เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครคือไฟต์หน้าของ ต่วนเป๋ เกียรติคมสิงห์ ยิ่งชกยิ่งเก่ง ขอความเห็นสหายบางบอFc.....  (อ่าน 9590 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
จะเจอใครดีพี่น้อง __________ ขวัญใจ7สีตัวจริงๆ

มิกไฟฟ้า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1

ประติมากรรม

เจอไม่ได้หรอกครับม้วนเดิม ต้นๆต่วตเป๋ชกประคองปลายๆไล่ถล่มเข่าเเหลก

มวยควาย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
น่าเจอปานเพชรอีกสักครั้ง ครั้งก่อนมองว่าได้เสียงเชียกับความไว ส่วนอาวุธไม่สะเทือนปานเพชรเลยไวเปล่าไม่ค่อยได้น้ำหนัก ผมเล่นเป๋ไว้โดนเข่าปานเพชรแต่ละทีผมสะดุ้งแทน ได้แต่ภาวนาว่าเป๋อย่าทิ้งตัวนะ ท้ายๆกอดเอวตีเข่ายิกๆก็ชนะแล้วเหมือนกิ่งซางไง และแล้วเป๋ก็ชนะกระผมก็เลยเป๋าตุงกลับบ้าน 555 ความเห็นส่วนตัวนะครับ

ponTrat

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 13
เมืองไทยกลัวป๋าจัดชกป้องกันแชมป์ครั้งแรกกับเป๋จังเลยครับ5555555

leonick

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 6
เป็นเอก ศิษย์หนุ่มน้อย(เป็นเอก กำลังจะแพ้ก้องศักดิ์ แล้วได้เจอต่วนเป๋ต่อเลย)

leonick

• มวยใหม่
  • **
ถ้าผ่านเป็นเอกได้ ก็ไปทดสอบความอึดกับเสกสรร ถ้าผ่านเสกสรรได้ ก็เลือกเอาระหว่างปกรณ์กับก้องศักดิ์

ประติมากรรม

เเต่ถ้าคนจัดเน้นเรตติ้ง เสกสรร vs ต่วนเป๋ ผมว่าตู้เเตกก็งานนี้เเหล่ะครับ เเต่ต้องมีการต่อน้ำหนักเพื่อความได้ะสียครับ

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
เเต่ถ้าคนจัดเน้นเรตติ้ง เสกสรร vs ต่วนเป๋ ผมว่าตู้เเตกก็งานนี้เเหล่ะครับ เเต่ต้องมีการต่อน้ำหนักเพื่อความได้ะสียครับ
  น่าคิดครับน้องประติมากรรม  ถ้าเจอสะเก็ดดาวมันใหญ่มากอิอิ

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
ชกเวทีอื่นเซียนมวยไม่ชอบเชียร์ยกเว้น7สี

คนเมืองเหนือ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ให้เจอปานเพชรเวทีมาตรฐานก่อนมั้ยครับ ต่อยต่างจังหวัดนักมวยบางตัวก็ไม่ค่อยซ้อมเต็มที่ก็ไปต่อยได้ แต่เวทีมาตรฐานถ้ามาไม่ดี เซียนโห่แน่

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่ชี้มวยรอบ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2014, 20:46 »
ความเชื่อถือยังไม่ถึง เสกสรร ครับ
กลัวราคาไม่ได้เล่น เอาแค่แก้มือกับ
ปานเพชร นี่ก็ดีแล้ว ถ้าปานเพชร ไม่
ผ่อนให้ ป่านนี้ ต่วนเป๋ ใส้แตกไปนานแล้ว
เอามาจัด 7 สีใหม่ ผมก็ยังเล่น ปานเพชร ครับ

ประติมากรรม

เเก้มือกับปานเพชรอีกรอบก็โอเคครับดูว่าวันนั้นปานเพชรต้นๆ ไม่ได้ทำไรเลย

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
ยอมว่าวันนั้นแพ้นะ แต่ยังนอนไม่หลับ เป๋จะเก่งแค่ใหน กับใคร ก็ได้ แต่มวยเงินเดือนไม่กลัว อย่าลืมครับสมาชิก วันนั้นเป๋ชนะพลิกครับ ศอกเมืองไทยไม่น่าล้อเล่นครับ ขออีกสักทีแล้วจะไม่ตอแย ฝากบอกป๋าครับ

ชาญ อิสระ

• ชอบกด Like + 10
สวัสดีครับทุกท่าน ผมขอแจมด้วยคนครับ ต่วนเป๋กับปานเพชรขออีกสักครั้งเถอะ133ปอนด์ วันนั้นผมเสียตังค์ครับคาใจมาก ตามสายตาผมว่าปานเพชรไม่เต็มที่ครับ ถ้าไม่มีนอกมีใน ผมว่าปานเพชรกินนะ ส่วนเป๋กับเมืองไทยช่อง7สามยกเมืองไทยไม่แพ้ครับ กลางยก4ยังไม่แพ้เลย เมืองไทยฟิตมาเต็มที่ เป๋กินยากครับ อีกหนึ่งความคิดเห็นอันน้อยๆครับ

คนกู้ภัย

• ชอบกด Like + 8

leonick

• มวยใหม่
  • **
ในกรณีปานเพชร ต่อยอีกก็ยังคิดว่าแพ้อีก ถ้าเวที7สี(กลางวัน) ปานเพชรฟื้นไม่ทันหรอก คุมขนาดนั้น คิดได้แต่ทำไม่ได้ แต่ถ้ากลางคืน เป๋คงไม่มีราคาเล่น เพราะมีตัวแปรไง จึงชกกันได้ ส่วนจะให้มาชกกับเมืองไทยอีก อันนี้มองว่าเสียของ เพราะเป๋ไปไกลเกินแล้ว ผ่านเมืองไทย พลังทิพย์ หยกวิทยา ปานเพชร ล่าสุดก็สิทธิศักดิ์ ทุกคนต่อยคู่เอกทั้งนั้น ถ้าไม่ดันต่อ ก็คงได้แค่นี้แหละ ถ้าจะขุนแค่ลูกเทวดาสมองน้อยก็ช่วยไม่ได้ และเมืองไทยก็ไม่คู่ควรจะมาขอแก้มือ ชนะกรังปรีย์น้อย ฉลามทอง นวพล พวกนี้จัดชกเป็นคู่เอกเวทีมาตรฐานไม่ได้ซักกะคน แต่ไม่ได้หมายความว่าถ้าชกอีกเป๋จะแพ้เมืองไทยไม่ได้ แต่พูดถึงความเหมาะสมและคู่ควร

busbangbon

• มวยคู่เอก
เจอ ดัง ส.เพลินจิต 130 ป. ก้พอแล้วคับ

VIGO BCK

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
เจอเมืองไทยครับกำลังตัดจากต้นเลย 132 ป.มันแน่ๆๆครับ

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
ท่าน leonic ท่านมีมุมมองดีมากครับ เหตุผลก็ดีครับเห็นภาพชัดเจนทีเดียว ติดนิดเดียวครับ ขอแย้งนิดเดียวครับ เมืองไทย ถึงแม้จะชนะมามองว่าไม่เท่าไหร่เห็นด้วยครับ แต่บารมีมวยเงินเดือนตัวนี้ไม่ได้มาเพระโชคช่วยจริงๆครับ ต่อยที่ใหนเขาก็ตามเล่นครับ เป๋เสียอีกถ้าต่อย ลพน ไม่รู้ว่าบารมีจะมีหรืเปล่า ดังนั้น หักกลบลบกัน เป๋กับเมืองไทย เหมาะสมกันด้วยประการทั้งปวงครับ

khao

• มวยคู่เอก
 :dookdik_smile-circle_48[1]:เจอเมืองไทยครับอีกหนึ่งความคิดเห็นอันน้อยๆครับ :Onion-s-163[1]:

เพชรหนองจอก

• ชอบกด Like + 7
ยอดพนมรุ้ง ได้ไหมครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

หนุ่มสกล

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
เสกสรร  ครับ กระดูกมวยเป็นรองแต่ความทนน่าจะพอรับหมัดเจ้าคนไม่ยอมคนได้  ถึงยกสี่ค่อยรัดเป็นงูเหลือมเสกสรรดิ้นไม่ออกแน่ครับ 

อันดามัน

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
เป๋...ชั้นมวยธรรมดา  เจอปานเพ็ชรอีกทีก็ไส้แตก  อย่าว่าไปเจอเสกสรรเลย  อย่ายกยอปอปั้นกันเกินไป :dookdik_smile-circle_81[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal