เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คนให้มวยแม่น ไม่พูดมาก  (อ่าน 11427 ครั้ง)

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
คนให้มวยแม่น ไม่พูดมาก
« เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 15:30 »
คนให้มวยแม่น ไม่พูดมาก อ่อนน้อมสุภาพ พี่ไฟหนาว พี่หงอคง ท่านเป้ง ท่านสน โซดา ฯลฯ ชมนะพี่ๆ ผิดถูกไม่ว่ากัน
แต่คนให้มวยม่ัว อ้างสรรพคุณจัง หมดไปเยอะ ทำไมกูโง่แท้ เจ้ากรรมนายเวรแน่ๆ อยากระบาย ใครจะว่าผมเป็นควายก็ช่างเหอะ

เพชร อ.เนินสง่า

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
Re: คนให้มวยแม่น ไม่พูดมาก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 18:25 »
ใจเย็นๆท่านjossมวยที่เค้าลงล่วงหน้าถึงเวลาชกเค้าอาจไม่ได้เล่นตามนั้นก็ได้คิดในแง่ดีนะถึงเวลาชกราคามาอาจต้องเล่นตรงข้ามก็เป็นได้...ที่สำคัญหากเราจะเล่นก็เล่นตามที่เราชอบก่อนเป็นอันดับแรกหากตรงกะจิตรอาสาท่านใดเราใส่ได้เลยไม่ต้องลังเลแต่หากตรงกันข้ามก็เล่นน้อยหน่อยหรือรอดูสถานะการก่อนท่านผิดถูกเงินทองของเราท่าน...มีอยู่กระทู้ลงว่าเฉียบคมไม่ได้ซ้อมซ้อมไม่ดีอ้วนแต่ที่ผมมีข้อมูลเฉียบคมซ้อมรอแก้มือไม่ได้ไปไหนเลยสงกรานต์ก็ซ้อมแผลเก่าใต้ตายังไม่แห้งเลยแตกอีกแถมไฟท์นี้มีเดิมพันด้วย...เอาน่าท่านอาทิตย์หน้าเอาใหม่เอาตัวที่ท่านชอบก่อนเป็นหลักราคางามก็ลองแล้วจะได้หรือเสียก็ความสุขของเราเองครับสู้ๆครับ :Onion-s-113[1]:

่joss

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 18:34 »
 :dookdik_smile-circle_83[1]:

มิกไฟฟ้า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 21:52 »
ครับพาดหัวเสียหน้ากลัว

เจ บ้านโป่ง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 12
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 22:15 »
ของรอ้น...ของปลอมพรรคพวก...รอสวนได้เลย
 :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:

มิกไฟฟ้า

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 22:51 »
ของร้อนเป็นของที่ไม่ดีนะครับโบราณท่านกล่าวไว้ ท่านเจบ้านโป่ง

เจ้ลักษ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 23:08 »
จงเชื่อมั่นไนตัวเองจ้าาา..รายการนี้18ปี+คงเห็นในทีวีนะ..แต่ถ้า..ตรงกะท่านที่เราศรัทธาบอก..อิอิอิ..จัดเต็ม.ผิดถูกไม่ว่ากัน..อะเค้..อย่าคิดมากน่า :Onion-s-2[1]:

เข่ง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 23:54 »
5555  ผมรวยไม่รู้เรื่องแล้วครับ  จ๊อด   ทีนี้ เชื่อผมยัง  มวด เด็ด  อะ  555 

วีรศักดิ์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 36
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 21, 2014, 02:13 »
เด็ดจริง ครับ รอง เฉียบคม ตรงข้ามของร้อน เด็ดมากๆๆๆๆๆๆ
 :dookdik_smile-circle_81[1]:

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 21, 2014, 05:51 »
โปรดใช้วิจารณญาณในการรับข้อมูลคับ (เด็กเสริฟให้ของเย็น) เดี๋ยวหาว่าหำน้อยไม่เตือนคับ โพสเอามันใครเสียตังค์มันไม่สนคับ

่joss

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: เมษายน 21, 2014, 09:11 »
พี่หนุ่มวัยทองก็แม่นใช้ได้ครับ แต่ผมก็ตามมั้งไม่ตามมั้ง เพราะกระทู้มันทำให้เราคิดบ้างไงครับ
แต่ล้านเปอร์เซ็นต์ ของร้อน มาล่าสุดเด็ดสุดประจำรายการ มันทำให้ผมไม่กล้าสวน
จะผ่านไปก็กลัวจะเสียดาย ตามมาตลอดผิดมันตลอด พอผ่านกลัวพลาด คิดใจใจว่า
มันต้องถูกบ้างแหละ หมดไปหลายหมื่นเพราะของร้อน แต่ก็ขอบคุณท่านแหละที่มีกระทู้
และน้ำใจจิตอาสาทุกท่าน แต่พี่ไฟหนาวได้พูดไว้แล้วแหละ ว่าให้ตั้งกระทู้แบบน่าสนใจกลางๆพอ
เพราะคนเชื่อมั่นดูกันเป็นหมื่นๆ คน คนอื่นๆจะได้ไม่เสียเยอะ เพราะเมื่อก่อนเล่นน้อยๆ แม่นจริงๆ
พอเล่นหลักพัน หลักหมื่น ลิเกเลิกเลยครับผม ฟอร์มเหมือนแมนยูช่วงนี้ครับ ฟังกันเพลินๆ น่ะครับ

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: เมษายน 21, 2014, 12:09 »
ผมอยากให้ หาข้อมูลมาเล่นเเบบด้วยตัวเองดีที่สุดครับ อย่างผมดูทุกเว็ป หาข้อมูลตลอด

เพราะอะไรถึงต้องหาข้อมูล เพราะเราไม่รู้ว่ามวยเป็นอย่างไร มาจากไหนเก่งเเบบไหน คลิปyoutube

ก็ช่วยได้เยอะครับ เราไม่รู้ลึกจริงๆเอาข้อมูลเบื้องต้นไว้ก่อนก็โอเคเเล้วครับ

เท่านี้จะได้จะเสียเราก็จะได้ไม่ต้องซ้ำใจครับ การรอไม่ใช่ไม่ดี เเต่ก่อนที่เราจะรอเราก็มีโอกาสหาข้อมูลได้ตั้งเยอะครับพี่

ส่วนวันชกเราก็มาตามดูท่านๆที่นับถือ พอจะตรงกันหรือเปล่า หากตรงใจกันเล่นเลยครับ เเพ้ชนะอย่างน้อยเราก็รู้

เเก่ตัวเราอยู่ว่ามีตัวชอบในใจเเล้ว อย่างนี้เล่นเเบบสบายใจครับ

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: เมษายน 21, 2014, 12:44 »
ข้อมูลคือ สารบัญญัติ สถานการณ์จริง คือ วิธีสบัญญัติ  2 อย่างต้องประกอบกัน อยู่รอดปลอดภัยครับ

ผู้ชายนับสาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: เมษายน 21, 2014, 15:45 »
 :dookdik_smile-circle_56[1]:lส่วนตัวผมนะครับ ดูมาตลอดติดตามตลอด เมื่อก่อนเข้าแม่นมาก แต่ผมไม่ค่อยเล่นตาม พอมาตามเสียตลอด ผมไม่ได้โม้นะครับ บ้าเองล่ะที่ไปเชื่อมากไป จะสวนก็กลัวมาจริง  ของร้อน ล้านเปอร์เช็น ตามมาประมาณ 4 อาทิตย์ได้ เสียเกือบแสน

หลังๆๆผมไม่ตามล่ะ ดูข้อมูลหาข้อมูลเอง ดูตามสายตาประกอบบนเวที เล่น เข้าตัวถูกบังทุนดีที่สุด ตอนนี้ มวยมันเป็นธุรกิจไปแล้ว อย่างเราไม่รู้จริง หมดอย่างเดียวครับ....ถ้าพี่เขาจิตอาสาจริง จะไม่อ้างสรรพพะคุณครับ

ภูวพันธ์

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 5
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: เมษายน 21, 2014, 16:35 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

่joss

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: เมษายน 21, 2014, 18:30 »
ผู้ชายนับสาม  :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนพิบูลฯ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: เมษายน 21, 2014, 18:38 »
สวนเลยครับ ผมสวนมาอาทิตย์แล้ว :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

่joss

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: เมษายน 29, 2014, 18:09 »

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: เมษายน 29, 2014, 18:40 »
ส่วนของผมนั้น จะเล่นข้อมูลของผมเป็นหลัก ก้อผิดบ้างถูกบ้าง หากท่านใดลงตรงกับผมก็เพิ่มความมั่นใจ หากไม่ตรงก็อ่านผ่านๆ ไป
เว้นแต่พี่ๆ เพื่อนๆ และน้องๆ โทรมาก่อนมวยชก นั้นแหละผมถึงจะเปลี่ยนใจ ฝากให้พิจารณาข้อมูลของเราก่อนเป็นดีที่สุด

่joss

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: เมษายน 29, 2014, 20:48 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: เมษายน 29, 2014, 22:31 »
มีแน่ๆ 4 ค่ายใหญ่ๆ ที่ทำไว้เล่นจริงๆ..ของจริง..ระดับประเทศ...ก็คือ..เกียรติเจริญชัย..ดาบแป๋งนครบาล...เสี่ยแขกPK สเตริโอ...จิตรเมืองนนท์..

และอีกลองลงมาหลายๆค่าย..ที่เล่นแล้วสบายใจ..เล่นไปเถอะ...ส่วนมาก :dookdik_smile-circle_94[1]:จะเล่นตามค่าย..ที่น่าเชื่อถือ

คู่ใหนที่ว่ามวยล้ม...โดนยามั่ง..ควรจะหลีกเลี่ยง..ไม่ต้องไปเชื่อ...เด็ดขาดครับ :dookdik_smile-circle_81[1]:

่joss

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: เมษายน 29, 2014, 22:36 »

หมู สนาม

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: เมษายน 29, 2014, 22:47 »
ข้อมูลอาจมาดี...แต่ต้องดูอีกที..เดี๋ยว..อู๋..ชาตรี...พี่เขาให้มุมใหน..
ดูราคา..บางบอน..แล้วนอนดูเขาตีกัน..แต่ก็อย่ามัวแต่มัน..ออกตัวให้ทัน..รวยครับพี่น้อง :Onion-s-97[1]:

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2014, 20:59 »
แล้วมีตั้งกระทัึู้บกั๊กๆมวยวัดดวงบอกจัง

มวยตู้

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 07:25 »
คนให้มวยแม่นถึงวันชกก็จะเข้ามาโพส อย่างท่านหนุ่มวัยทอง ไม่ต้องตั้งหัวข้อแซคเรตติ้ง โม้ไปวันๆ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 08:41 »

คนให้มวยแม่นถึงวันชกก็จะเข้ามาโพส อย่างท่านหนุ่มวัยทอง ไม่ต้องตั้งหัวข้อแซคเรตติ้ง โม้ไปวันๆ

ท่านมวยตู้ตรับ...
          ในความคิดเห็นส่วนตัวของผม.. หากเราแค่ดูว่า ใครตั้งกระทู้และบอกว่า..มวยเด็ดๆ..โดยไม่มีข้อมูลใดๆ   ไม่มีที่มาที่ไป ผมถามท่านตรงๆว่า ท่านจะเชื่อเลยหรือเปล่าครับ..  หากมวยที่เขาให้เด็ด กลายเป็นมวยเสร็จไป ท่านจะรู้สึกอย่างไรกับผู้ตั้งกระทู้... โกรธ โมโห เฉยๆ  หรือด่าเช็ด...ช่วยกรุณาบอกผมหน่อยครับ   ผมเองแค่จิตอาสาคนหนึ่ง..
         แต่ผมว่าคำพูดของท่านไม่สร้างสรรค์เลย...ใครกันครับที่โม้ไปวันๆ..ท่านเป็นผู้เสพข้อมูล ควรให้กำลังใจกันดีกว่ามั้งครับ ..เป็นคำเสียดสีที่ผมเชื่อว่า จิตอาสาในเว็บนี้ฟังแล้วไม่สบายใจ..กรุณาเห็นใจจิตอาสาด้วยครับ

:dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

อ๊อดดาวเทียม

• ชอบกด Like + 64
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 08:57 »
ต้องขออภัยทุกท่านครับ..

อ๊อดดาวเทียม

• ชอบกด Like + 64
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 09:06 »
อย่าเสียดสีกันเลยครับ มาลุ้นกันดีกว่าวันนี้หวยออก พรุ่งนี้มวยต่อย มาหาช่องทางรวยกันดีกว่านะครับพี่น้อง...

apisit

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 10:06 »

ท่านมวยตู้ตรับ...
          ในความคิดเห็นส่วนตัวของผม.. หากเราแค่ดูว่า ใครตั้งกระทู้และบอกว่า..มวยเด็ดๆ..โดยไม่มีข้อมูลใดๆ   ไม่มีที่มาที่ไป ผมถามท่านตรงๆว่า ท่านจะเชื่อเลยหรือเปล่าครับ..  หากมวยที่เขาให้เด็ด กลายเป็นมวยเสร็จไป ท่านจะรู้สึกอย่างไรกับผู้ตั้งกระทู้... โกรธ โมโห เฉยๆ  หรือด่าเช็ด...ช่วยกรุณาบอกผมหน่อยครับ   ผมเองแค่จิตอาสาคนหนึ่ง..
         แต่ผมว่าคำพูดของท่านไม่สร้างสรรค์เลย...ใครกันครับที่โม้ไปวันๆ..ท่านเป็นผู้เสพข้อมูล ควรให้กำลังใจกันดีกว่ามั้งครับ ..เป็นคำเสียดสีที่ผมเชื่อว่า จิตอาสาในเว็บนี้ฟังแล้วไม่สบายใจ..กรุณาเห็นใจจิตอาสาด้วยครับ

:dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

ผมว่ามันอยู่ที่ท่านเสพขอมูลมากกว่า   ไม่ใช่ว่าเขาให้มวยถูกแล้วสรรเสริญ   พอให้ผิดเหยียบซ้ำ  คำว่าจิตรอาสาเขาได้ข้อมูลมายังไงเขาก็โพสน์อย่าที่เขาได้ข้อมูลมา   เงินของท่านๆเล่นเอง   

มวยตู้

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 11:33 »
ผมไม่เคยว่าคนให้มวยผิด ที่ผมว่าคือประเภทที่ชอบสร้างกระแสเชคเรตติ้งชอบยกตัวเองว่าข้าเก่ง ข้าแน่ ข้าหรอยเวลลาให้มวยถูก
ถ้าผิดจะเงียบ ส่วนท่านที่นำข้อมูลมวยมาเล่าสู่กันฟังผมไม่ได้เอ่ยถึงไม่ได้อยู่ในข่ายที่ผมกล่าวอ้าง และที่ผมเขียนมาอย่างนี้ก็เพื่อให้
ตรงกับกระทู้ที่หัวข้อ คนให้มวยแม่น ไม่พูดมาก เข้าใจตามนี้นะครับ ประชาธิปไตยคิดต่างได้ครับแต่ก็ยังนับถือทุกท่านครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 12:00 »
ผมไม่เคยว่าคนให้มวยผิด ที่ผมว่าคือประเภทที่ชอบสร้างกระแสเชคเรตติ้งชอบยกตัวเองว่าข้าเก่ง ข้าแน่ ข้าหรอยเวลลาให้มวยถูก
ถ้าผิดจะเงียบ ส่วนท่านที่นำข้อมูลมวยมาเล่าสู่กันฟังผมไม่ได้เอ่ยถึงไม่ได้อยู่ในข่ายที่ผมกล่าวอ้าง และที่ผมเขียนมาอย่างนี้ก็เพื่อให้
ตรงกับกระทู้ที่หัวข้อ คนให้มวยแม่น ไม่พูดมาก เข้าใจตามนี้นะครับ ประชาธิปไตยคิดต่างได้ครับแต่ก็ยังนับถือทุกท่านครับ
             ขอบคุณครับท่านมวยตู้....
             ผมแค่ติดใจที่ท่านบอกว่า ไม่ต้องตั้งหัวข้อเช็คเรตติ้ง โม้ไปวันๆ..... มันเหมือนไม่ให้เครดิตคนที่เขาขยันหาข้อมูลมาอัพเดทในกระทู้ยังงัยยังงั้น..    เว็บบางบอนต่างจากเว็บมวยอื่นๆ เพราะเรามีจิตอาสาที่ไม่ต้องการแสวงหาประโยชน์จากสมาชิก     เรามีกระทู้จากจิตอาสามากมาย ที่เอาข้อเท็จจริงของคู่มวยที่น่าสนใจที่จะชกในวันเสาร์-อาทิตย์มาโพสต์ลงในเว็บล่วงหน้า      สมาชิกเองจะได้มีเวลาเข้ามาหาข้อมูลกัน     หากจิตอาสาไปตั้งกระทู้วันเสาร์อาทิตย์ ปัญหาที่ตามมาคือเว็บล่ม เข้าลำบาก      เพราะฉะนั้น ผมก็หวังว่าท่านมวยตู้คงเข้าใจพวกเรา        ผมก็อ่านเกือบทุกกระทู้  ก็ไม่เห็นมีกระทู้ไหนเลย..ที่โม้ไปวันๆอย่างที่ท่านว่า....ขอบคุณอีกครั้งที่ร่วมแสดงความเห็น แต่กรุณาใช้ถ้อยคำที่อ่านแล้วสบายใจด้วยนะครับ...
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

หมู สนาม

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 17:13 »
ผมเห็นด้วยกับพี่ไฟหนาวครับ...กรุณาให้เกรียติผู้มีจิตรอาสา..ที่ทำให้ผมเล่นง่ายขึ้น
ถึงแม้จะผิดจะถูก...เราอย่างมองแต่ข้อมูลครับ..มองบนเวทีด้วย..นับถือทุกท่านครับ

เส้าหลิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2014, 17:23 »
เชื่อตัวเอง เสียด้วยตัวเองดีที่สุดครับ น้อยคนมากๆที่จะสืบถึงว่าตัวนู้นตัวนี้เป็นยังไง  :dookdik_smile-circle_48[1]:

่joss

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2014, 16:59 »

ลินพิชญ์ ชินจิตร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 67
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2014, 17:27 »
ผมขอเป็นกำลังใจให้จิตอาสาทุกท่านนะครับ(ที่ช่วยหาข้อมูลดีๆมาให้พี่ๆน้องๆบ้านบางบอนของเราได้วิเคราะห์ก่อนออกไปตู้มวย)....จากใจ ลินพิชญ์ ชินจิตร์

phutta

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 11
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2014, 18:51 »
ขอเป็นส่วนหนึ่งในใจทุกท่าน :Onion-s-160[1]:ขอบพระคุณมากๆครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal