เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ...ทรรศนะวิจารณ์ พร้อมมวยน่าเล่น วันเสาร์ที่ 21 มิ.ย. - อาทิตย์ที่ 22 มิ.ย. 57  (อ่าน 25697 ครั้ง)

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
มวย"บังแขก"น่าจะเสร็จทั้งคู่ เพราะเป้นอ้อมน้อย :dookdik_smile-circle_56[1]:

จัดไปครับท่านแห่งเจ้าฟ้า  สบายดีนะคับ

ช่อง   nbt  รอคู่มวยนิ่งๆแป้บ  มาเล่าต่อคับ   ใครดูบอลดึก  ขับรถ  ขับลา  ระวังบ้างนะคับ  พักผ่อนให้เพียงพอแล้วกันคับ    ช่องนี้จัดมากินแน่ๆ ค่อยมาคุยกันต่อคับ

พรุ่งนี้  สรุปตัวเล่น  นิ่งแล้ว  NBT  คับ 

2 นิลสยาม แสงสว่างพันธุ์ปลา 124 ป.
   คมเกียรติ ท.มโนธรรมรักษา

3 แก้วกังวาล ไก่ย่างห้าดาว 126 ป.
   อีที ปตท.ทองทวี

4 แสนซน เอราวัณ 38 กก.
   หนุมาน เอฟ.เอ.กรุ๊ป
[/size]

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
สวัสดีครับน้องอุ๊ ไม่ค่อยได้มาทักเลยครับ ช่วงนี้ติดมวยที่ ลุมพินี-ราชดำเนินทุกวันเลยครับ :Onion-s-97[1]:

ช่อง  3  เจอกันแน่นอน  ไม่ต้องคิดมาก  ตอนนี้เช็คลมยางแป้บ  จัดไปหนักๆครับ

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
จัดมาครับท่านพี่ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

Re: ...ทรรศนะวิจารณ์ พร้อมมวยน่าเล่น
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2014, 11:57 »
มวยน่าเล่นเสาร์นี้ที่  ช่อง  3

####ยอดซูซัน####.......จัดหนักๆ   ไม่มีหมด  แทงถึงน็อค 

@@@ยอดมงคล@@@...กันหมัด  พลิ้วกว่าเยอะ  แชมป์เท่านั้น

****โชคอำนวย*****......เย่ายัดไส้  ต้นๆอาจเป็นรอง  ปลายดีกว่า  เข้าทางขาใหญ่

จัดไปเน้นๆตามลำดับครับ

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
 :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

โชคอำนวย..รองให้มือหักไปเลย :dookdik_smile-circle_88[1]:

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ช่วงนี้  ข้าวของแพงๆ  จะซื้ออะไรต้องดูดีๆคับ   มวยเหมือนกัน    แพงๆต้องระวัง  รีบเข้า  รีบออก

อย่าไปสนใจ  ให้เค้าทำไปเหอะ  เรารอแค่เล่น  อย่างเดียว   ไม่ต้องกลับไปซ้อมใหม่  มาแบบไหนก้อรับได้ 

มาเหอะ  เสียเดี๋ยวไปหามาสู้  กลัวแต่ไม่มีมวยมาชกสิ   

#######พรุ่งนี้  สำหรับคนที่เชื่อถือกัน  จัดหนักๆ  ตัวนี้  อย่าไปหลงกระแส   ช่อง 7     เน้นๆไปเลยคับ######

ส่วนช่อง  nbt   มีเหมือนกัน  อ่อนเนื้อ  อ่อนนม    หนักๆเน้นๆคับ****

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
   สู้ต่อไป ครับท่าน ม้าก้านกล้วย. มวยมีแพ้ มีชนะ. แต่ที่ชนะแน่ๆคือหัวใจ จิตอาสา ครับ.

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
สวัสดีพี่แดง  55++  ผมไม่ไปตัดอ้อยๆง่ายๆหรอกคับ  อ้อยกำลังปลูก  อิๆๆ  เพื่อเป็นสีสันเล็กๆน้อย  รับรอง  มีดีแน่นอนครับ   

สวัสดีทุกคนด้วยครับ 
..........พี่แดง  ซูมไม่ซูม  ก้อลองถามเค้าดู  เอาแบบ  ไมโครเลยมีมั้ย  จะได้จะๆแจ้ง  แถลงไข  มวยชอบ  มวยน่าเล่น  มีบอกไว้
..........พี่สน หนุ่มวิศวะรูปหล่อ  ระดับ  Manager  ผู้คร่ำครอด  ในวงการมวยมานาน  ระดับแชมป์วิจารณ์มวย  แห่งเวบรักนักมวย
........  พี่ยศ  เถ้าแก่โรงเลื่อย  อยากได้ไม้คุณภาพ ต้องเค้าเลย  คนเก็บเห็ด  มวยเด็ด  เห็อร่อย  เค้าก้อจัดได้  บางทีตังซื้อเห็แทบไม่มี  55++
......... เขยหล่า  หนุ่มไฟแรง  ระดับสถาปนิก ผู้ออกแบบ  จะสร้างบ้านปรึกษาเค้าได้  ค่านมลูก  น้องหนูเค้าก้อมี  นานๆมาที  มีดีมาบอก
......... ท่านโซดาไฟ   ร้อนเย็น  เผ็ดซ่า  พูดน้อยต่อยหนัก  มวยเด็ดหรือไม่  ถามเค้า  เปอร์เซ้็น  สูงต่ำ  จัดให้สบาย
........  น้องเอส  ยุทธจักรนี้  งานบ้าน  งานเมือง  มวยค่าเหล้า  ค่าน้องหนูเค้าก้อจัดให้  ถามเค้าเอาเหล้าไปื่มงานบุญฟรีๆ

ผมจะเริ่มจากช่อง 7  ก่อน  เพราะมวยค่อนข้างนิ่งกว่า  ช่องอื่น  ครับ   สบายีทุกคนนะครับ :Onion-s-1[1]:
  ขอบคุณน้องอุ๊ ที่ยังบ่ลืมกันเด้อครับ  ...มื้อวานอ้ายเหลือแต่เกิบจริงๆได้บอกคนที่บ้านขับรถมารับคริคริ ( ทั้งโดนสวด )...พุธโธๆๆๆ วันนี้มันไม่ใช่วันของเราอิอิ :Onion-s-97[1]:

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
สวัสดีครับน้องอุ๊ ไม่ค่อยได้มาทักเลยครับ ช่วงนี้ติดมวยที่ ลุมพินี-ราชดำเนินทุกวันเลยครับ :Onion-s-97[1]:
  ติดมวยยังพอว่า  ..... แต่อย่าให้มวยติดเรานะครับพี่สน...พี่อาจจะเป็นเหมือนผมครับคริคริ

มเหศักดิ์    วัดดวง  เล็กแต่ตัว  จิตใจมั่นคงกว่า

เก้ากะรัต    ฝีมือข่ม  สู้จิง  รองแล้วบังกิน  ทันที

สิบแสน  ร่างกายดีกว่า  ตรงข้าม  ขาอ่อน  มวยทำมากิน   อย่าให้เว้าหลาย    ราคาแพง  บังไว้  มันสินอน   จัดหนัก  ตัวแรก

ศรทอง  บ่ต้องบรรยายมาก   ใส่หนักๆทุกราคา   

ยิงตรงเป้า    1 ตัว  เน้นๆ   #######ศรทอง#####

NBT
นิลสยาม   ดีกว่าเยอะ  ตรงข้าม  กรอบมาก
แก้วกังวาล   เจ้าบ้านฝีมือ  กลางวันชินกว่า  ราคานำหน้า  อาวุธตามหลัง    ตรงข้าม  กลางวันเร่งไม่ขึ้น   

กลับลำไปที่  ########สตาร์บอย######ตามเดิมครับ  มันเอาจิง

อาทิตย์หน้าว่ากันใหม่คับ   จัดหนักๆ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
เยี่ยมมากครับน้องอุ๊  :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal