เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ______________ทรรศนะมุมมองช่อง3______________  (อ่าน 2623 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
______________ทรรศนะมุมมองช่อง3______________
« เมื่อ: มีนาคม 27, 2014, 06:42 »
 :Onion-s-113[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]:

ประติมากรรม

Re: ______________ทรรศนะมุมมองช่อง3______________
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 27, 2014, 07:22 »
ดาราเอก เกียรติกำธร vs สองคม ศักดิ์หอมศีล

ต้นๆเกมส์วัดไปที่สองคมคาดว่าความสดเเละอาวุธมวยต้นๆร้าย ตรงข้ามระเเหวงหมัดระเเหวงศอกเเน่ๆ ใหญ่กว่ายาวกว่าเวตพิกัดนี้ท้าชนได้ทุกตัว ปลายๆลุ้นกันอีกที คาดว่านะชนะได้

ประกายเพชร เจ เอส พีvs เพชรชินราช ส สมหมาย

ประกายเพชรครั้งนี้ใหญ่กว่ายาวกว่า ยังคงน่าเล่นกว่าได้ใหญ่ เเข้งดี หมัดคมชอบความพยายามครับ ถ้าสู้ไม่มีพลาด ตรงข้ามต้นๆหมัดดีปลายๆมีหมดดูคุมน้ำหนักเยอะ ถ้าประกายเพชรเเก้เกมส์มาสู้วงในมองว่าทำได้ดีกว่า คาดว่าจะชนะ

น้องเบียร์ โชคงามวงศ์ vs ฝนหลวง ศิษย์บุญมี

คาดว่าเกมส์การชกครั้งนี้ ออกเเนวคลาสสิคชิงจังหว่ะ ใช้สมองในการชกเเละออกอาวุธมวย คาดว่า. 125 น่าวัดไปที่ น้องเบียร์ วงนอกสูสีประกบวงในมีเหลี่ยมหลัก หักล้มหักกินทรงไปเรื่อย วงนอกหมัดหนักศอกคม ตรงข้ามต้นๆจัดร้ายต่อยหมัดออกเเข้ง ขวางหน้าเเทง ปลายๆมีเเผ่ว คาดว่าถ้ามองปลายๆสู้กันถึงฝีมือ น้องเบียร์น่าเล่นกว่านิดนึงครับ

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
Re: ______________ทรรศนะมุมมองช่อง3______________
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 27, 2014, 23:18 »
 :Onion-s-35[1]:น้องเบียร์กลัวแผ่วปลายๆครับ...เข้าปลายยก 4 เซียนโดดข้ามฟากหนีประจำ...และก็หมดแรงประจำครับ

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 28, 2014, 06:36 »
หนังชีวิตชกกลางวันทั้งคู่มองกันยาวๆนะ 555

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 28, 2014, 07:10 »
ยาวไปเลย น้องเบียร์ โชคงามวงศ์ ครั้งนี้ไม่น่าพลาดเเน่นอน

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 28, 2014, 10:20 »
ใจตรง ตรงใจจัดไปครับน้องหรั่ง  :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 28, 2014, 10:29 »
ใจตรง ตรงใจจัดไปครับน้องหรั่ง  :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

ครับพี่จัดไปเลยครับผม

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 28, 2014, 10:39 »
เสี่ยบู้ เมืองเพชร การันตีการฟิตซ้อมของ น้องเบียร์ โชคงามวงศ์ ว่ามีความสมบูรณ์พร้อมที่จะขึ้นดวลกับ ฝนหลวง ศิษย์บุญมี เป็นคู่เอกศึกจ้าวมวยไทย วันเสาร์ที่ 29 มี.ค. นี้ ณ เวทีมวยสยามอ้อมน้อยแน่นอนแล้ว พร้อมทั้งแสดงความมั่นใจไฟต์นี้ไม่มีเสมอแน่ขอให้แฟนมวยไปวัดน้องเบียร์ เป็นทีเด็ดได้เลย
คู่มวยพิสูจน์ฝีมือไฟต์แตกหักระหว่าง น้องเบียร์ โชคงามวงศ์ กับ ฝนหลวง ศิษย์บุญมี ซึ่งจะขึ้นชกกันเป็นคู่เอกศึกจ้าวมวยไทย วันเสาร์ที่ 29 มี.ค. นี้ ณ เวทีมวยสยามอ้อมน้อย ล่าสุดทาง เสี่ยบู้ เมืองเพชร ได้เปิดเผยว่าไฟต์นี้ทาง น้องเบียร์ทำการฟิตซ้อมเตรียมตัวเอาไว้อย่างสมบูรณ์เต็มที่ พร้อมจะขึ้นชกแน่นอนแล้ว ตนมั่นใจว่าการชกของทั้งคู่ในไฟต์นี้ไม่มีกาสรออกเสมอแน่เชื่อว่า น้องเบียร์น่าที่จะใช้ฝีมือดักสาดแข้งแทงเข่าเบียดเอาชนะได้อย่างสนุก ขอให้แฟนมวยไปติดตามกันได้ไม่ผิดหวังแน่
"ไฟต์นี้น้องเบียร์ของผมทำการฟิตซ้อมเอาไว้อย่งาสมบูรณ์ดีเยี่ยมจริงๆพร้อมที่จะขึ้นชกแน่นอนแล้ว ผมมั่นใจเป็นอย่งามากว่าการชกของทั้งคู่ในไฟต์นี้ไม่มีเสมอแน่อย่างไรน้องเบียร์ ก็น่าที่จะใช้เหลี่ยมฝีมือมวยที่เหนือกว่าดักสาดแข้งแทงเข่าเบียดเอาชนะได้อย่างสนุกประทับใจแฟนมวยแน่นอนครับ"เสี่ยบู้กล่าว

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal