เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงท่าน ไฟหนาว เมืองเลย  (อ่าน 2049 ครั้ง)

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
ถึงท่าน ไฟหนาว เมืองเลย
« เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2014, 06:48 »
ผมไม่รู้ว่าพี่แดงเกิดวันนี้ป่าวแต่มันแจ้งเตือนทางเฟสของผม  hbd ครับพี่แดง ขอให้พี่แดงสุขสมหวัง ดั่งใจ ปรารถนา
ลาภผลมา มากล้น คนเลื่อมใส
ให้สุขสม รมย์รื่น ชื่นกายใจ
ทั้งวันนี้ วันไหน-ไหน ตลอดไป เทอญ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: ถึงท่าน ไฟหนาว เมืองเลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2014, 09:09 »
                      อีกแล้วเหรอ.....เฮ้อ....เรื่องแบบนี้ก็มีด้วย.....
                      วันนี้บ่แม่นวันเกิดพี่เด๊อ......
                      พี่เกิดหลังวันวาเลนไทน์ 1 วันจร้า...ยังงัยก็ขอบคุณนะ...
            อยากเล่าที่มาที่ไปของ Username พี่หน่อยนะ   เดิมพี่สมัครเป็นสมาชิกเฟสไม่ได้  พี่เลยให้น้องม้าก้านกล้วยสมัครให้  โดยใช้ชื่อ ไฟหนาว เมืองเลย.... แต่ต่อมาพี่ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น.. ในเฟสมีชื่อพี่ 2 คน...จนถึงทุกวันนี้..จบข่าว....ให้เดาวันนี้อาจเป็นวันเกิดของ ม้าก้านกล้วยซะละมั้ง..น้องม้าก้านกล้วยอ่านเจอเข้ามาคุยหน่อยเด๊อ...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2014, 10:05 »
ครับ แม่นบ่แม่นกะอวยพรบ่เป็นหยั่งมั่งอ้าย ขอบคุณครับที่บอกที่มาที่ไปครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2014, 10:12 »
     งั้นพี่ก็ขอน้อมรับคำอวยพรย้อนหลังกะแล้วกันนะ...เช่นเดียวกันพรใดเลิศ พรใดประเสิรฐ จงเป็นของน้องเช่นกัน ที่สำคัญขอให้รวยๆ เล่นมวยกะขอให้กินเต็มทุกคู่..ทุกคู่..เด๊อ..อิอิ..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal