เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยกันจำครับ 2 ตัวนี้ มั่นใจ 90 เปอร์เซ็นต์ กินไม่เต็ม  (อ่าน 4389 ครั้ง)

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
10 เปอร์เซ็นต์กินเต็ม ชัดๆครับสมาชิก ลูกครึ่งกับ ไข่มุกอันดามัน2 จะแพ้ชนะผมบอกไม่ได้ แต่ลูกครึ่งมันจะดันหน้าแทงจึ๊กๆๆๆๆๆ ตรงข้ามก็จะคอตก ราคามันก็จะวิ่งไปที่ 4/5 รอง ส่วนไข่มุกอันดามัน ด้วยชื่อค่ายและเกียรติประวัติเก่าๆ บวกศอกลักไก่ ตรงข้ามก็จะก้มหัวเข้ามาพอเจอลูกถีบมอญยันหลักล้มไม่เป็นท่า ราคาก็จะวิ่งไปถึง 4/5 รอง เจอศอกก็จะเซแซดดดด ราคาก็จะวิ่งอีก  ดังนั้น90 เปอร์เซ็นต์มั่นนใจว่าเราก็ได้เงินแน่แต่ 10 เปอร์เซ็นต์ ที่เหลืออาจกินเต็มหรือเสียเต็ม สรุปตรงข้าม 2 คู่นี้จะชนะก็ต้องพลิกครับ และถ้ามันน่าพลิกจริงๆ ถึงเวลานั้นเราอาจภาวนาให้มันพลิกก็ได้เพราะนั่นหมายถึงราคาหุ้นเรามันถึงขีดสุดแล้ว มันได้เยอะกว่าไม่พลิก คิดแล้วอยากให้ถึงไวๆ อย่าลืมซะล่ะสมาชิก ช่อง7 ไทสันและโอเล่ห์ 2

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
10 เปอร์เซ็นต์กินเต็ม ชัดๆครับสมาชิก ลูกครึ่งกับ ไข่มุกอันดามัน2 จะแพ้ชนะผมบอกไม่ได้ แต่ลูกครึ่งมันจะดันหน้าแทงจึ๊กๆๆๆๆๆ ตรงข้ามก็จะคอตก ราคามันก็จะวิ่งไปที่ 4/5 รอง ส่วนไข่มุกอันดามัน ด้วยชื่อค่ายและเกียรติประวัติเก่าๆ บวกศอกลักไก่ ตรงข้ามก็จะก้มหัวเข้ามาพอเจอลูกถีบมอญยันหลักล้มไม่เป็นท่า ราคาก็จะวิ่งไปถึง 4/5 รอง เจอศอกก็จะเซแซดดดด ราคาก็จะวิ่งอีก  ดังนั้น90 เปอร์เซ็นต์มั่นนใจว่าเราก็ได้เงินแน่แต่ 10 เปอร์เซ็นต์ ที่เหลืออาจกินเต็มหรือเสียเต็ม สรุปตรงข้าม 2 คู่นี้จะชนะก็ต้องพลิกครับ และถ้ามันน่าพลิกจริงๆ ถึงเวลานั้นเราอาจภาวนาให้มันพลิกก็ได้เพราะนั่นหมายถึงราคาหุ้นเรามันถึงขีดสุดแล้ว มันได้เยอะกว่าไม่พลิก คิดแล้วอยากให้ถึงไวๆ อย่าลืมซะล่ะสมาชิก ช่อง7 ไทสันและโอเล่ห์ 2
ไม่ลืมแน่ครับท่านคนธรรม เพราะผมก้อจัดเต็มครับ2ตัวนี้
แดงๆๆ(อุ้บ!) :Onion-s-97[1]:

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1] :Onion-s-113[1]:
..มาให้กำลังใจ....พี่คนธรรม...คร้า..

...แล้วแบบ..หนู...พี่คนธรรม..ให้กี่..%..%..คร่ะ...

คนธรรม

ท่านหงอคง ครับบอก กงๆๆ กำลังใจผมเพิ่มทวีแน่ๆ แต่กำลังกายผมต้องพึ่ง turbo max ก็คราวนี้แหละ วาซั่นบ่แม่มึง ขอบคุณหลายๆเด้อ

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
รอใกล้วันฟันธงอีกทีนะครับท่านคนธรรม  ขอบคุณครับ

คนธรรม

ชัดๆแบบนี้ ต้องยกผลประโยชน์ให้แก่ ท่านหงอคง เทพวานร ถ้าไม่มีกำลังใจ ผมคงไม่มีค่าเทอมน้องๆ แน่นอน เจอกันอีครับเสาร์หน้า

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal