เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ยอมรับว่า  (อ่าน 1507 ครั้ง)

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
ยอมรับว่า
« เมื่อ: เมษายน 16, 2014, 11:28 »
ว่าด้วยชัยกับน้องโดมครับ เพราะเรายังจำภาพแข้งฟ้าผ่าของชัยอัดนิเชาว์ขาดลอยเท้งเต้ง กับภาพน้องโดมคลุกฝุ่นเวทีหลายครั้งจนชินชา มันจึงทำให้เราสรุปว่า ชัย สจ เป็นทีเด็ด ปจด ของหลายสำนัก ไม่พากันสงสัยเลยว่าทำไมเขาจึงให้มาชกกันได้ มวยหลุด มวยโบ๋ก็แล้วแต่จะเรียก แต่ข้อเท็จจริง มีมิตรเซียนเมตตาเล่าให้ผมฟังอย่างมีเหตุผลว่า กระดูกมวยคู่นี้ต่างกันเหลือเกิน ทางเจ้าของมวยเขาก็ลูบปากรอตั้งแต่ประกบแล้วครับ วันชกเซียนคนนี้ก็ไล่รองตั้งแต่7/4 จนถึง5/4 ทั้งที่ยังไม่มีทีท่าอะไรว่าจะสู้ชัยได้ สักพักแล้วชัยก็หล่น คือที่มาเล่าให้เพื่อนสมาชิกฟังตอนนี้ก็เพื่ออยากจะเตือนสติทั้งตนเองและสมาชิกทีัน่ารักของผมว่า อย่ามั่นใจมวยจนเกินไปครับ เพราะข้อมูลที่เรามีมันอาจจะไม่ลึกพอที่ด่วนสรุปอะไร เรตก็ไหลตามกระแสดีหลาย สุดท้ายตายเรียบโดยเฉพาะผม ถ้าคู่เอกไม่ช่วยไว้คงต้องลาไปนาน คิดแล้วน่าเขกกะบาลตัวเองจริงๆ

SATAN 11

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 17
Re: ยอมรับว่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 16, 2014, 11:47 »
ผมก็โดนเต็ม...ต่อ 7-4 เขารอง 8,000....ดีที่คู่ 1 ตามท่านไฟหนาวเอาเดชณรงค์..ต่อ 5-4...ได้มา 8,000 แต่ก็ขาดทุนครับ..เล่นตามความน่าจะเป็น...ไม่มีข้อมูลเบื้องลึก...ส่วนมาก็โดนทั้งนั้นล่ะครับ....เอาใหม่ครับ....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal