เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: หงอคง..เจ้าลิงเกเร..ฉีกความมันส์.7..สี..27/4/57...ขอกำลังใจ..ให้แมนยู..??  (อ่าน 38304 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

....หงอคง..รักบ้านมวยไทยบางบอน...มาก..ๆ..ครับ....

...รักเพื่อน..ๆ..พี่..ๆ....ขอบคุณ..ท่านเวปมาสเตอร์..ท่านAdmin... :Onion-s-97[1]:

....ถูกบ้าง..ผิดบ้าง....หงอคง...ตั้งใจทำให้ดี..ที่สุด...

....มาสู้ต่อ...เลยครับ....2..ตัวเน้น..ๆ..จากใจ.....ครับ..

.....รักทุกคน..ครับ....จากใจ..หงอคง.......

€€€€€€€®®®®®§§§§§§¥¥¥¥¥¥¥¥$$$$€€€€€€

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

....จ้าวอินทรีย์.....อุ่นเครื่อง...ก่อนเจอกับ....สะปริ้นเตอร์.... :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
 :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]: สู้ๆครับน้องหงอคง

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
อ้าย@@@หงอคง เป็นขวัญใจแห่ง บ้านบางบอน อยู่แล้ว รอคือเก่าครับขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับอ้าย จากใจ

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-113[1]:

...หมดเวร..หมดกรรม....ผีแดง...ไปซ่ะที...ท่านเดวิด มอย....

.....ได้..ปีกพ่อมด....ไรอั้น กิ๊ก...มาคุม..แทน...สาธุ....เด้อ.....

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

.....ปูนเสือ..รอบ.8..คน..เริ่ม..18 พฤษภาคม 57....2 คู่...

....เพชรสมบัติ.......&.....เก้ากะรัต......118.ปอนด์...

...สกุลชัยเล็ก....ชนะน็อค...มเหศักดิ์...ตี๋สุวรรณ....118..ปอนด์...

......ไม่สูสี...กัน..เลย.....

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
มารออ้ายครับ เล่นเอาเงินบ่เล่นเอามันเนาะอ้าย

หงอคง

:dookdik_smile-circle_81[1.
 :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

...ต่อ...2:1......คู่แรก..7..สี...

...เพชรเจ็ดสี...ส.เทียนโพธิ์......ถอน.......

หงอคง

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

...ทำการบ้าน...กัน..ใหม่......

....เพชรรุ้ง  ศิษย์ซ้อน้อง.....มา..แทน...เพชรเจ็ดสี......

...จะเกี่ยวอะไร..กับ..วันเฉลิม....ไหม...มาแล้ว...ไม่ชนะ....

ตรี ศรีเมืองใหม่

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 14
ท่านหงอคง คู่ 3 มุมนํ้าเงินก็ขึ้นป้ายหลอกใว้เฉยๆนะ คริๆๆ

หงอคง

ท่านหงอคง คู่ 3 มุมนํ้าเงินก็ขึ้นป้ายหลอกใว้เฉยๆนะ คริๆๆ

....ครับ..น้าตรี.....น่าสิเป็น...ฤทธิเทวดา.....คือ..เก่า...

....รุ่งเกียรติ.....&.....ฤทธิเทวดา.....แม่น..บ่..ครับ..

....ขอบคุณหลาย..ๆ...น้าตรี...กินดิบ......

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_81[1]: :Onion-s-97[1]:

...เรต..7..สี..ล่วงหน้า..ครับ.....

...เพชรรุ่ง....ต่อ..5-4....

...คมศร...ต่อ....5-4....

...รุ่งเกียรติ.....ต่อ.....5-4....

....ยอดทองไท...ต่อ...5-3....ไหล..ลงทะเล.....

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

.....เดาไว้..เล่น..มวยปูนเสือ..14..ครับ...

...เพชรสมบัติ....จะแพ้น็อค......เก้ากะรัต.....

...สกุลชัยเล็ก...จะชนะน็อค...มเหศักดิ์......

...ลูกกรมหลวง...จะแพ้....ซุปเปอร์เจ๋ง......พลิกล็อค...น่ะ..

...ก้องเมธี....จะแพ้แบบสู้ไม่ได้...ลมหวน........ชัดเจน.......

%%%%%%@@@@@@******&&&&&

...รอบรอง..ชนะเลิศ..4..คน.....

...เก้ากะรัต.......จะพลิกชนะ..สกุลชัยเล็ก......ได้เวต...ไง....

...ซุปเปอร์เจ๋ง.....จะแพ้....ลมหวน.....แบบท่านต่อ..สอื้น..ๆ...

......&&&&%%%%%%@@@@@++++++&&&&&

.....ชิงชนะเลิศ........เก้ากะรัต.....พลิกล็อคแพ้...ลมหวน.........ครับ...

.....แชมป์....ปูนเสือ....14..คือ.....ลมหวน......ครับ......

ที่2....เก้ากะรัต......

ที่3...สกุลชัยเล็ก......

ที่4..ซุปาเปอร์เจ๋ง.......

....ตามนี้.....99.99%.....คือ..การคิด...หงอคง...ครับ...

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
..น้อง หงอคง..เป็นหมอดูเปล่าครับ..พูดเหมือเห็นวันข้างหน้าเลย สุดยอดจริงๆ...นับถือๆๆ...ครับ

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:

....5555...ไม่หรอกครับ...พี่น้อย....ไม่ได้เป็นหมอดู..ครับ...

.....ผม..จบ..วิทย์...ครับ......ชอบ..วิเคราะห์..ครับ..

......เดา..ไป...เรื่อย..แระ..ครับ.......ขอบคุณมากครับ..พี่น้อย...

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:

....ซ้อมรอ...แล้ว..ครับ..ก้องเกียรติ  ท.พราณ49....

....เจอกัน..ที่ช่อง 7 สี..4 พฤษภาคม 57.....

.....124  ปอนด์.......

หงอคง

:Onion-s-163[1]:

..... :Onion-s-163[1]:
....ไอดอล...จริง..ๆ...อาจารย์....

....ธนวัฒน์  วงษาสาน...ช่อง 7....

....ผมชอบ..ท่านครับ....ตรง..ๆ...

.....อาทิตย์..นี้ขอให้..ตัดสิน..คู่ที่..3..นะ..ครับ.....

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

......เกียรติเจริญชัย...แรง..ๆ..จริง..ๆ..ครับ....

....4 พฤษภาคม 57   มาอีกแล้ว..ครับ.......

....ด่วนเป๋   เกียรติคมสิงห์.....133..ปอนด์..&..
....ปานเพชร  เกียรติเจริญชัย.....

...

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
จัดไปครับท่านหงอคงเน้นๆน้องคนนี้นะ

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
มาแว้วน้องเขารอ

หงอคง

:Onion-s-2[1]: :Onion-s-97[1]:

....ขอบคุณ..ท่านเจี๊ยบ...ของสวย..ๆ..งาม..ๆ.....อิอิ..

...จัดไป...ครับ....เสาร์....อาทิตย์...นี้.....

.....หงอคง...อยากเลี้ยง..โค...อ่ะครับ.เอา..เอาะ..ๆ..เด้อ...

หงอคง

:Onion-s-163[1]:

..คู่เอก..ช่อง3...

..แป๋ะเท่ง....จะแพ้....ประกายเพชร......ขาดลอย...ครับ...

.....เด็ดสุด....เสาร์นี้........

หงอคง

....เบิกบาน  ลูกเมืองเพชร....114..ปอนด์...ไหว..เหรอ..ครับ..

...ลด..ๆ...บาน......กระสอบ....ๆ......

แมวเซา

[size=24ptมาทานมื้อเที่ยงกัน...อ้าย[/size]

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
ผมว่าจะขอกำลังใจ จากท่านหงอคง ท่านแมวเซา  แล้วมางัยเนี่ย เป็นตาฮักแท้ อยากเป็หมอนเด้ หนนี้เด็กชัยภูมิต่อย หวานๆๆๆๆๆครับสมาชิก

หงอคง

[size=24ptมาทานมื้อเที่ยงกัน...อ้าย[/size]

.....ขอบคุณ..ครับ....ท่านแมวเซา.......แกงหน่อไม้..ใส่ชะอม...หอม..ๆ.....

.....55555....ท่านคนธรรม....อยากเป็น..หมอน..พ่ะน่ะ...

.....คือ..สิ....หอม..เนาะ......อิอิ.....

.....เดี๋ยว...จัดให้ครับ...ท่านคนธรรม....กำลังใจ....

....รอ..ๆ..แป๊บ....ๆ..

หงอคง

:dookdik_smile-circle_90[1]: :dookdik_smile-circle_90[1]: :dookdik_smile-c :dookdik_smiircle_90[1]:
 :dookdik_smile-circle_90[1]: :dookdik_smile-circle_90[1]: :dookdik_smile-circle_90[1]:

....ชอบ...ๆ..มุมน้ำเงิน...มาก..ๆ..ครับ..คู่เอก 7 สี....

....ไม่เก่ง..แต่ขยัน.........

เอามวยกินดิบมาแจมท่านหงอคง ไม่ต้องคิดมากไม่ว่าจะต่อยกับตัวไหนใส่ไปโลด กินดิบ รุ่งเกียรติ ซากามิ

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

...ขอบคุณมาก..ๆ..น้าตรี....มวยกินดิบ...ครับ

...แต่ผม..กล้วว่า..จะยกออก..ทั้ง...คู่..ครับ.

โยนครฐม

คือซิเปลี่ยนดุแท่อ้าย หงอคง

หงอคง

คือซิเปลี่ยนดุแท่อ้าย หงอคง

....ครับ..น้องโย......เปลี่ยน....กลับ..ไปคือเก่า....

...รุ่งเกียรติ.....&....ฤทธิเทวดา...135..ปอนด์...

...หยกเพชร....บ่พร้อม...วันพัก..กะ..บ่..พอ...ครับ...

แมวเซา

น้าตรี ๆ ก่อนกินดิบ ขอจั๊กโบกแน่

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
หงอคงคับ ฝาก คิดฤทธิดาเทวดาด้วยคับ อาทิตย์นี้ :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง ตามนี้มีบวกแน่ๆ อิอิ ไมค์/จ้าวอินทรีย์/รุ่งเกียรติ/สุระชัย ***พิเศษมวยกินดิบ จัดไปที่ รุ่งเกียรติ ครับ

หงอคง

.....ขอบคุณ.ครับ..

..ท่านบ้านใหญ่....น้าตรี กินดิบ....คู่..3...

....เอาไง....ดี..ครับ....

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-113[1]:

....เตรียมกระสอบ...มวยทุกราคา....อื่ม..ๆ...

คนธรรม

แมวเซา

หยกเพชร ไปชกที่กัมพุชา 26 นี้

หงอคง

....7..สีมวยน่ารอง..ๆ..ที่สุด.. . :Onion-s-97[1]:

....ตัวนี้..ครับ......เจ้าท๊อป.....ๆ..... :Onion-s-97[1]:

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
เจ้าท๊อป ใครครับพี่หงอคงชี้แนะด้วยครับจะใด้ตามหนักๆ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

โยนครฐม

....ครับ..น้องโย......เปลี่ยน....กลับ..ไปคือเก่า....

...รุ่งเกียรติ.....&....ฤทธิเทวดา...135..ปอนด์...

...หยกเพชร....บ่พร้อม...วันพัก..กะ..บ่..พอ...ครับ...

แล่วซิเล่นใผ่หน่อบาดทีเนียะ อ้ายหงอคง
บอกผมแด่ มึนตึ๋บ

หงอคง

เจ้าท๊อป ใครครับพี่หงอคงชี้แนะด้วยครับจะใด้ตามหนักๆ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

...ซุปเปอร์ท๊อป..ครับ.....น้องบิ๊ก......

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288
สุดยอดครับท่านหงอคง  เสาร์อาทิตย์นี้ตามท่านละกัน จัดมาครับทีเด็ด..ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

...คู่3...รอ...หลังชั่ง..น้ำหนัก..ครับ...น้องโยนครฐม....

....แต่..ตอนนี้..ให้รู้ว่า....ฤทธิเทวดา...บ่แม้นมวยมาแทน...

...แต่เป็นมวย..ในรายการ.....รู้ตัว...นานแล้ว..ครับ.....

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:..น่าลุ้น..น่าเชียร์....

คนธรรม

ท่านหงอคง อย่าลืมฟันธง ช่อง วันเสาร์นะครับ น้องๆใกล้จะเปิดเทอมแล้ว เรียนพิเศษกันทั้งนั้นเลย

หงอคง

....เบิกบาน  ลูกเมืองเพชร....114..ปอนด์...ไหว..เหรอ..ครับ..

...ลด..ๆ...บาน......กระสอบ....ๆ......

...ว่าแล้วไง....เบิกบาน....มันจะชกได้ไง..114..ปอนด์..กับ..โอเล่ย์...

..มันลดไม่ได้...ก้อ..ให้มันปล่อยเวต..ชก...124..ปอนด์...

...เพิ่มอีก..10..ปอนด์.....

หงอคง

:Onion-s-163[1]:...น่ารอง..ๆ..ที้สุด..ช่อง..3.. :Onion-s-97[1]:

...ขวานฟ้า....หน้าดำ.....

...ประกายเพชร......รอง..ๆ..มาทุกราคา...ครับ.

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal