เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

โพลล์

จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย VS คมศร จ้าวทะเลทอง 115 ป. ใครจะชนะ

จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย  
 คมศร จ้าวทะเลทอง

ผู้เขียน หัวข้อ: (คู่ค้ำ ช่อง7สี) จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย VS คมศร จ้าวทะเลทอง ใครจะชนะ  (อ่าน 16550 ครั้ง)

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
ผลโหวตจะแสดง เมื่อท่านกดโหวต

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-88[1]:

..จ้าวอินทรีย์...เพิ่มเวต...เพื่อ..เป้าหมาย..เดียว...ครับ...

...สะปริ้นเตอร์...ดาบแป๋ง....เตรียมตัวไว้..ได้เลย...

....ได้..ๆ...เจอ...แน่..ๆ....

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
คล้ายกันทีมเยือนผ่านมวยมาโคตรดี

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
หน้าเสื่อใหญ่ทั้งคู่....แต่ขอเชียร์..จ้าวอินทรีย์..ครับ....ตัวนี้..โกเกียรติ..รักหวงมากๆ :dookdik_smile-circle_58[1]:

agkumpon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
เหมาะกับท่าน พยาอินทรีย์เลยนะครับ ผมจะรองคมศรครับ ต้องมีดีแน่ๆ

ประติมากรรม

เกาะสมุย โดนกินเเบบเจ็บใจทีมงานเจ้าทะเลทอง(คิดตามความรู้สึก)

เเล้วครั้งนี้จะมาให้เขากินอีกอย่างนั้นหรือ เป็นผมไม่ยอมครับ

ครั้งนี้น่าเล่น คมศร ที่สุดเลย เพราะ มันต้องพึ่งพาอาศัยกันคุณได้คนเดียวมันไม่ใช่

คู่นี้ เจ้าอินทรีย์ได้เปรียบเรื่อง สภาพเเวดล้อม เเต่การผ่ายมวยเป็นรองครับผม

น่าเล่นมากๆนะ. ศมศร ส่วนตัวครับ

sky707

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ถ้าได้ราคางามๆจะรอง "คมศร" ให้มือหักไปเลย  :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
มวย "จ้าวทะเลทอง" หลายตัวสู้จริงร้ายมากแต่ส่วนมากมาที่นี้มักจะ.........เพราะว่า.............
เจอศิษย์รักอาโกอีก.....แต่ก้อไม่มีอะไรแน่นอนครับสิ่งที่เห็นอาจจะไม่ใช่ แต่ผมมีตัวชอบในใจแล้วครับ แพ้ชนะยังไม่ทราบจริงๆ :Onion-s-97[1]:

กิตติพงษ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 14
ชอบ คมศร มวยจังหวะคีบคอตีเข่าแทงหนักทุกลูก หมัดซ้ายหนักรุนแรงลุ้นนับน๊อคได้ตลอด 5ยกสู้สบาย
  :dookdik_smile-circle_83[1]::dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :Onion-s-163[1]:

ประติมากรรม

เจอลูกบ้าคมศรผมว่ามีน็อค หรือจะมาเล่นวงในมาๆๆอย่างเจ้าอินทรีย์ สบายๆเข้าทางคมศรด้วยซ้ำไปมวยเเบบนี้

ตัวนี้ผมมองว่าเด็ด ด้วยเหตุผลที่ว่า กรรผ่านมวยอาวุธมวยมันต่างกัน

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
เห็นข้อมูลแต่ระท่านน่าเชื่อถือกันทั้งนั้น ยังชอบจ้าวอินทรีย์ค่ายใหญ่หน้าเสื่ยโกเกียรติ เกียรติเจริญชัย 7สีเขามีอะใรดีๆกับป๋าชุ่นอยู่นะ..

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย   :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]:

เพชรหนองจอก

• ชอบกด Like + 7
คมศร มาดีครับ
ไม่ได้มาแทนเหมือนครั้งที่แล้ว
รองไปครับ คมศร ไม่มียอมง่ายๆ
7 สีชอบ

Army__

• ชอบกด Like + 101
ค่ายเกียรติเจริญชัย กรรมการเริ่มไม่ช่วยแล้วน่ะครับ
ดูตัวอย่าง อาวุธเล็ก เกียรติเจริญชัยสิครับ  ปลายยก4 ขึ้นยก5
ราคาอยู่ อาวุธเล็ก 3/1-4/1
พอยก 5 มวยไม่ได้ออกอาวุธ อะไรกันเลย ราคาไหลกลับมาหา ยุทธการ
ครบยก ยุทธการ ต่อ 2/1-3/1 ทุกท่านรองคิดดูสิครับ ทั้งๆที่มวยไม่ได้ออกอาวุธ อะไรกันเลย ราคามาได้งัย

หงอคง

:Onion-s-163[1]:

..แต่ผมว่า..ราคาเซียน..นำหน้า..อาวุธ.มากกว่า..ครับ...
....อาวุธเล็ก..ทำ..ยุทธการ..ก้อ..โต้....ๆ..ทุกดอก...

....แต่ราคา....อาวุธเล็ก....ไหล..เกินจริง...ครับ.... :Onion-s-97[1]:

Army__

ครับ  รองเก็บไปคิดดู อาวุธเล็ก เกียรติเจริญชัย
ราคาแบบนั้นถ้ากรรมการช่วยอุ้มก้อจบข่าว
แต่นี่ กรรมการ ส่งซิกไห้คนเล่น ราคาก้อเลยไหลรอง
และสุดท้าย ยุทธการก้อกลับมาเปนต่อ แลวขาใหญ่ก้ออุ้มกินโกเกียรติแทน

ถ้าน่าเสื่อยังดีเหมือนแต่ก่อน  อาวุธเล็ก ชนะแน่ๆ  ค่อยดูอาทิตย์นี้น่ะครับ

น้อยเล่นหนัก

• ชอบกด Like + 282
..คู่นีเรต..จ้าวอินทรีย์..จะต่อเท่าไรครับ.ผู้รู้ตอบหน่อยครับ.. :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ประติมากรรม

__เอาเเล้วไงพี่น้อยเผยในๆเเบบนี้ มันมีความหมาย

_____อาทิตย์เมื่อกี้ ตอบขอบคุณพี่น้อย มวยตามใบสั่ง สะกิดผมได้เยอะมาก

หงอคง

..คู่นีเรต..จ้าวอินทรีย์..จะต่อเท่าไรครับ.ผู้รู้ตอบหน่อยครับ.. :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

....จ้าวอินทรีย์...ต่อ...10-9...ครับ..พี่น้อย.....

....หงอคง...ต่อ...ครับ......เหตุผล..ส่วนตัว..ครับ...
....เสมอ..ก้อ..เล่น....ครับ...

สุรินทร์เหลา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0

เด็กเมืองลุง

• ชอบกด Like + 26
จ้าวอินทรีย์ กับ อาวุธเล็ก แม้เป็นมวยโก.ซ้อมที่เดียวกัน ใช้สีเสื้อเกียรติเจริญชัย เหมือนกัน
แต่...สองตัวนี้ อย่างอื่นเทียบกันไม่ได้เลย ต่างกันอย่างสิ้นเชิง!!

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
ท่านเด็กเมืองลุงให้ข้อคิดอย่างนี้. ก็พอเห็นอะไรบางสิ่งไอ้ตัวเล็กน่ามีอนาคตสดใสกว่า5555

จ้าวอินทรีย์ กับ อาวุธเล็ก แม้เป็นมวยโก.ซ้อมที่เดียวกัน ใช้สีเสื้อเกียรติเจริญชัย เหมือนกัน
แต่...สองตัวนี้ อย่างอื่นเทียบกันไม่ได้เลย ต่างกันอย่างสิ้นเชิง!!

อีกอย่างอาวุธเล็ก ชกกับใคร7สี จะพลิกแพ้ทรงนี้ตลอด
ไม่ว่าเจอ รุ่งราวี หมดยก4เป็นต่อ ยก5ออกมาถอยรับแข้งจนพลิกแพ้
วันนั้นโก.เล่นอาวุธเล็ก(ตู้ย่านตาขาว) แต่ออกตัวตั้งแต่หมดยก4....

เจอยุทธการ 2ครั้ง ทั้งรูปเกม /ราคา /ตัวชนะ ออกมาเหมือนเดิมทุกอย่าง
โก.เล่นมวยตัวเองอยู่แล้วเป็นปกติทุกตัว แต่เซียนแถวใต้วิ่งตรงข้ามมวยตัวนี้(อาวุธเล็ก)ประจำ
ส่วนตัวอื่นในค่ายจะแพ้-ชนะ ไม่รู้ แต่มา7 สี หน้าเสื่อเกียรติเจริญชัยเจอใครไม่มีเป็นรอง 

Kom

• ชอบกด Like + 543
ผมขอออกความเห็นด้วยคนครับท่าน  เรต เปิด 10/9 ไหล 5/4  ก่อนชกเรตจะป่วนมากให้ระวัง

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
ขอย้ำ..หน้าเสื่อใหญ่ทั้งคู่...จ้าวทะเลทอง..ช่วงนี้มาแรงมากๆรับไม่อั้นแน่นอน...

ส่วน..โกเกียรติ..บินมาพักที่คฤหาสห์เมืองกรุง...มาสู้แน่ๆที่บางปะหัน...

...สุ้กันจริงๆ มวยคุ่นี้ครับ....ของจริงทั้งคุ่...ไม่มีใครยอมใครง่ายๆแน่นอน แต่!!!ผมมองว่าการฟิตซ้อมและความคุ้นเคยที่ 7 สี น่าจะช่วยได้เยอะ..

agkumpon

• ชอบกด Like + 20
ชอบคมศรออกอาวุธสวยงาม ลูกฝีมือ คล้าย เพชรมณี ศิษย์สาระวัตรจี :dookdik_smile-circle_67[1]:

สันสุราด

• ชอบกด Like + 43

Army__

ก้อแล้วแต่ท่านจะคิดครับ  ท่านเด็กเมืองลุง
ผมก้อแค่เข้ามาเตือน มาให้แง่คิดดีๆ เพื่อพี่น้องวงการเดวกันเฉยๆ

ถ้าท่านมั่นจัย ท่านก้อจัดหนักๆเลยครับ  ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับท่านยุแลว
โปรดเข้าจัยตามนี้........ ปล. ความแน่นอนคือความไม่แน่นอน

ชัยนครศรี.

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 9
      คมศร อาวุธคม จุกจิก  ไฟต์นี้ ผมขอชี้ไปที่ความดุดัน มวเข่าแข็งแกร่ง ฟัด 5 ยกอย่างจ้าวอินทรีย์  จอมฝีมืออย่างเด่นลานนา ศ.วีรพล ยังเสมอแบบเกือบเอาตัวไปรอด  อาทิตย์นี้ ชอบความแข็งแกร่งครับจ้าวอินทรีย์

ประติมากรรม

คมศรไม่ใช่มวยจุกจิก ทรงมวยเป็นรองมันเเถบจะวิ่งเข้าไปกอดคู่ชก

อย่าลืมนะ ว่าค่ายจ้าวทะเลทองโดนกินไปเเล้ว1ตัว ครั้งตามความรู้สึกผมคงไม่ยอมเเน่

โทมัส

• ชอบกด Like + 8
จ้าวทะเลทองมาช่อง7ไม่ค่อยที่จะชน่ะใคร ลองนับนิ้วดูจริงป่าว :Onion-s-113[1]:

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
ตัวนี้แจ้งเกิด เจ้าทะเลทอง

ชัยนครศรี.

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 9
ไฟต์เจอวรวุธ คมศร ออกอาวุธจุกจิก เตะขาหน้า แย๊บหมัด ดึงหลบ แข้ง เขาเรียกทรงจุกจิก

ยิ่งไฟต์ นี้ร้อยเปอร์เซ็นต์ จ้าวอินทรีย์ ต้องเป็นฝ่ายเดินเข้าหาขย่มตี คมศรต้องใช้หลักเหลี่ยมแทงสู้  วัดกันที่ความแข็งแกร่ง 

ประติมากรรม

ครับพี่ชัย คู่นี้ต้องดูปลายๆครับ จ้าวอินทรีย์มีความน่ากว่า ก่อนเข้าไปประกบวงใน

หรือกำลังไล่เเขน ชอบเอาศอกมาเป็นลูกเด็ด สลับฟันศอก ก่อนจะเข้สถึงตัวก็ศอกนำ

ดูว่ามีความน่ากลัวอยู่มาก. ไม่ใช่เข่าถือๆ มีศอกสลับเเค่นี้ก็ครบสูตรเเล้วครับ

saroj

• ชอบกด Like + 6
อยากลองวิจารณ์ว่าคมศรลูกเขานาใน115ป.น่ารองใช้จ้าวทะเลทองด้วยอาทิตย์ก่อนเกาะสมุยโดนเดชณรงณ์น๊อกคราวนี้ส่งคมศรมาเอาคืนครบต้นทบดอกไม่เชื่อลองดูฝากไว้พิจารณาด้วยครับรองคมศรทุกราคาครับโชคดีชอบใจช่วยกด.......ด้วยนะครับ

ก้อแล้วแต่ท่านจะคิดครับ  ท่านเด็กเมืองลุง
ผมก้อแค่เข้ามาเตือน มาให้แง่คิดดีๆ เพื่อพี่น้องวงการเดวกันเฉยๆ

ถ้าท่านมั่นจัย ท่านก้อจัดหนักๆเลยครับ  ผมไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกับท่านยุแลว
โปรดเข้าจัยตามนี้........ ปล. ความแน่นอนคือความไม่แน่นอน

ครับผม ยอมรับทุกความคิดเห็น...แค่พูดถึงสถานการณ์ที่ผ่านมา ความเห็นเหมือน-ต่าง ไม่ใช่เรื่องแปลกครับ

ครั้งนี้ขึ้นมาจ้าวอินทรีย์เป็นต่อ ชกไปชกมากลับเป็นรองแน่หลักเหลี่ยมฝีมือเป็นรอง ส่วนพลิกกลับมาชนะไหมดูเกมวันชก
มวยคู่นี้หากเจอกันเมื่อปีที่แล้วจ้าวอินทรีย์ ยังหนีคมศร..แต่ช่วงนี้อาจเป็นเพราะคมศร ฟอร์มตกไปนิดเพราะปลายมียุบ
ที่เจอกันได้เพราะจ้าวอินทรีย์มวยสดกว่า/หน้าเสื่อดี แค่นั้นเอง อย่างอื่นเป็นรอง..มองว่าคมศรไม่ยุบ อินทรีย์เหนื่อย

กาก้า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 17
 :dookdik_smile-circle_48[1]: เจ้าอินทรีย์หนักทุกลูก ฉลาดมีนาทีทองชอบครับ

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
 :Onion-s-1[1]:รเล่นนับน๊อีด้วยคับคมศรทุกราคา

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal