เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เพชรสมบัติ หมอเบสกมลา  (อ่าน 5067 ครั้ง)

agkumpon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
เพชรสมบัติ หมอเบสกมลา
« เมื่อ: เมษายน 14, 2014, 12:42 »
น่าเล่นจริงๆนะครับ :dookdik_smile-circle_90[1]: :dookdik_smile-circle_90[1]:

ผู้ชายนับสาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
Re: เพชรสมบัติ หมอเบสกมลา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 00:28 »
 :dookdik_smile-circle_66[1]:จัดยาวๆๆไป ครั้งก่อนเจอตัวใหญ่และแข็งไป ครั้งนี้คงมีดีมาโชว์ ชิงเข้ารอบ

agkumpon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 08:17 »
 :Onion-s-23[1]:ถึงท่านลุ่มน้ำกลาย นะ จะรู้ไปทำไมครับ รู้มาก ก็ยิ่งเครียดครับการที่ต่อยกับสกุลชัยได้เนี่ย มันก็ไม่ธรรมดาแล้วครับ ค่ายอยู่ในซอยอัมรา หมู่บ้านคงกระพันชาตรี ต.ปากคลองบางปลากรด อ.พระสมุทรเจดีย์ จ.สมุทรปราการครับ พระประแดงครับ

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 08:24 »
เพชรสารคาม เชิงทะเลมวยไทย

ตอนนี้ซ้อมไหนครับ และน่าเล่นเพราะอะไร?

คนเรามีสิทธิ์คิด ไม่ต้องมาบอกหรอก คุณเป็นมวยหูคุณนจะรู้ดี

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 09:48 »
เป็นคำถามทีดีมากครับ เหตุผลที่ดีนำมาซึ่งคำตอบที่ถูกต้องครับ ช่วยกันมองช่วยกันตอบครับ สมชิกทุกคนได้ประโยชน์ครับ

ผู้ชายนับสาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 16, 2014, 01:06 »
 :dookdik_smile-circle_56[1]:อาทิตย์นี้ยังไงก็ชอบครับ จัดๆๆ รอดูน้ำหนักอีกที ครั้งนี้สู้เต็มที่แน่นอน

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 16, 2014, 07:51 »
เป็นคำถามทีดีมากครับ เหตุผลที่ดีนำมาซึ่งคำตอบที่ถูกต้องครับ ช่วยกันมองช่วยกันตอบครับ สมชิกทุกคนได้ประโยชน์ครับ
     ท่าน agkumpon..  ผมไม่รู้หรอกครับว่าท่านทำอะไร    เมื่อพี่น้องเขาถาม..ท่านควรตอบครับ.  ไม่ใช่เรื่องใหญ่โตอะไร  หรือเป็นเรื่องลับเฉพาะ     จิตอาสาที่ดีต้องไม่งุบๆงิบๆ..ขอโทษนะครับผมไม่ได้สอนท่าน..เป็นเพียงคำแนะนำเท่านั้น     กระทู้ของท่านน่าสนใจ..ท่านบอกมวยน่าเล่น แต่ไม่มีเหตุผล มันก็น่าสงสัย..  ทำใจให้เถอะครับ   ในบ้านหลังนี้ที่ชื่อ บางบอน...เรารักกัน..แบ่งปันกัน  ใครมีข้อมูลมวยดีๆก็เอามาฝากกัน    เพราะพวกเราไม่เล่นมวยด้วยกันอยู่แล้ว    ส่วนความเห็นของแต่ละคน เราต้องยอมรับครับ เห็นด้วย หรือ เห็นต่าง ก็เป็นเรื่องปกติ..    ส่วนมวยที่เราให้ไว้มันจะชนะ หรือ แพ้ เป็นเรื่องปกติอีกเช่นกัน    ขอเพียงแต่เรานำมาให้พี่น้องด้วยความบริสุทธิ์ใจก็เพียงพอแล้ว..กับผู้ที่ได้ชื่อว่า จิตอาสา ขอบคุณครับ   
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: 

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 16, 2014, 17:15 »
คู่นี้คงไม่มีใครเป็นทีเด็ดได้ครับท่านไฟ ผมชอบมวย วค ครับ อาวุธเยอะกว่าแน่ แต่ทั้งนี้ต้องดูนน หลังชั่งอีกที หนก่อนถ้าไม่มีข้อมูลลด นน ของ เกาะสมุย ผมก็คงเข้าป่าเหมือนกัน ขอสนับสนุนเหตุผลดีๆ ทุกท่านที่แบ่งบันครับ มีประ โยชน์จริงๆ หนึ่งมุมมองครับ

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 16, 2014, 17:37 »
ต.คลองบางปลากด อยู่ไหนตามขาใหญ่มา
ถ้าคุณอยู่ถนนพระราม 2คุณเดินทางเข้ากรุงเทพ
จะมาตัดกับถนนกาญจนาภิเษก(ตะวันตก)หรือวงแหวนตะวันตก คุณเลี้ยวขวาขึ้นทางด่วนมาทางพระประแดงวิ่งมา10 กว่ากิโลเมตรถึงทางลงชิดซ้ายออกหน้าด่านเสียค่าทางด่วนเสร็จออกขวาขึ้นสะพานมาลงฝั่งขาออกพระประแดงหันหน้าไปทางพระสมุทรเจดีวิ่งมาไม่เกิน5กม.ก็เจอคลองมีสะพานข้ามสูงพอประมาณ
เรียกคลองนี้ว่า คลองบางปลากด อ.พระประแดงหรือพระสมุทรเจดีก็ได้ ไปถึงโน่นแล้วถามหาหมู่บ้านไม่ยากหรอกครับ เนี่ยบอกสมาชิกแค่เนี๊ยยากไหม?

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 16, 2014, 18:36 »
                ขอบคุณครับท่านขาใหญ่...
                ท่านรู้ลึก รู้จริง....แสดงว่าท่านเห็น เพชรสมบัติซ้อม หรือไม่บ้านท่านคงอยู่ใกล้ค่ายมวยแห่งนี้..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal