่งชิง จะกินเหยื่อเดียวกัน

เพ้อไปเรื่อยครับไม่มีอะไร

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:จัดไปครับท่านที่ง่าย 123 พระเอกอยู่แล้ว ศักดิ์สงคราม

ประติมากรรม

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:จัดไปครับท่านที่ง่าย 123 พระเอกอยู่แล้ว ศักดิ์สงคราม

กว่ายอดมนุษย์จะเเต่งตัวเสร็จหรือทำเข้าตา4-5ครับ เเต่ถ้าพลาด4หมดโอกาสเเก้ตัวนะ

agkumpon

สี่มนุษย์ ได้ลูกหนักกว่าครับ เตะแต่ละที สะพายแร่ง เข่าก็ไช้ได้ครับ ชอบมากครับ

ประติมากรรม

สี่มนุษย์ ได้ลูกหนักกว่าครับ เตะแต่ละที สะพายแร่ง เข่าก็ไช้ได้ครับ ชอบมากครับ
ก็ต้องลุ้นอ่ะครับท่าน รักใครชอบจัดไปเลยครับผมความเห็นต่างเรื่องธรรมดาครับ

ประติมากรรม

พี่สามารถ. พยัคฆ์อรุณ. มาคุมดูเเลการชกเเก้เกมส์ไม่ต้องกลัว เฉียบขาดอยู่เเล้ว รอตะโกนบอกเสมอ นักมวยมีสมาธิ เเละ ก็ขึ้นอยู่กับตัวนักมวยเเล้วจะทำให้มันออกมาดีไหมเ่ท่านั้นเอง

niksamit

• ชอบกด Like + 15
ถ้าศักด์สงฅรามไม่เสียเปรียบรูปร่างมากจัดหนักได้เลย คู่ชกใช้แต่กำลังถ้าจับในไม่ได้ออกหาปลาแน่     

ประติมากรรม

ความสูงห่างกันเเค่4เซ็นครับท่าน

หมอมวย...แพร่

• ชอบกด Like + 71
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:Killer  Karaoke...ตัวจริงเสียงจริง...คอยดู.. :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

ประติมากรรม

:dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:Killer  Karaoke...ตัวจริงเสียงจริง...คอยดู.. :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

สุดเเล้วเเต่จะพิจารณาครับท่านผมมันพวกรักเเล้วรักเลยครับ

ประติมากรรม

หลังชั่งน้ำหนักค่อยว่ากันอีกรอบครับ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
4 คน  ก็มวยเข่าทื่อๆนี่เอง   เดินมามั่วๆโดนเตะ   เวทีช่อง 7 สี ไม่เหมือน อ้อมน้อย   ไล่ไม่จนกระดาน   อิ่ม  เล่นตามสูตร  ถ้ามาดี  ศักดิ์สงคราม  ไม่เสียเปรียบแน่นอน 

ประติมากรรม

4 คน  ก็มวยเข่าทื่อๆนี่เอง   เดินมามั่วๆโดนเตะ   เวทีช่อง 7 สี ไม่เหมือน อ้อมน้อย   ไล่ไม่จนกระดาน   อิ่ม  เล่นตามสูตร  ถ้ามาดี  ศักดิ์สงคราม  ไม่เสียเปรียบแน่นอน 

ครับท่านน่าจะเป็นเเบบนั้น ครับ มวยคนนี้อาวุธต้นๆหนักเเรงลุ้นนับน็อคไปในตัวด้วยครับ

นักรบ

• ชอบกด Like + 10
ให้ดูที่มุม ถ้าพี่มาดอยู่ก็เล่นได้เลยครับ มวยอย่าง4คน มวยไม่มีสมอง ไอคิวต่างกันเยอะครับ ชอบมากๆครับ ศักดิ์สงครามจัดไป :Onion-s-17[1]: :Onion-s-90[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

apisit

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
อย่าไปว่าน้องเขาอย่างนั้นสิครับ   4คน  อาจสร้างเซอร์ไฟร์ทให้ท่่านได้เหงาตกก็เป็นได้ หมัดมวยเหมือนกล้วยปิ้ง

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ไอ้ 4 มันกลัวหมัดนะครับ

ประติมากรรม

จุ๊ๆๆๆๆ รักใครชอบใครก็เชียร์เอาครับผม ท่านองอาจมองขาดเลย

:dookdik_smile-circle_66[1]: :dookdik_smile-circle_66[1]: :dookdik_smile-circle_66[1]: :dookdik_smile-circle_66[1]:

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
คงไม่ 3-0  ละมั้งครับ...แกร่ง...ยังกับ..รถถัง..ตอนนี้

ประติมากรรม

คงไม่ 3-0  ละมั้งครับ...แกร่ง...ยังกับ..รถถัง..ตอนนี้

ศักดิ์สงคราม เเก้เกมส์บนเวทีเก่ง

aod123

• บุคคลทั่วไป

aod123

• บุคคลทั่วไป
 :Onion-s-13[1]:ก้องอีกตัวเที่ยวนี้รองไป

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal