เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวยพร้อมฟอร์มหลังช่องฟาร์มชาแนลอาทิตย์ที่ 18 พ.ค 57  (อ่าน 4849 ครั้ง)

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
คู่มวยพร้อมฟอร์มหลังช่องฟาร์มชาแนลอาทิตย์ที่ 18 พ.ค 57

คู่ที่1.หยกนำชัย บ่าวการมะพร้าว 100

ฉกาจ ก.กลมเกลียว 100
แพ้น็อก1 ปานทอง ศูนย์กีฬาต้นโหมด 4 พ.ค.56 นครศรีธรมราช

คู่ที่2.เด่นแหลมสิงห์ เทศบาลปรางค์หมู่ 100.

ยอดบัวขาว ภ.สำเภาภัทรพล (กำนันยศกำแพงเซา,ศิษย์กำนันยศ)100
ชนะคะแนน บัลลังก์เพชร ลูกเขานาใน 18 ต.ค.56 จ.สุราษฎร์ธานี
ชนะน็อก โกบี้ ป.เตละกุล จ.นครศรีธรรมราช
แพ้คะแนน ซุปเปอร์มอส ลูกเขานาใน 2 มี.ค..57 จ.นครศรีธรรมราช 101

คู่ชิงที่3 เต็มร้อย ศูนย์กีฬาเมืองนาสาร (เต้นรถพรนรินทร์) 117.
ชนะน็อก1 เหลี่ยมเพชร ส.สริญญา 26 เม.ย.56 สุราษฯ
แพ้คะแนน วันชนะ อ.เมืองกันตัง 18 พ.ค.56 จ.กระบี่
แพ้คะแนน เดชไอคิว วรพจน์รีสอร์ท 28 ก.ค.56 จ.สุราษฏร์ฯ
ชนะคะแนน เสือขาว สมิงไพรยิมส์ 9 ก.พ.57จ.นครศรีฯ(พลิก)116
ชนะคะแนน หงส์ปีกทอง ต.ทักษิณ 20 เม.ย 57 จ.นครศรี 117.

สิงห์พิฆาต ส.ชัยเจริญ มวยนครฯ117.
แพ้น็อก2 เพชรสองเมือง เค.พี.เกียรติตะวัน 1 ก.ย.55 สงขลา
แพ้คะแนน ปักธงชัย เกียรติไพรสนฑ์ 28 ธ.ค.55 สงขลา
ชนะน็อก1 โบนัสซ่า ส.กิจรุ่งโรจน์ 1 มิ.ย.56 อ้อมน้อย112.4ขาด.1
คู่ชกถูกไล่ลงชกกับ ชนะเลิศ ม.เข็มทิศ 2 ก.พ.57 จ.นครศรีฯ116
ชนะน็อคยก3 แสนเหลี่ยม เกียรติเทพพิทักษ์ 20 เม.ย 57 จ.นครศรี 117.

(คู่ชิงแชมป์)เพชรเมืองเก่า ต.ทักษิณ 117 ป.
ชนะคะแนน สุราษฏร์เล็ก ส.จ.หลายปราจีน จ.นครศรี
แพ้คะแนน แหลมสิงห์ ป.พิราบขาว จ.นครศรีฯ
ชนะคะแนน มาลัยเงิน ศิษย์ครูโนช จ.นครศรี
ชนะคะแนน แหลมสิงห์ ป.พิราบขาว 2 มี.ค..57 ช่องฟาร์ม116
ชนะน๊อค3 เมืองฟ้าเล็ก ป.เพชรศิริ 20 เม.ย 57 ช่องฟาร์ม 117.

เหลี่ยมเพชร ส.สริญญา (เกียรติบ้านหลา) 117.
มวยเข่าเสียบแหลมแทงลึก
ชนะคะแนน ฉัตรเพชร ศิษย์ประกายฟ้า 5 ธ.ค.56 จ.ประจวบฯ
ชนะคะแนน เดชประสงค์ ลูกถ้ำเสือ 8 ม.ค.57 จ.ภูเก็ต
แพ้คะแนน นพเก้า ศักดิ์ภิญโญ 19 ม.ค.2557 นครศรีธรรมราช116
ชนะคะแนน ฤทธิชัย ส.กิตติชัย 16 ก.พ.57 ช่องฟาร์ม116
ชนะคะแนน ยอดอาวุธ ชลประธานค้าไม้ จ.สุราษฏร์
ชนะคะแนน นพเก้า ศักดิ์ภิญโญ 23 มี.ค 57 ช่องฟาร์ม 116.
ชนะน๊อค4 สุราษฎร์เล็ก สจ.หลายปราจีน 20 เม.ย 57 ช่องฟาร์ม 117.

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ชอบเบื้องต้น
คู่3.(คู่ชิงที่3)สิงห์พิฆาต ส.ชัยเจริญ จากท่าศาลา จ.นครศรีธรรมราช หนักหน่วงรุนแรงทุกลูก ส่วนคูชกเป็นมวยเข่าแข็งแรง..แข็งแกร่ง

คู่4.(คู่ชิงแชมป์)เพชรเมืองเก่า ต.ทักษิณ มวยจากป่าพยอม พัทลุง เป็นมวยรูปร่างเตี้ยล่ำ หลักเหลี่ยม ฝีมือดี หมัดต่อยได้แรง วงในมีตีสู้

*รอทัศนะจากท่านจ่าปานและน้องเอก+ท่านประสาท และแฟนมวยพันธ์แท้ช่องนี้ อีกครั้งครับ**
 :Onion-s-97[1]:

จ่าปานเมืองคอน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 165
Good things can come From unexpected places =บางครั้งสิ่งดี ๆ ก็อาจมาจากที่ซึ่งคุณคาดไม่ถึง=***จ่าปานเมืองคอนครับ***  เหมือนกับ ให้มวยช่องฟาร์มอาทิตย์นี้ (ได้ที่ 2 ทุกตัวเลย)555555 :Onion-s-1[1]:
อาทิตย์นี้ใช้กระทู้ท่านเป้งนะครับ  แล้วผมจะมาแจ้งผลการชั่งน้ำหนักให้ทราบอีกครับในกระทู้นี้  ขอบคุณครับที่ให้ความไว้วางใจ :dookdik_smile-circle_83[1]:

sa09

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
สู้สู้

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
ขอบคุณครับ...งามๆ

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:สู้ๆ มีแพ้มีชนะ สุขบ้าง ทุกข์บ้าง เป็นเรื่องธรรมชาติ

ประสาท เทพโสภา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 37
ว่าด้วยมวยคู่ทีสาม กันก่อนนะครับ
เต็มร้อย ศูนย์กีฬาบ้านนาสาน พบกับ สิงห์พิฆาต ส.ชัยเจริญ
เต็มร้อยเป็นมวยฝีมือฉลาดชก แต่ไฟล์ที่แล้วดูว่าฟอร์มตกไป
สิงห์พิฆาตเป็นมวยเข่า มีศอกเสริม มองดูว่าจะช้ากว่าเต็มร้อย
มวยฝีมือ กับ มวยเข่า ผมเคยจัดอันดับไว้เต็มร้อยเต็ง สองแชมป์
สิงห์พิฆาตเต็งสี่แชมป์ ถ้าเต็มร้อคืนฟอร์มเก่งได้ ก็น่าคิดนะครับ
แต่ถ้าเต็มร้อยต่อเหมือนไฟล์ที่ผ่านมา แพ้สิงห์พิฆาตแน่
โอกาศแพ้ถึงน๊อคได้เลยผมชอบไปที่ สิงพิฆาตครับไม่เสมอก็ ต่อ.5-4
(ปวดข้อมือแล้วครับ ค่อยว่ากันคู่ที่สี่ต่อ กระทู้ถัดไปครับ)

ตาแม่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 33
เปิดมาดูช่องฟาร์มเห็นหน้าท่านกูรูผู้รู้ก็ชื่นใจ ท่านเป้งปากน้ำผู้มีน้ำใจ/นายช่างสนทะเลผู้มีแต่ให้/มวยไทยลุ่มน้ำกลาย/ประสาทเทพโสภาผู้ให้ทั้งข้อมูลมวยและชิกหน้าตู้/พิเศษท่านจ่าปานเมื่องคอนผู้พารวยทุกอาทิตย์ ขอชื่นชมทุกท่านด้วยความจริง ใจต่อใจ ดีต่อดี
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

ประสาท เทพโสภา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 37
มาว่ากันต่อคู่ที่สี่ครับ เพชรเมืองเก่า ต.ทักษิณ กับ เหลี่ยมเพชร เกียรติบ้านหลา
คู่นี้เพชรเมืองเก่า เป็นมวยฝีมือดี หนักแรงทุกลูก ทีศอกเสริม มีนาทีทองได็จังหวะ
มีโอกาศก็จะไม่ปล่อยคู่ต่อสู้ได้หายใจ  มีฮึดใจสู้ดี แต่ไฟล์นี้เจองานหนักหน่อย
เจอเจ้าถิ่น เพราะเจอมวยเข่าไม่มีตา เป็นเจ้าบ้าน เสียงเชียร์ดัง ราคารอทุกเวลา
เหลี่ยมเพชร เกียรติบ้านหลา มวยคู่นี้ผมมองว่าเพบรเมืองเก่าเสียเปลียบเฉพาะ
เสีงเชียร์ แต่ฝีมือไม่เป็นรอง เจ้าเหลี่มเพชรจะเข้ามาจับตีคงไม่ง่ายชักเท่าไหร่ครับ
เพราะเพชรเมืองเก่ามีทั้ง หมัดทั้งลูกเตะสกัดและเข่าดักแทง กลัวว่าเจ้าเหลี่ยมเพชร
จะรับมากเกินไป ปลายๆจะยืนระยะไม่ได้ เหลี่ยมเพชรก็จะแพ้ ไปในที่สุด เป็นความชอบ
ส่วนตัวนะครับ..คู่นี้เรตหน้าเวทีคงจะเสมอเหลี่ยมเพชรหรือ ต่อ5-4 ครับ

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
สิงห์พิฆาต+เพชรเมืองเก่า

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal