เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 2ตัวเพียวๆโซดาไม่ต้อง ขอน้ำเย็นๆเเทน อาทิตยนี้7สี____________  (อ่าน 11677 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
เพชรสมบัติ หมอเบสกมลา

ฤทธิ์เทวดา สิทธิกุล

ไม่ชอบก็สวนกันไปนะสหายบางบอน เน้นๆสองตัวนี้ รองๆ

ประติมากรรม

พึ่งเช็คสภาพและความพร้อมล่าสุดจากทีมงานฤทธิ์เทวดาว่าได้ทำการฟิตซ้อมที่อ.รัตนบุรี จ. สุรินทร์ โดยจะออกเดินทางมากรุงเทพฯในวันเสาร์ไฟต์นีสภาพร่างกายและความพร้อมดีกว่าครั้งที่แล้วครับเนื้อตัวแน่นดูดีและไม่หลวมเหมือนไฟต์ที่แล้วที่สำคัญปรับเวลาซ้อมมาเป็นเวลาบ่าย2โมงเพื่อให้เด็กได้ชินกับสภาพอากาศจริงครับ ทางทีมงานและตัวเด็กมั่นใจกว่าไฟต์ที่แล้ว โดยการมองข้ามช็อตไปที่ "ต่วนเป๋" หรือไม่ก็ปานเพชร หรือสุดแท้แต่ป๋าจะดันให้ชกกับใคร โอกาสนับ-น๊อคมีถึง 70%

ขออนุญาติ น้าเเว่นสิบทิศ ด้วยนะครับที่นำข้อมูลท่านมาครับ จะเชื่อหรือไม่เเล้วเเต่ผู้เสพนะครับ
ส่วนผมเล่นตัวนี้เน้นๆเนื้อๆ ข้อมูลท่านไม่ได้โม้เเล้วกันครับของจริงครับ

ประติมากรรม

นักมวยทุกคนล้วนเเต่อยากจะดังกันทั้งนั้น เเต่ก็ต้องดูด้วยดันเเล้วดีไหม
เพราะผลที่ตามมา คือ ชื่อเสียงเงินทองครับ เเล้วทุกวันนี้ธุรกิจทั้งนั้นครับ มวยดีก็ดึงคนดู
มีคนดูเยอะๆเเล้วคนดูเยอะ คนจัดก็อยากจะจัดชกตลอด หากวันครั้งหน้า ต่วนเป๋ พบ ฤทธิ์เทวดา ผมว่าเรียกคนดูเต็ม
ผมก็ไม่มีอะไรมากครับ เเค่ชอบในใจเเล้วเชียร์ดังไปหน่อย อิอิ

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
ขอตามด้วยคน :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ประติมากรรม

จัดไปครับพี่บิ๊ก ขอโชคดีครับผม ผมรู้นะพี่ชอบ เพชรสมบัติมากๆ

พานพร้าว

ชอบข้อมูลหรั่งด้วย เน้นๆเพชรสมบัติน่ารอง( ส่วนตัว ) ติดตามครับ

ประติมากรรม

หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์

ในมุมมองผมยกเครดิตให้น่าจะเป็นฝ่ายชนะ เนื่องด้วยเป็นมวยเเก้มือ
เเละเเพ้มาถึงสองครั้ง เเละครั้งนี้คิดว่าคงจะเตรียมตัวเเก้มือมาเเบบเต็มที่ ดังนั้นคู่รองผมเสนอตัวนี้ครับ

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
เก้้กะรัตเด็ด2 ,สกุลชัยเล็กเด็ดสุดๆ

อ๊อดหมูสด..

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
 :Onion-s-8[1]:ชอบมากครับคงจะเปิดหัวทำทุนได้ปิดท้ายด้วยฤทธิ์เทวดา อาทิตย์ที่เเล้วตายเสมาเพชรอาทิย์นี้ถอนทุนขอบคุณนะครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ประติมากรรม

ตอบท่านคนขอนเเก่นนะครับ

เก้ากะรัต ตามมุมมองท่านเก้ากะรัตก็น่าเล่นครับ ต้นๆหวังลุ้นนับลุ้นน็อคได้ไปในตัวครับ

ส่วนสกุลชัยเล็ก นี้ก็มาใหญ่เหลือเกินตีเข่าทียกดอกไหนก็โดนครับ รอดูลูกเก่งถอยเเล้วเเทงยัดไส้นี้หนักๆ

ปล ขอบคุณสำหรับมุมมองครับ

ตอบท่านอ๊อดหมูสด

จัดไปครับท่านคู่เอกผมมั่นใจมากครับ ปล มวยมาสู้เเน่นอนครับ

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
เช่นเดียวกันครับ   ท่านประติมกรรม.  ฤทธิเทวดา(

ประติมากรรม

ครับท่านmaknum ผมว่าเอาอยู่มวยสนามก็เหอะครับ ฤทธิ์เทวดาไปต่อยช่อง7ครั้งเเรกยังเฉยๆไม่มีการตื่นสนามครับ

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
ฤทธิเทวดา.  นัดนี้ฟิต.  เกินร้อยครับ

เจอ รุ่งเกียรติ. ฟิตยังไม่เต็ม  ยังชนะ !!!

ประติมากรรม

จัดไปครับผม  :dookdik_smile-circle_58[1]:  กินๆๆๆ

ประติมากรรม

พรุ่งนี้รอดูน้ำหนักเเล้วจัดปายยยครับ

เกาะช้าง

• ชอบกด Like + 11
เห็นซื่อตอนแรกกะจะเสมอฤทธิเทวดา แต่ตอนนี้จะได้รองอีกต่างหากฮ่วยคือดีแแท้ ผากโห่กรรมการด้วยถ้าโดนศอกลงไปนั่งยังไม่นับอีกมันน่าเกลียด

ประติมากรรม

เห็นซื่อตอนแรกกะจะเสมอฤทธิเทวดา แต่ตอนนี้จะได้รองอีกต่างหากฮ่วยคือดีแแท้ ผากโห่กรรมการด้วยถ้าโดนศอกลงไปนั่งยังไม่นับอีกมันน่าเกลียด
ผมขอให้เป็นรองครับตัวนี้ จะมากอดปล้ำเข่ามีโอกาสนับดาวสูงครับ

ประติมากรรม

น้ำหนักมาดีทุกคู่เลย มองออกอยากหากไม่รู้จริงๆ ปูนเสือเเพ้ชนะมีผลต่อครั้งต่อไป

ประติมากรรม

ฤทธิ์เทวดา สิทธิกุล

ตัวนี้จัดหนักๆครับ อีกสามตัวขอเล่นตามความสามารถเเล้วกัน

ปูนเสือมันมีผล โชคดีมีชัย ขอให้ได้เงินนะสหายบางบอน

พานพร้าว

ฝากหรั่งรองสิบแสนด้วย ตอนที่ต่อยกันที่อุดรฯท่าเทียบความพร้อมวันนี้เต็ม100แน่นอน รองเป็นทีเด็ดใด้นะ

ประติมากรรม

จัดพี่บิ๊กถ้าพี่มั่นใจผมก็จะเล่น รู้สึกว่าสิบเเสนหน้าจะมีศอกเเก้ทางนะ เพราะครั้งก่อนฟันศอกนับมา

จัดไปครับ สิบเเสน เสกสรรกรุ๊ป

ประติมากรรม

:Onion-s-98[1]:ต้องขอโทษด้วยนะครับวันนี้เละ เจอซ้อนรองเดอะสตาร์ผมก็ไม่รู้จะว่ายังไง

ฤทธิ์เทวดาเจอล้อมกินเต็มๆ อาทิตย์หน้าว่ากันใหม่ครับ  :Onion-s-14[1]:

อ๊อดหมูสด..

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
 :Onion-s-97[1]:ไม่เห็นเป็นไรคู่3-4ได้กินสองข้างเหลือกำไรนิดนีงอาทิตย์เอากินเต็มๆน่ะครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal