เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครชอบ เจมส์ศักดิ์ ดาบเเป๋งนครบาล เเวะมาทางนี้ครับ ไม่เเน่คงกล้าต่อ2ปอนต์  (อ่าน 4340 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
หากชอบมากับผม ผมชอบอยู่เเล้วตัวนี้ เเพ้ชนะไม่รู้ เเต่อยู่กับดาบเเป๋งผมมั่นใจ
ต้นๆอาจจะมีเสียวเล็กน้อย ประกบวงในได้เสียดสีไปมาวินเเน่ๆ ต่อน้ำหนักไม่ได้ต่อรูปร่างนะ

ประติมากรรม

มีดึงราคาให้เล่น อยู่ในตารามวยทำเงินครับ เรืีองเก่ามันผ่านมาเเล้ว
วันนี้กลับมาภาคใหม่ไฉไลกว่าเดิมเเล้วกัน ชอบส่วตัวนะะครับได้นั่งคิดวิเคราะห์ไปมา
กระเเสสเป็นรองเเบบนี้ยิ่งดีครับ เข้าทางปืน สู้ได้หรือไม่ต้องติดตามชนะหรือไม่ต้องลุ้นกันยาวๆๆ

อ๊อดดาวเทียม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 64
มั่นใจเจมส์ศักดิ์มากๆ..ผ่านของแข็งของหนักมาเยอะ..อาวุธก็เยอะกว่า..คู่ชกมีแข้งกับหมัดเท่านั่น..เจอเข่ายัดไส้เข้าไปอาจถึงน็อค..ขอแค่มาสู้ก็แล้วกันนะน้องเจมส์....

MusclePatch

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ชอบด้วยครับ ลึกๆผมมั่นใจว่า รุ่งเพชร ไม่สู้ใน โดนบดๆมาก ผ่อนเหมือนกัน 1-3 กด เจมจิ ไม่ลง โดนแน่

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
มีดึงราคาให้เล่น อยู่ในตารามวยทำเงินครับ เรืีองเก่ามันผ่านมาเเล้ว
วันนี้กลับมาภาคใหม่ไฉไลกว่าเดิมเเล้วกัน ชอบส่วตัวนะะครับได้นั่งคิดวิเคราะห์ไปมา
กระเเสสเป็นรองเเบบนี้ยิ่งดีครับ เข้าทางปืน สู้ได้หรือไม่ต้องติดตามชนะหรือไม่ต้องลุ้นกันยาวๆๆ

เจมศักดิ์ น่ารองมาก กลัวจะเป็นต่อมากกว่า ขอตามน้องหรั่งด้วยคน(เจม จัดหนัก เผลอๆ มีม้วนเดียวจบ)

ประติมากรรม

ครับพี่บิ๊ก ส่วนผมคิดว่าหลังชั่งเสร็จ เจมส์น่าจะต่อเเต่พอถึงช่วงเที่ยงผมคิดเรตคงจะขยับมารองรุ่งเพชรกันเยอะ
รอดูครับ เเต่ผมคิดว่าไม่น่าห่างครับพี่

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10
  เห็นประกบกัน ยัง งงๆ มันต่อยกันได้ยังงัย มวย คนละเกรดเลย  แต่เห็นกระแสแล้ว  เออ  2 ป. มีจิงๆด้วย :Onion-s-33[1]:

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
ปกติ เจมจะชกกับสกุลชัยแก้มือกัน  แต่ดึงสกุลชัยไปชกกับเพชรชาติชายที่ ลพน รึป่าวท่าน
ผมมองว่าเอารุ่งเพชรมาแทน เลยต่อ 2 ป

ชอบเจมครับ...เจมดีกว่า :dookdik_smile-circle_49[1]:

ประติมากรรม

จัดไปครับท่าน ยังไงเราก็เห็นมุมกินของนักมวยที่เราจะเล่นอยู่ ลังเลไม่ได้ครับ กระเเสเเบบนี้ชอบมากครับ

ประติมากรรม

ปล่อยข่าวมาไม่ดี เเต่มันซ้อนรองงงกินกันกระจายยย เจมส์หล่อมากวันนี้

นิจจา2014

• ชอบกด Like + 15
ครับเป็นไปตามแผนที่เขาว่างเอาไว้

ประติมากรรม

เจมส์ไม่ได้ใช่สีเสื้อดาบเเป๋ง ..........  เราก็คิดว่าใช้สะอีก

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264

เม็ดทราย วาริน

• ชอบกด Like + 24

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal