เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ของขวัญวันสงกรานต์ช่อง7ชนะแน่นอนล้าน%  (อ่าน 12147 ครั้ง)

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
==ชัย ส.จ ต้อยแปดริ้ว...
พิเศษสำหรับท่านที่เชื่อถือครับ
ชกเป็นคู่ที่3ครับ รีบๆเล่นท่านที่มีหูไม่ต้องรอราคาเล่นตั้งแต่ไหว้ครูไปเลยชนะแบบเบิร์ดๆๆๆๆๆๆ

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
Re: ของขวัญวันสงกรานต์ช่อง7ชนะแน่นอนล้าน%
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 13, 2014, 07:37 »
ขอบคุณครับ ตามครับ

สายลมพัดพาร์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5
Re: ของขวัญวันสงกรานต์ช่อง7ชนะแน่นอนล้าน%
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 13, 2014, 09:11 »
ต้องจัดครับ

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 13, 2014, 09:19 »
ขอบคุณครับ ท่านพี่........คู่นี้ผมก็ชอบ    ชัย   ครับ......แต่น้องโทรบอกผมให้เล่น  น้องโดม ..ผมจะเล่นระวัง  ยังไงก็ติดตามผลงานท่านพี่ ตลอดครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:สุขสันต์ วันปีใหม่ไทยครับท่านพี่ ขอให้ รวยๆเฮง สุขภาพแข็งแรงครับ

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 13, 2014, 10:05 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 13, 2014, 11:49 »
ขอบคุณคับคุณเอส รวยๆเฮงๆเที่ยวให้สนุกนะคับ
พิเศษฟาร์ม
1.เงิน
2.แดง
สองตัวนี้พิเศษบจากใจผม

agkumpon

• ชอบกด Like + 20
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 13, 2014, 15:42 »
น้ำเงินหมดเลยอ่า :dookdik_smile-circle_90[1]:ดีนะผมรองไว้น้องโดม รัดร่างตั้งแต่ยกหนึ่ง55555 จะรัดไปถึงแม่น้ำคงคาเลยมั้งท่าไม่ได้นับปลายยกสอง คงแพ้ผมเสียวมากเก็งไปหมดทั้งตัว

นักรบ

• ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 13, 2014, 15:50 »
ถูกต้องถ้าไม่ได้นับนะแพ้ขาดกระจาย ครั้งหน้าจัดมาเจอกันใหม่ดิ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 04:27 »
           มีหลายอย่างที่เราไม่รู้....
           ชัย...กลิ่นมันแรงตั้งแต่ก่อนชก.....ถ้าไม่ชัวร์จะมีคนรอง 7-4 ไป 4 หมื่นหรือครับ
           ที่นี่ 7  สี....เวทีละคร.....คนทันเกมรวยกันเละ....   มวยมันเป็นธุรกิจจริงๆที่ใครก็ปฏิเสธไม่ได้ ....
ดูดีๆ.ชัยชกแบบเปิดหน้าเปิดตาตลอด......น้องโดม เคยต่อยใครร่วงบ้าง....อย่าคิดมากครับ ผมแค่มาร่วมแจมด้วยเท่านั้น..

:dookdik_smile-circle_48[1]:

ไอยรา

• ชอบกด Like + 54
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 07:30 »
ท่านไฟหนาวพูดมีเหตุผลครับ   :Onion-s-23[1]:

คนชอบมวยตู้

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 07:39 »
ผมก็สงสัยเหมือนกันมวยมันไม่น่าจะทำเก๋าแบบโฉ่งฉ่างเปิดหน้าเปิดตา ดูตามเชิงมันน่าจะนอกในไชยาไม่น่าจะมีรูให้ฝ่ายน้องโดมกิน

wiratbunmakmee

• ชอบกด Like + 1
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 08:27 »
คู่นี้ผมว่าชัยพลาดมากกว่า หลุดจังหวะ หลวมไปหน่อย ราคาก็ไม่ผิดครับ
จัดแก้มือใหม่ เรตก็ชัยต่อ2/1อีก ผมว่าก็มีคนต่ออีก ขนาดโดนนับยังรองเยอะแยะไปหมด

:dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 08:33 »
โปรดคิดสักนิดก่อนจะเล่นนะ ความเเตกต่างมันมีอยู่ว่า มวยเก่งกลางคืนกับกลางวัน

นักรบ

• ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 11:38 »
มวยโดนนับมันก็ต้องเร่งเกม เร่งจนหมด ก็เลยต่อยเหมือนไม่มีแรง ชกกันใหม่ผมต่อให้ 2/1เลยครับ

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 12:23 »
ผมเอาชัยต่อ 2/1
ถ้าจัดชกกันอีก

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 12:29 »
โปรดคิดสักนิดก่อนจะเล่นนะ ความเเตกต่างมันมีอยู่ว่า มวยเก่งกลางคืนกับกลางวัน

มุมมองของพี่  มวยต่อยกลางคืนกับกลางวันมันต่างกันจริง  แต่สไตล์การชกมันเปลี่ยนยากนะ...ลองดูซิ วันอาทิตย์ที่ผ่านมา ชัย..ชกแบบนี้หรือเปล่า..แค่ 1 ความคิด และเรื่องจริงที่รู้มา..
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

S ห้องแซง

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 12:52 »
ขอบคุณครับ ท่านพี่........คู่นี้ผมก็ชอบ    ชัย   ครับ......แต่น้องโทรบอกผมให้เล่น  น้องโดม ..ผมจะเล่นระวัง  ยังไงก็ติดตามผลงานท่านพี่ ตลอดครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:สุขสันต์ วันปีใหม่ไทยครับท่านพี่ ขอให้ รวยๆเฮง สุขภาพแข็งแรงครับ
...น้องชายผม เขาก็เป็นคนเล่น เหมือนกันกับผม....มวยมีแพ้ ชนะ กันได้ ...ผมชอบ ชัย   แต่ก็เล่น น้องโดม......คนเล่น  ต้อง เกาะติด หาข้อมูล หาที่ปรึกษาที่ไว้ใจได้ ดูบนเวที หาตัวช่วย  [ ซิก ..ฟังหู ] บางครั้ง มวยชอบ ไม่ได้เล่น มวยเล่น ไม่ได้ชอบ ....ถูกใจเรา อาจจะ ไม่ถูกต้อง ก็ได้ ครับ...... ว่ากันใหม่ครับ

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 13:22 »
คับขอบคุณในทัศนะะความคิดเห็นของบรรดาเหล่าเซียนที่เคารพรักทุกๆท่านข้อมูลแต่ละท่านอาจจะมีทีมาแตกต่างกันไป
คู่แรกสมาชิกมวยหูผมโดนกิน....แต่มาคู่2สายใต้และพักพวกผมบอกแดงไม่ดีให้เล่นกัมปนาททุกราคา คู่นี้กินเนื้อๆคับ
สำหรับสมาชิก....คู่3พากให้เล่นชัยตามราคาหน้าเสื่อแต่ส่วนใหญ่ยังไม่เล่นกัน ไม่บาดเจ็บ
****มาถึงคู่เอก....คู่นี้ผมพากษ์บอกสมาชิกตั้งแต่ยกแรกเลยว่าสายใต้เล่นน้ำเงินหนักมาก และสายพักพวกจาก
ภูเก็ตโทรด่วนมาอีกว่า..มีคนแปลกหน้ามาเล่นน้ำเงินเป็นแสนๆ น้องน้องท่านสท...(ลูกพี่ผมเอง)ให้วิดโทรมาบอกผมว่านายเขาสั่งให้เล่นน้ำเงิน.....ไปทุกราคา ข้อมูลในแต่ละคูแต่ละตัวสายใครสายมันคับ คิดดูเองว่าคู่นี้ในเวทีเอาแดงต่อ ขอโทษทีนะหน้าตู้เอาน้ำต่อและเล่นสวนทางกับในเวทีไม่เชื่อไปสอบถามดูหูที่ได้มาตรฐานคับหูโนเนมผมไม่รู้นะ

S ห้องแซง

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 13:44 »
ยังไงก็ติดตามผลงานตลอดครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 13:46 »
ชกกันอีกผมก็เล่นแดงคับ...

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 14:09 »
คับน้องเอส ข้อมูลของน้องดีคับผมยังไม่ได้เล่นก็เพราะว่าคำพูดของน้องที่บอกว่าน้องชายให้เล่นรองน้องโดม
ผมก็เลยดูทิศทางลมอยู่คับ เพราะถ้าคิดเห็นไม่ตรงกันเราก็ต้องเอามาพิจารณาคับผมเคารพทุกข้อมูลทุกความคิดเห็น
เพราะเชื่อแน่ว่าบรรดาเหล่าเซียนที่เข้ามาให้ข้อมูลบางท่านได้มาจากสายภายในได้มาจากวงในวงนักเลง(นักเลงมวย)
ได้มาจากระดับมือโปร...คนประกบคู่มวย...ได้มาจากเกจิบรรดานักวิเคราะห์มวยทั้งหลายแหล่ เพราะฉนั้นทุกข้อมูล
เคารพ นับถือ ให้เกียรติ จะผิดหรือถูกก็ไม่เคยไปติติงหรือว่ากล่าวใครให้เจ็บซ้ำน้ำใจคับ รักและนับถือไม่ว่าจะเป็นท่านพี่
ไฟหนาว ท่านสนทะเล ท่านจิตร มหา,ท่านหงอคง,ท่านม้าก้านกล้วย,ท่านโย นครปฐม,ท่านเอส ห้องแชง,คนรักมวยตู้
Ongart123,เจ๊ลักษ์,คุณนักรบ,คุณปติมากรรม,และอีกหลายๆท่านคับ

โต้งขอนแก่น

• ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 15:15 »
ขอโทษนะท่านถ้าท่านโพสต์แบบหว่านแหอย่าโพสต์เลยครับ

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 15:49 »
คุณไม่เชื่อก็เรื่องของคุณเงินในกระเป๋าคุณนี่ คุณไม่ชอบก็อย่าเปิดเข้ามาดูสิคับคุณโต้ง หรือคุณรอสวนก็ไม่มีใครว่าไรคุณ
ไม่รู้เรื่องมวยอย่าดีกว่า ถ้าไม่พลาดถูกหมัดขอโทษทีรองเท่าไหร่ก็เสียเท่านั้นชกอีกเรตก็ต้องต่ออีก มวยมันไม่มีไรหรอก
ราคาก็ไม่ผิด งูๆปลาๆไม่รู้เรื่อง พูดมาได้ว่าหว่านแห จะมาโพสท์หาพระแสงอะไรกวนนี่หว่าสัส

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 17:19 »
           มองเกมลึกๆนะครับ...ถ้ามวยมันอยากแพ้..  มันก็จะทำเหนือชั้น ท่านว่าจริงไหมล่ะ ท่านศุภชัย....
           จำ..รถถัง  จิตรเมืองนนท์ได้ไหมครับ...  ทำเป็นเหนือชั้นหรือเปล่า   โชว์อาวุธมวยไทยทุกอย่าง มีโดดเข่าลอยอีก..โดนศอกคู่ชกลงไปนอนนิ่งเฉย...(ไม่สมกับคนถูกทุบซักนิด)    แต่กรรมการไฟเขียว     หลังกลับค่ายโดนยก 6..จัดหนัก จึงสารภาพ..
           ท่านที่ว่า..ชัยพลาดโดนหมัด...กรุณามองในมุมกลับบ้าง  ท่านเ้คยเห็นน้องโดมต่อยใครชักบ้างล่ะ..น้องโดมมีแต่เตะนำ ตามด้วยเข่า..แค่นี้แหละ..   เดี๋ยวคลิบมวยคู่นี้เสร็จผมจะเอามาเปิดให้ท่านดูกันจะๆว่า...ชัยมันโดนจริงๆ  หรือ ตั้งใจเปิดคางให้ชก.....ก็ต้องชม ชัย..ที่แสดงบทได้ยอดเยี่ยมครับ      แค่มุมมองของคนดูมวยมานานคนหนึ่งเท่านั้น    ใครไม่เชื่อว่า ทุกวันนี้ มวยเป็นธุรกิจ แต่มันเป็นเกมกีฬาก็ไม่ว่ากันครับ..
 :dookdik_smile-circle_81[1]:

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 17:30 »
เป็นกำลังใจให้ครับ และก็เอามวยที่ท่าน ศุภชัย ให้ไปเล่นทุกครั้ง มันใด้บ้างเสียบ้าง ก็ไม่เป็นไร ใด้มากกว่าเสีย ครับ ผมยังรอครับ เพราะผมเป็นคนที่ไม่มีข้อมูล ผมก็หาใน บ้านบางบอน นี้และครับ ของพี่ๆและจิตอาสาทุกท่านไม่ว่าจะเป็น ท่านพี่ หงอคง พี่ไฟหนาว พี่S พี่สนทะเล พี่ม้าก้านกล้วย พี่ หนุ่มวัยทอง ท่านยศ ท่านพี่เป้ง พี่จิตรมหา ท่านศุภชัย และอีกหลายๆท่านที่ไม่ใด้เอย ขอโทษครับจำชื่อไม่ใด้ หูไม่ใช้ ซิกไม่ต้องดู  มีบางบอน แค่นี้ก็หลับตาเล่น หรือเล่นแบบไม่ต้องดูก็ใด้ ขอบคุณทุกท่านครับ  ต้องขอโทษท่าน ศุภชัย ที่มารบกวนกระทู้ ถ้าผม ตั้งกระทู้ใหม่ ก็กลัวไม่มีใครเข้าไปอ่านครับ รักและเครพอย่างสูง ...โยนครฐม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal