เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านทรรศนะ10เซียนช่อง3-7เสาร์ที่19-อาทิตย์ที่20เม.ย..ในกระทู้นี้ได้เลยครับ  (อ่าน 15180 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
คงไม่สายเกินไปที่จะเอ่ยคำว่า สวัสดีปีใหม่ไทย.....ย้อนหลังครับ....พี่ๆน้องๆทุกๆท่าน.....และท่านเจ้าของบ้านบางบอน(ท่านเวปมาสเตอร์)อันอบอุ่นแห่งนี้ครับ......
ก้อกลับมาพบกันอีกครั้งนะครับกระทู้ส่งการบ้านทัศนะ10เซียน....หลังจากที่หลายๆท่านรวมทั้งกระผมเองต่างก้อคงมีภาระกิจและกิจกรรมต่างๆในช่วงสงกรานต์ที่ผ่านมา....ถ้าเปรียบการให้ทัศนะในครั้งนี้กับการชกมวยไทย....ยกนี้ก้อจะเป็นการเริ่มชกยกที่3แล้ว เชื่อว่าแต่ละท่านคงมีอะไรดีๆมาฝากพี่ๆน้องบ้านบางบอนFCแน่ๆครับ.....
ทบทวนกติกานิดนึงครับ....
>ศึกจ้าวมวยไทย ช่อง3ส่งการบ้านได้ไม่เกินวันเสาร์ในเวลา8.00น.
>ศึกมวยไทย7สี ช่อง7 ส่งการบ้านได้ไม่เกินวันอาทิตย์ในเวลา8.00น.เช่นกันครับ
>จะทำการแข่งขันให้ทัศนะเป็นเวลา5อาทิตย์ครับทั้ง2ช่อง
  สำหรับการให้คะแนน
-มวยชอบ(1ขีด)ถูกได้1แต้ม,ผิดได้0แต้ม
-มวยเด็ด(2ขีด)ถูกได้2แต้ม,ผิดได้-1แต้ม
-มวยเปลี่ยนมวยถอนหลังเวลาส่งการบ้านในแต่ละช่องให้ยกออกในคู่นั้นไม่มีคะแนนครับ,หากเสมอกันไม่มีแต้ม,มวยถูกไล่ลงให้คะแนน1แต้มสำหรับท่านที่ทายฝ่ายตรงข้ามครับผม

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
มาดูคะแนนนิดนึงครับ หลังจากการแข่งขันผ่านไป2ยก......
ท่านใดพร้อมแล้วก้อลุยกันต่อได้เลยครับ :Onion-s-113[1]:

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
สวัสดีปีใหม่ไทย พี่น้องมวยไทยบางบอนทุกท่าน รวยๆเฮงๆเจริญรุ่งเรือง เงินทองไหลมาเทมา ครับทุกท่าน
มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

New เสกัก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 184
ขออนุญาตส่งการบ้าน ศึกเจ้ามวยไทย ช่อง 3

จงสนั่น

มะนาวหวาน   ทีเด็ด

เพชรสีนิล

เพชรนคร

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
.พรุ่งนีผมจะส่ง ก่อน8โมงเช้าครับ...

ประสาท เทพโสภา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 37
ส่งการบ้านครับ ช่อง 3.
1.จงสนั่น
2.พรเสน่ห์
3.เพชรสีนิล(เด็ด)
4.เพชรนคร

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
อิทธิฤทธิ์

มะนาวหวาน สองขีด ******** 

เพชรสีนิล

เพชรสีนิล

เม็ดทราย วาริน

• ชอบกด Like + 24
ส่งการบ้านช่อง3ครับ

อิทธิฤทธิ์
มะนาวหวาน
เพชรสีนิล **
เพชรนคร
........................

NEW มวยหมัด

• ชอบกด Like + 42

ช่อง 3
1. จงสนั่น
2. มะนาวหวาน
3. เพชรสีนิล
4. เพชรสีนิล
วันนี้ไม่มีมวยเด็ด....หมัดมวยไม่มีอะไรแน่นอน.....อย่ามั่นใจให้มากนัก....มวยหลังสงกรานต์...อย่าไว้ใจ...
 :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:

******ชูทีเด็ด.ช่อง3******
1.จงสนั่น จ่ายุทธกองสืบ
2.พรเสน่ห์ ศิษย์มนต์ชัย(ทีเด็ด5ดาวอีก5พระอาทิตย์)
3.รัฐเขต ทีเด็ด 99
4.เพชรนคร น.ศรีผึ้ง

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
1.จงสนั่น  :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:
2.มะนาวหวาน
3.รัฐเขต
4.เพชรนคร

..วันนีช่อง3..มีหนึ่งคู่.ชกไม่คบ5ยก..ล้าน%.เขาจัดไห้ครับ..

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
ส่งการบ้านครับ..
1 จงสนั่น
2 มะนาวหวาน
3 เพชรสีนิล ***
4 เพชรนคร

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
1.อิทธิฤทธิ์
2.พรเสน่ห์
3.รัฐเขต*********
4.เพชรสีนิล

ครบหรือยังครับท่านสน หรือขาดท่าน เด็กเมืองลุง :Onion-s-26[1]:

จิตร มหา

ขอดูคะแนนหน่อยท่านสน..อาจรบกวนท่านนะครับอดทนหน่อยเพื่อเวปเรา อิ อิ ..
..ผมจะได้ส่งการบ้นพรุ่งนี้ต่อเลย..และถ้ามีจุดผิดพลาดจะได้แก้ไขทันครับ..

ส่งการบ้านกระทู้นี้กับตารางเมื่อเช้าไม่ค่อยตรงกันเลยครับ

ลองเช็คดูใหม่ได้ไหมครับ ถ้าถึงวันอาทิตย์กลัวจะยุ้งเข้าไปอิก

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ส่งการบ้านกระทู้นี้กับตารางเมื่อเช้าไม่ค่อยตรงกันเลยครับ

ลองเช็คดูใหม่ได้ไหมครับ ถ้าถึงวันอาทิตย์กลัวจะยุ้งเข้าไปอิก

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
ขอดูคะแนนหน่อยท่านสน..อาจรบกวนท่านนะครับอดทนหน่อยเพื่อเวปเรา อิ อิ ..
..ผมจะได้ส่งการบ้นพรุ่งนี้ต่อเลย..และถ้ามีจุดผิดพลาดจะได้แก้ไขทันครับ..
ผมต้องขอโทษทุกท่านด้วยครับ ผมลงตารางผิดจริงๆครับ ตอนนี้ไล่เช็คใหม่อยู่ครับ เดียวจะมาแจ้งนะครับ ต้องขอโทษอย่างสูงครับ :Onion-s-97[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
ขอบคุณครับพี่สน  เดี่ยวอาทิตย์หน้าผมช่วยลงให้ครับรอให้พี่สนเสร้จงานก่อนมาว่ากันอีกทีครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

จิตร มหา

ส่งการบ้านช่อง 7..
1 ลมหวน
2 พยัคฆ์คำรน
3 เพชรช่อฟ้า ***
4 วันเฉลิม

..เบื้องต้นตามนี้ครับหลังชั่งถ้ามีการเปลี่ยนแปลงจะแจ้งอีกที..

ประสาท เทพโสภา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 37
ท่านสนครับผมขอส่งงานเลยนะครับคลื่นสัญญาณ
ไม่ค่อยดีผมดูคะแนนไม่ได้เลยครับมันโหลดช้ามากๆ
1.เด่นหนองแห
2.เพชรสมบัติ (เด็ด)
3.เพชรช่อฟ้า
4.ชนะศึก
ครับถ้าเป็นไปได้ผมขอคะแนนแบบพิมพ์เอาไม่ต้อง
เป็นแบบรูปภาพจะได้ไหมครับ มันโหลดเป็นชั่วโมง
ยังไม่ได้เลยครับ มันยังไม่มี 3G.ใช้ครับที่บ้ายผม.ขอบคุณมากครับ

สนทะเล

คะแนนในวันนี้ครับ ผมต้องขออภัยทุกท่านอย่างสูงครับ หากไม่ถูกต้ออย่างไรแจ้งมานะครับ.....

สนทะเล

ขอบคุณครับพี่สน  เดี่ยวอาทิตย์หน้าผมช่วยลงให้ครับรอให้พี่สนเสร้จงานก่อนมาว่ากันอีกทีครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:
ขอบคุณมากครับน้องอุ๊.....พี่อาจจะต้องรบกวนบ้าง...................อย่างไรพี่ค่อยโทรหานะครับช่วงที่ติดภารกิจจริงๆ.... :Onion-s-97[1]:

เด็กเมืองลุง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 26
ช่อง 7 สี

1.เด่นคลองแห
2.พยัคฆ์คำรณ.... เด็ดๆๆๆ
4.ชนะศึก

S ห้องแซง

ของ พี่ จิตร น่าจะผิด ครับ พี่สน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ของ พี่ จิตร น่าจะผิด ครับ พี่สน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

:Onion-s-97[1]:น่าจะ8คะแนนนะครับ

สนทะเล

:Onion-s-97[1]:น่าจะ8คะแนนนะครับ
ใช่จริงๆด้วยครับน้องเอส+ท่านเม็ดทรายวาริน ตามนีเลยขอบคุณครับที่ช่วยตรวจสอบ  :Onion-s-13[1]: :Onion-s-13[1]: :Onion-s-13[1]:

.ชูทีเด็ดช่อง7สี..โลกละคร.
1.ลมหวล (ทีเด็ด5ดาวอีก5พระอาทิตย์)
2.พยัคฆ์คำรณ
3.เฉียบคม
4.วันเฉลิม

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
1.ลมหวล
3.เฉียบคม**
4.ชนะศึก

ส่งการบ้านช่อง7ครับ

1.ลมหวน
2.พยัคฆ์คำรณ **
3.เฉียบคม
4.ชนะศึก
..............................

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
เด่นคลองเเห

เพชรสมบัติ

เฉียบคม **************

ชนะศึก

NEW มวยหมัด

1. ลมหวล
  2. พยัคฆ์คำรณ
  3. เฉัยบคม
  4. วันเฉลิม
ไม่มีมวยเด็ดเช่นเคยครับ......มวยหลังสงกรานต์เมื่อวานนี้ทำผมหาทางกลับบ้านไม่เจอเลย....ระวังไว้ด้วย...

S ห้องแซง

1.ลมหวล   :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:
4.ชนะศึก

NEW มวยหมัด

แก้ไขคู่ 4. ให้ผมใหม่ท่านพิมพ์ผิด คู่เอก  ผมให้ชนะศึกครับ  จากเดิม เป็นวันเฉลิม  ........ชนะศึก...

:dookdik_smile-circle_92[1]:
:dookdik_smile-circle_94[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]:...

พี่นพ  ฝากมาครับ  ไปได้งัย  งงเลยครับ 

1..เด่นคลองแห

2..เพชรสมบัติ  เด็ดๆๆ

3..เฉียบคม

4..วันเฉลิม
[/color][/size]

สนทะเล

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal