เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่านไฟหนาว-หาค่าก๋วยเตี๋ยวฟรีกินกัน-มวยน่าเล่น-TGN  (อ่าน 3275 ครั้ง)

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
มวยชอบ-ทีจีเอ็น-เคยเห็นฟอร์มการชกของทั้งคู่
เพชรดำ-พิรุณรถตู้มวยเข่า-สูงยาว-แกร่งรูป-ร่างดี-เตะต่อยซ้ายหนักแรง
เอกวายุ-ม.กรุงเทพธนบุรี-เตี้ยสั้น-ปล้ำตีเหนียวแน่น-เตะต่อยหนักปลายๆมียุบ
ชอบเพชรดำครับ-ต้นๆกดไม่หล่นปลายกินแข้งซ้ายอิ่มแน่
เพื่อนๆสมาชิกเอาไปพิจารณาประกอบการเล่นครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
       ขอบคุณมากครับ...ฝากเล่น เพชร ด้วยนะ..ค่าเอาเด็กมาบีบขาให้หายเมื่อยงัย...555
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

srivang

เพื่อนๆคงพอได้ค่าก๋วยเตี๋ยวฟรีนะครับ-ต้นๆกดไม่หล่นปลายๆอิ่มแข้งซ้ายอิ่มเข่าแน่นอน
วันนี้ดูแล้วมีมวยน่าเล่นมาฝากครับ
9สีไทยรุ่งเรือง-เมืองโพนทอง(ปิ่นสินชัย)มวยคนจัดได้เปรียบครบวงจร
-สูงยาวใหญ่-คีบเสียบ-โยนเข่าดักดี-แรงปลาย
7สี
เกาะสมุย-เตี้ยสั้น-เตะต่อยแรง-ปล้ำตีเข่าดี-ทรงมวยมั่ว-โดนหนักๆมียุบ-4-5 แผ่วประจำ
เดชณรงค์-หมัดหนัก-คม-แม่น-เข่าเสียบดี-อาวุธแรง-เหลี่ยมสวยเชิงดี-เร็ว-โหด
มวยคู่นี้จะคล้ายๆกับซีอุย-แปดแสนเล็ก-ฝ่ายหนึ่งเข้ามวยหลวมจะคว้ารัดตีอย่างเดียวฝ่ายหนึ่งหนักคมแม่นเร็ว
ฉลาดหลักเหลี่ยมดี-ถ้าเงินพกใจมาสู้ 100% ไม่เกิน 3 ยก น่าจะรู้ผล
ชอบเงินครับ-เพื่อนๆสมาชิกเอาไปพิจารณาประกอบการเล่นครับ

คนหลังเขา

• ชอบกด Like + 5
ขอบคุณข้อมูลดีๆจากท่านศรีวังครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ไปด้วยกันครับท่าน 
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

srivang

สุขสันต์วันสงกรานต์อาทิตย์นี้ฟลุ๊คจริงๆ หวังว่าโดยรวมแล้วเพื่อนสมาชิกคงอิ่มก๋วยเตี๋ยวฟรีนะครับ อาทิตย์ที่จะถึงนี้เล็งๆไว้แล้วถ้าไม่เปลี่ยนอาสาจะพาเพื่อนไปหาก๋วยเตี๋ยวฟรีกินอีก การให้ทัศนะข้อมูลมวยของศรีวังอาจไม่เหมือนท่านอื่น-ศรีวังจะให้รูปแบบรูปทรงการชกของนักมวยแต่ละคน-จะทำให้เพื่อนๆจินตนาการตาม-สามารถปักธงเล่นได้เลย-ถ้าคิดว่ากระทู้นี้พอมีประโยชน์ต่อเพื่อนสมาชิกบ้างต้องการให้โพสอีก-ขอกำลังใจหน่อยครับจะได้มีแรงใจโพศต่อไป.!

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal