เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7..สีปูนเสือ...ฉีกความมันส์..เล่นเอาตังค์..18/5/57..หงอคง เจ้าลิงเกเร..  (อ่าน 43031 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

....รอบแปดคน..ปูนเสือ 14..2557.....ผู้ชนะเท่านั้น...ต่อแต่นี้ไป.....

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19

เพชรหนองจอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 7
 :dookdik_smile-circle_83[1]:
รอด้วยคนครับท่าน

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
                 ยื่นมือมาน้อง..เป็นการันตีว่า เราจะร่วมมือกันสร้างสรรค์ผลงานการมวย เพื่อพี่น้องเราต่อไป...
                 ใส่เกียร์ลุยนะ  น้องหงอคง..แฟนๆติดตามกันเพียบเน้อ...
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
เก้าสิบแปด เก้าสิบเก้า เก้ากะรัต อะไรประมาณนี้ หงอคงชอบไหม รึว่า หนึ่งล้าน ชอบอันไหนเอ๋ย อยากรู้จัง :Onion-s-25[1]:

หงอคง

ยื่นมือมาน้อง..เป็นการันตีว่า เราจะร่วมมือกันสร้างสรรค์ผลงานการมวย เพื่อพี่น้องเราต่อไป...
                 ใส่เกียร์ลุยนะ  น้องหงอคง..แฟนๆติดตามกันเพียบเน้อ...
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

...สวัสดี..ครับ..พี่แดง...โอเค..ตกลง...ครับ...
...จับมือ..ไปด้วยกัน..ครับ....ไม่หวาดหวั่น..ใด..ๆ...

...รักเคารพ...ด้วยใจ...

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
รอคือเก่าอ้าย

maknum

• ชอบกด Like + 163
รอท่านหงอคงครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

เก้าสิบแปด เก้าสิบเก้า เก้ากะรัต อะไรประมาณนี้ หงอคงชอบไหม รึว่า หนึ่งล้าน ชอบอันไหนเอ๋ย อยากรู้จัง :Onion-s-25[1]:

...สวัสดีครับ...ท่านบ้านใหญ่ fc..

..ชอบ..ๆ..เก้ากะรัต....ครับ...มี..ถึง..นับน๊อค..ครับ..

.....อีก..คู่....ชอบ..สิบแสน..มากกว่า..ครับ....

ประกิตสุรวงค์

• ชอบกด Like + 18
คู่แรกรองเพชรสมบัติทำทุนครับ นั่งดูสกุลชัยเล็ก ต่อหนึ่งล้านเล็ก แล้วต่อเดอะสตาร์ปิดท้าย ครับผม โชคดีมีเงินใช้ทุกท่านครับ :Onion-s-17[1]:

หงอคง

คู่แรกรองเพชรสมบัติทำทุนครับ นั่งดูสกุลชัยเล็ก ต่อหนึ่งล้านเล็ก แล้วต่อเดอะสตาร์ปิดท้าย ครับผม โชคดีมีเงินใช้ทุกท่านครับ :Onion-s-17[1]:
:Onion-s-97[1]:...สวัสดีครับ...ท่านประกิตสุรวงค์..

....แสดง...ความคิดเห็น..ได้เต็มที่..เลยครับ...

...นี่แหละ..คือสิ่งที่....หงอคง..ต้องการ..เรามาแชร์...ข้อมูล..กัน..

...เพื่อหาสิ่ง..ที่ดี..ที่สุด...ครับ.....

...ขอบคุณ..มาก..ๆ....ครับ...

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
 :dookdik_smile-circle_63[1]: :dookdik_smile-circle_63[1]:มวยปูนเสือไม่เสียว..

:Onion-s-163[1]:เก้ากะรัต..เรตคาดว่าน่าจะเปิด3/2

:Onion-s-163[1]:สกุลชัยเล็ก...เรตคาดว่า2/1..มีเล่นนับน๊อค

:Onion-s-163[1]:สิบแสน...เรตคาดว่า10/9  ..//5/4

:Onion-s-163[1]:เดอะสตาร์..เจ้าบ้าน..เสมอ

ขอเป็นหมอเดา การคาดการณ์ ต้องขอคำชี้แนะจากท่านหงอคงอีกที :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-2[1]:

..เดอะสตาร์...ต่อ...5-4....ครับ..ตาแม่น..

....ราคา...คงไม่เสมอ...ครับ..
..

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-113[1]:

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
สวัสดีครับ ท่านหงอคง  :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

:Onion-s-97[1]:สวัสดีครับ..ท่านเด็กพนัส...สบายดี..นะครับ..

....ไม่มี..อะไร..มาฝาก..มั้งเหรอ..ครับ..อิอิ..

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-163[1]:
...มา..ๆ...ๆ..

...2 ตัว...แล้ว..จะชนะ..จะแพ้......

...เก้ากะรัต  จิตรเมืองนนท์......118...

...หนึ่งล้านเล็ก...จิตรเมืองนนท์....126  ปอนด์...

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: เก้ากะรัต สกุลชัย หนึ่งล้านเล็ก ต่อยมวยก่อนสิบแสนยังไม่หัดมวยเลยท่าน เจ้าหนึ่งลูกบักโจ้ ต่อยตั้งแต่น้ำหนัก 30 กกครับซ้อมค่ายสว.ตุ้ยแต่ก่อนห่างบ้านผม 100 เมตร ถ้าหนึ่งล้านมาไม่มีนอกไม่มีนัย น็อกครับท่าน แต่ตอนเล็กฝีมือมากมวยเข่า ฝีมือ หักเหลี่ยมเท ผมชอบมากเคยให้รางวัลแ่ก่อยู่ ต่อยเป็นร้อยครับ ขอบอกจะบอกให้

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-163[1]:

......ไปเวียนเทียน..กัน..ครับ....

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: เก้ากะรัต สกุลชัย หนึ่งล้านเล็ก ต่อยมวยก่อนสิบแสนยังไม่หัดมวยเลยท่าน เจ้าหนึ่งลูกบักโจ้ ต่อยตั้งแต่น้ำหนัก 30 กกครับซ้อมค่ายสว.ตุ้ยแต่ก่อนห่างบ้านผม 100 เมตร ถ้าหนึ่งล้านมาไม่มีนอกไม่มีนัย น็อกครับท่าน แต่ตอนเล็กฝีมือมากมวยเข่า ฝีมือ หักเหลี่ยมเท ผมชอบมากเคยให้รางวัลแ่ก่อยู่ ต่อยเป็นร้อยครับ ขอบอกจะบอกให้
              อย่างนี้เรียกว่ารู้ลึกรู้จริง ขอบคุณแทนน้องหงอคงด้วยครับ..
              กลับจากไปเวียนเทียนหรือยังนะ..เจ้าลิงเกเร...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

...ขอบคุณมาก..ๆ..ครับ..ท่านองอาร์ท....ที่ให้..มุมมอง..อีกมุม..นึ่ง...

....ช่วยกัน..ครับ....

หงอคง

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

...คงไม่ต่างกัน.....

...รุ่งเพชร....&....เจมศักดิ์......มวยหมัด...เจอ..มวยเข่า...

...มเหศักดิ์...&...สกุลชัยเล็ก......

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:

...ความได้เปรียบ...118..ปอนด์....
..เก้ากะรัต..มวยครบเครื่อง....นอกดีกว่า..ชัดเจน....ใน..ไม่ได้เป็นรอง...

...มวยเข่า..อย่าง..เพชรสงขลา....ยังไม่รอด....

....มอง..ๆ..มุม..ไหน...เพชรสมบัติ....ก้อ..ไม่น่ารอด...ครับ... :Onion-s-97[1]:

....เก้ากะรัต  เข้ารอบ..ครับ....

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

.... :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

....เดอะสตาร์...เดิน..แพ้ทันที..ครับ...

....ซ้ายเทวดา...สมองมวย..ดีกว่า....เยอะ...

unclepong

• ชอบกด Like + 9
หวัดดีครับ....ท่านหงอคง..สิบแสน เสกสรรกรุ๊ป....
....สีเสื้อลุงพงศ์...มาแล้วครับ....

หงอคง

หวัดดีครับ....ท่านหงอคง..สิบแสน เสกสรรกรุ๊ป....
....สีเสื้อลุงพงศ์...มาแล้วครับ....
....ข่าว..ๆ..ว่า.สิบแสน...เลื่อนไปชก..อาทิตย์..หน้า..จริงไหม..ลุงพงษ์...

unclepong

ไม่ครับ....สิบแสน เดินทางเข้า กทม พรุ่งนี้ครับ
...ยังไม่มีข่าวแจ้งถอน...ครับ

โยนครฐม

วัสดีเด้ออ้ายหงอคง รออยู่เด้ออ้าย

หงอคง

...ขอบคุณ..ครับ...ลุงพงษ์...

....หากเลื่อน....อาทิตย์หน้า.. ..

...สิบแสน...&....ชายเล็ก..... .ครับ....

หงอคง

วัสดีเด้ออ้ายหงอคง รออยู่เด้ออ้าย

....สวัสดี..ครับ....น้องโย....โอเค..ครับ...

...วันเสาร์..อาทิตย์....พ้อ..กันเด้อน้อง....

. .สบาย..ดี..อยู่. เนาะ....

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

....ไม่เก่ง..ๆ....ฟอร์มเหมือนกัน....

...สิงห์พรชัย.....เพชรสงขลา....เพชรสมบัติ.....

....อย่าดัน..เอาเข้าไปเลย........

นักรบ

• ชอบกด Like + 10
เก้ากะรัต ชนะคะแนน ส่วนสกุลชัย ชนะน๊อคด้วยเข่า ครับ เด็ดสุดๆๆอาทิตย์นี้ :dookdik_smile-circle_81[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-98[1]:

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
ผมไม่ค่อยมีเวลาหาของขวัญให้ท่านเลยง่ะ ต้องขออภัยครับ(มีแต่ของเล็กๆน้อยๆๆๆครับ) :dookdik_smile-circle_56[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:

..ขอบคุณ..มากครับ..ท่านเด็กพนัส.....

..สงสัย..จา..ไม่ได้หลับ..ได้นอน...แล้วครับ..คืนนี้...

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
ท่านหงอคง... ระวังตัวและรักษาสุขภาพด้วยนะครับ

สิ่งที่ท่านทำอยู่นั้นมันยิ่งใหญ่มาก :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

ท่านหงอคง... ระวังตัวและรักษาสุขภาพด้วยนะครับ

สิ่งที่ท่านทำอยู่นั้นมันยิ่งใหญ่มาก :dookdik_smile-circle_48[1]:

...ขอบคุณมาก..ๆ..ครับ..ท่านพญาอินทรีย์...

....จะสู้..จนลม..หายใจ..สุดท้ายครับ...

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
แล้วท่านหงอคง ไม่มีน้องๆมสร้าง กำลังใจบ้างหรือครับ รออยู่นะคับ

แมวเซา

สวัสดีครับอ้าย...รออ้าย Confirm วันอาทิตย์เด้อ :dookdik_smil

พันสี่...พันสามก็จะต่อครับe-circle_83[1]:

โยนครฐม

....สวัสดี..ครับ....น้องโย....โอเค..ครับ...

...วันเสาร์..อาทิตย์....พ้อ..กันเด้อน้อง....

. .สบาย..ดี..อยู่. เนาะ....
[/quote]
สบาย.....ดีอยู่อ้าย บ่สบายใจย่านแต่อ้ายหนีนี้ละครับผม

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]:

...สวัสดีครับ..แมวเซา..โยนครฐม....

...หน้าที่...รับผิดชอบ..ยังบ่...เสร็จ...ครับ....

..ช่วงนี้..พัก..ครับ ..เบิ่งว่า..นายสิเอิ้นไป..มื้อได๋..

...ชีวิตนี้...อุทิศ..ให้...เผิ่นหมดแล้ว...ครับ....

...ชาติ ศาสนา  พระเจ้าอยู่หัว...ครับ...ยก..ชีวิต..ให้แล้วครับ...

....เสาร์..อาทิตย์..นี้ยัง..พ้อกัน..อยู่ครับ...

SATAN 11

• ชอบกด Like + 17
ขอแสดงความชื่นชม และเป็นกำลังใจให้ท่าน..หงอคง..ครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
อรุณสวัสดิ์ครับ ท่าน..หงอคง ก่อนไปทำงานจิบกาแฟใจเย็นๆๆนะครับ (ออ... ลืมไปท่านหงอคงไม่ดื่มกาแฟ) งั้น..ผมเผื่อ...นมไว้ให้ครับ ซัดนมเพียวๆ..เลยก็ได้ครับ ...อิิอิอิ  :dookdik_smile-circle_48[1]:

แมวเซา

:dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
...ขอบคุณครับ...น้องแมวเซา...ท่านSATAN11....

... เด็กพนัส...ถูกใจ..หลาย..ๆ..นมสด..พร้อมดื่ม...อิอิ..

....มักหลาย.....

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
สวัสดีครับน้องหงอคง....สบายดีนะครับหายไปนานเลย นานๆได้แวะมาสักที มีของมาฝากครับ....อิอิ

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

.....555..อุ้ย..ๆ....อะไรน่ะ...พี่สนทะเล.....

...ไม่เลือกได้ไหม....ครับ....พี่สน.....เหมาหมด..เลย...

...ไหว..ๆ..ครับ......

AmphonP

• มวยคู่เอก
ขอเอาใจช่วยท่านหงอคงในการปฏิบัติภารกิจอันสำคัญยิ่ง................ขอให้ได้รับชัยชนะในเร็ววัน..............ชาติ..........ศาสนา........พระมหากษัตริย์........เราต้องเทิดทูนไว้เหนือสิ่งอื่นใด.......ผู้ใดมันลบหลู่ซึ่ง...3....สถาบันนี้ขอให้มันฉิบหายในพริบตา

หงอคง

ขอเอาใจช่วยท่านหงอคงในการปฏิบัติภารกิจอันสำคัญยิ่ง................ขอให้ได้รับชัยชนะในเร็ววัน..............ชาติ..........ศาสนา........พระมหากษัตริย์........เราต้องเทิดทูนไว้เหนือสิ่งอื่นใด.......ผู้ใดมันลบหลู่ซึ่ง...3....สถาบันนี้ขอให้มันฉิบหายในพริบตา

...ขอบคุณมาก..ๆ..ครับ..ท่านอำพน.....

โยนครฐม

รอๆอ้ายเอาใจช่วยครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal