เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ________________3-7ต่ออีกไฟต์ 19-20 เมษา ______________  (อ่าน 14100 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
________________3-7ต่ออีกไฟต์ 19-20 เมษา ______________
« เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 10:56 »

1 พรสเน่ห์ ศิษย์มนต์ชัย vs มะนาวหวาน ศิษย์ทองเพชรยินดี

พรเสห์ เป็นมวยหมัดหนักประสบการณ์เยอะ ชกสไตล์เจาะยางขว้างกระจก ฟอร์มหลังเเพ้น็อคมาสองไฟต์ติด ผมมองข้ามเลย
เพราะดูว่าร่างกายหลังๆต้องมีผลเเน่ ครั้งนี้เจอ130 กลางวัน เป็นรองครับ ต่างจาก มะนาวหวาน ชกกลางวันมาสองไฟต์หลัง
ติดตาเหลือเกิน หลังจากชนะ ศักยภาพ ศิษย์สองพี่น้องมา ครั้งเเรกได้นับมา มองว่ายังธรรมดา เเต่ครั้งสองมาเเบบเหนือชั้นเเก้
เกมส์มาสู้มวยเข่า ทำได้ดีครับครั้งนี้น่าเล่นนะเพราะ ด้วยเหตุผลที่ว่า หมัดก็หนักด้วยกันหาก ไม่กลัวใจพี่ใจน้องมองว่าสู้ได้
จุดเปลี่ยนหากไม่โดนนับ มองว่าปลายๆเเก้เกมส์มาสู้เข่า ชนะไปได้สบายๆครับ ราคา หน้าเสื่อดีกว่า ก็คงจะรู้นะช่องสาม
มันเป็นอย่างไรกัน พลิกระเนระนาดครับ มองตามฝีมือครับ มวยสร้างอีก น่าเล่นจริงๆนะ

ประติมากรรม

Re: ________________3-7ต่ออีกไฟต์ 19-20 เมษา ______________
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 12:49 »
คู่เเรกอย่กให้มองเเบบนี้ หากพี่เน่ น็อคบ่ได้ ปลายไม่รอดพิษเข่าของมะนาวหวานนะ

น่าจะได้ลอยกว่า ส่วนพี่เน่ เเกน่าจะสั้นกว่าเเต่ได้หนา เอาเป็นว่าชอบใครก็เล่นเอา บอกเท่านี้ครับ

บอกเยอะคอมันเเห้ง  สั้นๆ มะนาวหวาน ไม่หมู

ประติมากรรม

Re: ________________3-7ต่ออีกไฟต์ 19-20 เมษา ______________
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 13:26 »
คู่เอก เเป๊ะเท่ง เกียรติพลทิพย์ vs ประกายเพชร เจ เอส พี

คู่นี้มนต์รักลูกทุ่งอีกเเล้ว มวยเข้ารอบไปเเล้วกับมวยขอโอกาสเข้ารอบ เเป๊ะเท่งชกสบายๆ เเต่ประกายเพชรเเพ้ไม่ได้
ตัวอย่างมีให้เห็นนะ เพชรสยามกับยอดมงคล ไม่ได้ให้มองราคานะครับ เเต่อยากให้มองมวยมันมาสู้เต็มที่ของคู่
ยอดมงคลกับเพชรสยาม คู่นี้มองดูเเล้ว ประกายเพชรไม่ธรรมดาเลยยิ่งไฟต์ที่เเล้วมีอัดฉีด ชกผิดหูผิดตา โคตรคึก
ครั้งนี้สำคัญพลาดอีกเก็บของกลับบ้าน เออเเต่ว่า มวยชกหลังสงกรานต์เเบบนี้อาจจะเห็นมวยชกกันผิดรูปทรงก็ได้นะ
ครั้งนี้น่าเล่นมากๆนะประกายเพชร เพราะผลเเพ้ชนะสำคัญครับ เป็นรองน่ารองมากๆ เป็นต่อต้องกล้าต่อ
เพราะถ้ามาทรงชนะ เจ้าเพชรชินราช ส สมหมายนั้น  ได้ลุ้นเเน่นอนครับพี่น้อง จัดไปครับ เเรกๆชอบเเป๊ะเท่ง
เเต่สถานการณ์เเบบนี้ไม่เอาเด็ดขาด อีกอย่างวงในมองว่าประกายเพชร วงในยังดีกว่า เพชรชินราชเเละ
เเก้วกล้าที่เเป๊ะเท่งเจอมานะครับ ตัวเท่าๆกันอีก เล่นไปเด็ดๆ

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 13:53 »
คิงส์ เกียรติเจริญชัย vs ฟ้าสะท้าน นำเเสงก่อสร้าง(ราชานนท์)

คิงส์มวยเข่ารูปร่างดี ได้หน้าเสื่อความเชื่อถือเเต่ราชานนท์ก็ไม่เเพ้กันมองว่าสูสี เเต่125ของคู่นี้บีบใครกันเเน่
เเต่ถ้าไม่มองเรื่องน้ำหนักมองว่ากินกันอยู่นิดๆ เพราะ คิงส์ เป็นมวยเข่าหากทำไม่ได้เเล้วก็ไม่มีความหมาย
ลูกเก่งคือยัดไส้ วันชกกับพันธ์พยัคฆ์ไม่ค่อยจะเห็น เเล้วทำไมถึงต้องเล่นฟ้าสะท้านบอกเลยนะครับว่าชอบ
ฟ้านะท้านไม่ใช่ฟอร์มมวยที่ผ่านมาเเละชนะมาตลอด เเต่มองว่ามวยเเบบนี้มีนาทีทองใช้จังหว่ะออกอาวุธสวยๆ
เข้าตาเก่ง ไม่ชัวร์ไม่ออก ออกเเล้วได้ลูกชัดเจน ตอนเจอกับทวนเอาซ่ะทวนเป็นมวยขยันไปซ่ะงั้นๆทั้งทีมวยอาวุธหนักคม
ครั้งนี้น่าเล่นฟ้าสะท้านอีกรอบครับ ชกถูกทรงช่องเจ็ดอาวุธดียิ่งลูกจับขาได้ ยกขึ้นเเล้วกระโดดเเทงเข่าตามนี้
ลูกหากินครับ เดี๋ยวมีให้เห็น คู่นี้ อันตรายนะครับ เนื่องด้วย อาวุธเล็กโดนครั้งที่เเล้วอาจจะส่งผลก็ได้
เเต่วันนั้นมาสองคน ดูว่าไม่น่าเกลียดครับ เเต่ครั้งนี้มาตัวเดียวเอ๊ะมันยังไง เเต่ว่ามาทั้งเดือนเลยเกียรติเจริญชัย
น่าคิดมากๆครับผม เสริมทิ้งท้ายครับ ฟ้าสะท้านชก กับทวน126ไปชกภูธรอีกไฟต์ไม่รู้ว่าชั่งไหมเเต่ครั้งนี้มา 125
ก็ยังมองออกยากจริงๆ รอดูน้ำหนักวันชกอีกทีเเต่ยังชอบ ฟ้านะท้านตามฝีมือมวยครับ

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 14:24 »
รัฐเขต ทีเด็ด99 vs เพชรสีนิล สวนอาหารปีกไม้

คู่นี้บอกตรงๆมองออกยากมากๆเลยครับทรงมวยคล้ายๆศอกคมทั้งคู่ครับ หวังนับหวังน็อคได้เลย ครั้งนี้เก่งเจอเก่ง
เเต่อยากจะเล่านิดครับวันนั้นรัฐเขต น็อคคู่ชกง่ายจริงๆเลย ไม่เหมือนกับเพชรสีนิล เอาฝีมือสู้ราคาเซียน สูสี
มันทำให้เห็นว่าผมเล่นมวยมาสู้เเบบจริบใจดีกว่าเชียร์เเล้วสบายใจ เเพ้ก็ไม่เป็นไร คู่นี้ข้อมูลผมน้อยไปนิดคับ จัดจุดยากไป
ครั้งวัดตัวเดียว เพชรสีนิล สวนอาหารปีกไม้ น่าจะลอยกว่านะผมว่า เล่นเเล้วสบายใจครับคงจะไม่มีนอกมีในเเบบ
รัฐเขตจัดไปตัวเดียวครับผม ยิ่งได้ข่าวว่ามาฟิตซ้อมอยู่ ค่ายราชานนท์ยิ่งโดนใจมากๆจัดไป ลืมบอกมองว่าวงในของ
เพชรสีนิลดูว่าดีกว่ารัฐเขตนะครับ ครบเครื่องกว่า น่าเล่นจริงๆตัวนี้ครับผม

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 14:35 »
ลมหวล ศิษย์ลมหนาว vs เด่นคลองเเห ว วิชยานฤพล

คู่นี้ผมโพสมานานล่ะว่า ค่อนข้างชื่นชอบ เจ้าเด่นคลองเเห เป็นพิเศษครับ มองว่าเก่ง มีนอกมีในทำให้เห็นจุดจะชนะ
หรือมองว่าจุดได้เปรียบในเกมส์การชกครั้งนี้ครับผม ผิดกับลมหวนดูว่าเก่งวงนอกครับ เเข้งดีหมัดดี เเต่วงในไม่ดีครับ
ทำได้นะครับไม่ใช่ว่าทำไม่ได้เเต่ไม่โดดเด่นพอทีจะให้คะเเนนครับผม เล่นเด่นคลองเเห มองว่าสบายใจกว่าเชียร์เเล้ว
ไม่น่าผิดหวังลุ้นนับน็อคไปในตัวดีกว่า วงในสลับฟันศอกบอกเข่า จัดไปยืนระยะปลายๆมองว่ามั่นคงดูดีกว่า
ชอบตามฝีมือนะคู่นี้ ไม่ชอบบอกไว้ก่อนเก็บไปคิดดีๆ

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 14:45 »
พยัคฆ์คำรณ ม ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง vs เพชรสมบัติ หมอเบสกมลา

คู่นี้ครั้งที่เเล้วผมชอบ พยัคฆ์คำรณ มานะครั้งที่เจอ ชิงดำ เเต่ครั้งนี้ผมก็ขอเปลี่ยนมุมมองครับ เกมส์การชกไฟต์ต่อไฟต์มีผล
พยัคฆ์คำรณเก่งตั้งรับ เเต่เพชรสมบัติก็เก่งตั้งรับเหมือนกัน เเต่รูปร่างหุ่นของเพชรสมบัติดีกว่า ครั้งนี้น่าเล่นกว่าครับผม
เจอสกุลชัยเล็กมองเลยยังไงก็เเพ้ เเพ้จริงๆ มีเเต่คนบอกว่าเพชรสมบัติดีๆ เเต่ไม่มองเกมส์การชก เเต่ก็คงไม่มีใครกล้าเล่น
หรอกนะครับเรตเปิดมา3-1มันชนะตั้งเเต่ไหว้ครูล่ะ เเต่ครั้งนี้ผิดกับครั้งนั้น ลุ้นไป เพชรสมบัติ
ไม่ชอบดูเกมส์การชกข้างบนเวที ใครเดินเเพ้เเต่เพชรสมบัติเดินได้เครดิต ใหญ่ทำเเล้วเห็น หากตั้งรับ รอรับเข่างามๆได้
ดูวันชกเเล้วกันไม่อยากจะอธิบายมาก สรุปวันนี้ผมวิจารณ์เพียงเท่านี้พอนะครับ วันชกค่อยว่ากันอีกที

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 15:22 »
วันชกจริงเดี๋ยวเอา ข้อมูลดีๆจากนักเล่น เเถบอีสานมาฝากครับ

คนนี้ของจริง จิตอาสาอีกคนครับผมติดตามเเละนับถือท่านมากๆ

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 15:38 »
พูดถึงหวยวันพรุ่งนี้ วันนี้ตอนเช้าๆอากาศดีๆ ลุงเเกได้เต่ามา9ตัว เเล้วผมก็ได้เอาเเป้งไเช็ดๆถูๆดู
เป็นคนไม่เล่นเลขนะครับ เเต่ลองถูๆด้วยเเป้งได้ดั่งนี้เเต่บอกก่อนเต่าตัวนี้ สวยดีนะกระดองมีลายเป็นรูปพระสมเด็จ
ตอนที่ถูก็ไม่ได้หวังอะไร เเต่พอถูๆไปได้ มาเลยสามเห็นไวๆถูอีกได้หนึ่งครับ เห็นเเล้วยังตกใจเพราะ
มันขึ้น3เเล้วมาต่อด้วย1นี้เเหล่ะ. ลองเสี่ยงโชคดูครับ พอได้ลุ้นไปนะ 31:13

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 18:13 »
สบายดีปีใหม่ไทยครับหรั่ง ขอให้น้องหรั่งโชคดี ร่ำรวย แข็งแรงเด้อ 13 31พี่จัดหนักแน่นอนส่วนมวยรอวันชก

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 18:52 »
เอาเเค่ได้ลุ้นพอพี่บิ๊ก ไม่ต้องหนักครับผม :Onion-s-113[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 19:52 »
บางคนชอบเน้นข้อมูลผิดถูกบางโปรดข้ออภัย

พรสเน่ห์ ศิษย์มนต์ชัย หรือ พี่เน่ อายุ33ปี เป็นมวยจากกาญจนบุรี ฟิตซ้อมค่ายของ
คุณเอ พูนศักดิ์ ศรีประเสริฐ นายเเคมป์ใหญ่เเห่งค่ายศิษย์มนต์ชัย 
เเต่ก่อนเก่านั้นเป็นมวยเก่งในสายศึกวันทรงชัย ก่อนจะย้ายศึกมาฝั่งเวทีลุมพินีสายศึก
เพชรยินดีเข้มขัดหลายเส้นอยู่ไม่ธรรมดานะคนนี้ หัวใจเกินร้อยครับผม
เป็นมวยเปิดเกมส์เดินชนบู้ดุดัน อาวุธเด็ดคือหมัดเพียวๆหนักรุนเเรงน็อคใครต่อใครมาเเล้ว
นับไม่ถ้วน เป็นชกสนุก เตะขาเจาะยางเก่ง หลังๆนี้ไปชกต่างประเทศ เเบกน้ำหนักชกตลอด
ครั้งนี้น้ำหนักเท่ากันเสือเฒ่าอย่างพี่เน่ อาจจะมีอะไรดีๆมาโชว์ก็ได้ เก๋ากว่าบาน

มะนาวหวาน หรือ นพรัตน์ พิมพ์กระโทก อายุ17ปี  ส่วนสูง 171 เป็นมวยจากสระเเก้ว
ฟิตช้อม อยู่ค่ายเพชรยินดีอคาเดมี่ ของ เสี่ยโบ๊ท ณัฐเดช วชิรรัตนวงศ์ 
เป็นมวยซ้ายออกเเข้งเนียนตา วงในปล้ำรัดมัดตีขึ้นคอได้ มียัดไส้เข่าเเหลมเเทงเจ็บ 
อาวุธเยอะนะเด็กคนนี้ ชกทรงตั้งรับ รอดักจังหว่ะเก่ง  ฟอร์มเเรงต่อเนื่อง ช่วงนี้ขาขึ้น
อะไรที่ว่าเเน่ๆไอ้เด็กคนนี้ ปรับเปลี่ยนให้เหลือเเค่มุมมองได้ วันชกรู้กัน
เป็นรองเรื่องประสบการณ์ครั้งนี้ถือว่าขึ้นชั้นผ่านไม่ผ่านพี่เน่จะบอกเอง

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 15, 2014, 20:51 »
เเป๊ะเท่ง เกียรติพลทิพย์ หรือ พรพิทักษ์ คุ้มไกร อายุ 17ปี สูงประมาณ170กว่าๆ
เป็นมวยจาก สุราษฏร์ธานี ฟิตซ้อมค่ายเกียรติพลทิพย์ ที่ กทม  เป็นมวยเข่ารูปร่างดี
เข่าในเหนียวเเน่นมาก ตีดีตีเจ็บวงนอกมีเเข้งออกเเล้วเนียนตา สลับออกหมัดเเย๊บ
ทำลายจังหว่ะคู่ชก ดูว่าไม่ใช่มวยเข่าธรรมดานะครบเครื่องเหมือนกัน จุดดีที่เห็นจากนักชกคนนี้
เป็นนักมวยไม่ประมาท รู้ว่าตัวเองเก่งตรงไหนเเละควรจะใช้ความได้เปรียบตอนไหน
สดจริงๆตัวนี้ ยอมรับเลยว่าเก่ง หัวใจดีครับเชื่อถือได้ได้ เข้ารอบไปเเล้ว 

ประกายเพชร เจ เอส พี หรือ อุทิศ กุลวงษ์ อายุ22 มวยจาก อุบลราชธานี 
ความสูงน่าจะ170ต้นๆครับ เพราะว่า มวยรอบครั้งนี้ เเป๊ะเท่งกับยอดมงคลจะสูงกว่าใครเพื่อน
รองลงมาก็ ประกายเพชรครับ สูงอาจจะไม่สูงมากครับ เเต่ได้หนาครับผม
ฟิตซ้อมที่ ค่ายลูกเขาขวาง ของ ส.ท. มงคล นาคเทียม มีทนายเคล็อค3ให้การสนับสนุน
เป็นมวยซ้าย ออกอาวุธโดดเด่น ต้นๆร้ายมากตัวนี้ หมัดดีเเข้งจัดลุ้นนับน็อคได้
ตามตำรามวยซ้าย ออกเเล้วโดนหลุดก็โดนเตะ อิอิก็ว่ากันไป เข่าในดีตีเเล้วมีฮึดสู้ร้าย
มองว่าครบเครื่องอีกครับครับ 

คู่นี้อยากให้มองถึงเรื่องการผ่านเข้ารอบ เเละดูเเล้วครั้งนี้จากที่กล่าวไว้ข้างต้นว่า
เเป๊ะเท่งเข้ารอบไปเเล้วเเต่ประกายเพชร ยังต้องการชัยชนะครั้งนี้ ครั้งนี้มีอัดฉีดอีกเเน่
น่าลุ้นนะครับผม ผิดถูกเรื่องข้อมูลขออภัยด้วย

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 16, 2014, 07:40 »
รัฐเขต ทีิเด็ด99 หรือ รัฐเขต ต้นเงิน อายุ26 ส่วนสูงครั้งนี้น่าจะสั้นกว่าครับ
เป็นมวยมาจากอีสานอีกเเล้วมาจากอุบลราชธานี 
ฟิตซ้อมที่ค่าย ทีเด็ด99เเถวสะพานควาย กทมของ คุณตี๋ 
รู้สึกหลังๆมึอัดฉีดชนะ10ไฟต์ติดมีอัดฉีดให้1ล้าน อย่างนี้มวยก็มีกำลังใจซิครับ
เป็นมวยจังหว่ะฝีมือ เตะซ้ายต่อยซ้ายจัดจ้าน ศอกคมหนักหน่วงดูว่าอาวุธหนักเเรง
ช่วงชิงจังหว่ะเก่ง มวยเก่งวงนอกครับ ทรงมวยรอจังหว่ะสองเจ้าเลห์ชิงไหวชิงพริบ
ก่อน เก๋าๆพอกัน เคยเเพ้มาน่าจะจำกลิ่นกันได้ดี(โดนนับ) 

เพชรสีนิล สวนอาหารปีกไม้ หรือ ชัยวัฒน์ ปลื้มกมล อายุ26ความสูงน่าจะลอยกว่า
 มวยจาก สตึก บุรีรัมย์ ฟิตซ้อมอยู่ที่ค่ายพยัคฆ์สุพรรณ จังหวัด สุพรรณบุรี
ได้ข่าวว่ามาซ้อมอยู่ ค่ายราชานนท์ จริงเท็จเเค่ไหนไม่รู้  เป็นมวยฝีมือ เเข้งดี
 ศอกคมจังหว่ะเดินเข้าไปฟันศอกเก่ง วงในขวางหน้าค้ำเเทงสู้ไล่เเขนเก่ง ไฟต์ที่เเล้วชกได้ดีมากๆผิดหูผิดตา 
ยืนมวยนิ่ง ชกสไตล์ตั้งรับ จับทางสู้ๆคล้ายกันกับคู่ชก คู่นี้ออกเเนวคลาสสิคครับ

เคยเจอกันมา เพชรสีนีล ชนะคะเเนนมา ได้นับด้วยศอกม้วนเดิมหรือเปล่า
ต้องติดตาครับ มวยชิงจังหว่ะกันทั้งคู่ใครหลุดใครหลวมเสร็จครับ อาวุธดูทีต่อที

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 16, 2014, 08:04 »
จบการให้ข้อมูลเพียงเท่านี้นะครับ บางบอนมีเเต่คนเก่งๆเลือกเสพกันได้

ผมรอเอาข้อมูลจาก นักเล่นเเถบอีสานดีกว่า จริงจัยกว่ากันเยอะ

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: เมษายน 16, 2014, 08:05 »
เเล้วผมจะมาบอกครับ ผผมก็ให้ข้อมูลพอคราวๆไป เดียวเอาเชิงลึกมาบอก

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: เมษายน 16, 2014, 09:53 »
          สุดยอดข้อมูลจริงๆน้องเรา....
          มุมมองแต่ละคน..อาจจะเหมือนกัน  บางทีก็ต่างกัน...
          มีหลายคู่จริงๆที่พี่เห็นต่างจากน้อง...ไม่ว่ากันนะ....เอ้าพวกเราจิตอาสา..ลุยกันต่อไป..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: เมษายน 16, 2014, 12:32 »
ไม่ว่ากันครับเห็นต่างเรื่องธรรมดาครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: เมษายน 16, 2014, 20:02 »
คู่เเรกมีนักมวยคนหนึ่งไปเที่ยวส่งกรานต์กลับบ้าน ช่อง7

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: เมษายน 16, 2014, 22:42 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
แวะมาทักทายครับน้องหรั่ง ข้อมูลดีมากๆครับ

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: เมษายน 17, 2014, 06:33 »
สวัสดีครับพี่สน ก็อยากลองลงดูครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: เมษายน 17, 2014, 15:30 »
หากคู่เอกเปลี่ยนจริง ดีเลยครับ หมัดกับเข่า หนักเเรงถึงใจเเน่

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: เมษายน 17, 2014, 16:54 »
ข่องสามคู่เเรกตอบเเบบระมัดระวังตัวเอง มะนาวหวานทุกราคา

เล่นพี่เน่ก็ลุ้นต้นๆเอา ปลายๆทำใจนิดนึงนะ มะนาวหวานมันครบเครื่อง

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: เมษายน 18, 2014, 22:24 »
ช่อง11ีงไม่ต้องขอกนะว่าใคร เเรงจริงๆ ธนเดช ท พราน49

นอกเสียจาก รถกองผ้าป่าจะคว้ำเสียก่อน

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: เมษายน 18, 2014, 22:26 »
คู่สามเจ็ดสีทีเเรก มองว่าเฉียบคมดีกว่า เพราะคิดว่าตรงข้ามชกเเต่กลางคืนพอไปดูฟอร์มหลังดีๆ

จัด เพชรช่อฟ้า พีเคเเสนชัยมวยไทยยิม คาดว่ายอดมวยเงินเเสนคงจะซ่วยปล้ำให้นะ

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 08:23 »
สรุปมวยน่าเล่น SmmTv-3-11-TGN

กาเซ็มน้อย ส เเก่นใจ

ตรงข้ามมวยมาเเทนมองว่าการเตรียมตัวเป็นรองครับ

มะนาวหวาน ศิษย์ทองเพชรยินดี

คู่นี้ผมมองปลายๆครับ เเละต้องดูว่าใจพี่ใจน้องหรือเปล่า เเชมป์ใครๆก็อยากได้

ธนเดช ท พราน49

ชั่วโมงนี้ไร้ที่ติ มองไปถึงเเชมป์เเล้ว มวยเข่าในเหนียวเเน่นเเรงปลายดี

เเสนพล ลูกบ้านใหญ่

ชอบมวยค่ายนี้ครับ ไปดูฟอร์มหลัง ดีมากน่าเล่นครับ

รอนักเล่นเเถวเเถบอีสานได้ข้อมูลอย่างไรจะมาบอกครับ

พานพร้าว

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 08:59 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 09:55 »
//เสมาเพชร ส เชาวลิต พบ กรังปรีย์น้อย พิทักษ์ป่าผาเเดง 131

คู่นี้ชอบมากๆครับผม เเชมป์ปูนเสือ ไอ้เจ้าซ้ายฟ้าผ่า ซ้ายทั้งเเถบ กับ มวยเข่าเกาะติดคิดตัง น่าลุ้นจริงๆ
มาเเทนไม่ใช่ประเด็น เเต่สองคนนี้ไม่ธรรมดา ดูว่าเรียกคนดูได้กว่า คิงส์ กับ ฟ้าสะท้าน เยอะเลยครับผม
สองคนนี้ฟอร์มล่าสุดของทั้งคู่ที่ช่องเจ็ด ล้วนชนะ ยอดบัวงาม เอสพี คาร์เน็ตเวิร์ค เเบบสุดมันส์ทั้งคู่
เรื่องเล่าที่ผมมองเห็นก็คือ กรังปรีย์น้อย คนนี้ จากที่ผมคาดเดานะหลังจากเเพ้ ต่วนเป๋คาดว่าคงจะเจ็บ
เเละรักษาตัวจนหาดีจึงกลับมาอีกครั้ง ฟอร์มล่าสุดชนะ ฉลามทอง ศิษย์ป๋านนท์ คงจะไม่มีอะไรใหญ่กว่าบาน
ส่วนเสมาเพชร ก็มารายการชกอยู่สม่ำเสมอ คาดว่าน่าจะดีกว่าครับ เเต่ที่น่าประทับใจผมตอนนี้
เอาชนะ สึนามิ จ. ชัยวัฒน์ มาได้อย่างไรทั้งที่สึนามิมวยเข่าในเหนียวสุดๆ เกาะยังกับตุ๊กเเก เเต่คาดว่าเเพ้เก๋า
คู่นี้ต้องรอดูน้ำหนักครับ เพราะทั้งคู่หลังๆชกภูธร อาจจะไม่ได้ชั่ง เเละ กรังปรีย์น้อยก็หายไปนาน
คิดอย่างนี้ครับ มวยได้การยืนระยะ กับมวยที่ได้ความเชื่อถือ สูสีครับผมวันชั่งจัดไป

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 10:18 »
ช่องSmmTv ไปดูน้ำหนักเเละเนื้อตัวกันเต็มๆ

มวยช่อง3เเละมีคำชี้เเนะดีๆจาก พี่ยิกสยามครับผม

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 10:53 »
รอเเปปครับเดียวเเกจัดให้

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 11:50 »
พิเศษมากๆครับ เล่นไป เพชรสีนิล สวนอาหารปีกไม้(หนัก)ๆ ของเขาดีมากๆ จากนักเล่นที่เเกบอกมา

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 13:32 »
ให้ผมเดานะคู่เอกสามสี ขาใหญ่เเมร่งเข้าเเดงกัน มวยสูสีมาสามยก ยกสี่โดนเพชรสีนิลอัดไปหนักๆทำถ้าเหมือนสู้ไม่ไหว

ล่ะยอมจริงๆช่องสาม เป็นอะไรที่ทุเรศครับขอบอก บอกตรงๆเเบบนี้เลยว่า โคตรเจ็บใจจะได้เงินล่ะ

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 13:40 »
สรุปต้องเล่นตามขาใหญ่อย่างเดียว

กินกับเจ๊า  ต่อไปเอามวยต่อมาแล้วไม่มีคนรองจะเป็นอย่างไร

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 13:43 »
โคตรเจ็บใจเลยพี่ทราย. หลายครั้งล่ะกรรมโกงมันก็รู้ ต้นๆยกไล่เเต่เพชรสีนิลออกอาวุธ

รับไม่ได้เเบบนี้ ยอมจริงๆช่องสาม

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 13:49 »
ไปล่ะครับ ต่อด้วยช่อง11 ช่องสามไม่ไหว ธนเดช ท พราน49หนักๆ ย้ำหนักๆ ดูดิมันจะโดนอีกไหม

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 15:31 »
สมพรปากเลยโดนจนได้  :Onion-s-14[1]: มวยวันนี้ โอโห้  :Onion-s-7[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 17:52 »
พรุ่งนี้จัดไปนะครับ เจ็ดสี เน้นไปเลย

พานพร้าว

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 18:05 »
รอๆๆๆๆหรั่งคือเก่า :Onion-s-7[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 18:20 »
จัดไปลูกพี่วันนี้มันซับซ้อนเหลือเกินมวย เเต่พรุ่งนี้ของผม

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 22:28 »
สรุปมวยน่าเล่นช่อง7 ณ เวลานี้

เด่นคลองเเห ว วิชยานฤพล

ตัวนี้ค่อนข้างจะชอบเป็นพิเศษ ส่ววนเหตุผลอย่างไร้โพสบอกไปเเล้ว

รอดูน้ำหนักอย่างเดียว ณ ตอนนี้ ชอบมากๆ รอพรุ่งนี้ดีกว่าจัดไปยาวๆ

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 22:34 »
สรุปมวยน่าเล่นช่อง7 ณ เวลานี้

เด่นคลองเเห ว วิชยานฤพล

ตัวนี้ค่อนข้างจะชอบเป็นพิเศษ ส่ววนเหตุผลอย่างไร้โพสบอกไปเเล้ว

รอดูน้ำหนักอย่างเดียว ณ ตอนนี้ ชอบมากๆ รอพรุ่งนี้ดีกว่าจัดไปยาวๆ

คู่เอกมนต์รักลูกทุ่ง(หนังชีวิต)

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: เมษายน 19, 2014, 23:37 »
ชอบจริงๆตัวนี้......ไม่เปลี่ยนใจแน่ครับน้องหรั่ง :Onion-s-97[1]:

ประติมากรรม

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 06:13 »
ครับพี่สน ตัวนี้ผมก็ชอบสุดๆเหมือนกันครับ หัวใจเกินร้อยชอบครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal