เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่นมวย รวยได้ จริงหรือ  (อ่าน 13087 ครั้ง)

เข่ง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
เล่นมวย รวยได้ จริงหรือ
« เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 18:58 »
ขอความคิดเห็น  บรรดาเซียนเล็ก เซียนใลฝหญ่  เซียน หลายๆ เซียน   ผมจะเล่นมวยอย่างเดียวครับ  ช่หหวยแนะนำการเล่นมวยที่ฉลาดแแหลมคม หน่อย จะเล่นมวยยังไงแบบใหน  ได้ เงินใช้ อาทิตย์ละ  ห้าพันก็ พอ     .ครับ  ป.ล    ผมมีทุหกหมื่นบาท คับ

เข่ง

• มวยคู่เอก
Re: เล่นมวย รวยได้ จริงหรือ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 19:02 »
เล่นมวยตู้อย่างเดียว นะครับ   ท่านพี่ๆน้องๆ บางบอน ทั้งหลาย  ขอบคุณมากมาย นะจ๊ะ 

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 19:07 »
เล่นยกสามยกสี่ครับ เพราะพวกเซียนๆต้นๆจะไม่เล่นหากไม่รู้ว่าเอ่อยังไงมวยเเบบไหน
อะไรประมาณนี้ครับ ก็อย่างที่มวยหูชอบบอกว่าขาใหญ่เข้าน้ำเงินนะอะไรเเบบนี้ ตามมุมมองผมนะ

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 19:23 »
ไม่ยากครับอย่าโลภเป็นที่ตั้ง เห็นตัวก่อนหรือถ้ามั่นใจว่าสามยกเป็นต่อแน่ เช่น ทอง ยิ่งเจริญ สามยกเป็นต่อแน่และเป็นต่อประมาณ 2-2.5 แค่นี้เราต่อ 5/4 มา 10000 เราออก 2/1 6000 เราก็ทานเบียร์รอรับสองข้าง ไม่ต้องรอผลแพ้ชนะ อย่าเสียดายครับ ที่ออกตัวไปไม่มีใครบอกว่าเป็นเงินของเรา ขอให้โชคดีครับผมเล่นมานาน ทุนก็ไม่เยอะเท่าคุณหรอกแต่เสาร์ อาทิตย์ 1-2 หมื่นบาท อ้อ แต่ถ้าเข้าผิดก็รีบๆต่อคืนนะครับ แต่ราคาสูงๆ อย่าต่อเด็ดขาด แก้ตัวคู่ใหม่เอา แต่ถ้าราคาแพงๆ รองไว้ครับ 30-40 หนึ่งเคยได้หลายหนครับ

เข่ง

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 19:44 »
 ขอบคุณท่านพี่ ปติมากรรม  กับ  พี่ คนธรรม    ใครมีวิธีที่  ดี กว่า  ออกความคิดเห็นมาได้ ครับที่ ท่านคิดว่าสู้ กับเซียน  ได้ ที่ตู้ใหญ่  ครับ

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 19:55 »
เล่นมวยตัวใหญ่เมียไม่ด่าครับ :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]:

ลินพิชญ์ ชินจิตร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 67
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 22:14 »
ผมว่าเล่นมวยอย่างเดียวรวยยากครับเพราะหมัดมวยไม่มีอะไรแน่นอนก่อนชูมือ(ถ้าท่านเข่งคิดจะเล่นมวยผมขอแนะนำนะครับ)
1.ท่านต้องเล่นหูที่มีมาตรฐานแม่นยำรวดเร็ว
2.ต้องขยันร้องเล่นตัดสินใจเร็วที่สำคัญต้องไม่เสียดายเงินเช่นเสมอแดง10000พอราคา10-9ออกตัวไป9000แล้วเริ่มเล่นใหม่เท่ากับไม้นี้ท่านมีแต่เจ๊ากับได้1000
3.ซึ่งผมว่าวิธีการเล่นนี้เป็นวิธีที่ดีที่สุดเพราะมวย1คู่ท่านสามารถเล่นได้หลายไม้
4.มันขึ้นอยู่กับพรสวรรค์ของท่านด้วยและที่สำคัญต้องจดบันทึกการเล่นด้วยเพื่อไม่ให้ผิดพลาด

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2014, 22:36 »
ได้ความรู้ดีครับผม

เข่ง

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 09:14 »
ขอบคุณ ท่านพี่  ทุกท่านครับ   ผมว่า มันอยู่ทีพรสวรรค์    ของแต่ละคน จริงๆ    ครับ   การเล่นก็แตกต่างกันไป   

นักรบ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 15:12 »
ยกที่ 1 ต้องรีบเล่นมวยต่อก่อน แล้วค่อยรอรองครับ ส่วนใหญ่มวยต่อยกที่ 1กับยกที่ 2 ราคาจะไหลต่อครับ แล้วรองกิน 2 ข้าง เช่นต่อ 3/2 มา 4000 แล้วรอง 2/1 ไป 3500 แต่อย่าเสียดายนะครับ

เด็กเมืองลุง

• ชอบกด Like + 26
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 15:37 »
4 ข้อประกอบการเล่น (เผื่อมีประโยชน์)

1.ตาดู......ดูเกมการชกว่ามวยแต่ละตัวถนัดชกทรงไหน
2.หูฟัง......ฟังราคาหู หรือผู้บรรยายในเวทีพากษ์เอียงฝั่งไหน
3.สังเกตุคนรอบข้าง...ประเภทร้องเล่นผิดราคาหรือพวกมาแปลกหน้า หากไม่มั่นใจอย่าเพิ่งไปสวน
4.บังทุนทันทีเมื่อมีโอกาส....เล่นมวยตัวเดียวกัน บางคนได้น้อย/ได้มาก หรือเล่นตัวชนะยังขาดทุนก้อมี
ของแบบนี้อยู่ที่การตัดสินใจในจังหวะและโอกาสของแต่ละคนย่อมไม่เหมือนกัน....

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 17:16 »
7 สีช่องเดียวพอ เน้นๆรองๆไว้ก่อนราคาตื้นมาออกตัวกินเลย
 :Onion-s-160[1]:ไม่ต้องรอข้าม แล้วเล่นใหม่ก็ได้ ยังไง 7 สี เขาจัดไว้ให้เล่นอยู่แล้ว อะไรก็เกดขึ้ได้ 7สี

awin

• ชอบกด Like + 30
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 20:28 »
เล่นมวยรวยได้ จริงครับ แต่เป็นส่วนน้อย คนเล่นมวยเป็นอาชีพ มีมากมายหลายคน แต่คนที่เล่นมวยเสีย มีมากกว่าหลายเท่า ด้วยความปราถนาดี ถ้าไม่เคยเล่น อย่าไปริเลยครับ อย่าไปเชื่อใครเลย ไม่มีอะไรแน่นอน ไม่ว่าจะเล่นยกอะไร เข้ายกไหน ก็เสียได้ทั้งนั้น ใครจะรู้ รองแล้วจะตื้น หรือ ต่อแล้วจะใหลต่อแพง คาดเดากันทั้งนั้น ยิ่งใหม่ๆ ยิ่งไม่ทันเค้า เอาเงินทุนที่มี ไปลงทุนทำมาหากิน ตามที่ตัวถนัดดีกว่า คนมีเงิน คนรวยหลายคน เข็ดหลาบกับวงการมวย ถ้ายังไม่เคย อย่าเข้ามาเลย เอาเวลาไปอยู่กับครอบครัวดีกว่า เชื่อผม

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 21:11 »
ท่านawin  พูดไดดีครับ  เป็นเหตุผลที่น่าสนับสนุน  คนไม่เคยเล่นอย่าลองเลยดีกว่าการพนันไม่เข้าใครออกใครหรอกครับ  แต่ถ้าสมัครใจอยากเล่นจริงๆ  ก็ลองทำตามพี่ๆที่แนะนำมาเผิ่อจะรวยอย่างที่ตั้งใจก็ได้ครับ

MusclePatch

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2014, 22:59 »
ผมเล่นออนไลน์ครับ ข้อดีคือ มันได้จำกัดตัวเอง ไม่ให้เล่นเกินตัว เติมเครดิตเล่นไปเท่าไรเล่นได้เท่านั้น เหมือนซื้อบัตรเติมเงิน
แทงได้แต่เรต เล่นซื้อขายไม่ได้ บังทุนกิน 2 ข้าง เหมือนข้างนอกไม่ได้ ผมเล่นจากน้อยไปหามาก เล่นตั้งแต่เติมเครดิืตไป 2000
ตอนนี้มีเครดิตอยู่ 3 หมื่น เล่นมา 4 ปี ครั้งแรกเล่น 200 บาท เล่นหลักร้อยมา 2 ปี เก็บเล็กผสมน้อย เืดือนไหนเงินเหลือจากฝากธนาคารผมก็เอามาเติมเครดิต นี่แล่ะครับ บางวันเล่นวันละ 2 คู่ ได้เสีย เท่าไหร่เท่านั้น ตั้งเป้าไว้ 2 คู่ คือ 2 คู่ มันจะไม่บานปลาย

ที่สำคัญอย่าไปคาดหวังจะรวจเพราะพนัน อย่าไปยึดหรือหวังเงินจากการพนันได้มาง่ายๆ เสียง่ายๆ หากยิ่งตัวเราไม่มีวินัยในการใช้เงิน มีล้านก็หมดล้าน

หลี่หมิง

• ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 09:24 »
     จะเล่นมวยให้เป็นอาชีพเลย  อย่าแม้แต่จะคิดเลยคับ  ถ้าเล่นเพราะความชอบ สนุกสนาน เจอพักพวก
เพื่อนฝูง ไม่เดือดร้อน ครอบครัว  ไม่ว่ากันคับ  เพราะผู้ชายไทย  ไม่ตีไก่ก็เล่นมวย  ตามนั้นเลย
    จากที่อยู่ในวงการนี้มา  ทุกคนต่างมีอาชีพหลักกันทุกคนนะ 
      ถามว่า พวกเซียน ในล็อคทั้งหลาย ไม่เห็นทำรัยเลย ขับรถหรูๆกันทั้งนั้น  จริงคับ  แต่ธุระกิจหลักเขา
     คือทำหู  ขายซิก  อาทิตหนึ่ง  ได้หลายแสน  คับ 
               ฉนั้นอย่าไปเปรียบกับเขา   ต้องดูพวกที่ขายรถ ขายบ้าน ครอบครัวแตกแยก ก็มีแยะคับ
                      ด้วยความหวังดีจากเพื่อนบางบอนคับ เล่นแต่พอดี  คิดไว้เสมอว่า  มีได้  ต้องมีเสีย
                                     โชคดีคับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

เอ่ย กันตัง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 264
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 12:22 »
ไม่จริงหรอกครับ อย่าไปคิดอย่างนั้นไม่มีการพนันอันไหนหรอกครับที่ทำให้คนรวย เพราะคำว่า ชนะมักจะมาคู่กับคำว่าแพ้เสมอ วันนี้เราชนะวันหลังเราอาจจะแพ้ก็ได้  เราเล่นมวยเพื่ออะไร 1.เพื่ออยากได้เงินคนอื่น / แล้วเคยถามคนอื่นบ้างมั้ยว่าเล่นมวยเพื่ออะไร ผมตอบแทนได้เลยก็เพราะมันอยากได้เงินเราไง  แต่คนที่เล่นมวยทีละมากๆส่วนใหญ๋เค้าก็มีธุรกิจหรืองานประจำเป็นของตัวเองกันทั้งนั้น และที่เล่นมวยก็เพื่อที่จะสนุกสนาน ไม่ได้หวังถึงกับรวยหรอกครับ..
หรือไหนมีใครคนไหนที่บอกว่าตัวเองไม่ได้ทำงานอะไรเลย เล่นแต่มวยอย่างเดียวแล้วรวย มาให้ผมดูหน้าสักหน่อยจะกราบให้งาม ๆ เลย
     :dookdik_smile-circle_83[1]:   :dookdik_smile-circle_56[1]:

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 13:48 »
ชัดครับ ชัดมาก ชัดเจน ฝุดๆๆๆๆๆๆๆ ถ้าไม่เคย อย่าลอง มันคือ เกมสสสสส พนัน

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2014, 20:36 »
แล้วแต่จะคิดครับ...การพนันไม่ดีสักอย่าง...เค้าบอกว่าไฟไหม้บ้านยังเหลือที่ดิน แต่ถ้าการพนันกินที่ดินก็ไม่เหลือ...

แต่การเล่นมวยตู้ มีข้อมูลที่ดี มีข้อกำหนด มีเวลาที่กำหนด(ไม่ควรต่อด้วย...อื่นๆ)ยังพอมีเงินใช้เป็นรายอาทิตย์ ครับ

ขอบคุณจิตอาสา...ทุกคนครับ :Onion-s-113[1]:

เข่ง

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2014, 08:24 »
ผม มี เงิน 6หมื่น   แล้วผมเล่นแบบ เอา อาทิตย์ ละ3-4 พัน แต่ไม่โลฎ  ดูมวยให้ขาด แล้วต่อ เก็บ ได้ใหมครับ ท่าน พี่    คับ สูตรนี้ คับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal