เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่านไฟหนาว-ว่าด้วยคู่หาญ-ประจันบาน  (อ่าน 4157 ครั้ง)

srivang

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 61
จริงๆแล้วตั้งใจว่าจะไม่โพ๊สอีกแล้ว-เหตุผลก็คงเหมือนจิตอาสาบางท่านที่โดน-ชนะก็ดีไป-แพ้มีเสียงตามมา
เข้าเรื่ิองเลยนะครับ เปรี้ยวปากชกกับอนุวัฒน์ที่เหนือยกสี่เปรี้ยวปากเป็นต่อประมาณ4-1 ขึ้นยก5ไฟดับเฉย
เปิดไฟชกต่อชูสวนเฉยเลยกรรมการคือกิ่งซาง(บังเอิญอ่านเจอในกระทู้เวปอื่น) พอแก้มือผมเล่นเปรี้ยวปากหน้าเดียวผลอนุวัฒน์แพ้ขาดลอย
วันนี้อ่านเจอในกระทู้เวปอื่นอีก ชกที่ต่างจังหวัดในถิ่นของประจัญบาน ครบ5ยก
หาญเป็นต่อ8-1 ชูสวนเหมือนเดิม ทำไมให้แก้มือเร็วขนาดนี้อยากให้คิดเป็นการบ้าน เป็นต่อขนาด8-1 ถ้าออกตู้น่าจะขาดแล้วนะครับ เพื่อนๆเอาไปพิจารณาประกอบการเล่นครับ(ฝีมือ-ชั้นห่างกันเยอะ-บ่มีป่องกินป๋าชุ้นบ่จัดดอก)

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
Re: ถึงท่านไฟหนาว-ว่าด้วยคู่หาญ-ประจันบาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 10:21 »
เยี่ยมครับท่าน นี่หล่ะน้ำใจของจิตอาสา
บางทีผิดพลาดไปก็ควรให้อภัยกันบ้าง อย่าถล่มกันจนไม่มีที่ยืน
เหมือนนัก การ ภาร โรง เลยครับ

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
Re: ถึงท่านไฟหนาว-ว่าด้วยคู่หาญ-ประจันบาน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 10:22 »
จัดไปครับท่านศรีวัง ข้อมูลท่านยอดเยี่ยมเสมอครับ

รุ่งริ่งเล็ก ลูกระบาทน้ำพ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 10:36 »
 :dookdik_smile-circle_83[1]:    ขอบคุณข้อมูลครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 10:42 »
  ขอบคุณครับท่านศรีวังหายไปนานคิดถึง  มาแล้วพร้อมโชค..เงินครับ..ไปรองหาญกัน  ข่าวว่ามีเดิมพันด้วย วันนี้ต่อยในบ้าน..ชนะได้แชมป์ ได้เดิมพัน ลุ้นไป เรตเปิดหาญเป็นรองด้วย..สวยเลยพี่ ..555

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เพชรหนองจอก

• ชอบกด Like + 7
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 10:45 »
ต่อยที่จันทบุรี 8-1 ชูสวน เชย! คนดูยังงง
 :dookdik_smile-circle_51[1]:

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 10:46 »
กลับมาเถอะครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 10:51 »
ให้เล่นไครบอกมาชัดๆๆๆ  รอตามเสมอ  บอกมาๆๆๆ :Onion-s-23[1]:

niksamit

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 10:56 »
บักหาญ

srivang

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 11:01 »
ก๊อปมาให้อ่าน-กระแสร์ว่าหาญมาไม่ดี-ตั๋วไม่สู้-ระวังจะเหมือนคู่สะท้านฟ้า-อินทรีทองนะครับ
.....ล่าสุด...ชกกันที่ จันทบุรี...หาญ แพ้แบบคนดูงง..ชูสวน 8/1....(บ้าน ประจันบานครับบบ)

.......วันนี้มาแก้มือ โดยมีเข็มขัด108 ป.7สี เป็นเดิมพัน....(มีเดิมพัน..นอกรอบด้วยนะครับ...แต่ยอด ยังไม่นิ่งครับ).....

...วันนี้มีเท่าไรใส่ไปครับ........หาญ บอสวิคคาร์ออดิโอ......เล่นไปครับเล่นไป...ราคาอะไรก็เล่นไปครับ!!!!!!!!

......หลังเกมส์ เจอกันครับ.........................หาญ บอสวิคคาร์ออดิโอ......เล่นไป...เล่นไปปปปปป

srivang

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2014, 17:05 »
ขออนุญาตท่านไฟหนาวดันกระทู้เดิมขึ้นมาอีกครั้ง-เป็นไปตามศรีวังคาดคะเนไหมครับ-ท่านและเพื่อนสมาชิกคงอิ่มนะครับ บังเอิญก่อนไปตู้ศรีวังพบกระทู้ในเวปมวยไทย 2000 ลงไม่ทันจริงๆ ขอโทษท่านและเพื่อนสมาชิกด้วย-น่าสนใจมาก-ศรีวังรองฟ้าทวีพร-เหมอเจมส์-โดดข้ามมารอง5-4 เหมอหาญ-อิ่มครับ...555
สหโชค
เจมส์ศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์
กระดุกดีกว่า ขอให้ออกเยอะๆๆ เหลี่ยมมวย ทรงมวย ดูว่าเหลื่อมกว่าเห็น ดีไม่ดีวันนี้อาจได้นับ หรือถึงน็อคได้เลย คู่ชกข่าวแจ้งมาว่าไม่ค่อยฟิตครับ

น่าจะจริงอย่างท่านสหโชคโพ๊ส(ปลายยก4 ถ้าระฆังไม่ดังก่อนรุ่งเพชรทิ้งตัวแน่) อาทิตย์หน้าถ้าเพื่อนสมาชิกสนใจศรีวังจะพยายามหา+ข้อมูลที่มีอยู่แล้วมาลงให้อีก!

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal