เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ZOOM ZOOM..วัดได้ชัวร์คู่เปิดหัว 7 สี 13 เม.ย.57 ฿฿฿฿฿฿฿  (อ่าน 41337 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
            ซูม..มาอีกแล้วครับทั่น..ยังไม่เข็ดง่ายๆ..เพราะใจมันสู้...       
            มวยคู่ 1..7 สี ต้อนรับวันสงกรานต์  13 เม.ย. 57    ป๋าชุ้น ประกบเอา 2 ยอดมวยใต้..เข่าอาชีพ มาบีบหัวใจพี่น้องให้หัวใจเต้นตูมๆอีกเช่นเคย..   
            เกาะสมุย  จ้าวทะเลทอง.. เราเห็นแล้ว ชกออกตู้ 7 สี.. มีเข่าเป็นใบเบิกทาง  เดินเสียบ เดินแทง  หัวจิตหัวใจเวสปอยต์ร้อยเปอร์เซ็นต์   ใครเห็นก็อยากเชียร์
            เดชณรงค์  เกียรติเจริญชัย...มาอีกแล้วเด็กใหม่อีกคนของนายหัวโก..สมเกียรติ  เลียงประสิทธิ์... อาทิตย์ที่ผ่านมา..ชาญชัยเล็ก พาให้เซียนกระเป๋าฉีกเป็นท่องเป็นแถว(รวมผมด้วย..555)    ผมเห็นแล้วครับเจ้าเดชณรงค์.. หมอนี่รูปร่างสูงยาว..เสียบเข่าได้แรง แทงได้ทุกช็อต..      แต่ยังสรุปไม่ได้ว่าการยืนระยะเป็นอย่างไร ยังงัยต้องรอพิสูจน์กัน
            เกาะสมุย..เข่า..    เดชณรงค์ก็เข่า....เดินเสียบ เดินแทง      วัดกันที่แรงปลายใครดีกว่ากัน..เท่านั้น..
            ผมขอเวลาซูมข้อมูลหน่อยครับ   โดยเฉพาะเด็กใหม่ของนายหัวโกคนนี้ ของจริง หรือ ของปลอม...
แฟนคลับคงไม่เบื่อผมไปซะก่อนนะครับ    หากยังชอบผมซูม..เข้ามาคุยกันได้เสมอ  มวยคู่นี้พี่น้องทางใต้คิดเห็นอย่างไรก็เล่าสู่กันฟังบ้างนะครับ...ทั้งนี้เพื่อประโยชน์แก่ท่านที่แวะมาหาข้อมูล...

:dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

Re: ZOOM ZOOM..วัดได้ชัวร์คู่เปิดหัว 7 สี 13 เม.ย.57 ฿฿฿฿฿฿฿
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 10:45 »
    ไม่ต้องคิดมาก..เดินหน้าเสียบเข่า..เอาให้ยุบกันไปข้าง...
     แล้วท่านว่า ใครจะยุบล่ะ...

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
Re: ZOOM ZOOM..วัดได้ชัวร์คู่เปิดหัว 7 สี 13 เม.ย.57 ฿฿฿฿฿฿฿
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 10:54 »
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

....สวัสดครับ..พี่แดง....รักษาสุขภาพ..ด้วยครับ..

...น้องหงอคง..ชอบ...มวย..รอง.ๆ...ครับ..

...เดชณรงค์ เกียรติเจริญชัย...

...ทรงมวย..คล้ายกัน...แต่..เหลี่ยมมวย...ความหลากหลาย..
..ของ..อาวุธมวย...เดชณรงค์...ดีกว้าเยอะ..ครับ...
...อาวุธ.หนักกว่า....เวต.สบาย..ๆ...เกาะสมุย...คุมมาเยอะ..แน่..ไ..ครับ..

.....ชอบ..ๆ....ครับ....

....รักเคารพ.....จากใจ..หงอคง....

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 11:09 »
          มาเร็ว มาแรง..แซงทุกช็อต..ฮอตตลอดกาล ขวัญใจพี่น้องบ้านบางบอน..น่ารักจริงหนอ..หงอคง....
          มาแล้วไม่โต๊ดละเสียเวลา ไม่กั๊กด้วยได้น้อย..เต็งโชะๆๆๆๆ..มวยสไตล์นี้ต้องเด็กนายหัวโก..เดชณรงค์..
          แน่ใจเหรอน้อง.....เข่าชนเข่านะ่ เกาะสมุยชอบจุงเบยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย.......
          พี่ยังต้องขอเวลาซูม เสาะ เจาะลึกข้อมูลก่อนนะ แล้วค่อยมาว่ากัน.....
          ว่า แต่ว่า...นายหัวโก กลัวผีหรือเปล่าไม่รู้ ชอบเอาพระเข้าค่ายบ่อยๆ...555...อาทิตย์ที่ผ่านมาก็ได้ไปอีกองค์...ฮ่วย...
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 11:44 »
 :Onion-s-88[1]: :Onion-s-113[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

.....เกาะสมุย....จะเข้าถึง..หรือป่าว..ก้อ..ไม่รู้..นะครับ..พี่แดง..
....โดนศอก....แตก...ๆ......วงนอน...เดชณรงค์...กิน..สบาย..ครับ...

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 12:09 »

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-113[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

.....เกาะสมุย....จะเข้าถึง..หรือป่าว..ก้อ..ไม่รู้..นะครับ..พี่แดง..
....โดนศอก....แตก...ๆ......วงนอก...เดชณรงค์...กิน..สบาย..ครับ...

สุดยอดจริงๆน้องพี่  เพิ่งรู้ว่าเป็นหมอดูทำนายผลล่วงหน้าได้อีก...อยากรู้ว่าพลังนกหวีดจะชนะหรือแพ้ล่ะ.....พี่ละวิจารณ์ไม่เป็นเลยแหละน้อง..
            เอาคลิป(ไม่มีเสียง)  การชกไฟต์ล่าสุดของเกาะสมุย   ที่ชกกับ วังจั่นเล็ก ณ โซเฟีย มาฝาก..ลองดูนะ..   ชอบหรือไม่พี่น้อง มองแล้วบอกผมด้วย

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 12:10 »
                       ลืมบอกไป  เกาะสมุย อยู่มุมแดงเน้อ
 :dookdik_smile-circle_67[1]:

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 12:46 »
เกาะสมุยกระดูกดีกว่าครับ งานนี้ป๋าสมนาคุณหลังจากปราบรองแชมป์มวยประกันมา เข้าใจตรงกันนะ

ประกิตสุรวงค์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 18
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 13:00 »
เดชณรงค์เหลี่ยมทรงมวยนิ่งกว่า จ้งหวะแม่นกว่า น่าจะกำชัยชนะได้ แต่ต้องไม่หมดนะ อิอิอิ เพราะเจ้าเกาะสมุยนี่ก็คนไม่ยอมคนเหมือนกัน  :dookdik_smile-circle_49[1]:

หงอคง

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 13:20 »
 :Onion-s-160[1]:

..อีกครั้ง..ครับ..พี่แดง.....

...ชกกับ..วังจั่นน้อย....ช่องTGN..16.00 น.

...มีเวลา..พักฟื้นเยอะ..ครับ...

...แต่..7..สี..ลดน้ำหนักมา..ชก..12.45.คู่แรก..ด้วย..

....ตาย..ๆ..แน่..เกาะสมุย......ฟื้นไม่ทัน..ครับ...

......ชอบ..เดชณรงค์.....ครับ...

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 14:03 »
เกาะสมุยกระดูกดีกว่าครับ งานนี้ป๋าสมนาคุณหลังจากปราบรองแชมป์มวยประกันมา เข้าใจตรงกันนะ
          ขอบคุณที่ร่วมด้วยช่วยกัน  มวยคู่แรกต้องไม่แจกเงินให้เขา....เราต้องรับก่อนเอามาเก็บไว้ให้อุ่นๆเป็นทุนไว้ลุ้นคู่ต่อๆไป
          แต่พอเริ่มปล่อยตัว....มวยคู่นี้ ยังไม่ทันชก....
          ความเห็นเราก็ไปคนละทางซะแล้ว...ดูดิ้..
          คนธรรมบอก..เกาะสมุยเ๋ก๋ากว่า....
          ประกิตสุรวงศ์..บอกเดชณรงค์นิ่งกว่า...
          หงอคง..บอกถึงเวลาชก  หวั่นใจว่าเกาะสมุยจะฟื้นไม่ทันจากการลดน้ำหนัก เพราะมวยต่อยเร็ว
          สำหรับผม..ไฟหนาว  ขออยู่เฉยๆก่อนนะ อยากฟังความเห็นจากพี่น้องครับ... :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 15:15 »
          ไฟต์นี้ผมจะชนะมั้ยเนี้ยะ..มาช่อง 7 ทีไร ได้ที่ 2 อยู่เรื่อยเลยครับ ท่านพี่กรรมการ....

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 15:18 »
      ผมมาชก 7 สีครั้งแรก..เชียร์ผมด้วยครับ..เชื่อเหอะผมแข็งกว่าชาญชัยเล็กเยอะ.....

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 16:53 »
วันนั้นกิน ทีม.....เอกปัตตานี
ที่7สี...100000บาท มาแล้วตัวนี้(เดิมพันแบบลับๆ)
เดชณรงค์

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 17:15 »
          :dookdik_smile-circle_48[1]:
วันนั้นกิน ทีม.....เอกปัตตานี
ที่7สี...100000บาท มาแล้วตัวนี้(เดิมพันแบบลับๆ)
เดชณรงค์

ขอบคุณมาก..ท่านอัจฉริยะ...ท่านอยู่ใต้รู้ข้อมูลมวยใต้เยอะ...ได้ประโยชน์จริงๆ     มวยใต้เจอะมวยใต้...ท่านย่อมรู้ดี มวยคู่นี้ไใครได้เปรียบ...   ว่างๆ เชิญท่านเข้ามาคอนเฟิร์มอีกทีนะครับ   

SATAN 11

• ชอบกด Like + 17
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 18:02 »
สวัสดีครับท่าน...ไฟหนาว..สบายดีนะครับช่วงนี้ไม่ได้ดูมวยครับ...ไปตีไก่ครับ....ขออนุญาตแจมด้วยนะครับ....อยากจะฟันธงเหมือนกันครับว่าใครจะ...win...แต่ถ้าจะให้ชัวร์...ขอดูคลิปของเดชณรงค์ด้วยครัยท่านไฟหนาว.....แต่ในใจก็เอียงๆ....เกาะสมุยครับ........เหตุผล.....กระดูกมวย(สำคัญมาก)ประสบการณ์ในเวทีมาตรฐาน(ก็สำคัญเหมือนกัน)...และที่สำคัญ...เด็กใหม่จากภูธร.....เข้ามาชกเป็นคู่แรกของช่อง7สี.....ต้องผิดหวังมาแล้วหลายรายครับ(ขออนุญาตไม่เอ่ยชื่อนักมวยที่แพ้นะครับ)

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 18:12 »
สวัสดีครับท่าน...ไฟหนาว..สบายดีนะครับช่วงนี้ไม่ได้ดูมวยครับ...ไปตีไก่ครับ....ขออนุญาตแจมด้วยนะครับ....อยากจะฟันธงเหมือนกันครับว่าใครจะ...win...แต่ถ้าจะให้ชัวร์...ขอดูคลิปของเดชณรงค์ด้วยครัยท่านไฟหนาว.....แต่ในใจก็เอียงๆ....เกาะสมุยครับ........เหตุผล.....กระดูกมวย(สำคัญมาก)ประสบการณ์ในเวทีมาตรฐาน(ก็สำคัญเหมือนกัน)...และที่สำคัญ...เด็กใหม่จากภูธร.....เข้ามาชกเป็นคู่แรกของช่อง7สี.....ต้องผิดหวังมาแล้วหลายรายครับ(ขออนุญาตไม่เอ่ยชื่อนักมวยที่แพ้นะครับ)

ยินดีครับท่าน นานแล้วไม่ได้คุยกัน        ผมเอาคลิปที่ท่านต้องการมาฝาก    ดูแล้ว กรุณาฟันธงด้วยครับ

http://sports.bugaboo.tv/watch/94588/

SATAN 11

• ชอบกด Like + 17
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 19:05 »
ขอบคุณครับท่านไฟหนาว.....เข่า 4 เม็ดที่สยบ...เพชร...ไม่ระคายผิว.....เกาะสมุย...(ผมกล้าการันตีครับ)เดชณรงค์จะกินเกาะสมุยได้ต้องเป็นอาวุธ......อย่างอื่นครับ......วันนี้...วันจันทร์ครับท่าน...มวยชกวันอาทิตย์....เหลือเวลาอีกนานหลายวันครับท่านไฟหนาว.....ผลการชกของนักมวยที่แพ้หรือชนะคู่ต่อสู้นั้น.....มาจากปัจจัยหลายๆอย่างครับ...สภาพร่างกาย...สภาพจิตใจ....ความได้เปรียบและเสีย
เปรียบของร่างกาย(เล็กกับใหญ่)ชกในน้ำหนักธรรมชาติของตัวเองหรือเปล่า(ลดน้ำหนักเยอะหรือเปล่า)ไม่ใช่ผมเรื่องมากนะครับ...แต่สิ่งเหล่านี้ล้วนมีผลต่อการต่อสู้บนสังเวียน...100%ครับผม..แต่ถ้าจะให้ฟัน :Onion-s-17[1]:ธงวันนี้..ชอบเกาะสมุยครับบบบบบบบบบบ
(ยิ่งถ้าเกาะสมุยไม่เสียเปรียบรูปร่าง....ยิ่งมั่นใจครับ.....

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 19:41 »
ขอบคุณครับท่านไฟหนาว.....เข่า 4 เม็ดที่สยบ...เพชร...ไม่ระคายผิว.....เกาะสมุย...(ผมกล้าการันตีครับ)เดชณรงค์จะกินเกาะสมุยได้ต้องเป็นอาวุธ......อย่างอื่นครับ......วันนี้...วันจันทร์ครับท่าน...มวยชกวันอาทิตย์....เหลือเวลาอีกนานหลายวันครับท่านไฟหนาว.....ผลการชกของนักมวยที่แพ้หรือชนะคู่ต่อสู้นั้น.....มาจากปัจจัยหลายๆอย่างครับ...สภาพร่างกาย...สภาพจิตใจ....ความได้เปรียบและเสีย
เปรียบของร่างกาย(เล็กกับใหญ่)ชกในน้ำหนักธรรมชาติของตัวเองหรือเปล่า(ลดน้ำหนักเยอะหรือเปล่า)ไม่ใช่ผมเรื่องมากนะครับ...แต่สิ่งเหล่านี้ล้วนมีผลต่อการต่อสู้บนสังเวียน...100%ครับผม..แต่ถ้าจะให้ฟัน :Onion-s-17[1]:ธงวันนี้..ชอบเกาะสมุยครับบบบบบบบบบบ
(ยิ่งถ้าเกาะสมุยไม่เสียเปรียบรูปร่าง....ยิ่งมั่นใจครับ.....
             ขอบคุณครับ ที่กรุณาฟันธงไว้เลยว่าผู้ชนะคือ..เกาะสมุย.....
             สำหรับผมยังไม่ฟันธงครับ    แต่อยากจะบอกว่า การชกไฟต์นี้ ต่างก็ชกด้วยความกดดัน...
             เกาะสมุย..ชก 7 สี 2 หน แพัรูด  ดังนั้นอาทิตย์นี้ต้องลุยสุดชีวิต  เอาชนะเดชณรงค์ให้ได้  เพื่อล้างอาถรรพ์ให้ค่าย จ้าวทะเลทอง....เพราะนักมวยค่ายนี้ชกช่อง 7..ชนะไม่เป็น  ขนาดนักมวยเอกของค่าย..รถเหล็ก ชกทางใต้เก็บชัยเป็นว่าเล่น  พอมาชกช่อง 7...แพ้มูดทะลูดทุกที  มันแปลกดีนะ มันแปลกดีนะ...
            เดชณรงค์..ชก 7 สีเป็นหนที่ 2...ครั้งแรกเมื่อ 8 ธ.ค. 56   เปิดตัวได้สวย ชนะน็อคยก 3 เพชร  เอกปัตตานี..  อาทิตย์นี้ต้องเรียกศรัทธาค่าย เกียรติเจริญชัย มาให้ได้  เพราะอาทิตย์ก่อน ชาญชัยเล็ก เพื่อนร่วมค่าย แพ้แบบหมดรูป เรียวแรงไม่มี...เดชณรงค์ก็ต้องมุ่งมั่นเอาชนะให้ได้เช่นกัน...
            ท่านเห็นด้วยหรือเปล่าครับ....
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 20:31 »
          ลุ้นคนไหนดีครับ พี่น้อง...

หงอคง

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 21:35 »
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-88[1]:

....เตือนภัย....ด่วน..ๆ...พายุ..จะ..เข้าถล่ม..เกาะสมุย...

.....ในวันอาทิตย์ 13/4/57..นี้....

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 04:11 »
              โอ้โฮ..หงอคงน้องรัก..  น้องนี่เป็นหลายอย่างจังนิ..  วิจารณ์มวยแม่นเหมือนตาเห็น...เป็นหมอดูบอกว่า มวยคู่นี้ เดชณรงค์จะชนะน็อค..แถมล่าสุด หงอคง ยังเป็นนักพยากรณ์อากาศ...   บอกวันที่ 13 เม.ย.57จะมีลมพายุพัดเข้าถล่มเกาะสมุย อีก  มาพร้อมเตือนภัย ให้พี่น้องชาวเกาะสมุย  นักท่องเที่ยวที่รักเกาะสมุย    ชอบเกาะสมุย..     ตั้งใจจะไปฉลองสงกรานต์ที่ เกาะสมุย...ระวังภัยไว้ด้วย..
              ขอบคุณ..คำเตือนจากน้องที่หวังดี  รักและห่วงใยต่อพี่น้องเราทุกคน........
              โอ๊ะ..โอ..   เกาะสมุย..   แดนสวรรค์สำหรับนักท่องเที่ยวทั่วโลก..บรรยากาศดี เสียงลม คลื่นงามๆ หาดทรายขาวๆ    น้ำทะเลตื้นๆ   น่าอาบน่าเล่น..    13 เม.ย.57  หงอคงบอก(ผมไม่ได้บอกนะ)ว่า..จะมีพายุเข้าถล่ม..        เอ้าใครยังอยากไปเกาะสมุยวันนั้นอีกบ้าง..ขอเสียงหน่อยครับ..

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 04:13 »
   ใครรักสมุย ชอบสมุย...หงอคง ฝากคำเตือนไว้ครับ..13 เม.ย.57   สมุยจะมีลมพายุเข้าถล่ม....

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 04:27 »
                                  รองคู่เอก 7 สี..ขอแจมนอกกระทู้หน่อยนะครับ...
                                  ผมชอบนักมวยคนนี้จัง..ผมว่าไอคิวมวยไม่ธรรมดา ดูว่าน่ารัก น่าลุ้นกว่าน้องโดม.
                                  เป็นนักชกแดนใต้ด้วยกัน..ป๋าชุ้นนี่ ชักยังงัยๆซะแล้ว...  โอกาสลุ้นกันมันส์หยด มีแน่ๆ...

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 05:05 »
         พี่่เลี้ยงกำลังช่วยแก้เกมการชกให้..เกาะสมุย...

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 07:34 »
นายหัว บอกมาว่า หมดเวลาแพ้แล้ว เกียรติเจริญชัย 2 ตัววินๆคับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 07:46 »
นายหัว บอกมาว่า หมดเวลาแพ้แล้ว เกียรติเจริญชัย 2 ตัววินๆคับ

กองเชียร์..เดชณรงค์มาแล้ว..พระในค่ายเยอะแล้ว  อาทิตย์นี้ไม่เอาแล้วใช่ไหมท่าน..ขอบคุณครับกับอีก 1 ความเห็น
            เอ..จะว่าไปแล้ว..เกาะสมุยนี่ ไม่ธรรมดานะครับ  เพราะอะไร  ลองดูคลิปข้างล่างนี้เลย..บางทีท่านอาจเปลี่ยนใจ 555...

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 08:03 »
           ครับ หากท่านกลัวพายุถล่มเกาะสมุย  สงกรานต์ 13 เม.ย.57  นี้ ท่านก็ไปเที่ยวบ้านผมก็ได้ครับ   ที่จังหวัดตรัง ..เรื่องพาย้งพายุเนี้ยะ ผมไม่ได้ข่าวนะครับ...ที่ตรังมีที่ท่องเที่ยวเยอะเลย  ลองดูซีครับ..

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 10:49 »
       อีก 1 นักชกจากเมืองตรัง...  ท่านชอบมวยสไตล์นี้หรือเปล่าครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 14:03 »
         มวยรองคู่เอก 7 สี จัดเอามวยใต้เจอใต้อีกคู่   น่าดูน่าลุ้นจัง.......
         ชัย  ส.จ.ต้อยแปดริ้ว...เราไม่เคยเห็นชกออกตู้..เป็นครั้งแรกที่ชก 7 สี..  ผมดูคลิปการชกแล้ว..ชอบครับ  ฝีมือมวย สมองมวยดี  ชกมีลุ้นตลอดรู้จังหวะทำเกม   ชัย..ไม่ใช่มวยเข่าอาชีพ..แต่ก็สู้กับมวยเข่าได้ดี
         น้องโดม  จ่ายุทธกองสืบ..เราเห็นกันบ่อยๆ โชว์ไว้ที่ 7 สี หลายหน..หัวจิตหัวใจใช้ได้  มวยเข่าอาชีพตัวจริง     คว้าคอได้เมื่อไหร่กระซวกไม่นับ...
         บ่องตง..ผมชอบชัย  ที่สมองมวย ไอคิวมวยดี..เจอน้องโดม..ประเภทเข่าอย่างนี้ ชัย..กลัวที่ไหน..น่ารักน่าลุ้นครับ..      ชัยชกประจำที่ ลพน.  เป็นมวยดาวรุ่งที่น่าจับตาครับ

เม็ดทราย วาริน

• ชอบกด Like + 24
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 14:06 »
ชอบเกาะสมุยครับท่าน เรียกง่ายใช้คล่อง

ช่วงนี้เข้าเทศกาลแล้วด้วย ท่ามีพายุมาถล่มจริงละก็

เศรฐกิจรายได้เสียหายครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 16:57 »
ชอบเกาะสมุยครับท่าน เรียกง่ายใช้คล่อง

ช่วงนี้เข้าเทศกาลแล้วด้วย ท่ามีพายุมาถล่มจริงละก็

เศรฐกิจรายได้เสียหายครับ
             ชอบเกาะสมุย...เที่ยวสงกรานต์ให้สนุกนะครับ  ....

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 18:38 »
         มีนักมวยหลายคนที่ชกมวยเพื่อทดแทนบุญคุณของพ่อแม่..  และนี่ก็เป็นนักมวยตัวอย่างอีกคนหนึ่งซึ่งจะชกเป็นคู่ที่ 1..ช่อง 7 อาทิตย์นี้   เงินค่าตัวทุกบาททุกสตางค์เอาไปให้พ่อแม่ผ่อนส่งค่ารถไถนา...ใครก็เรียกเขาว่า นักชกยอดกตัญญู....

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: เมษายน 09, 2014, 05:12 »
                หากท่านต้องการหลบพายุที่จะถล่มเกาะสมุยวันอาทิตย์นี้ (ตามคำพยากรณ์ของหงอคง)....
                ท่านก็ลองไปฉลองสงกรานต์ที่ตรัง..บ้านของ เดชณรงค์... ที่นี่ เขาว่าหมูย่างอร่อยที่สุดในประเทศไทย    ใครได้กินก็ยากที่จะลืม ไม่ลองไม่รู้ งัยเล่าครับ..

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: เมษายน 09, 2014, 07:50 »
          ท่านว่าใครชนะครับ...

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: เมษายน 09, 2014, 08:29 »
               ต้องมั่นใจครับว่า  มวยคู่แรก ท่านจะลุ้นใคร...
               เกาะสมุย  หรือ  เดชณรงค์......
               บอกเลยครับ...อย่าพูดลอยๆ.....

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: เมษายน 09, 2014, 09:22 »
ถ้าจำไม่ผิดเกาะสวรรค์นี้สกุลเดิม แสนพลังชัย ดังนั้น กระดูกไม่ต้องพูดถึง ถ้าถามกันก่อนว่าตรงข้ามอยากจะชกด้วยมั้ย เดชชบอกไม่ครับ แต่ถ้าชกก็ต้องชก มวยมันข่มกันอยู่ ผ่านมาผมไม่กล้าฟันธง แต่ตัวนี้ผมฟัน ครับ หนึ่งความคิดบวกข้อมูลที่ไม่น่ามองข้าม ครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: เมษายน 09, 2014, 11:54 »
               ต้องมั่นใจครับว่า  มวยคู่แรก ท่านจะลุ้นใคร...
               เกาะสมุย  หรือ  เดชณรงค์......
               บอกเลยครับ...อย่าพูดลอยๆ.....
http://youtu.be/aWleTREMKqA

ขอบคุณครับกับข้อมูลดีๆ   ที่นำมาฝาก..รู้ลึกรู้จริง...ต้อง
เก็บไว้พิจารณาแล้วครับ
           พูดถึงรูปร่างแล้ว..เกาะเตี้ยกว่า เล็กกว่าชัวร์...
           แพ้ชนะกันได้ทั้งคู่   
           เกาะสมุย....ล่าสุดชนะ วังจั่นเล็ก  ณ โซเฟีย..แบบสู้ยิบตา.....
           เดชณรงค์..ล่าชุดชนะน็อคยก 3   ดาวรุ่ง  จิตรเมืองนนท์   เดชณรงค์สูงยาวกว่าเยอะ.....
           ยากต่อการฟันธงจังหว่า........
           หรือว่า...อาทิตย์นี้เด็กนายหัวโก จะแบกพระกลับค่ายอีก.....
           พี่น้องทั้งหลาย ช่วยบอกผมที......จุ๊บๆๆ...
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

หงอคง

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: เมษายน 09, 2014, 12:05 »
 :Onion-s-163[1]:

....สะปริ้นเตอรื..เล็กกว่า..ยังชนะน็อค..เกาะมุย...

....

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: เมษายน 09, 2014, 12:26 »

:Onion-s-163[1]:

....สะปริ้นเตอรื..เล็กกว่า..ยังชนะน็อค..เกาะมุย...

....

เข้ามาคอนเฟิร์มอีกหน...ขอบคุณน้องรัก..หงอคง   ยังงัยอาทิตย์นี้เกาะสมุยโดนพายุถล่มแน่...
        พี่ทำยูทูปยังไม่เสร็จ     แต่ก็ตั้งธงไว้แล้ว   สงกรานต์ 13 เม.ย.นี้ จะไปเกาะสมุย..หรือไปตรัง บ้านเดชณรงค์ ดี... รอดูได้เลยเจ้าข้า.......
        เอาใจน้องผม..หงอคง..เลยเอายูทูปการชกไฟต์ล่าสุดของ เดชณรงค์  ที่ชกกับ ดาวรุ่ง  จิตรเมืองนนท์มาฝาก...  ดูกันเลยครับ..

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: เมษายน 09, 2014, 16:05 »
             อยากให้ท่านตอบ..
             ส่วนผมตอบท่านในยูทูป..รอหน่อยครับ..

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: เมษายน 09, 2014, 16:10 »
              รอครับ..ผมกำลังรอคำตอบท่านอยู่...

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: เมษายน 09, 2014, 17:21 »
            คำยืนยันของ..พระเอกภูธร....
            ท่านว่างัยครับ....

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: เมษายน 09, 2014, 17:39 »
               สมเกียรติ  เลียงประสิทธิ์..นายหัวโก..หัวหน้าค่ายมวยยอดเยี่ยมแห่งปี..เกียรติเจริญชัย     อาทิตย์นี้ส่งเด็กในค่ายลุยช่อง 7 สีอีกแล้ว  อาทิตย์ที่ผ่านมาก็ส่ง 2   ผล..แพ้ 1  เสมอ 1..
               อาทิตย์นี้  ส่ง 2... คู่แรก...เดชณรงค์ นักชกกตัญญูู เจอ เกาะสมัย..
               คู่เอก  อาวุธเล็ก เจอคู่ปรับเก่าที่ตัวเองเคยแพ้มา คือ ยุทธการ  ท.เทพสุทิน....
        ภารกิจงานสังคมของนายหัว..มีงานการกุศลที่ไหน  นายหัวโก ยินดีร่วมด้วยช่วยสาธารณะอย่างสม่ำเสมอ...น่าชมเชยจริงๆครับ...
        นายหัวโกครับ..ตอนนี้ในค่ายมีพระเยอะแล้ว....หวังว่าคงไม่เอาพระกลับค่ายอีกนะท่าน 555.....   

agkumpon

• ชอบกด Like + 20
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: เมษายน 09, 2014, 23:32 »
ไห้เกาะสมุยชนะสักครั้ง สงสารเด็กมันครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: เมษายน 10, 2014, 01:29 »
ไห้เกาะสมุยชนะสักครั้ง สงสารเด็กมันครับ
              ครับท่านน่าสงสารเด็ก.....
              แต่ก็ต้องทำใจไว้ เกาะสมุยมีโอกาสชนะได้ ขณะเดียวกันก็มีสิทธิเข้าที่ 2....
              เขาว่า หมัดมวยเหมือนกล้วยปิ้ง....พลิก ไม่พลิก ..ได้รู้กัน
 :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: เมษายน 10, 2014, 01:54 »
http://]
[/img]
           รองเทิด..หัวหน้าค่าย ท.พราน 49..   คุมเข้มการฟิตซ้อมของนักมวยในค่ายมาก    คราวที่แล้วส่งโจโฉโชว์ 7 สี แต่สู้กระดูกมวยซุปเปอร์เจ๋งไม่ได้      อาทิตย์ส่งเด็กใหม่อีกคน คือ กัมปนาท....เจอกับเด็กป๋า..สิงห์ทอง จอมเก๋าส์อีกคน  ไหว ไม่ไหว เดี๋ยวรู้.ติดตามดูคู่ที่ 2 นะครับ.    แต่ดูภาพการซ้อมของนักมวยในค่าย ต้องยอมรับว่า ไม่ธรรมดาเลย...

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: เมษายน 10, 2014, 04:03 »
            ถามท่านผู้รู้หน่อยครับว่า....
            จากภาพถ่ายนักมวยค่าย ท.พราน 49  ข้างล่างนี้...
            คนไหน คือ  กัมปนาท  ท.พราน 49  คู่ชกของ  สิงห์ทอง  ส.ยิ่งเจริญการชั่ง.......
            ทึ่ถาม เพราะ ผมไม่รู้จักจริงๆครับ..

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: เมษายน 10, 2014, 04:17 »
                ฝากเชียร์ มวยคู่ 2 ช่อง 7 ด้วยครับ....
สิงห์ทอง  ส.ยื่งเจริญการช่างเด็กสร้างอีกคนของป๋าชุ้น  มวยคนจัด  ชื่อเสียงข่ม กัมปนาท  ท.พราน 49  อยู่หลายขุม    น่ารัก น่าลุ้นครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: เมษายน 10, 2014, 04:50 »
http://entertain.bugaboo.tv/watch/111109/
        ระหว่างรอคำตอบ....ผมเอาควันหลงของโตโน่มาฝากครับ   หลังจากเอา มะเมืองเล็ก มะเฟืองน้อย มาชกที่ 7 สี   หลังเกมเขารู้สึกอย่างลองคลิกดูเพลินๆครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal