เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเช็คข้อมูล ถามผู้รู้จริงใครมวยเสี่ยบู้กันแน่ครับ  (อ่าน 3305 ครั้ง)

คนชอบมวยตู้

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
ในเว็บเรามีพี่ๆลงว่า รุ่งโพธิ์ทอง มวยเสี่ยบู้  แต่หนังสือมวยตู้บอกนิคม มวยเสี่ยบู้ เลยงงๆว่าอันไหนใช่ แค่อยากรู้ครับ

คนชอบมวยตู้

คอลัมน์ "จ่าปอง มองมวยเด็ด" ว่าไว้ดังนี้ ..ต่อแล้วรับแน่: นิคม วันดีเกษตร มวยคนจัดเสี่ยบู้รักมาก ดูอาวุธหลากหลายกว่า จะชนะ รุ่งโพธิ์ทอง เพชรมณีรัตน์ มวยเข่าดุดันเป็นสายตรงก็จริงแต่ฝีมือไม่เท่าไหร่....หรือว่าเสี่ยบู้มีสองคนครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
          ทั้ง นิคม และ รุ่งโพธิ์ทอง  เป็นมวยในสายของเสี่ยบุ้  เมืองเพชร   เสี่ยบู๊จะจัดคู่ให้ชกบ่อยๆ     แต่ รุ่งโพธิ์ทอง เสี่ยบู้ต้องการสร้างให้เป็นมวยแม่เหล็ก จึงจัดโปรแกรมให้ชกบ่อยๆ     นิคม ปกติ ชกในเวตไม่เกิน 112 ป.     แต่ รุ่งโพธิ์ทอง ชก 116 ป. ประจำ   ท่านคิดเองครับว่า น่าเอานิคมต่อไหม  และราคาเรต ขณะนี้ เปิดแค่ ใครต่อรอง เท่านั้นครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
 พี่ไฟหนาว  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

คนชอบมวยตู้

ด้วยความนับถือผมเห็นตามพี่ไฟหนาวครับ ขอบคุณที่ไขความกระจ่างมากครับผม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal