เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เสาร์ที่14 ช่องสามมีใครชอบชุดนี้เหมือนผมบ้างครับ  (อ่าน 4465 ครั้ง)

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
1เด่นพนน
2เทพสุทิน
3รุ่งอุบล
4กระนวนจิ๋ว

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
[size=36pt]เด่นพนม
เทพสุทิน
รุ่งอุบล
ไม่มั่นใจ ตัวไหนคู่นี้[/size]
ขอความกรุณาชี้แนะเรื่องการผ่านมวยของแต่ละคนให้ด้วยครับท่าน
ขอบคุณ
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:

...น้องเอส....คู่เอก..ช่อง3.....อ้ายว่า....ยาก..ยุ..เด้...

...รุ่งอุบล...กับ...ประกายเพชร...มันเป็น..เซี่ยวกัน...บัดดี้....

.....แล้ว..มันสิ......????????

.....น้องเอส...ว่า.....สิเข้า..โตได๋..ก่อน.....

....เขา...สิเฮ็ด....มากิน...สองข้าง.....เด้อ....

คนเก็บเห็ด

อ้ายแนะนำเด้อน้องหงอคง  ซื้อแล้วให้รีบขายดีที่สุดครับผม

คนเก็บเห็ด

[size=36pt]เด่นพนม
เทพสุทิน
รุ่งอุบล
ไม่มั่นใจ ตัวไหนคู่นี้[/size]
ขอความกรุณาชี้แนะเรื่องการผ่านมวยของแต่ละคนให้ด้วยครับท่าน
ขอบคุณ
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
  1เด่นพนม  ถึงกระดูกจะเป็นรอง แต่จะอาสัยความสดเข้าป้ายได้ครับแบบเสียวๆ    2 เทพสุทิน กระดูกมวยและประสบการเหนือกว่าเห็นๆขอแค่มาสู้จะชนะได้ไม่ยากครับ  3 รุ่งอุบล ฝีมือเจอฝีมือผมยังมองว่ารุ่งอุบลเร็วกว่าแม่นกว่าครับ ไม่แน่อาจจบเร็วด้วยซ้ำก๊าบ  4 กระนวนจิ๋ว กระดูกพอๆครับร่างกายก็พอกัน แต่หัวใจกระนวนจิ๋วดีกว่าครับผม

คนเก็บเห็ด

แจ้งสมาชิกใครที่มาเล่นตู้ ตะวันแดงขอนแก่น  ปิดนะครับผม

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
สุดยอด น้องยศ  สีแยก ชัดเจนอย่างนี้ น่าเชื่อถือจริงๆ
มีไรเปลี่ยนแปลงกรุณา ชีแนะด้วยครับ (ใครก็ได้) แต่ให้ชัดเจนอย่างน้องยศ สี่แยกครับ
จิตรอาสา ตัวจริง เสียงจริง มันต้องได้อย่างนี้ดิน้อง
ขอบคุณในน้ำใจ ให้ความนับถือกันเสมอสำหรับผู้มีจิตอาสาด้วยใจจริง
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนเก็บเห็ด

ชอบล่าสุด3สีๆๆๆๆๆๆครับ

1มงคลชัย    ชงๆๆๆๆหวานเจี๊ยบ
2เทพสุทิน    หนี้ก็น่าจิ้มอย่าแรง
3ยอดมงคล  น่าจิ้มใหญ่กว่าเร็วกว่าฝีมือก็เหนือกว่า
4กระนวนจิ๋ว  อาจมีพลิกไปมา

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal