เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: _____________________ศึกวันทรงชัย_____________________  (อ่าน 2410 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
_____________________ศึกวันทรงชัย_____________________
« เมื่อ: มีนาคม 26, 2014, 12:59 »
โปรเเกรมมวยวันนี้ ณ เวทีราชดำเนิน

1    เจริญผล ภพธีรธรรม VS ชัยมงคล ซูจีบ๊ะหมี่เกี้ยว   

2    หนุ่มเชียงดี ส.พรรณศรี VS นรสิงห์เล็ก ลูกบ้านใหญ่   

3    เพชรฉัตรชัย ศิษย์เบญจม VS ยอดชาติชาย เจริญกิตติกร   

4    แก้วสัมฤทธิ์ ซูจีบ๊ะหมี่เกี้ยว VS โชติชัย ป.สุวรรณโชติ   

5    ลำน้ำมูลเล็ก หนุ่ยกาแฟโบราณ VS ร้อยเชิง จ้อยนาทวี   

6    วันพิชิต มีนะโยธิน VS แตกหัก ศักดิ์หอมศีล   

7    เริงศักดิ์ ศิษย์นิวัฒน์ VS ชัยศิริ ศักดิ์นิรันดร์รัตน์

ประติมากรรม

Re: _____________________ศึกวันทรงชัย_____________________
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 26, 2014, 18:03 »
ชัยศิริ ศักดิ์นิรันดร์รัตน์ เเละ ยอดชาติชาย เจริญกิตติกร ตอนนี้น่าเล่น

ประติมากรรม

Re: _____________________ศึกวันทรงชัย_____________________
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 26, 2014, 18:21 »
เดียวมวยจบผมจะมารายงานผลที่เดียวครับ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 26, 2014, 18:28 »
...............ร่วมแจมด้วยคนครับน้องหรั่ง
มวยชอบ ศึกวันทรงชัย
-แก้วสัมฤทธิ์ ซูจีบะหมี่เกี๊ยว วันนี้มีเดิมพัน4แสน/
-ร้อยเชิง จ.จ้อยนาทวี มวยแก้มือมองว่า น่ารอง/
-แตกหัก ศักดิ์หอมศิล คู่ชกหนักแรงลุ้นนับน๊อค ปลายๆดูมั่นคงกว่า น่ารอง/
--ชัยศิริ ศักดิ์นิรันรัตน์ ไม่โดนศอกร่วงก่อนงามใส้ **ชอบสด
-------------------------------------------------------------------------------
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 26, 2014, 20:38 »
1    เจริญผล ภพธีรธรรม VS ชัยมงคล ซูจีบ๊ะหมี่เกี้ยว   ฝ่ายน้ำเงินชนะ   น็อกยก 3
2    หนุ่มเชียงดี ส.พรรณศรี VS นรสิงห์เล็ก ลูกบ้านใหญ่   ฝ่ายน้ำเงินชนะ   น็อกยก 5
3    เพชรฉัตรชัย ศิษย์เบญจม VS ยอดชาติชาย เจริญกิตติกร   ฝ่ายน้ำเงินชนะ   
4    แก้วสัมฤทธิ์ ซูจีบ๊ะหมี่เกี้ยว VS โชติชัย ป.สุวรรณโชติ   ฝ่ายแดงชนะ   

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 26, 2014, 21:04 »
    ลำน้ำมูลเล็ก หนุ่ยกาแฟโบราณ   ชนะน็อคยก 2   ร้อยเชิง จ้อยนาทวี    

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 26, 2014, 21:17 »
คู่ห้ากับคู่หกผลให้น็อคยกสองเเต่ คนล่ะคู่เอ๊ะยังไง. เว็ปสองเว็ปเเต่ให้ผลคนล่ะคู่

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 26, 2014, 21:28 »
สรุปเเล้วเเน่ชัด

1    เจริญผล ภพธีรธรรม VS ชัยมงคล ซูจีบ๊ะหมี่เกี้ยว   ฝ่ายน้ำเงินชนะ   น็อกยก 3
2    หนุ่มเชียงดี ส.พรรณศรี VS นรสิงห์เล็ก ลูกบ้านใหญ่   ฝ่ายน้ำเงินชนะ   น็อกยก 5
3    เพชรฉัตรชัย ศิษย์เบญจม VS ยอดชาติชาย เจริญกิตติกร   ฝ่ายน้ำเงินชนะ   
4    แก้วสัมฤทธิ์ ซูจีบ๊ะหมี่เกี้ยว VS โชติชัย ป.สุวรรณโชติ   ฝ่ายแดงชนะ   
5    ลำน้ำมูลเล็ก หนุ่ยกาแฟโบราณ VS ร้อยเชิง จ้อยนาทวี   ฝ่ายแดงชนะ   
6    วันพิชิต มีนะโยธิน VS แตกหัก ศักดิ์หอมศีล   ฝ่ายแดงชนะ   น็อกยก 2
7    เริงศักดิ์ ศิษย์นิวัฒน์ VS ชัยศิริ ศักดิ์นิรันดร์รัตน์   ฝ่ายน้ำเงินชนะ   น็อกยก 3

สนทะเล

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 26, 2014, 21:28 »
วันพิชิต มีนะโยธิน ชนะน๊อคยก2 แตกหัก ศักดิ์หอมศีล   
คู่เอก>>เริงศักดิ์ ศิษย์นิวัฒน์ แพ้น๊อคยก2 ชัยศิริ ศักดิ์นิรันดร์รัตน์
***ตามนี้ครับน้องหรั่ง :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 26, 2014, 21:31 »
วันพิชิต มีนะโยธิน ชนะน๊อคยก2 แตกหัก ศักดิ์หอมศีล   
คู่เอก>>เริงศักดิ์ ศิษย์นิวัฒน์ แพ้น๊อคยก2 ชัยศิริ ศักดิ์นิรันดร์รัตน์
***ตามนี้ครับน้องหรั่ง :Onion-s-97[1]:
คู่เอก ยก3นะครับ ขออภัยด้วยครับ

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มีนาคม 26, 2014, 21:34 »
คู่เอก ยก3นะครับ ขออภัยด้วยครับ

ครับพี่ตามนั้นครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal