เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยที่น่าเล่น ช่อง 7 วันนี้ (ไม่ชอบก็สวน เป็นทัศนวิจารณ์ส่วนตัวครับ)  (อ่าน 4867 ครั้ง)

ไวรัสนักศึกษา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
       การเล่นมวยของผมเน้น  เข้าตัวถูกเเล้วบังทุน ดูสถานการณ์ ดูทรงมวยประกอบกัน มวยมันมีพลิกไปมา ไม่เล่นหน้าเดียว เล่นแช่ แบบเล่นแบบซื้อขายบังทุน ออกตัว มันอยู่ที่วิธีการเล่นของคุณครับ  ..โชคดีทุกท่าน ..วันนี้ผมชอบไปที่ 
 คู่ 1 เสือ พรัญชัย ได้เปรียบรูปร่าง ปลายๆ ออกตัวด้วย ครั้งก่อนมีแผ่วปลาย
 คู่ 2 เพชรเกรียงไกร ชอบเช่าในยัดไส้ หมัดรุนแรงและ มีตัวเงินมาสู้ด้วยวันนี้ น่าจะเบียดปลายๆ ตรงข้ามหายไปนาน สภาพน่าจะยังไม่เต็มที่หรือเปล่า
 คู่ 3 รองไปที่ ดอกไม้เงิน ข่าวว่าลด นน.แต่ตรงข้ามไม่ใช่มวยบู๊ มวยเข่า น่าจะพอมีเหลือ เร่งแรงปลายจังหวะฝีมือ เก๋า ค่อยๆ คุมเกมไป..ยิ่งมวยจ่าเป็นรองยิ่งชอบ   เพราะลงทุนน้อยได้กำไรเยอะ
 คู่ 4 มันเล่นยากนะ 50 -50 แต่ชอบไปที่ ศิริมงคล จังหวะฝีมือ เก๋ากว่า สามยกไม่หล่น ไม่นับน่าจะได้ออกตัวบังทุน เผลอๆ ม้วนเดียว แต่ยังไงก้ออย่าลืมออกตัวบังทุน 4-5 นะ
       ป.ล.ขออภัยที่บางท่านไม่ชอบกระทู้นี้ มันอาจจะไม่ถูกต้องทุกคู่ 100% ครับ มันหายากนะที่จะถูกทุกคู่ แม้ข้อมูลผมไม่ลึกเหมือนบางท่าน แต่ผมก็มั่นใจนะ ศึกษาจากคลิปยูทูป ดูและเล่นหน้าตู้ ตั้งแต่เด็ก นำมาเปรียบเทียบวิเคราะห์ ท่านที่ไม่ชอบก็สวนไป ดีซะอีกครับ ถ้ามวยที่ผมชอบแล้วมัน ผิดทุกคู่ทุกอาทิตย์ พวกท่านก็สามารถเล่นตรงข้ามผมเด็ดไปเลยไงดีซะอีกใช่ป่าวล่ะ??? :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
เยี่ยมมากได้น้อยดีกว่าเสีย  เล่นแบบนี้คือยอดเซียน  เยี่ยม สถานการณ์บนเวที และไหวพริบการเล่นหน้าตู้สำคัญอย่างยิ่ง :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]:

คนค้นคน

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
 :dookdik_smile-circle_58[1]:
คู่3กะคู่4ไปด้วยครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal