เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้เจนจัดเรื่องคอม กรุณาอธิบายด้วยคะ  (อ่าน 1808 ครั้ง)

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ขออนุญาต อย่าว่าหนูโง่นะคะ คือ กระทู้บางกระทู้ หนูหาไม่เจอตอนที่หาก่อนมวยจะชก แต่พอมวยชกเสร็จ จึงมาหาเจอ ดูเวลาก็ก่อนเวลามวยชกด้วย ทำไมจึงหาไม่เจอ กรุณาชี้แนะด้วยคะ ใครก็ได้ คะ ขอบคุณ หมายเหตุ มวยเลิกมาเจอกระทู้ดีๆ ที่มวยเข้าหมด มันเสียดายคะ ขอบคุณ รอท่านพี่ๆ ชี้แนะคะ[/color] :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
Re: ผู้เจนจัดเรื่องคอม กรุณาอธิบายด้วยคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 28, 2014, 15:38 »
ยกตัวอย่างกระทู้ท่านม้าก้านกล้วยโพสต์ มันจะอยู่หน้าแรก

ถ้ามีกระทู้ใหม่เพิ่มขึ้นมามันจะตกไปเรื่อยๆตามจำนวนกระทู้ที่เพิ่มขึ้นมา

ถ้ามีคนโพสกระทู้ใดกระทู้นั้นก็จะขึ้นมาแทนไงล่ะครับ

ถ้าจะดีดูหน้า1 และหน้า2~3ด้วยครับ

คนชอบมวยตู้

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
Re: ผู้เจนจัดเรื่องคอม กรุณาอธิบายด้วยคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 28, 2014, 15:42 »
กด F5 เพื่ออัพเดทกระทู้ใหม่ซิน้องถ้ำฯ

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 28, 2014, 15:45 »
ของหนุ่มวัยทอง จะมา 11.30.up คับ ตัวจริงเสียงจริงไม่ไก่แจ้คับ ไม่ร้อนไม่หนาว ถ้าสาวๆให้มวยฟรีคับ คริๆ

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 28, 2014, 16:00 »
คารมณ์ดีแฮะ....แถมให้มวยแม่นนะ....ท่านหนุ่มวัยทอง :dookdik_smile-circle_56[1]:

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 28, 2014, 17:16 »
                    ที่นู๋หากระทู้ไม่เจอ..เพราะดูแค่หน้าแรก...
                    เว็บบางบอน..ได้พัฒนามานานแล้ว   กระทู้ที่จะอยู่หน้าแรกตลอด คือ กระทู้ที่มีคนโพสต์ตอบ..
  อย่างกระทู้พี่..จะอยู่หน้าแรกซะส่วนใหญ่..เนื่องจากมีคนเข้ามาตอบ    หรือถ้าหากเรามีข้อมูลเพิ่มเราก็โพสต์..กระทู้จะไม่ตกไปอยู่หน้า 2 หรือหน้า 3...   
               เลือกดูดีๆแล้วจำไว้ กระทู้จิตอาสาท่านไหน ให้มวยถูกบ่อยๆก็ตามเขาไป... ถ้าให้ 5 ครั้งผิดซะ 4....ก็โยนผ้ายอมแพ้ซะ อย่าหลับหูหลับตาตามไปเรื่อยเปื่อย...หมดตรูดได้ง่ายๆเน้อ...
             วิธีสังเกตง่ายๆ.....
                กระทู้ไหนมีคนคลิกเข้าไปดูมากๆ นั่นแหละ..การันตีได้ว่า เป็นกระทู้ที่เราต้องติดตามละ... แต่ถ้ามีเวลาก็อ่านทุกกระทู้น่ะแหละ   
                อ่านแล้วก็กรองซะหน่อยว่ามันน่าตามไหม..เช่น บอกว่าให้ขายลูกขายเมียมาเล่นงี้....เด็ดที่สุด 3 โลกงี้...     เราเองต้องไม่ลืมว่า มวยมันแพ้ชนะกันได้เสมอ..คือ พลิกบ่อยๆ...คนให้มวยแค่วิจารณ์ไว้ล่วงหน้าเท่านั้น..  เขาถึงให้ติดตามดูผลการชั่งน้ำหนักในเช้าวันชกงัย.....
                ฝากน้องนู๋ไว้พิจารณา..ด้วยความปรารถนาดีนะนู๋....

:dookdik_smile-circle_94[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]:

วีรศักดิ์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 36
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 28, 2014, 18:59 »
คุณถ้ำน้ำร้อน...ลองดูนะครับ เลือกเอาวิธีไหนก็ได้ลองดู

วิธีที่1....ดูแต่ละหน้า. ตามหน้าจอข้างล่างครับ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... 430   ขึ้นบน

วิธีที่2 .....ออกไปจากหน้าจอนี้....แล้วเข้าใหม่  ข้อมูลจะได้อัพเดทใหม่ครับ

วิธีที่3       มุมขวาหน้าจอ. พิมพ์กระทู้ หรือสิ่งที่คุณต้องการค้น.............ค้นหา

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่ชี้ตัวได้เปรียบมวย 7สี4/5/57
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 28, 2014, 19:14 »
ผมกะว่าจะบอกแบบคุณวีระสากอยู่ครับ
พอดีท่านบอกก่อนก็เลยขอลอกหน่อย..แฮ่ม!!
ส่วนท่านไฟหนา..ว..ว ก็อธิบายได้หลักวิชาการมากแหล่มจริงๆ
รองทำทั้งสองวิธีนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

วีรศักดิ์

• ชอบกด Like + 36
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 28, 2014, 19:37 »
สำหรับคุณขาใหญ่ขอเด็ด ของๆจริง1 คู่นะครับรอๆๆๆๆ

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: เมษายน 28, 2014, 19:59 »
ขอบพระคุณทุกท่านที่กรุณาชี้แนะคะ
อย่างที่ผ่านของ พี่หนึ่ง300 กล้า พี่หนุ่มวัยทอง ฯลฯ หนูเพิ่งมาเปิดเจอวันนี้เอง พี่เขาโพสไว้ตั้งแต่เมื่อวาน 10 โมง 11 โมงกว่า แต่หนูหาไม่เป็น ต่อไปนี้คงจะมีอะไรดีๆขึ้นเพราะความมีน้ำใจของพี่ๆทุกคนในบ้านนี้คะ ขอบคุณจากใจ และไว้ใจพี่ทุกท่านในบ้านบางบอนคะ โลกมันกลม หวังว่าหนูคงได้ตอบแทนคุณพี่ๆบ้าง ในสิ่งที่พี่ไม่รู้ และหนูก็ขอรบกวนสิ่งที่หนูไม่ทราบจากพี่ๆตลอดไปคะ
ปฐมาภรณ์ ถ้ำน้ำร้อน เขาชัยสน พัทลุงคะ
[/color] :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal