เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ...ร่วมอวยพรในวันคล้ายวันเกิด .ท่านคม. ขอให้มีความสุข สมหวังทุกประการครับ....  (อ่าน 6017 ครั้ง)

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
ในวาระดิถีในวันคล้ายวันเกิดของ  พี่คม   นี้  ขอให้มีความสุขมากๆครับ  พี่คม  สมหวัง  สุขกายสบายใจ  เงินทอง  ไหลมาเทมา  โชคดีตลอดชาติครับ  รอ  คู่ 3 ช่อง 7 เหมือนเดิมครับ  :Onion-s-160[1]:

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
วันเวลาผันเปลี่ยนเวียนมาครบ
จึงบรรจบอีกครั้งดั่งวันนี้

ขออวยพรให้สุขสวัสดี
สุขชีวี ปราศโศก ทุกข์โรคภัย......ฯลฯ
อวยพรให้สุขสันต์ในวันเกิด
ให้บรรเจิดสุขสว่างดั่งฟ้าใส

ให้ผ่านพ้นอุปสรรคปราศจากภัย
ให้สุขกายสุขใจไปทั้งมวล...

ให้คุณพระคุ้มครองป้องปกปิด
สิ่งศักดิ์สิทธิ์ รัก ปราถนา มาครบถ้วน

ให้เดินบนกลีบกุหลาบอันอบอวล
สุขทั้งมวลนอบน้อมให้ด้วยใจเอย

----------------------------------------------------------------------------
สุขสันต์วันเกิดครับท่านคม มีความสุขมากๆนะครับ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
ขอให้มีความสุขหลายๆเด้อครับอ้ายชาย คนฮักให้มีหลายๆ ร่ำรวยเงินทอง อย่าเจ็บอย่าไข้  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
ขอให้ท่านคม
นั้นแข็ง ใหญ่ ยาว ครับ
แฮปปี้ แฮปปี้ปี้ ปี้ ปี้ ครับผม

:dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

หมอมวย...แพร่

• ชอบกด Like + 71
 :Onion-s-90[1]:ขอให้มีความสุข...มาก ๆ...ครับ :Onion-s-90[1]:

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
ขอให้รวยครับพี่ ร่างกายเเข็งเเรง โรคภัยอย่ามีครับ :Onion-s-97[1]:

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่ชี้ตัวได้เปรียบมวย 3สี 19/4/57
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 20, 2014, 20:25 »
Habpyๆๆเด้อครับ
ให่ยู่ดีมีแฮงเด้อ

กิตติพงษ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 14

********ขอให้ ท่านคม มีแต่ความสุขความเจริญหวังสิ่งใดขอให้สมหวังทุกประการ*********
                  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

SATAN 11

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 17
สุขสันต์วันเกิดครับท่านคม....สุขภาพแข็งแรง..ร่ำรวยเงินทองครับ...

มิกไฟฟ้า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1

agkumpon

• ชอบกด Like + 20
ขอไห้สมหวังกับการงานและการเงินครับ สาธุ :dookdik_smile-circle_88[1]:

เม็ดทราย วาริน

• ชอบกด Like + 24
สุขภาพแข็งแรง อย่าเจ็บ อย่าจน :Onion-s-34[1]: :Onion-s-34[1]:

ประสาท เทพโสภา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 37
Happy birth day to you.
มีความสุขมากๆนะครับ..
ขอให้มีสุขาพ แข็งแรง อึด ทนนาน นะครับ
ร่ำรวยเงินทอง รวมทั้งน้องๆด้วยครับ..

ก่องข้าวน้อย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 20
ร่ำรวย ร่ำรวย รออ้ายคมชี้แนะทุกอาทิตย์ครับ  อ้ายคือที่พึ่งของน้องคนนี้นะครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ท่านคมขอให้ได้ของใหญ่ๆเด้อ

น้อยเล่นหนัก

• ชอบกด Like + 282
สุขสันต์วัน เกิดครับท่าน คม....ผมขอไห้มีความสุขตลอดปี 57.นะครับ

่joss

• ชอบกด Like + 71
สุขใดล้ำ ธรรมใดเลิศ พรใดประเสริฐ จงบังเกิดกับท่านและครอบครัวครับผม

สายลมพัดพาร์

• ชอบกด Like + 5
มีควาทสุขมากๆครับท่านคม HBD

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
สุขสันต์วันเกิดครับพี่คม รักและนับถือพี่ชายเสมอครับ

เต่าตกมัน

• ชอบกด Like + 114
สุขสันต์วันคล้ายวัันเกิดครับท่านคม

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
แฮ๊ปปี้เบิดร์เดย์สุขสันต์วันเกิดนะครับท่านคมขออวยพรให้มีความสุขมากๆ คิดหวังสิ่งใดขอให้สัมฤทธิ์ผลในพึงปารถนา และขออวยพรให้ครอบครัวท่านคมจงประสพแต่ความสุข ความเจริญยิ่งๆขึ้นตลอดปีและตลอดไปนะครับ

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
ขอให้อายุยืนยาวหมื่นๆปีไม่มีโรคภัยมาทำร้าย     และขอให้มีแต่ความสุขงานเงินทองไหลมาเทมานะคับ ท่านคม

Kom

• ชอบกด Like + 543
ผมต้องขอขอบคุณทุกท่านมากครับที่ไม่ลืมผม  พรอันใดที่ว่าเลิศ ประเสริฐยิ่ง จงกลับไปให้เพื่อน ๆ พี่ ๆทุกท่าน สุข สมหว้งทุกประการ ด้วยใจรัก จากใจจริง คมเพชร รุ่งอรุณ  ขอบคุณทุกท่านครับผม

ศุภชัย สิงหาเวช

• ชอบกด Like + 349
ในหนึ่งปีได้หมุนเวียนมาบรรจบคบรอบวันที่น้องคมได้ลืมตามาดูโลกปีแล้วปีเล่า และก็เช่นกันสำหรับปีนี้เป็นวันอันเป็นมงคล
ผมศุภชัยขออวยพรให้น้องคมจงมีแต่ความสุขความเจริญในหน้าที่การงาน ให้อยู่ดีกินดีอยู่เย็นเป็นสุข สุขภาพร่างกายสมบูรณ์
แข็งแรงตลอดปีนี้และปีต่อๆไปครับ.........999999999อิมะอะมิมิอุมะอิอุอิอุมิอุมิจะหังอิมะสะวาหะจุ๊จุ๊จุ๊จุ๊จุ๊จิจิจิจิจิ

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
มีความสุกมากๆครับคุณคม.....................

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
สุขสันต์วันเกิด ทีมงานบางบอนขอให้ท่านคม ร่ำรวยเงินทอง กิจการก้าวหน้ารุ่งเรือง หมดเคราะห์หมดภัยครับ
มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
ขอให้รวยๆครับท่านคม..อย่าเจ็บและอย่าจนครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal