เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่องอื่นไม่รู้ เเต่ช่อง7ผมไม่หมูเเล้วกัน โปรดรอตอนต่อไป________  (อ่าน 12347 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
ผมค่อนข้างมั่นใจในเกมส์การชกของมวยช่องเจ็ดครับ

เเพ้ชนะว่าไปตามเกมส์ เเต่ช่อง7ผมชอบที่สุดครับบผม

ประติมากรรม

ตัวไหนที่ว่าเเน่ๆระวังหัวใตสลายเเล้วกัน

นี้คืแคำเตือนนะครับ (ส่วนตัวอีกเเล้ว) ไม่ชอบก็รอเล่นตางข้ามได้ครับ

คนเราชอบไม่เหมือนกันอยู่เเล้ว ผมจะบอก ให้กับพี่ที่ติดตามผมจริงๆ

รับรอง ตัวนี้ได้ลุ้นคร้บ ___________________ยาวๆๆๆพี่น้อง

ประติมากรรม

โทษเขียนตกเยอะ วานนี้เมาครับผม :Onion-s-113[1]:

ประติมากรรม

บอกก่อนดูว่าไร้ความน่าเชื่อถือวันชก องค์ประกอบร่วมครบ ค่อยจัดไปครับ

วันชกที่เดียวครับพี่ๆที่ติดตามอาจจะไม่ได้ลงเเบบละเอียบเเบบเมื่อก่อน

ต้องขอโทษด้วย ช่วงนี้ ไม่ว่างครับผม

ประติมากรรม

จะรอใครสักคนเวลาที่เหลือนั้นมีค่า

ท่านยังหาข้อมูลได้เยอะเเยะ โปรดอย่าสักว่าเเต่รอ

หาด้วยตัวเองดีที่สุด (ดูหลายๆท่าน จะได้มีข้อมูลไปเล่นครับ)

ponTrat

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 13
ข้อมูลของท่านไม่เป็นสองรองใคร ผมคนหนึ่งติดตามข้อมูลท่านทุกอาทิตย์ขอบคุณครับ

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
จัดไปครับน้องหรั่งสะกิดด้วยเด้อ

ประติมากรรม

ข้อมูลพอคราวๆจากที่หาได้ครับ

ครับพี่เล็กวันชกรอดูน้ำหนักเนื้อตัวกันอีกทีครับ

ยอดทองไท เกียรติเจริญชัย หรือ ปิยะวัฒน์ บุงา มวยจาก พัทลุง อายุ22
ฟิตซ้อม ค่ายเกียรติเจริญชัย อ ละงู จ. สตูล มีคุณสมเกียรติ เลี่ยงประสิทธิ์
หรือโกเกียรติ ให้การสนับสนุน เเต่เก่าก่อนซ้อมอยู่หาดใหญ่ เเต่พอเห็นใช่สีเสื้อ
เกียรติเจริญชัยคงจะที่สตูลครับผม เป็นมวยออกลูกเเนวฝีมือครับ 
เเข้งออกได้ซ้ายขวา หมัดดี วงในมีเข่ายัดไส้สลับฟันศอก ไล่เเขนดี 
เป็นมวยที่ชกจุกจิกครับผม ทำได้หรือมั่นใจในเกมส์การชกของตัวเอง
รับรองว่าโชว์เหนือครับ ผ่านมวยมาดี เจอยอดมวยเก่งๆมาเยอะครับ

ประติมากรรม

สุรชัย ศรีสุริยันโยธิน หรือ ชินวัตร มะธิปิไข อาย22ส่วนสูง173 
เป็นมวยจาก อ ห้วยเเถลง. จ นครราชสีมา(คนโคราช)  ฟิตซ้อม
อยู่ที่ค่่าย ส ประสพโชค (ขุนเข่ายัดไส้)ของ อดีตนักมวยเก่าที่เราคงจะรู้จัก
เเสนเชิงเล็ก ส. ประสพโชค ดูเเลคุมการฟิตซ้อมครับ 
เป็นมวยเข่ารูปร่างดี ลูกเก่งยัดไส้หนักๆเนื้อๆเน้นๆตามสรรพคุณของค่าย
ส. ประสพโชค สลับกับฟันศอก สองอาวุธนี้เด็ดครับ วงในมีเขี่ยขากินเหลี่ยมทรงเก่ง
ไล่เเขนเก่งครับ เก่งเอาเรื่องครับการผ่านมวยอาจจะเป็นรองเเต่ช่วงสดมาก
เจ้าของเเชมป์รุ่นซูปเปอร์แบนตั้มเวต 122 ปอนด์ เเห่งสนามมวยเวทีราชดำเนิน 

มวยคู่เอกสองคนนี้ เสียเปรียบสภาพเเวดล้อมด้วยกันทั้งคู่ ต้องเกมส์บนเวทีครับ

ประติมากรรม

คู่สาม7สี มวยมีตำหนิ ข่าวก็ว่าตามโปรเเกรม นักชกคนเดิมไม่ได้ถอน
ได้คุยกับพี่เล็ก ตาม พรบมวยไทย หยกเพชร วันพักไม่ครบดูว่าโอกาสได้ชกจริงน้อยมาก
เอาเป็นว่าคู่นี้ รุ่งเกียรติ จะโดนเขาชิม หรือจะไปชิมเขา เเพ้หรือจะชนะ ยังคงต้องดูวันชก
ปล. ได้ข่าวว่าซ้อม ค่ายซากามิ จริงไม่จริงไม่รู้ เเต่มันต้องมีเหตุผลหากไปซ้อมที่นั้นจริง

ประติมากรรม

ยอดทองไท vs. ซุปเปอร์เเบงค์. ยอดทองไทเจอมวยฝีมือเงินเเสน

www.youtube.com/watch?v=EVFqJ08l7j8

ประติมากรรม

ยอดทองไท vs. หยกวิทยา จอมฝีมืิจุกจิก vs. มวยเข่าดุดัน

www.youtube.com/watch?v=NiP_60GQ9Dw

ประติมากรรม

ยอดวิชา ช่วงอายุ15 เจอ ยอดทองไท อายุ18

www.youtube.com/watch?v=i8y7lpZLML0

ประติมากรรม

ไฟต์ล่าสุดจากเวทีมาตรฐาน ของยอดทองไท

www.youtube.com/watch?v=oCfTpnXFIXQ

ประติมากรรม

สุรชัย vs. ขุนศึกเล็ก อ ขวัญเมือง ดูหน่อยครับว่ามวยเป็นรอง เขาทำกันยังไงถึงกลับมาเป็นต่อ

www.youtube.com/watch?v=Hd5_ER0tgaM

ประติมากรรม

สุรชัย vs. พันธ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก ตอนชิงเเชมป์ว่าง 122 เวทีราชดำเนิน

www.youtube.com/watch?v=hgfsBDKUfHw

ประติมากรรม

ดูการเเก้เกมส์ของ สุรชัย เจอขุนเข่าครีมล็อค อย่าง ลมทะเล

www.youtube.com/watch?v=YaTubulLnDM

ประติมากรรม

คู่นี้หลายท่านคงจะเห็นว่ามวยฝีมือ เจอ มวยเข่า คราวๆสถานการณ์เกมส์การชก

คู่เอกระหว่าง ยอดทองไท ป.เตละกุล vs. สุรชัย ศรีสุริยันโยธิน

ต้นๆเกมส์คงจะไม่มีอะไรกันมาก หากถ้ามีฝ่ายเปิดเกมส์เเละคาดว่าเรตเป็นรอง อย่างสุรชัย
ต้องเป็นฝ่ายเดิมเเน่นอน คู่นี้ฝีมือเจอเข่า สรุชัยต้นๆมีเเข้ง ส่วนยอดทองไท ต้นๆครบเครื่ิอง มีเเข้งหมัดลูกทีบนำเก่ง
กลางๆเกมส์การชก ตามมุมมองผมต้นๆมวยฝีมือย่างยอดทองไท ราคานำไปก่อนเเน่นอน ได้หน้าเสื่อเกียรติเจริญชัย
ไม่เเน่นะครับวันอาทิตย์นี้หลายๆท่านอาจจะได้เห็นเสี่ยเเขก พีเคเเสนชัยมวยไทยยิม มาอยู่มุม สุรชัยก็ได้
กลางๆเกมส์ยอดทองไท เป็นมวยฝีมือตั้งรับโดยอาชีพอยู่เเล้ว คงจะรอจังหว่ะดักโต้ดักเเทงอยู่เเล้ว เเข้งจัดพอสมควร
ส่วนสุรชัยกลางๆเกมส์ต้องเดินติดตัวอยู่เเล้ว เเต่จะมีลูกเเก้ไหมเท่านั้น จังหว่ะที่สุรชัยเดินเปิดเกมส์ จะมีหมัดซ้ายฮุค
ที่ท้องของคู่ชกนำเสมอเเละเเทงเข่านำไปด้วยคู่นี้หากประกบวงในได้ ความได้เปรียบของสุรชัยอาจจะมีให้เห็น เข่ายัดไส้เเทงได้เมื่อไร
รอเฮได้ เเต่ไม่ใช่งานง่ายของสุรชัย เพราะยอดทองไท มีเหลี่ยมเขี่ยขาหน้าเวลาคู่ชกซึ่งเป็นมวยเข่าจะตีเสมอ
คู่นี้ต้องดูเป็นพิเศษครับ เพราะ ยอดทองไทเก่งก็จริง วงนอกหรือฝีมือ เเต่สุรชัย เป็นมวยที่เดินชนตลอดจะติดตัวตลอด
เหลี่ยมวงในมีสู้เหมือนกันครับ คู่นี้ต้นๆของยอดทองไท เเต่ปลายๆหากไม่หมดนะสุรชัยครับ
คู่นี้ผมชอบ ฝีมืออย่างยอดทองไท เเต่สุรชัย เป็นมวยเดินตลอดชนตลอด หากไม่หมดสะก่อนน่าคิดครับผม
คู่นี้มันทั้งน่าต่อเเละน่ารอง มวยเกรดดีๆมาเจอกันเรื่องหัวใจสู้กันเต็มที่

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
สบายดี(เป็นทักทายที่สุภาพของ สปป.ลาว)ผมอ่านวิจารณ์ของหรั่งแล้วสุดยอดมากเรามันคอเพื่อชีวิตยังไงๆก็ต้องสุรช้ยใว้ก่อน555 สุรชัย3ช่ามาแน่นอน :dookdik_smile-circle_51[1]:

ประติมากรรม

สบายดี เช่นกันครับพี่บิ๊ก(สาวๆลาวน่ารักมากผมเห็นก็หลงไหลอยู่เหมือนกันครับ)

เเน่นอนครับเพื่อชีวิตผมก็ชอบฟังครับ 555 :dookdik_smile-circle_58[1]:

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:zผมชอบสุระชัย 3 ช่า

ประติมากรรม

ที่น่าสุรชัยไม่มีอะไรมากครัย ยกเครดิจให้มวยเดินครับผม

ประติมากรรม

อาทิตย์นี้น่ารองหมดทุกคู่เลย ส่วนชอบนะ

เพชรรุ่ง ศิษย์ซ้อน้อง// ผลพวงจากวันเฉลิมอาทิตย์ก่อนผมว่ามีผล ผมมีความรู้สึกเเบบนั้น จะได้หน้าเสื่อหรืออะไรผมไม่สน
ทรงมวยไม่ได้เเพ้ด้วย สู้ได้ครับ เเล้วเพชรเจ็ดสีถอนทำไม เราก็ไม่รู้หากเขาขอกันล่ะ น่าคิดไหมล่ะครับ
ผมได้ยินมวยหูท่านหนึ่งโพสบอกว่าหลังเกมส์ ป๋าชุ้นคุยกับเสี่ยชนุว่าความจริงไม่น่าไล่ชนะศึกลง เพราะมาเเทนจะเอาอะไรมาก
คราวๆประมาณนี้ เเล้วครั้งนี้ป๋าชุ้น ปลอบใจเสี่ยชนุล่ะ มันเป็นไปได้ครับ มองสองมุมครับอย่ามองมุมเดียว
เพชรรุ่งเป็นมวยเดินเปิดเกมส์อยู่เเล้ว ผมว่าน่าจะได้เครดิตมวยเดิน ไมค์ชกกลางวันอาจหอบจับก็ได้นะ

คมศร จ้าวทะเลทอง// เกาะสมุยโดนน็อคจากค่ายเกียรติเจริญชัย เเล้วครั้งนี้สองค่ายนี้มาเจอกันอีก มองว่าจ้าวทะเลทอง
มาเอาคืนครับตามมุมมองผมนะ การผ่านมวยของคมศรก็ผ่านตัวดีๆมาเยอะ เวตนี้ก็ของเขาไม่ใช่บีบลงมาชก ดังนั้น
ก็ยังมองว่าน่าเล่นน่ารองมากๆส่วนกลางวันมีผลไหม ก็เคยชกช่อง9น่าจะมีความเคยชินอยู่ครับ รองๆๆๆๆๆๆ
อาวุธมวยหลากหลาย หมัดหนัก เเข้งดี วงในขุนเข่าครีมล็อคยังไงยังงั้นเลยครับผม หากเล็กกว่ามากต้องพิจารณาครับ

ฤทธิ์เทวดา สิทธิกุล// เด็กหนุ่มจากสุรินทร์ดีกรีเเชมป์อีสานสดๆร้อนๆ ในกรุงอาจจะเป็นรอง เเต่ผมมองว่าฝีมือไม่เป็นรองครับ
ได้เห็นคลิปจาก 2ปีก่อนดูว่าน่าจะเป็นขุนเข่ายัดไส้นะ จาก่ี่เห็นสนทนากับเพื่อนของเขา ผมคิดว่าเขาน่าจะเป็นอาวุธเด็ด
ครั้งนี้ก็รองครับ ไม่มีอะไรมากครับผม ผมชอบเขาบอกว่าทจะทำหน้าที่ตัวเองให้ดีที่สุด เเค่นี้ได้ใจผมเเล้วครับรองๆๆ

สุรชัย ศรีสุริยันโยธิน// มวยมาสู้อยู่เเล้ว ไม่เคยชกกลางวันทั้งคู่ ชมชอบเครดิตเป็นมวยเดิน ชอบเข่าครับคู่นี้หากจะชนะ
สุรัยต้องมีลูกเเก้เเข้งเเละวงนอก เเต่วงในนี้ก็ดูยากพอๆกัน เพราะตรงข้ามมวยจุกจิกอาวุธหลากหลาย เก๋ากว่ามากๆเลย
หากจะให้ดีต้นๆอยู่ทางยอดทองไทไม่เสียเปรียบครับ มองรูปเกมส์เเล้วหากสุรชัยเข้าไม่ติดคงจะไม่ต้องเลยก็ได้ เเต่ออกตัวไว้ก็ดี
เพราะปลายๆยกเเบบนี้ สุรชัยเป็นมวยชอบเอาศอกมาเกี่ยวข้องยกห้าครับ สูสีครับ น่ารองเเละน่าต่อครับ
ลุ้นสุรชัยปลายๆครับ จับติดคิดตังครับผม

เเค่มุมมองครับวันชกอาจไม่ใช่เเบบนี้ดูน้ำหนักอีกที เเต่ครั้งนี้ชอบน้ำเงินหมดทุกคู่ครับ เเต่ถ้าจะลังเลก็คู่เอกครับ

ประติมากรรม

11NBT

รุ้งนารายณ์ เกียรติหมู่9

เเพ้ที่ลุมพินี ปลายๆหมดเพียงเท่านั้น ทรงมวยไม่ได้เเพ้อะไรกันมาก

ครั้งนี้ดูว่าใสๆครับ ไม่เล่นเเล้วจะเสียใจเตะเเล้วคาเเทงเเล้วคา

กาก้า

• ชอบกด Like + 17
 :dookdik_smile-circle_58[1]: สุดยอดครับเหมือท่านว่าต้นๆยอดทองไทน่าจะไปก่อน สุรชัยปลายๆดีดูนำหนักอีกทีครับ

ประติมากรรม

ยอดทองไท ต้นๆหลอกเตะหลอกถีบ ผมมองว่าเข้าติดตัวยอดทองไทยาก

หากจะพลิกเเพ้ก็ปลายๆครับ วงในดูว่ายอดทองไทมีเขี่ยขาสุรชัยคงจะไม่ได้ตีเข่าตามที่ตัวเองถนัดครับ

ตีสุรชัยคนนี้เป็นมวยเดินตลอด ชนตลอด เเก้เกมส์เกมส์หัวใจร้อยเปอร์

ดูน้ำหนักอีกทีครับ ประมาณว่าต้นๆของนายปลายๆของผม

aod123

• บุคคลทั่วไป
 :Onion-s-97[1]:ชอบมากๆๆเลยท่านประติตามท่านน่ะครับ :Onion-s-97[1]:

ประติมากรรม

ครับผม ขอบคุณมากครับ

ประติมากรรม

ช่องสามผมอยากฝากให้เล่นตัวนี้ตัวเดียวครับ

>>>>ฉัตรชัยน้อย สจต้อยเเปดริ้ว<<<<

เล่นเยอะๆนะครับ ครั้งจะชิงเเชมป์กับนาคา เเก้วสัมฤทธิ์ จะชกกันพิกัด120ต้นๆ
เเต่นาคามาถอนเเบบนี้ ดึงเอามวยเเทนมาเเทนทีจะพิกัดเดิม เเต่เปลี่ยนพิกัดชกอย่างนี้มันก็เข้าทางปืนซิครับ
น้ำหนักคือตัวชี้วัดครับ ดูว่าหันหลังเล่นได้ครับ

ประติมากรรม

11NBT

รุ้งนารายณ์ เกียรติหมู่9

เเพ้ที่ลุมพินี ปลายๆหมดเพียงเท่านั้น ทรงมวยไม่ได้เเพ้อะไรกันมาก

ครั้งนี้ดูว่าใสๆครับ ไม่เล่นเเล้วจะเสียใจเตะเเล้วคาเเทงเเล้วคา

ประติมากรรม

ช่อง3เรตเเพง อตรครับพี่น้องรู้ๆกันอยู่นะ ว่าช่องนี้ เซียนมวยมันมีผลต่อเกมส์เเพ้ชนะ

ระวัง เเล้วกันครับ  อันตรายครับผม

ประติมากรรม

รอง สองคม ต่อเบิกบาน เนื้อตัวเหมือนไม่ใช่ 121 ส่วนโจโจ้ เนื้อตัวไม่เหมือน124.6เลย

ประติมากรรม

พี่น้องมันไม่ใช่เเหล่ะคู่เเรก กลับลำด่วนครับ !!!!!!  เล่นตรงข้าม ฉัตรชัยน้อยครับ

:Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:  จากพี่ที่นับถือเเกบอกมาครับ

ประติมากรรม

ดูเเล้วค่อยเล่นนะครับ ฝาก_ไว้เพียงเท่านี้

ประติมากรรม

สะใจว้อยยยยย ลูกพี่ที่ผมนับถือเเน่จริงๆ

ประติมากรรม

มวยรองชนะเยอะวันนี้สมเเล้วที่นี้คือช่อง3 ฮ่าๆสะใจที่สุด กับทฤษฎี. ไอ้ตัวไหนต่อเเพงรองมันไว้ให้หมด

ถ้าสองคมมองตามเกมส์ก็ไม่เเพ้. ไปต่อ รุ้งนารายณ์. ยาวๆพี่น้อง

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ครับน้องหรั่ง ลุยกันต่อครับ

ประติมากรรม

โอเคเป็นไปด้วยดี วันนี้เเฮปปี้

เสียดายมีเเต่คนอ่านเห็นเเค่รุ้งนารายณ์ เเต่ไม่ได้เล่นกัน

ชอบเปอร์ลูกสูบติดวันนี้ ฮ่าๆ พอเเหล่ะขี้โม้มากเขาหมั่นไส้

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal