เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ________ศึก ส สมหมาย ครั้งยิ่งใหญ่บรรจุมวยดีๆครบ เเลกเดือดเเน่เวทีราชดำเนิน________  (อ่าน 10218 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
โปรเเกรมมวยวันนี้ ณ เวทีราชดำเนิน

1    เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย VS ก้องไกร แก้วสัมฤทธิ์   -   

2    เพชรภูซาง ส.สมหมาย VS ปฏักทอง ส.อรุณพันธ์   -   

3    เอกเพชร ม.กรุงเทพธนบุรี VS ฤทธิไกร แก้วสัมฤทธิ์   -   

4    คิงส์ เกียรติเจริญชัย VS เดชกมล หิมาลัยยิม   -   

5    ฝนแปด ชูวัฒนะ VS โกมีน ส.วรโชติ   -   

6    ลมทะเล ศิษย์ซ้ออึ่ง VS ทนงศักดิ์เล็ก ชูวัฒนะ   -   

7    ศิริมงคล พี.เค.มวยไทยยิม VS ลมอิสาน ศิษย์ซ้ออึ่ง   -   

8    จอมพิชิต ศิษย์เชฟบุญธรรม VS สองคม ศรีสุริยันต์โยธิน   -   

ประติมากรรม

คู่เอก จอมพิชิต ป้องกันเเชมป์กับ สองคม 126 ปอนต์ประจำเวทีราชดำเนิน

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
*ฝากมวยบ้านพี่ตัวนึงนะครับ ขุนเข่าคีมล็อคจากเมืองลุง อดีตแชมป์ เวทีราชดำเนิน ลมทะเล ศิษย์ซ้ออึ่ง :dookdik_smile-circle_58[1]:

ประติมากรรม

เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย 110
เพชรสมิหลา ดูเข่าแข็งแรงแกร่ง ปะทะวงในเดินเกมชนรุกคืบหน้าสมราคา โกเกียรติ สตูล เป็นหน้าเสื่อ โดยมี นายกอบต.มงคล - นิล ดอนเมือง - นอบ เกาะใหญ่ ร่วมเชียร์รอเฮ

1.ชนะน็อกยก 4 ขุนศึกน้อย ศิษย์แก้วประพล ช่อง 7
2.ชนะทีเคโอยก 4 ฉัตรมงคลเล็ก เจริญกิตติ ช่อง 7
3.แพ้คะแนน เอกวายุ ม.กรุงเทพธนบุรี ลพน. 17 ม.ค. 57

ก้องไกร แก้วสัมฤทธิ์  110
ช่วงหลังโดนหนักๆ แล้วจ้องหาพี่เลี้ยง เหลียวหาพ่อเลี้ยงศรีเมือง สไตล์เตะต่อยหนัก สู้เข่าสู้จังหวะวงใน ต้องรีบพิจารณาโดยด่วน!!!

1.เสมอ แสนนำชัย เจ.เอส.พี. รดน. 
2แพ้น็อกยก พญาต่อ อ.ขวัญเมือง ลพน.
3แพ้คะแนน เพชรรัตน์ ว.วิวัฒนานนท์ รดน. จันทร์ 10 ก.พ. 57

เอกเพชร ม.กรุงเทพธนบุรี พิกัด.   115
เคยแพ้กันมา ทว่าระยะนี้ฟอร์มการชกต้องดีกว่า เตะต่อยซ้ายจัดจ้าน ออกอาวุธรวดเร็ว คล่องตัวทุกรูปแบบ

1.แพ้คะแนน ต้นเพชร ส.วรโชติ รดน.
2.ชนะทีเคโอยก 4 ศักดิ์นิพนธ์ ศักดิ์รังสิต อ้อมน้อย
3.แพ้คะแนน สกุลชัย เอ็กซินดีคอนยิม อ้อมน้อย เสาร์ 1 ก.พ. 57

ฤทธิไกร แก้วสัมฤทธิ์ 115
เตะต่อยซ้ายหนักและแรง 5 ยกไม่ใช่แล้ว โดยเปิดเกมแลกอาวุธได้ประเดี๋ยวประด๋าว สู้แข้งดูว่าช้ากว่าแน่ ช่วงนี้ชกแบบไร้ความมั่นใจแพ้บ่อยครั้ง!!!

1.ชนะคะแนน เอกเพชร ม.กรุงเทพธนบุรี รดน.
2.แพ้คะแนน ก้องภพ ท.พราน 49 พัทยา
3.แพ้คะแนน โชคทวี ทีเด็ด 99 รดน. จันทร์ 17 ก.พ. 57

เพชรภูซาง ส.สมหมาย  115
ซ้ายเตะหนักเข่าหักแทงสู้ทรหด แรงปลายมีฮึด กล้าปะทะ ดูการผ่านมวยประสบการณ์บนเวทีดูดีกว่า

1.ชนะคะแนน เมืองพล เอ็นแอนด์พีบ๊อกซิ่ง รดน.
2.ชนะคะแนน วิษณุพร ส.จ.ต้อย แปดริ้ว รดน.
3.แพ้คะแนน เอกเพชร ม.กรุงเทพธนบุรี รดน. พุธ 14 ส.ค. 56

ปฏักทอง ส.อรุณพันธ์ 115
มวยฝีมือดักเตะดักโต้เร็วแรงแทงสู้ ปลายโดนแข้งโดนอัดหนักๆ แก้ไม่ได้ จบข่าว

1.ชนะน็อกยก 2 เพชรเอก เกียรติ ว.สุรินทร์ ช่อง 7
2.แพ้คะแนน เพชรสมบัติ หมอเบสกมลา ช่อง 7
3.ชนะน็อกยก 3 ปราบศึก นกป่าพิทักษ์ชล รดน. จันทร์ 10 มี.ค. 57

คิงส์ เกียรติเจริญชัย 126 
คิงส์ เตะต่อยหนักเข่าหักแทงสู้ทรหด เปิดเกมชนแรงปลายรัดมัดตีสู้เหนียวแน่น 5 ยก

1.ชนะคะแนน ชายเล็ก ควายทองยิม ช่อง 7
2.ชนะคะแนน พันพยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก สตูล
3.แพ้คะแนน พันพยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก ช่อง 7 อาทิตย์ 9 ก.พ. 57

เดชกมล หิมาลัยยิม. 126
อดีตแชมป์ลุมพินี เตะต่อยขวาแข้งขวาโต้ได้ ช่วยค้ำหน้าขวางแทงแรงแทงลึก ได้เหลี่ยม ปะทะวงนอกดูว่าเหนื่อย ท้ายปลายสู้แรงปะทะไม่ได้

1.แพ้น็อกยก 3 รัฐเขต ทีเด็ด 99 รดน.
2.แพ้คะแนน เด่นเชียงขวัญ แหลมทองการแพทย์ อ้อมน้อย
3.ชนะคะแนน โชค ส.จ.ต้อย แปดริ้ว รดน. พุธ 12 ก.พ. 57

ฝนแปด ชูวัฒนะ 119 
ฝนแปด ฝีมือจัดจ้าน เหลี่ยมหักแทงสู้ ได้ความจัดจ้านทว่าชิงไหวชิงพริบบังแข้งซ้ายไม่อยู่+สู้ร่างกายไม่ได้

1.แพ้คะแนน ชาญคริต อ.พิมลศรี รดน.
2.ชนะคะแนน อีบาตะ มาโกโตะ ญี่ปุ่น
3.แพ้คะแนน เมธี ส.จ.ต้อย แปดริ้ว รดน. พฤหัสฯ 28 พ.ย. 56

โกมีน ส.วรโชติ
ซ้ายเตะซ้ายจัด เหลี่ยมหักพลิกเกมโต้เร็วแรง ได้สดได้ร่างกาย พลิกเกมวิน!!!

1.ชนะคะแนน ฟ้าเป็นหนึ่ง เค.อาร์.เอส.ยิม รดน.
2.ชนะน็อกยก 3 เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย ลพน.
3.ชนะน็อกยก 2 ยางโทน ยอดอัศวินทรานสปอร์ต ลพน. ศุกร์ 10 ม.ค. 57

ลมทะเล ศิษย์ซ้ออึ่ง 122 ต่อ1 ปอนต์
ลมทะเล เตะหมัดซ้ายเหลี่ยมหักแทงสู้ ได้เปรียบแรงปะทะ สู้แข็งแรงล็อกรัดปล้ำตีอยู่

1.แพ้คะแนน สุรชัย ศรีสุริยันโยธิน รดน.
2.แพ้คะแนน พันพยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก ลพน.
3.ชนะคะแนน แสนเก่ง กีล่าสปอร์ต สตูล เสาร์ 4 ม.ค. 57

ทนงศักดิ์เล็ก ชูวัฒนะ 123
เตะหมัดขวาแข้งขวาโต้หนักๆ กล้าชนกล้าเบียด ดูไม่แข็งแรงพอ สู้แรงเสียดสีภูมิต้านทานไม่ได้

1.แพ้คะแนน เพชรชินราช ส.สมหมาย รดน.
2.ชนะคะแนน ตามสั่ง สุวิทย์ยิม รดน.
3.ชนะคะแนน เพชรลูกยอด ส.จ.ต้อย แปดริ้ว ลพน. พฤหัสฯ 12 ธ.ค. 56

ศิริมงคล พี.เค.มวยไทยยิม 125 ต่อ1ปอนต์
 เคยแพ้มา ศิริมงคล จังหวะจัดจ้านแข้งซ้ายโต้เร็วแรง ดูได้เปรียบตามชื่อชั้นการผ่านมวย

1.แพ้คะแนน ลมอีสาน ศิษย์ซ้ออึ่ง ลพน.
2.แพ้คะแนน ธนัญชัย ท.แสงเทียนน้อย ลพน.
3.ชนะคะแนน เพชรทักษิณ ส.สมหมาย ช่อง 7 อาทิตย์ 16 ก.พ. 57

ลมอีสาน ศิษย์ซ้ออึ่ง 126
ถึงเคยเลือกรัดมัดตีชนะ ทว่าช่วงหลังไม่ได้ขึ้นโปรแกรมชก เป็นมวยเข่าต้องลงทุนรับแข้งก่อน จะชนะ ต้องชนะพลิกดู เหนื่อยชัวร์

1.แพ้คะแนน สองคม ศิษย์เจริญทรัพย์ รดน.
2.ชนะคะแนน คชสาร ว.วิวัฒนานนท์
3.ชนะคะแนน ศิริมงคล พี.เค.มวยไทย ลพน. พฤหัสฯ 28 พ.ย. 56

จอมพิชิต ศิษย์เชฟบุญธรรม  126
ชื่อเดิม  มาพิชิต ศิษย์สองพี่น้อง เป็นมวยจังหวะฝีมือดักเตะ 2 แข้ง โต้เร็วแรงแทงเข่าสู้ทรหด แรงปลายเร่งได้ดูเหนื่อย

1.ชนะคะแนน เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม ลพน.
2.เสมอ สองคม ศรีสุริยันโยธิน ลพน.
3.เสมอ โพธิ์แก้ว ฝนจางชลบุรี ลพน. อังคาร 28 ม.ค. 57

สองคม ศรีสุริยันโยธิน 126
ชื่อเดิม บรรลือเดช ส.ประสพโชค เป็นมวยเข่าหักแทงสู้ยัดใส้เต็มพิกัด กล้าเบียดกล้าชนดูแข็งแกร่ง ฟอร์มสดทว่าปลายโดนเบียดอยู่คาแข้งหลงแข้งซ้ำ

1.เสมอ จอมพิชิต ชูวัฒนะ ลพน.
2.ชนะน็อกยก 3 อาวุธเล็ก เกียรติเจริญชัย ลพน.
3.ชนะคะแนน โพธิ์แก้ว ฝนจางชลบุรี ช่อง 7 อาทิตย์ 2 มี.ค. 57

เครดิตทรรศนะมวยเเละข้อมูลจาก มวยสยาม

สนทะเล

มวยชอบศึกส.สมหมาย

คู่ที่1.เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย มวยเข่าดุดันเหนียวแน่นเสียบเข่าแรง วงในเหนียวแนน่นกว่า เตรียมแจ้งเกิดได้สักทีหลังจากครั้งที่แล้วเตรียมตัวเกิดเต้มที่แต่คู่ชกดันมาโดนไล่ลงซะงั้น
คู่ที่2.ฤทธิไกร แก้วสัมฤทธิ์ ครบเครื่อง เตะหนักต่อยดี สไตล์การชกครบเครื่องมวยไทย จุดเด่นที่มีอยู่ในตัวก็คือหัวใจ ฟอร์มหลังไม่ดีนัก นัดนี้แจ้งเกิดได้หรือไม่ *น่ารอง
คู่ที่3.เพชรภูซาง ธนศักดิ์ขนส่ง มวยซ้ายหนักแรงลูกบู้ลูกสู้ดี
คู่ที่4.คิงส์ เกียรติเจริญชัย ฝีมือและกระดูกเป็นรอง แต่ปลายแข็งแกร่งแข็งแรงกว่า คู่ชกมวยเก๋าศอกคม แต่ปลายแผ่ว ต้นๆระวังศอกให้ดีปลายๆฟัดอยู่
คู่ที่5.ฝนแปด ชูวัฒนะ มวยเข่าเหนียวแน่น ปล้ำฟัดมัดตี ต้องเกาะในให้ติด....เพราะคู่ชกตีนซ้ายจัดจ้านมากยืนห่างเมื่อไรเข้าระยะแข้งแน่ๆ
คู่ที่6.ลมทะเล ศิษย์ซ้ออึ่ง มวยเข่าดุดันรูปร่างสูงยาว วงในคีมล็อคแล้วเด้งตีเน้นๆ ปลายๆแรงกว่า
คู่ที่7.ศิริมงคล พี.เค.มวยไทยยิม จังหวะฝีมือหลักเหลี่ยมดี ครบเครื่อง เคยแพ้กันมา วันนี้ตั้งใจมาแก้มือเจอมวยคนจัดไม่ง่ายแน่
คู่ที่8.จอมพิชิต ชูวัฒนะ มวยเข่าฝีมือครบเครื่องจัดจ้าน เคยเสมอกันมา วันนี้มีเข็มขัดเดิมพัน เต็มที่เต็มสูบแน่..

เน้นๆ **/คิงส์ เกียรติเจริญชัย/ลมทะเล ศิษย์ซ้ออึ่ง/จอมพิชิต ชูวัฒนะ/ :dookdik_smile-circle_63[1]: :dookdik_smile-circle_63[1]: :Onion-s-97[1]:

ประติมากรรม

พี่สนผมว่ามุมเเดงมันเยอะไปนะ

ประติมากรรม

2    เพชรภูซาง ส.สมหมาย       เพชรภูซาง 10/9   
ปฏักทอง ส.อรุณพันธ์   
3    เอกเพชร ม.กรุงเทพธนบุรี      เอกเพชร 11/8   
ฤทธิไกร แก้วสัมฤทธิ์   
4    คิงส์ เกียรติเจริญชัย       คิงส์ 5/4   
เดชกมล หิมาลัยยิม   
5    ฝนแปด ชูวัฒนะ       โกมีน ใครต่อรอง   
โกมีน ส.วรโชติ   
6    ลมทะเล ศิษย์ซ้ออึ่ง              ลมทะเล 3/2   
ทนงศักดิ์เล็ก ชูวัฒนะ   
7    ศิริมงคล พี.เค.มวยไทยยิม       ศิริมงคล 5/4   
ลมอิสาน ศิษย์ซ้ออึ่ง   
8    จอมพิชิต ศิษย์เชฟบุญธรรม    จอมพิชิต 11/8   
สองคม ศรีสุริยันต์โยธิน   

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
มวยชอบ
ปฏักทอง
คิง
โกมีน
ลมทะเล
ศิริมงคล
สองคม........ครับ

ประติมากรรม

ปฏักทองวันนี้จะเเพ้ นะครับท่านอินทรีย์

สนทะเล

วันนี้น้องหรั่งรายงานสดมั้ยครับ

ประติมากรรม

พี่ว่างหรือเปล่าครับผมว่าพี่จะรายงานเร็วกว่าผมนะ

สนทะเล

ว่างครับน้องหรั่ง.....
คู่ที่ 1เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย ชนะคะแนน ก้องไกร แก้วสัมฤทธิ์

ประติมากรรม

งั้นเอาตามนั้นเลยคร้บพี่

ฝาก โกมีนกับจอมพิชิตด้วยครับพี่สน

สนทะเล

สนทะเล

คู่ที่ 2 เพชรภูซาง ส.สมหมาย แพ้คะแนน ปฏักทอง ส.อรุณพันธ์

ประติมากรรม

คู่ที่ 2 เพชรภูซาง ส.สมหมาย แพ้คะแนน ปฏักทอง ส.อรุณพันธ์

กระเเสไหลเเทงเเดงตั้งเเต่เที่ยง ยังมวยชกก็ยังเเทงกันอยู่ ผลออกมาตายไปเเถว

สนทะเล

ครับราคาแปลกๆครับ ชนะพลิกปลายยก ขาใหญ่ตายเลย

ประติมากรรม

คู่นี้ตามมุมมองความคิดผม เเปลกๆนะไหลเเทงตั้งเเต่เที่ยงเเล้วยิ่งพี่สนบอกพลิกปลายๆ

คาดว่าน่าจะรู้กันครับพี่ไม่งั้นไม่ออกเเนวนี้หรอกครับ ขาวใหญ่เหงื่อยท่วมเเล้วเเค่คู่เเรกๆ

สนทะเล

คู่ที่ 3เอกเพชร ม.กรุงเทพธนบุรี แพ้คะแนน ฤทธิไกร แก้วสัมฤทธิ์**ไร้ราคา
อิ่มเลย อิอิ...

สนทะเล

คู่ที่ 4 คิงส์ เกียรติเจริญชัย สับศอกชนะน๊อคยก2 เดชกมล หิมาลัยยิม

ประติมากรรม

ค่ายเกียรติเจริญชัย คงจะมาเอาคืนงวดก่อนครับพี่

สนทะเล

แทนที่เดชกมล น่าจะสับศอกน๊อคกลายเป็นแดงสับซะงั้น555

สนทะเล

คู่ที่ 5 ฝนแปด ชูวัฒนะ ชนะคะแนน โกมีน ส.วรโชติ **ตัวใหญ่ เข้าเงิน งานนี้ตายอีกแล้วครับ555 :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

งานนี้รอดครับ

สนทะเล

คู่ต่อไป ขอเชียร์ ลมทะเล ศิษย์ซ้ออึ่ง มวยเข่าดุดันรูปร่างสูงยาว วงในคีมล็อคแล้วเด้งตีเน้นๆ ปลายๆแรงกว่า ระดับแชมป์ ราชดำเนิน :dookdik_smile-circle_63[1]:

ประติมากรรม

ประติมากรรม

สนทะเล

แดงจับได้ไม่ตีจบเลย....
 คู่ที่ 6 ลมทะเล ศิษย์ซ้ออึ่ง แพ้คะแนน ทนงศักดิ์เล็ก ชูวัฒนะ :Onion-s-97[1]:

ประติมากรรม

ยกห้าอีกเเล้วมวยวันนี้เเพ้ชนะปลายๆยกทุกทีเลย

สนทะเล

ครับ จับได้แต่ไม่ตีครับลมทะเล มีเสียงโห่ด้วย มวยคนจัดแท้ๆ...... :Onion-s-98[1]:

ประติมากรรม

มวยเข่าไม่ตีเข่าเเฟนมวยเห็นผิดทรงมีโห่ธรรมดาครับพี่มีธุรกิจเข้ามาร่วมอีก. ต้องโห่กดดันครับ

สนทะเล

ศิริมงคลยาวครับ แก้มือได้แน่ๆๆ :Onion-s-97[1]:

ประติมากรรม

ประมาณว่านอกของนายในของพี่

สนทะเล

คู่ที่ 7 ศิริมงคล พี.เค.มวยไทยยิม ชนะคะแนน ลมอิสาน ศิษย์ซ้ออึ่ง แก้มือได้แล้วครับ :Onion-s-97[1]:

ประติมากรรม

เเชมป์จะอยู่ ที่เดิมหรือเปล่า กลางๆยกเเล้ว

สนทะเล

คู่ที่8.จอมพิชิต ชูวัฒนะ มวยเข่าฝีมือครบเครื่องจัดจ้าน เคยเสมอกันมา วันนี้มีเข็มขัดเดิมพัน เต็มที่เต็มสูบแน่..

สนทะเล

กรรมการเตือนแดง นะครับ :Onion-s-97[1]:

ประติมากรรม

เเดงโดนเตือนงานเข้า

สนทะเล

โดนเตือนรอบสองแล้วครับแดง

ประติมากรรม

ลิเกเลิกตั้งเเต่ครั้งเเรกเเล้วพี่ จอมพิชิต จะรับความพ่ายเเพ้เเละเสียตำเเหน่งเเชมป์รุ่น126 ณ เวทีราชดำเนิน ให้กับ สองคม

สนทะเล

คู่ที่ 8 จอมพิชิต ศิษย์เชฟบุญธรรม แพ้คะแนน สองคม ศรีสุริยันต์โยธิน 55

ประติมากรรม

ขอบคุณครับพี่สนที่รายงานผลให้ครับพี่

สนทะเล

ครับน้องหรั่ง......ลุ้นด้วยกันครับน้อง :Onion-s-113[1]:

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
ปฏักทอง..เสี่ยสมหมาย..ชอบมากๆครับ...มีแผนดันขึ้นยอดดาวรุ่งครับ :Onion-s-35[1]:

สองคม...แชมป์ตามคาด...คู่นี้ เสี่ย.ก็ประกบเองอีก..เล่นแรงด้วยครับ :Onion-s-35[1]:

ประติมากรรม

เซียนสะอื้นพลิกดีจริงๆ[/b][/size]

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal