เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

โพลล์

เดอะสตาร์ ไอเสือดาว VS ฤทธิเทวดา สิทธิกุล 134 ป. ใครจะชนะ

เดอะสตาร์ ไอเสือดาว  
 ฤทธิเทวดา สิทธิกุล  

ผู้เขียน หัวข้อ: (คู่เอก ช่อง7สี) เดอะสตาร์ ไอเสือดาว VS ฤทธิเทวดา สิทธิกุล ใครจะชนะ  (อ่าน 15091 ครั้ง)

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

ลูกพญานาค

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
ผมว่าเจอเดอะสตาร์ เร็วไปไหมสำหรับ ฤทธิเทวดา น่าจะให้เจอแปดแสน ผมว่าน่าจะถึงเงิน

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ส่วนตัวผมมองว่า มาคล้ายๆนักมวยตัวหนึ่งที่ร้อนแรงมากๆก่อนหน้านี้ "สึนามิ"
คงยังไม่ฆ่าตอนนี้แน่.................

saroj

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 6
ฤทธิเทวดาน่าเชียร์ได้รอง

สันสุราด

• ชอบกด Like + 43
ฤทธิ์เทวดา สมองดีกวีา เร็วกว่า ไม่กลัวมวยทรง เดอะสตาร์ :Onion-s-5[1]:

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
ผมเห็นตี๋ สุวรรณเชียรอยู่มุมของฤทธิ์เทวดานะที่ชกกับรุ่งเกียรติ ลูกเทวดา ฤทธิ์เทวดาเครือเดียวกันป่าว???????

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
ลูกเทวดาโดนศอกฤทธิเทวดา........ :dookdik_smile-circle_49[1]:

เพชรหนองจอก

• ชอบกด Like + 7
เดอะสตาร์ ไอเสือดาว ต้นๆทำใจปลายๆตกสวรรค์แน่ ฤทธิเทวดา  :dookdik_smile-circle_51[1]:
ดูระบบการหายใจยังไม่ดีเท่าที่ควร :dookdik_smile-circle_83[1]:

Jack sparow

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
เร็วไปไหมซ้ายเทวดา  ไม่น่าผ่าน

โง่จิงจิง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
ฤทธิ์โดนหนักจาไหวไหม

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
เดอะสตา ที่หายไปเขาเอาไปตะเวนชกสร้างกระดูกไปเรื่อๆ
เหมือนกัน ไม่ได้ทิ้งแต่จะสร้างด้วยซ้ำเพรามันยังเด็กเก๋าไม่
พอ กระดูกไม่ถึง เลยให้สร้างกระดูกก่อน
ตัวใหญ่ หน้าเสื่อ คุ้นเคยดีก่วา มองว่าสู้ได้แน่นอน(แล้วแต่คำสั่ง)

คู้ชกพระเอกภูธรก็จริง แต่วันนั้นมอง รุ่งเกียรติไม่มีสภาพ เชื่องช้า
ขี้เกียจออกอาวุธ มองว่าต้นๆสู้ได้แต่ปลายๆ จะแพ้ลูกหนักเดอะสตา 7สี :Onion-s-97[1]:

awin

มองมุมไหน ก็เป็นรอง เดอะสตาร์

SATAN 11

• ชอบกด Like + 17
ทุกท่านจำวันที่..สตาร์บอย..ชนะ...เจนณรงค์......ได้มั้ย.......
ทุกท่านจำวันที่..ซีอุย..ชนะฉลามทอง.....ได้มั้ย.........
กรรมการ..7 สีชอบ...แบบไหน.....
เหมือนกัน...ฉันใดก็ฉันนั้น......เดอะสตาร์...............จะ...........ฤทธิ์เทวดา........
ยก 1 2   เป็นรองยิ่งดีครับ......จะได้รองอิ่มๆ....(แค่มุมมองของผมเองครับ.....) :Onion-s-160[1]:

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: ชอบเดอะสตาร์ครับ เจอหนักๆมาเยอะ ต่อยกลางวันบ่อยกว่า ( สุดท้ายผมว่าอยู่ที่เฮียชุ้นละครับ คู่นี้อาจมีกลางอากาศครับ ...หงายเงิ๊บ )

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
 :Onion-s-113[1]:เขาจะทำทุกอย่างให้ไอ้ฤทธิ์แพ้ถ้าเป็นต่อเข้าทางเขาเลย

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
เเค่ในบ้านบางบอนเรากระเเสเดอะสตาร์เเรงขนาดนี้ ผมขอยกมือเชียร์ ฤทธิ์เทวดาครับ เเล้วก็จะไม่เปลี่ยนใจครับ
คิดเอานะครับ มวยคู่นี้มีหนึ่งตัวเเพ้ไม่เสียของ เเต่หนึ่งตัวจะเจิดจรัสประดับวงในการมวย เพราะถ้าได้เข้ามาเเล้ว
มีตัวที่จะเจอเพียบเลย เพราะที่เราดูๆกัน 133-135 นักมวยรูปร่างพอๆกัน มีเเต่มวยเข่าทั้งนั้น ถ้าเพิ่มยอดฝีมือเข้าไป
จะมีสีสันมากกว่านี้ครับ ทางเป็นต่างจังหวัด ฤทธิ์ต่อ3-2

sky707

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
มวยคู่นี้ถ้ามองด้าน รูปร่าง ใครได้เปรียบครับ ใครได้หนาได้ใหญ่ยาวครับ

แว่น ปราจีน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
ลูกเทวดา ใหญ่บังมิด
ยกห้าตีไม่กี่ที เก็บตังได้เลย
ไม่ได้โม้

apisit

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
ท่านอย่าลืม  ฤทธิเทวดา  มวยดัวนี้แสลงหมัด  เจอหนักๆ  จะไหวหรือเปล่า

ประกิตสุรวงค์

• ชอบกด Like + 18
 :Onion-s-13[1]:หลายกระแส แต่ผมมองว่า ม้วนเดียวจบ ลูกเทวดาออกทะเลแน่นอน :Onion-s-17[1]:

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
ผมชอบที่ ชื่อ_____________คับ เพราะอยู่ที่สูงกว่า______________แพทย์สนามงานเข้าแล้วคับ

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
ขอประทานโทษครับ อ.หน่มวัยทอง ผมงงครับเพราะ เดอะสตาร์กับเทวดา ใครอยู่สูงกว่ากันครับ บอกน่อยครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

อ๊อดหมูสด..

• มวยคู่เอก
 :dookdik_smile-circle_94[1]:เทวดาครับเขามีหน้าที่เก็บดาวอยู่แล้ว เก็บให้หมด :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

วีรศักดิ์

• ชอบกด Like + 36
ลูกเทวดา จะหาญกล้าสู้ พ่อเทวดา (ได้ไง)
กลัวอย่างเดียวเทวบัญชากลางอากาศ...ตัวใครตัวมันครับ
 :Onion-s-168[1]:

SATAN 11

การวิเคราะห์หรือการแสดงทัศนะ...มวยก่อนชก..เป็นมุมมอง..ความคิดเห็นของแต่ละคน...ย่อมมีทั้งเหมือนและแตกต่างครับ..........ส่วนการเล่นได้เสียจริงนั้น...ผมเน้นสถานการณ์บนเวที...และสถานการณ์อื่นรอบๆเวทีและอีกข้อมูลปัจจัยต่างๆที่ได้มา...สุดท้ายคือการตัดสินใจ....ว่าเล่นใคร...แบบไหน...ขอบคุณคร๊าบ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal