เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: รองให้มือหัก ไปเลยครับพี่น้อง  (อ่าน 3658 ครั้ง)

sky707

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
รองให้มือหัก ไปเลยครับพี่น้อง
« เมื่อ: เมษายน 13, 2014, 10:23 »
กัมปนาท ฝีมือดีมีชัยไปกว่าครึ่ง เป็นให้รองไปเลยไม่มีม้วนเดียวหรอก  :dookdik_smile-circle_49[1]:
:dookdik_smile-circle_51[1]:
อาวุธเล็ก  วันนี้มาด้วยความแค้น วันนี้ลูกพี่ใหญ่มาคุมเอง ทีมงานครบชุด ตรงข้ามหายไปนาน :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

sky707

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
Re: รองให้มือหัก ไปเลยครับพี่น้อง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 13, 2014, 17:20 »
พอมีรายได้กันไหมครับพี่น้อง :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: รองให้มือหัก ไปเลยครับพี่น้อง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 05:04 »
           ขอบคุณครับ ท่าน sky 707...
           เข้า 1 หลุด 1  เจ๊าพอดี....555  สัปดาห์หน้าว่ากันใหม่  แต่ว่ารองให้มือหักเนี้ยะ...หากมันหักจริงๆ ก๊อแย่ซิครับ ไม่มีมือลำบากแย่เลย....อยากจับตรงนั้น ตรงนี้..อดชัวร์ อิอิ..
           งงจัง..อาวุธเล็ก มันแพ้ตรงไหน(วะ)     โต้ทุกดอกชัดๆทั้งนั้น    ใกล้หมดยก ระหว่างต่างฝ่ายก็ไม่เข้า  ผมดูซิก ราคาเดิมอยู่อาวุธเล็ก ก็เปลี่ยนเป็นไปส่งทางยุทธการเช้ย..ฮ่วย ปวดหมับคั่กๆ(มากๆ..คั่ก ภาษาอิสานครับ)    ฮ่วย..น่าสงสารอาวุธเล็กจัง   ต่อไปเปลี่ยนชื่อดีกว่า ชื่อไม่เป็นมงคลแล้วท่านว่ามั้ย...ผมแนะนำใช้ชื่อ อาวุธใหย์(ยาวก็ได้)..เชื่อเหอะ..ดีแน่อน...  มาให้กำลังใจ..ไปละครับ..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 05:13 »
ซิกผมก็ดูนะพี่ไฟหนาว 1-4ส่งเเดงอาวุธเล็ก หากพี่ได้เล่นยุทธการจริงๆ พี่จะต้องเฮ ยกสี่เพราะอะไร

ผมไม่เห็นวาอาวุธเล็กจะเตะเข้าเลย เตะไปโดนบังตลอด มีเเต่ยุทธการเตะ ยกห้ามาเต้นอีกสมควรเเพ้ไปทำได้ไม่ทำ

วันกันดอกต่อดอก ยุทธการ คมกว่า ตัวนี้ต้องยอมรับ จัดมาปราบค่ายเกียรติเจริญชัยโดยเฉพาะ

ห้วยวังขอน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 08:53 »
ง่ายๆครับเกียรตเจริญชัยไม่เข้าพร้อมกันสองตัว ความเห็นส่วนตัวครับ คูแรกเดชณรงค์ชนะผมหลับหูหลับตาเล่นยุทธการซะเลย แต่ยกห้าคนพากย์เริ่มเข้าข้างอาวุธเล็กก็เสียวอยู่นะ แต่ดูแล้วอาวุธเล็กก็แพ้จริงนั่นแหละครับ สุขสันต์วันสงกรานต์ครับทุกท่าน ผมแค่คนชอบดูมวยเรื่องเล่นต้องรอข้อมูลจากจิตอาสาบ้านบางบอนนี่แหละครับ16นี้อย่าลืม47นะครับของขวัญวันสงกรานต์ครับ40-50บาทก็ยังดี

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal