เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มาลุ้นมวยรอบฮอล์ล+ปูนเสือด้วยกันครับเสาร์ที่19~อาทิตย์ที่20เมษานี้  (อ่าน 11975 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
มีตัวชอบในใจกันบ้างหรือยังครับ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ช่อง3
ตัวแรก./ชอบมั้ยครับ น้าเหน่..
เจอมวยสร้างคนจัด(น้องโบ้ท)ซะด้วยสิมะนาวหวาน...หวานหรือเปรี้ยวเสาร์นี้รู้ครับ :Onion-s-168[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

สนทะเล

ตัวที่สอง.... :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

น้าเหน่.. :Onion-s-168[1]:

สนทะเล

ตัวที่3.....นักชกจากชัยบุรี สุราษตัวนี่ชอบพิเศษ.... :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ช่อง7...มวยรอบปูน2ตัวสุดท้ายแย่งกันเข้ารอบส่วนตัวผมขอลุ้นตัวนี้ครับ
ตัวแรก..เด่นคลองแห

สนทะเล

แม้ว่าไฟท์ที่แล้วจะแพ้มเหศักดิ์แต่ผมมองว่าใจสู้ดีครับสำหรับนักชกจากแดนใต้คนนีอาทิตย์นี่ผลแพ้ชนะยังไม่รู้แต่ผมเต็มที่ครับ...

สนทะเล

ตัวที่สอง...มวยรอบปูน ม.ราชภัฏมาอีกแล้วเสียงเชียร์กระหึ่มเวทีแน่แถมป๋าก้อศิษย์เก่าด้วยสิ...แต่ขอเชียร์ตัวนี่ละกันครับ "เพชรสมบัติ"แพ้ชนะว่ากันบนเวที....

สนทะเล

ตัวที่3...ชอบสีเสื้อเสี่ยแขกมาก+ความน่าเชื่อถือยังมองว่าดีกว่ามองว่าอาวุธมวยคล้ายๆกันน่าจะมีนับน็อค..ยังชอบ."เพชรช่อฟ้า"ครับ

สนทะเล

ช่อง7ตัวสุดท้าย
คิงส์..อาโกส่งเข้าประกวด(อีกแล้ว)เจอกับมวยฟอร์มสดมากๆท่านวิชัยส่งเข้าประกวดเช่นกัน
เป็นอะไรที่คาดเดายากจริงๆที่ว่าแน่ๆยังโดนล้อมกินซะงั้น.....สำหรับผมชอบสั้นๆคำเดียวครับ"คิงส์"ขอให้ขึ้นมาเป็นรองทีเถอะ :Onion-s-97[1]:
+++++++++++++++++++
เจอกันอีกครั้งหลังวันชั่งเลยครับ

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
สบายดีคับ พี่สน ผมตามทุกคู่แน่นอน ส่วนเพชรสมบัติ ขอจัดหนักเป็น2เท่าชอบมากๆคับ เคารพนับถือคับ

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]:

....คิง..ได้..เวต..กับ..หน้าเสื่อ..ครับ..พี่สนทะเล...

....ไม่รู้..จะได้ใจ...กรรมการ..ด้วยหรือ..เปล่า...

สนทะเล

ครับน้องหงอคง คิงส์ไฟท์นี้เต็มที่เต็มสูบแน่นอน.......แต่กรรมการนี่เดาใจยากจริงครับ ขอเชียร์คิงส์ครับผม :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

คู่....แป๊ะเท่งเลื่อนไปอาทิตย์หน้า ช่อง3 เปลี่ยนเป็น
จงสนั่น จ่าบ่าวกองสืบ VS อิทธิฤทธิ์ ศิษย์จ่าต้อย
>>จงสนั่น หนักๆเน้นๆคู่อื่นๆตามนั้นครับยังไม่เปลี่ยนใจ... :Onion-s-65[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
คู่....แป๊ะเท่งเลื่อนไปอาทิตย์หน้า ช่อง3 เปลี่ยนเป็น
จงสนั่น จ่าบ่าวกองสืบ VS อิทธิฤทธิ์ ศิษย์จ่าต้อย
>>จงสนั่น หนักๆเน้นๆคู่อื่นๆตามนั้นครับยังไม่เปลี่ยนใจ... :Onion-s-65[1]:
:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

คู่นี้ขอนอกใจเชียร์มวยบ้านเดียวกัน คงไม่ว่ากันนะครับ

สนทะเล

วันนี้ช่อง3หลังชั่งผมไม่เปลี่ยนแปลงครับ เหมือนเดิมทุกตัว คู่แป๊ะเท่งที่เลื่อนไปต่อยอาทิตย์หน้าและได้เอาคู่จงสนั่นVSอิทธิฤทธื์ มาต่อยคู่แรกนั้น ขอไปทาง จงสนั่น จ่าบ่าวกองสืบ
ช่อง3...
1.จงสนั่น จ่าบ่าวกองสืบ
2.พรเสน่ห์ ศิษย์มนต์ชัย
3.เพชรสีนิล สวนอาหารปีกไม้
4.เพชรนคร น.ศรีผึ้ง
เน้นๆ**/จงสนั่น จ่าบ่าวกองสืบ/พรเสน่ห์ ศิษย์มนต์ชัย

สนทะเล

วันนี้ไม่น่าจะขาดทุนครับ ตามนี้...

สนทะเล

มวยชอบช่อง11
/เจริญพร ภพธีรธรรม
มวยฝีมือครบเครื่องปลายแรงกว่า

/กานต์ชัย ศ.พันเพชร
ปลายๆแรงกว่า

/ธนเดช ท.พราน 49
มวยฟอร์มสดมากๆ ลูกสู้ลูกฮึดดี

/ไวไฟ มีนะโยธิน
มวยเข่าแข็งแกร่งแข็งแรง

เน้นๆ**/กานต์ชัย ศ.พันเพชร/ธนเดช ท.พราน 49/ :dookdik_smile-circle_88[1]:

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
 :Onion-s-160[1]:มาให้กำลังใจหลังสงกรานต์ท่านนายช่างสนทะเล  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ขอบคุณมากครับท่านตาแม่น วันนี้ชอบเหมือนกันบ้างใหมครับ :Onion-s-97[1]:

ท่านสนครับใครเสียจงสนั่นไปเอาคืนช่อง11เลยครับ

เจริญพร ภพธีรธรรม  สายเดียวกันกับ ฮั้วโรงน้ำแข้ง :Onion-s-97[1]:

ราคาแพงๆบังไว้ด้วยนะครับ...จะได้อุ่นใจ

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
แอบเบิ่งครับหมานๆครับ

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
ขอบคุณครับพี่สน พี่มาทักน้องเลยมั่นใจ

สนทะเล

ท่านสนครับใครเสียจงสนั่นไปเอาคืนช่อง11เลยครับ

เจริญพร ภพธีรธรรม  สายเดียวกันกับ ฮั้วโรงน้ำแข้ง :Onion-s-97[1]:
:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ขอบคุณครับพี่สน พี่มาทักน้องเลยมั่นใจ
วันนี้แบกเยอะครับสุดท้ายก้อไปจริงๆ อาบังช่วยได้ครับ ได้น้อยดีกว่าเสียครับน้องเขยหล่า :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

มวยชอบช่อง7+ฟาร์มชาแนล
ช่อง7
/เด่นคลองแห ว.วิชยานฤพล แพ้ชนะไม่รู้ครับวันนี้มาสู้แน่นอน เป็นมวยอ่อนนอกแข็ง...ในคู่ชกหวังจะเจาะยางวันนี้ระวังเข่า..กับศอกไว้ให้ดีครับ
/เพชรสมบัติ หมอเบสกเมลา มวยรูปร่างสูงยาว เกาะในได้เมื่อไรมีเฮครับ
/เพชรช่อฟ้า พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม มวยจังหวะเตะขาต่อยหมัด ศอกสลับเคยชนะมา ขอให้เหมือนเดิม
/วันเฉลิม ศิษย์ซ้อน้อง หายไปนาน ยังเชื่อในหลักเหลี่ยมและเบอร์มวย
เน้นๆ**/เด่นคลองแห/วันเฉลิม/
-------------------------------------------------------------
ช่องฟาร์ม
/เต็มร้อย ศูนย์กีฬาบ้านนาสาร มีโปรแกรมต่อยกับ เพชรแดง จิมมี่คลังผ้าแต่คู่ชกทำน้ำหนักไม่ได้ วันนี้เจอกับมวยมาแทนเพิ่งรู้ตัวไม่นาน มองว่าน่าเล่นมากๆ
/เพชรเมืองเก่า ต.ทักษิณ มวยจาก อ.ป่าพยอม พัทลุง รูปร่างเตี้ยกว่า หลักเหลี่ยมฝีมือดี **สูสี
/แสนเหลี่ยม เกียรติเทพพิทักษ์ อาวุธ+ไอคิวมวยดีกว่า คู่ชกต้นๆนับน็อคได้ถ้าไม่น็อคมองว่าปลายๆดีกว่า
/เหลี่ยมเพชร เกียรติบ้านหลา มวยเข่าอาชีพ ส่วนคู่ชกมวยครบเครื่องศอกดีกันศอกให้ได้มองว่าปลายขย่มตีอยู่
เน้นๆ**/เต็มร้อย ศูนย์กีฬาบ้านนาสาร/แสนเหลี่ยม เกียรติเทพพิทักษ์/
------------------------------------------------
**ช่องฟาร์มคู่2-3-4มวยสูสีมากครับวันนี้ แนะนำชวนอาบังไปด้วย

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
ขอบคุณมากพี่ ได้คืนช่องฟามร์แล้วคับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

สนทะเล

วันนี้พอเอาตัวรอดได้ไปอีกอาทิตย์ครับ :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal