เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนเสาร์-อาทิตย์ที่26-27 เม.ย.57 นี้>!!<  (อ่าน 17062 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ชอบมั้ยครับตัวนี้ "เจ้าเต"-ปียะวัตน์ บุญหนา

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

fongkaew

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 16
ใช่ ยอดทองไท มั้ยครับท่านสน ทะเล ถ้าใช่ ชอบครับเเต่ต้องรอดูวันอาทิดเช้าก่อนครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ใช่ ยอดทองไท มั้ยครับท่านสน ทะเล ถ้าใช่ ชอบครับเเต่ต้องรอดูวันอาทิดเช้าก่อนครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
ครับผมมวยตัวนี้ ฝากเชียร์นะครับ...
ชอบไม่ชอบ..ไม่เป็นไรครับผมทุกท่าน ตอนนี้ผมก้อชอบครับถ้าไม่มีปัญหาเรื่องน้ำหนัก จัดเต็มครับตัวนี้ ขอเชียร์มวยบ้านเองสักตัวละกันครับ

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
สบายดีครับ พี่สนขอผมไปด้วยคนนะครับ(จัดเต็ม) เคารพ นับถือ ติดตามครับ

สนทะเล

สบายดีครับ พี่สนขอผมไปด้วยคนนะครับ(จัดเต็ม) เคารพ นับถือ ติดตามครับ
ตอนนี้ขอเชียร์ก่อนนะครับ อาทิตย์หลังชั่งว่ากันอีกครั้งครับ

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:

....สวัสดีครับ...พี่สนทะเล.....

...คู่เอก...น้องหงอคง...ชอบ..ๆ..มุมน้ำเงิน...ครับ...

....นาน..ๆ..มาที....ค่ายนี้.....ครับ....

สนทะเล

สวัสดีครับน้องหงอคง เอาแล่วไปคนละทางกันแล้วครับคู่นี้ด้วยเหตุและผลมุมมองที่ต่างกัน......แต่สุดท้ายเราก้อมาเจอกันที่นี่คับ"บางบอนFC" :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ชอบตัวแรก คู่1ช่อง3

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
 :Onion-s-160[1]:จัดมาครับพี่สน  ฝากด้วยครับ  ชี้แนะด้วยถ้าผิดพลาด  บกพร่องเรื่องข้อมูล  รอเสมอครับ  ยุ่งมากๆ  อีกไม่นานคงได้ลายาวๆเหมือนที่พี่สนรู้คับ   :Onion-s-1[1]:

สนทะเล

ไปใหนละน้องชาย อยู่เพื่อนกันก่อนสิครับ สู้ๆๆ :Onion-s-113[1]:

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
7สีชอบน้องสน
ช่อง3สวน
ช่อง3เด็ดต้องลูกพระบาท

สนทะเล

สวัสดีครับท่าน อ.อัจฉริยะสบายดีนะครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:ได้ อาจารย์มาสะกิดแบบนี้ค่อยใจชื้นขึ้นหน่อยครับผม :dookdik_smile-circle_58[1]:

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
สวัสดีท่านนายช่างสนทะเล อาทิตย์นี้เกียรติเจริญชัยกระแสมาแรงดูแล้วแพ้ยาก มวยคู่คีจับชู มวยแพ้น้อยจับเสมอบอกได้เลยอาทิตย์นี้น่าจะจัดหนักได้เลย จ้าวอินทรีย์ ยอดทองไทยไม่น่าจะผิดหัวง ฝากเปิดหัวทำทุนไมค์ ลูกผสมพ่อฝรั่งแม่ไทยเป็นมวยสร้างของเดียร์เกียรติเพชร มวยจังหวะฝีมือดักเตะเข่าในดักแทงเหลี่ยมตัวดี(เส้นใหญ่ตัวช่วยเยอะ) :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

สวัสดีครับท่านตาแม่น สบายดีนะครับผม ........อาทิตย์นี้ผมคิดแบบเดียวกับท่านตาแม่นทั้ง3ตัวครับสำหรับช่อง7......
ผมเคยจำได้ว่าเคยมีมวยโกมา2ตัวและแพ้ทั้ง2ตัวมาแล้วที่ช่องนี้.....
อาทิตย์นี้มา2ตัวอีกแล้วประวัติศาสตร์จะซ้ำรอยเดิมหรือไม่นั้น...ก้ออาจจะเป็นไปได้ครับ...แต่อาทิตย์นี้มา2ผมจัดเต็มทั้ง2ตัว...ครับผม :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

ช่อง7 ชอบตัวที่27

สนทะเล

ช่อง3.....ชอบตัวที่2
หมัดเดียวก้อเสียวได้(ถ้าโดนนะ) 55

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
ยอดทองไท เด็กบางแก้ว พัทลุง ชอบคับ นายหัวสน :Onion-s-8[1]: เกียรติเจริญชัย คู่เอกชนะสักทีคับ

สนทะเล

ยอดทองไท เด็กบางแก้ว พัทลุง แล้วครับ เกียรติชอบคับ นายหัวสน :Onion-s-8[1]: เกียรติเจริญชัย คู่เอกชนะสักทีคับ
รอมาหลายอาทิตย์แล้วครับน้องไก่ 'ศิษย์โกเกียรติ' :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

ช่อง3... ชอบตัวที่3
ไอ้ลูกอม

สนทะเล

ช่อง7..ชอบตัวที่3
เข่าลอย จากชุมพร

สนทะเล

ช่อง7..ชอบตัวที่4
ลูกครึ่ง จาก ชัยภูมิ.....

สนทะเล

สนทะเล

ช่อง3 นาคาชกคู่แรก---> ถอน
ช่อง3 โอเล่ย์ ชกคู่4---->ถอน
 :Onion-s-44[1]:
คู่เอก มวยรอบฮอล์ล น่าจะเป็น คู่นี้ครับ แป๊ะแท่ง เกียรติพลทิพย์ กับ ประกายเพชร เจเอสพี 118ป.
-----------------------------------------------------------------------------------

สนทะเล

มวยช่อง 3 (26 เมษายน 2557)
1.ฉัตรชัยน้อย สจ.ต้อยแปดริ้ว Vsบ้านด่าน ชายสุโขทัย
2.เก้าแต้ม ลูกพระบาท Vsสองคม ศิษย์เจริญทรัพย์
3.(คู่เอก มวยรอบฮอล์ล)แป๊ะแท่ง เกียรติพลทิพย์ Vsประกายเพชร เจเอสพี
4.เบิกบาน ลูกเมืองเพชร Vsโจโจ้ ส.สำนักบก
 :Onion-s-97[1]:

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
มวยช่อง 3 (26 เมษายน 2557)
1.ฉัตรชัยน้อย สจ.ต้อยแปดริ้ว Vsบ้านด่าน ชายสุโขทัย
2.เก้าแต้ม ลูกพระบาท Vsสองคม ศิษย์เจริญทรัพย์
3.(คู่เอก มวยรอบฮอล์ล)แป๊ะแท่ง เกียรติพลทิพย์ Vsประกายเพชร เจเอสพี
4.เบิกบาน ลูกเมืองเพชร Vsโจโจ้ ส.สำนักบก
พรุ่งนี้อ้อมน้อยเด็ดตัวใหนพี่สนชี้แนะด้วยติดตามเสมอขอบคุณคับ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

สนทะเล

พี่ไม่มีมวยเด็ดหรอกครับน้องเพชรมีแค่ตัวชอบ..
ตอนนี้ชอบ...
/ฉัตรชัยน้อย สจ.ต้อยแปดริ้ว
/สองคม ศิษย์เจริญทรัพย์
/แป๊ะแท่ง เกียรติพลทิพย์ **ได้ข่าวมาว่าสภาพยังไม่เข้าที่ครับ น่ากลัวนะคู่นี้
/เบิกบาน ลูกเมืองเพชร

Kom

• ชอบกด Like + 543
สี่ ตัวที่ท่านสนชอบโดนใจผมมากครับท่าน

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
หลังจากที่ไปเป็นมวยแทนแล้วชนะ..ขวานเพชร...ไอ้เอ้..เป็นคนเสนอโปรโมเตอร์ขอชกอีก...เวตนี้เลยที่ไม่หมด...และร่างกายยังดี..ยังๆไม่แขวนนวม..

ทีมงานก็ตอบสนองให้...ครับท่าน :dookdik_smile-circle_83[1]:

S ห้องแซง

ช่อง 333 น่ารักน่าลุ้น ครับ พี่สน .....เช็ค คู่เอก ครับ นอกนั้น สวย :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

พี่ชอบมากแป๊ะเท่ง ถ้าใครได้เล่นระวังด้วยครับ :Onion-s-163[1]:
เท่าที่รู้มาร่างกายยังไม่สมบูรณ์นะครับ จริงๆเข้ารอบไปแล้วแต่ต่อยพรุ่งนี้เพราะว่าไม่อยากโดนตัดแต้มนะครับ

S ห้องแซง

ครับ พี่สน ผมก็ชอบครับ เห็นว่าไม่ค่อยเต็มครับพี่ ..... :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

มวยชอบหลังชั่ง...
/ฉัตรชัยน้อย สจ.ต้อยแปดริ้ว***กินกันที่สมองมวย
/สองคม ศิษย์เจริญทรัพย์ เข่าเจอเข่า ปลายมองว่าดีกว่า
/แป๊ะแท่ง เกียรติพลทิพย์** เข้ารอบไปแล้วนะครับ ระวังด้วย
/เบิกบาน ลูกเมืองเพชร ฉายานักมวยอารมณ์ดี
-------------------------------------------------------------------------
หลังชั่ง...เหมือนเดิมครับ เน้นๆ**/ฉัตรชัยน้อย สจ.ต้อยแปดริ้ว***//แป๊ะแท่ง เกียรติพลทิพย์**
 :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
ขอบคุณครับพี่สน ตามๆๆๆๆๆ

สนทะเล

ศึกมวยดีวิถีไทย ช่อง NBT เน้นๆ2ตัวพอครับ
/***เกียรติเพชร สวนอาหารปีกไม้ มวยจังหวะฝีมือดี ต่อน้ำหนักก้อจริงแต่ไม่ต่อฝีมือและรูปร่าง แถมวันนี้คู่ชกมาลดเยอะ

/**ช็อปเปอร์ ก.สะเภาทอง ฝีมือดีหนักหนวงกว่า จิตใจสู้ดีปลายแรง

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
ตามครับท่านสน

S ห้องแซง

ขอบคุณครับพี่ สน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

วันนี้รูปร่างได้เปรียบพอสมควรครับ แป๊ะเท่ง...ไม่หล่นก่อนปลายๆเอาอยู่

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
จัดไปครับ  ท่านสนทะเล   เห็นคู่มวยแล้ว    :Onion-s-13[1]: :Onion-s-26[1]:

สนทะเล

บาดเจ็บครับวันนี้.... :Onion-s-14[1]: :Onion-s-14[1]:

สนทะเล

พรุ่งนี้ช่อง7 ยิงแดงทุกคู่ครับ........สู้ต่อยอมได้งัย

เม็ดทราย วาริน

• ชอบกด Like + 24
สู้ต่อครับท่านสน พรุ้งนี้อาจเป็นวันของท่านก็ได้ครับ บางบอนfc  :Onion-s-113[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal