เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ค่ายราชานนท์จะโดนมั๊ยครับ  (อ่าน 5186 ครั้ง)

SEED

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
ค่ายราชานนท์จะโดนมั๊ยครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 15, 2014, 14:34 »
วัชระชัย โดนไล่ลงแล้วค่ายราชานนท์จะโดนแบนมั๊ยครับ
รบกวนท่านผู้รู้ช่วยบอกที่ครับ

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
Re: ค่ายราชานนท์จะโดนมั๊ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2014, 14:50 »
 :Onion-s-88[1]: :Onion-s-34[1]:

..ไม่โดน..ครับ....

...วัชรชัย  ไม่ได้ใช้..สีเสื้อ ราชานนท์..ครับ...

...ใช้สีเสื้อ..น้ำดื้ม..จากโคราช..ครับ...

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2014, 15:21 »
เออใช่ เนี่ยนสุดๆ วงการมวย

เพชร อ.เนินสง่า

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2014, 16:05 »
ส่วนตัวมองว่าสู้ำม่ได้เลยยอมง่ายๆต่อไปไม่ต้องเอามาแล้วอายเค้า...มันจี๊ดตรงเสียคู่23คู่เอกจะได้คืนสะหน่อยเซ็งจุงเบยกินเบียร์บ่แซ่บห่ากินขั่วมึงเอ้ย! :Onion-s-14[1]:

Army__

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 101
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2014, 20:12 »
แบบนี้เขาเรียกว่า สร้างมวยล้มโดยเฉพาะ

ใช้สีเสื้ออื่นเข้ามาต่อย  มวยโดนไล่ก้อไม่มีผลต่อค่ายเดิม

ทำแบบนี้ตั้งจัยมาล้มโดยเฉพาะ ฉลาดจุงเบย

คนขอนแก่น

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2014, 20:26 »
วัชรชัยไม่ใช่ไม่สู้นะแต่ผมว่าสู้ไม่ได้

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
7สี 22/6/2557 ขาเจ็บชี้
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2014, 20:39 »
ไม่พากันดูบ้าง หลังๆ "วัชรชัย" ร่างกายเร่งไม่ขึ้น เรายังไปเล่น พอมวยขาดก็บอกว่าล้ม คุณดูร่างกายครูนิบ่
เพิ่นซ้อมลงนวมให้เด็กๆ ในค่ายประจำ ความทนมันเลยต่างกัน อย่าว่าค่ายเขาเลยครับ ถ้ามีคนมาขอมวยเพื่อขายโฆษณา และเรามีรายได้ ผมก็ให้ไปต่อย คุณคิดดูบ้าง
มวยไปล้มมันเรตราคาเป็นต่อไหม เป็นรองตลอด
ถ้าอยากรู้ตัวไหนล้มมาถามผมนี่ ผมบอกได้กระทั่งไอ้คนสั่ง .....อย่าว่านักมวยเลย
เขาเอาร่างกายเข้าแรก ....สั้นๆ มวยสู้ไม่ได้
กรรมการก็อย่าเอาแต่อิงเรตซิครับ เห็นเรตไหลหน่อยพอมวยชกไม่ได้ก็ไล่ซะ
ดูมวย ห้ามมวย มันต้องมีความเป็นธรรม พวกเขาเหมือนลูกเรา เราต้องรักมันทั้งสองคน
....................ขาใหญ่...................

หมอมวย...แพร่

• ชอบกด Like + 71
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2014, 21:02 »
ขอแสดงความคิดเห็น..ครับ

ที่มีการเชิญนักมวย..ลง...มิใช่ว่า...มาล้มมวย

มวยไม่สภาพ...ต่อยผิดฟอร์ม...ก็เชิญลงได้

ขึ้นกับ..การใช้วิจารณญาณ...กรรมการ

SEED

• ชอบกด Like + 1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2014, 21:22 »
ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมแสดงความคิดเห็นน่ะครับ 
แต่วัชรชัย หลังๆผมมองว่ามาช่อง7ฟอร์มไม่ค่อยดีจริงๆครับ
อย่างวันนี้โดนโห่ตั้งแต่ยก4

Army__

• ชอบกด Like + 101
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2014, 21:53 »
คุนลองมองปลายยก 3 สิครับ
ขึ้นคอได้ แทงสวย แทงได้หนัก

แลวคุนดู ยก 4-5 ดิ ทำเปน ไล่แขนไม่ได้
กอดได้ก้อไม่แทง คนดูมวยเปนเค้ามองออกหมดครับท่านขาใหญ่

แล้วคุนเปนคัย ที่จะไห้ผมไปถามว่ามวยล้มหรือไม่ล้ม
รู้แม้กระทั่งคนที่สั่งไห้ล้ม ถ้าคุนรุจิง คุนไม่รวยล้นฟ้าแล้วหรอครับ

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2014, 22:39 »
ส่วนตัว มองว่าล้ม แน่นอน หน้าตู้มีเสมอไล่ลงด้วย  :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]:

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
7สี 22/6/2557 ขาเจ็บชี้
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2014, 08:21 »
ตอบท่านสมาชิก ผมคนเล่นไม่รวยครับ
แต่ชอบเล่น มีเพื่อนเป็นเด็กในกลุ่มผู้ติดตาม
คนจัดหามวยส่งช่อง7สีครับ เวลาลูกพี่เอามวยไปต่อยท่านจะฝากเล่นครับ กระจายกันไปเล่นครับ ทุกตู้ได้มาก็แบ่งค่าน้ำให้ เด็กๆมันครับ ยกตัวอย่างมวยต่อไปนี้มาแพ้
มวยรอบปูนเสือที่ผ่านมามี .....บอกชื่อไม่ได้ครับ
เด๋วโดนแบนอีก เอาเป็นว่าถ้าไม่รู้ ท่านก็อยู่เฉยๆ
หมูเขาจะหาม ท่านอย่าไปแบกช่วยเขาเลย
แม้แต่หัวหน้าค่ายมวยส่งมวยเขามาต่อย  แต่ทีมงานเอามาล้ม ผมยังเคยโทรแจ้งท่านหัวหน้าค่าย ให้ทราบเลยครับ วงการนี้ยังมีอะไรที่เราไม่รู้อีกเยอะไอ้น้องชาย

ประสาท เทพโสภา

• ชอบกด Like + 37
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2014, 09:16 »
มันก็แล้วแต่มุมมองของแต่ละคนนะครับ..
รู้แต่ว่าพี่วิชัยเสียใจมากครับกับไฟล์นี้ ของค่ายตัวเอ็ง...

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2014, 14:16 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:นักมวยทำผิดโดนไล่ลง แล้วกรรมการทำผิดใครรับผิดชอบ นานาจิตตัง ราษฎรทำผิดติดคุก นักการเมืองทำผิดรอลงอาญา อะฮ่า ของพวกนี้มันไม่แน่ครับท่าน ผมต่อยมวยครั้งที่ 2 ได้เป็นคู่เอกเพราะโหดดีหนีไม่เป็น ยกละ 10 บาท เดิมพัน 1000 บาท กับกระทิงแดง ศักดิ์ถาวร เขาต่อยมา 30 ครั้ง ผมต่อยแค่ 2 ครั้ง ผมชอบดูมวยไทยแต่เด็ก กีฬา ฟุตบอล ตระกร้อ วิ่ง เตะกระสอบปุ๋ย   ว่ายน้ำพาน ยกน้ำหนัก ไม่เห็นต้องจำเป็นผมขึ้นต่อยเตะเขายังกะเตะสอบปุ๋ย ขาดกระจุ่ย ชนะได้ถ้วยดุเดือนด้วย ถ้าใจพร้อม กายพร้อม แล้วสู้ มันอาจเป็นไปได้...พลิกล็อคตายห่าเซียน อะไรก็เกิดขึ้นได้ อายุ 51 ปีต่อย 2 ครั้ง ชนะหนึ่งต่อยเ็ด็กอายุ 25 ต่ออีก 20 กก.ขึ้นต่อยผมเป็นรอง 15/1 ผมยังชนะได้  แพ้หนึ่ง (โดนน็อคขณะผมต่อ 2/1 โดนหมัดนิดเดียวหลับเลยเขาว่าผมล้มมวยทึ้งจังหวัดก็มันโดนจริง คนไม่เคยต่อยไม่รู้ดีแต่ด่านักมวยเวลาแพ้  คนนะใช่แมว แต่ก่อนเขาเรียกผมบักอาจเดี๋ยวนี้ผมเดินเข้าตลาดกาฬสินธุ์ เรียกเสี่ย ป๋า ทุกข์เผิ่นบ่ว่าดี มีจังว่าพี่น้อง ลุงป๋าจังว่าหลาน การพนันไม่ทำให้เรารวยขึ้น เล่นเพื่อความสุขอย่างหนึ่งครับท่าน

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2014, 19:01 »
เด็กไม่ได้ล้มหรอกครับต่อยแบบนี้ต่อยที่ใหนก็เชิญลง มันไม่มีสภาพครับ

ลินพิชญ์ ชินจิตร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 67
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2014, 19:15 »
มวยถ้าไม่มีสภาพก็น่าจะพักร่างกายไปไม่น่ามาชกให้เสียชื่อผู้พันวิชัย...ทำให้ความน่าเชื่อถือเสียหมด(น่าเห็นใจผู้พันวิชัยนะครับที่ลูกน้องโดนไล่ลง)...ราคาผิดตั้งแต่เรตจาก10-9ไป7-4แล้วชกผิดฟอร์มด้วย..ไล่ลงถูกต้องที่สุด...ไม่ใช่ไล่ลงเพราะล้มมวยแต่อาจจะไล่ลงเพราะชกผิดฟอร์ม และอะไรหลายๆอย่าง..ครับ

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2014, 19:38 »
เอาล่ะพอหอมปากหอมคอ เรื่องมันผ่านไปล่ะ  :Onion-s-1[1]:

สามล้อถูกหวย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2014, 01:22 »
มวยคู่นี้ราคาก่อนชกก็ไม่ผิดเเต่ผิดตรงที่ตัวที่โดนเตือนไหลต่อแพงไปอีกมันไม่ใช่ธรรมชาติของช่อง  7เเฟนแฟนเลยโห่ไล่ลงถูกต้องแล้วครับ          จบข่าว

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal