เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 3 ตัวเต็งงวดนี้ทีเด็ด..ใครไม่ตามผมเสียดายตาย..ขอบอก..ขอบอก..  (อ่าน 14006 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
              อ๊ะๆ...คอหวยอย่าบ่นผมล่ะ..ว่าตั้งกระทู้กวนโอ๊ย....เปล่าจริงๆผมไม่ได้เจตนาให้ท่านคิดแบบนั้น...
              3 ตัวเต็งทีเด็ดของผม.. ชุดเดียวนี้แหละ...พลาดยากส์....
              ไม่มีตัวสอดแซกเข้ามาทำให้เจ็บช้ำน้ำใจแน่นอน........หรือ ท่านว่าไม่แน่ (ขนาดเสือเป็นต่อยาวเป็นรถไฟยังซี้แหงแก๋)....
              กระทู้นี้เบาๆ..ไม่ซีเรียส ไม่ต้องไปคิดให้ปวดกบาล เรื่องมวยอาทิตย์นี้ ค่อยว่ากัน......
              ใครเป็นแฟนมวยรอบปูนเสือตัวจริง เสียงจริง..ว่ามา..โอเคกับผมหรือเปล่า....
              เพราะนอกจาก 3 ตรง ที่ผมว่าเนี้ยะ..ผมไม่เคยเห็นใครที ยอดเยี่ยมกระเทียมดองเท่า 3 ตัวเต็งชุดนี้เลย.

:dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
สามตัวตรง ครับท่านพี่.....ไม่ต้องโต๊ด.......ตัวที่ 4....ตัวสอดแทรก ชอบ ลูกกรม ครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:รอ ZOOM ครับ ท่านพี่ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่ชี้มวยไม่อยากชนะ เอกช่อง3
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2014, 10:21 »
มีใครบ้างสามตัวตรงครับ
มือถือผมมันแสดงเป็นสัญลักษณ์
ไม่มีรูป เลยไม่รู้

ponTrat

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 13
สกุลชัย เก้ากระรัต เจ๋ง

one

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
น่าติดตามมากๆครับโดนเฉพาะสกุลชัย
 :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

สามตัวตรง ครับท่านพี่.....ไม่ต้องโต๊ด.......ตัวที่ 4....ตัวสอดแทรก ชอบ ลูกกรม ครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:รอ ZOOM ครับ ท่านพี่ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:
                   แน่ะ..ยังมีตัวสอดใส่..เอ๊ย..สอดแซกขึ้นมาจนได้...ลูกกรมหลวง..
                   ดูแล้วไม่น่าผ่าน เพราะในไม่ค่อยเอาเลย...โดนเจ๋งอุ้มหน่อยไปไม่เป็น..พี่ไม่เอาด้วยล่ะน้อง ขอสามตัวชุดนี้แหละ...ก็เห็นฝีมือกันผ่านตามาทุกคนแล้วใช่ป่ะ...เปิดโบกแทงเลยดีมั้ย..555...
               ขอบคุณทุกความเห็น ร่วมพูดคุยกัน...เว็บมวยก็ว่าเรื่องมวยนี่แหละ เรื่องหวยเขามีห้องให้คุยอยู่แล้ว  แต่ดูว่า..บ้านเราไม่ค่อยเล่นกันซักเท่าไหร่เนาะ     หากใครชอบหวยนอกจากมวย ไปคุยกับผมห้องหวยเลย ผมมีสูตรให้เอาไปคิดก่อนแทง..อย่างน้อยเลข 4 ตัว ต้องมีในเลย 3 ตัวบน อย่างน้อง 1-2 ตัว... อ.ไฟหนาวไม่เบานะ...64 โลเอง อิอิ....
 :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
ดูท่านพี่ไฟหนาวคงไม่ธรรมดาแน่  นอกจากดูมวยแล้วแกยังแกรงหวยเป็นด้วย

ถ้าผมจะขอสองตัวตรงได้มั๊ยครับท่านพี่พอได้ปลดหนี้ก็พอครับคริคริ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
                   แน่ะ..ยังมีตัวสอดใส่..เอ๊ย..สอดแซกขึ้นมาจนได้...ลูกกรมหลวง..
                   ดูแล้วไม่น่าผ่าน เพราะในไม่ค่อยเอาเลย...โดนเจ๋งอุ้มหน่อยไปไม่เป็น..พี่ไม่เอาด้วยล่ะน้อง ขอสามตัวชุดนี้แหละ...ก็เห็นฝีมือกันผ่านตามาทุกคนแล้วใช่ป่ะ...เปิดโบกแทงเลยดีมั้ย..555...
               ขอบคุณทุกความเห็น ร่วมพูดคุยกัน...เว็บมวยก็ว่าเรื่องมวยนี่แหละ เรื่องหวยเขามีห้องให้คุยอยู่แล้ว  แต่ดูว่า..บ้านเราไม่ค่อยเล่นกันซักเท่าไหร่เนาะ     หากใครชอบหวยนอกจากมวย ไปคุยกับผมห้องหวยเลย ผมมีสูตรให้เอาไปคิดก่อนแทง..อย่างน้อยเลข 4 ตัว ต้องมีในเลย 3 ตัวบน อย่างน้อง 1-2 ตัว... อ.ไฟหนาวไม่เบานะ...64 โลเอง อิอิ....
 :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:
3 คน ที่ท่านพี่  ...%สูงมากครับ...ท่านพี่......ผมเข้าใจผิดเองครับ ไม่อ่านละเอียด...ผมเข้าใจว่า 4 คน รอบรอง ครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

3 ตัวตรง เด็ดขนาดนี้ไม่ถูก(กิน) ให้มันรู้ไป....555...

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
http://][/img]
              อ๊ะๆ...คอหวยอย่าบ่นผมล่ะ..ว่าตั้งกระทู้กวนโอ๊ย....เปล่าจริงๆผมไม่ได้เจตนาให้ท่านคิดแบบนั้น...
              3 ตัวเต็งทีเด็ดของผม.. ชุดเดียวนี้แหละ...พลาดยากส์....
              ไม่มีตัวสอดแซกเข้ามาทำให้เจ็บช้ำน้ำใจแน่นอน........หรือ ท่านว่าไม่แน่ (ขนาดเสือเป็นต่อยาวเป็นรถไฟยังซี้แหงแก๋)....
              กระทู้นี้เบาๆ..ไม่ซีเรียส ไม่ต้องไปคิดให้ปวดกบาล เรื่องมวยอาทิตย์นี้ ค่อยว่ากัน......
              ใครเป็นแฟนมวยรอบปูนเสือตัวจริง เสียงจริง..ว่ามา..โอเคกับผมหรือเปล่า....
              เพราะนอกจาก 3 ตรง ที่ผมว่าเนี้ยะ..ผมไม่เคยเห็นใครที ยอดเยี่ยมกระเทียมดองเท่า 3 ตัวเต็งชุดนี้เลย.

:dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
  ผมขอเดินตามท่านพี่ไฟหนาวครับ  ผู้ที่มีสายตาแหลมคมอีกท่านนึงครับ

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

...แล้ว..ๆ..ๆ.....พี่ไฟหนาว...ครับ..

...ลมหวน.....ลมหวน.......นักชก..คนเก่ง.ของน้อง..หงอคง..
...ไป..ไหน..ครับ.....

....ลมหวน.....ต้อง..ๆ...เข้าชิง...ครับ.....

ไฟหนาว

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

...แล้ว..ๆ..ๆ.....พี่ไฟหนาว...ครับ..

...ลมหวน.....ลมหวน.......นักชก..คนเก่ง.ของน้อง..หงอคง..
...ไป..ไหน..ครับ.....

....ลมหวน.....ต้อง..ๆ...เข้าชิง...ครับ.....
              งั้นก็เพิ่ม..ลมหวน..เป็นเต็ง 4..กะแล้วกัน    เพื่อบัวจะไม่ได้ช้ำ น้ำจะไม่ได้ขุ่น..
              น้องรัก..หงอคง...พี่มองแล้วว่า ยากเหลือเกินที่ลมหวนจะทะลุเข้าชิง...มันยาก ถึงยากมากเลย..เพราะลมหวนที่ผ่านมา โชว์ไว้ไม่โดดเด่น..แควนๆ ดูแล้วค่อนข้างอึดอัด  ไม่รู้นะพี่รู้สึกอย่างนี้จริงๆ....
               แต่..เรื่องหมัดมวยอะไรว่าเด็ดก็เสร็จมาเกลื่อนแล้ว...ที่น้องว่า ลมหวนจะได้ชิง..บางทีอาจจะเป็นไปได้นะ      ขอถามน้องหงอคงว่า...สมมุตินะ.. 
               1. ลมหวน เจอเต็ง 3....ไหวป่ะ
               2. ลมหวนเจอเต็ง 2...ไหวปะ..
         ขอแค่ 2 ด่านนี้ก็พอ...อย่าคิดมากนะ..เราคุยกันเล่นๆเท่านั้น..ประสาพี่ประสาน้อง....เอ้าว่ามา..หนุกๆ..

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: ลมหวนชกครั้งที่แล้วผิดฟอร์ม..มวยเตะได้อยู่ดีๆไปเดินจับในให้เขาตี...ทั้งๆที่สู้เข่าไม่ได้เลยแพ้...ผมว่า..เต็ง1+เต็ง2 นั่นแหละแชมป์... :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-65[1]: :Onion-s-97[1]:
..ลมหวน ....ชนะ..ก้องเมธี....มานะครับ..ท่านอำนาจ....

...ชนะขาด..ลอย....ด้วยครับ......

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]:  จริงด้วยผมจำผิดตัวที่แพ้ซุปเปอร์เจ๋งครับ ลูกกรมหลวง..ขอโทษครับ

คน คอน ยก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
เจ๋งครับ  เจ๋งจริงๆ    ...ตัวเต็งถึงแชมป์มั๊ยน้อ...

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
ไอ้เจ๋งมวยดึงราคามากินต้นๆเออ ออ ห่อ หมก ยก4 ฉายม้วนเดียวลิเกเลิก หากสงสัย(สูสีชิงดำ) ยก5ยังวิ่งได้อีกเยอะ

ปล.  สกุลชัยเล็ก เเละ เก้ากะรัต ไม่น่าเข้ามวยรอบปูนเสือมาเลย ไม่ไดัเสีย มวยได้เปรียบใครเพื่อน

สมองมวยน้ำเลี้ยงหน้าเสื่อรูปร่างกินคนอื่นหมด ชกเเต่ล่ะที 2-1 3-1 ก่อนปล่อยตัว เอาเเชมป์ไปเหอะ

เสียรสชาติจริงๆ มวยปูนเสือรอบนี้ ชกที่ไร โบ๋ ตลอด_____________ไร้มนต์สเน่ห์

กรรมการตาถั่วก็ดันปล่อยมาได้ เอาไปเหอะเเชมป์ เอาไปเหอะ

ไฟหนาว

ไอ้เจ๋งมวยดึงราคามากินต้นๆเออ ออ ห่อ หมก ยก4 ฉายม้วนเดียวลิเกเลิก หากสงสัย(สูสีชิงดำ) ยก5ยังวิ่งได้อีกเยอะ

ปล.  สกุลชัยเล็ก เเละ เก้ากะรัต ไม่น่าเข้ามวยรอบปูนเสือมาเลย ไม่ไดัเสีย มวยได้เปรียบใครเพื่อน

สมองมวยน้ำเลี้ยงหน้าเสื่อรูปร่างกินคนอื่นหมด ชกเเต่ล่ะที 2-1 3-1 ก่อนปล่อยตัว เอาเเชมป์ไปเหอะ

เสียรสชาติจริงๆ มวยปูนเสือรอบนี้ ชกที่ไร โบ๋ ตลอด_____________ไร้มนต์สเน่ห์

กรรมการตาถั่วก็ดันปล่อยมาได้ เอาไปเหอะเเชมป์ เอาไปเหอะ
             จริงอย่างที่น้องว่้า.. .เสือตัวที่ 14.. ไม่ตื่นเต้นเหมือนตัวที่ผ่านๆมา....
              ราคาต่อรอง..การเล่นไม่ค่อยได้เสีย  ยิ่งเต็ง 1..ชกทีไร ต่อแพงทุกครั้ง...แล้วก็ชนะแบบไม่มีลุ้น..
              นี่แหละ..ธุรกิจมวยละ..คอยดูสัปดาห์หน้า ปูนเสือมาอีกแล้ว..
 :Onion-s-2[1]:

ไฟหนาว

...เต็ง 1..แชมป์ปูนตัวที่ 14..  อยากรู้ไหมครับ เพราะอะไร.....

Tono

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
ท่านพี่ไฟหนาวเย็นนี้จะไปราชดำเนินขอเด็ดๆสักสองตัวครับขอบคุณครับท่านพี่ :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

ท่านพี่ไฟหนาวเย็นนี้จะไปราชดำเนินขอเด็ดๆสักสองตัวครับขอบคุณครับท่านพี่ :dookdik_smile-circle_83[1]:
               ซุปเปอร์เล็ก+ สามเอ...เอากระสอบไปใส่ตังค์เลยเด๊อ.....555...
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288
พูดแล้วจะหาว่าคุยนะท่านพี่  ลูกกรมหลวง  เด็กบึงกาฬ  ยังมีลุ้นอยู่นะครับ  ไฟท์ที่แล้วชกออมมือไปหน่อยอาจเป็นเพราะอยากได้ที่2  คราวต่อไปคงใส่ไม่ยั้งแน่ๆ  อยากให้รองไว้ครับ  เดี๋ยวจะหาว่าน้องไม่เตือน555  เชียร์ไทบึงกาฬตัวเดียว.........ครับผม..เต็งไหนไม่สำคัญแต่ฉันขอเป็น...แชมป์...

ไฟหนาว

พูดแล้วจะหาว่าคุยนะท่านพี่  ลูกกรมหลวง  เด็กบึงกาฬ  ยังมีลุ้นอยู่นะครับ  ไฟท์ที่แล้วชกออมมือไปหน่อยอาจเป็นเพราะอยากได้ที่2  คราวต่อไปคงใส่ไม่ยั้งแน่ๆ  อยากให้รองไว้ครับ  เดี๋ยวจะหาว่าน้องไม่เตือน555  เชียร์ไทบึงกาฬตัวเดียว.........ครับผม..เต็งไหนไม่สำคัญแต่ฉันขอเป็น...แชมป์...
                 ชาตินิยม..ตัวจริงเสียงจริง....555....เอ้าพี่จะเป็นกำลังใจให้เด๊อ....
                 ปูนเสือ อาทิตย์หน้าตัดเชือกกันดุเดือด   คู่แรกใครแพ้กลับบ้าน คู่สอง ใครชนะเข้ารอบ4คน....
                 คู่2...เต็ง2  ซัดกับ..เต็ง1....  คำพยากรณ์ของพี่จะออกฤทธิ์หรือไม่ โปรดติดตาม....

Tono

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
ขอบคุณท่านพี่ไฟหนาวและอ้ายหงอคงเด้อครับเสาร์อาทิตย์สู้เขาใด้ก้ออาศัยข้อมูลดีๆพวกพี่ๆครับขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

agkumpon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
 ลมหวนถึงแชมป์อ่าครับ55555+ ขนาดก้องเมธีที่ว่าแข็งยังหงายเลย ชกฉลาดมากๆวันนั้น

ไฟหนาว

ลมหวนถึงแชมป์อ่าครับ55555+ ขนาดก้องเมธีที่ว่าแข็งยังหงายเลย ชกฉลาดมากๆวันนั้น
             น่าเป็นห่วง..ลมหวนจะทะลุเข้ารอบ 4 คนหรือเปล่าก็ไม่รู้....จะเอาก้องเมธีมาเป็นมาตรฐานไม่ได้หรอกครับ   เพราะก้องเมธีไฟต์ที่แพ้ลมหวนเพราะหนีจากแก้วสัมฤทธิ์ไปซ้อมที่สุรินทร์..ความแกร่งแทบไม่มีเลย...ใจเย็นๆครับ...หากลมหวนชนะซุปเปอร์เจ๋งได้ ก็มีโอกาสเข้ารอบลึกๆ  แต่ผมว่ามันยากโคตรๆเลยแหละ...
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

สัปดา์หน้า คู่ 2.....ใครต่อ ใครรองครับ.....
            ใครชนะเข้า 4 คนไปเลย....

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
คู๋ 2 ตามข่าวให้ดีครับท่านพี่  มีเฮ ๆๆๆ ครับคู่นี้  ความสู่ง ใหญ๋ ใก้ลเคียงกันมากครับพี่ แดง สกุลชัยสู่ง 175  เก้ากะรัต  172   ใครจะต่อให้ระวังไม่มีม้วนเดียว ผมตามมวยคู่นี้อยู่ครับท่านพี่  วันชกผมจะเล่าให้ฟัง

ไฟหนาว

คู๋ 2 ตามข่าวให้ดีครับท่านพี่  มีเฮ ๆๆๆ ครับคู่นี้  ความสู่ง ใหญ๋ ใก้ลเคียงกันมากครับพี่ แดง สกุลชัยสู่ง 175  เก้ากะรัต  172   ใครจะต่อให้ระวังไม่มีม้วนเดียว ผมตามมวยคู่นี้อยู่ครับท่านพี่  วันชกผมจะเล่าให้ฟัง
              สุดยอดน้องรัก มีอะไรพิเศษ ก็เข้ามาบอกพี่น้องเราด้วยเน้อ ต้องห่วงใยดูแลกันนะ...ขอบใจหลาย..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal